Kết quả Hạng 2 Anh hôm nay, Kqbd Anh tối đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng 2 Anh hôm nay: tổng hợp kqbd Anh mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 2 Anh 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Anh tối và đêm qua: bdkq Hạng 2 Anh hôm nay các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 2 Anh: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 20 Hạng 2 Anh mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá Anh gần đây và kqbd H2 Anh trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Anh sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 2 Anh hôm nay 2022-2023 vòng đấu 20: trực tiếp kq H2 Anh tối, đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả English Football League One (Sky Bet League 1) 2022-2023 hôm qua: xem tỷ số bdkq H2 Anh mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 2 Anh hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Anh sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Anh có tên Tiếng Anh là English Football League One (Sky Bet League 1) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Các kết quả bóng đá Anh hôm qua và ngày nay bao gồm: KQ Ngoại Hạng Anh, Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Anh và BĐKQ Cúp Anh của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Anh, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Anh với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 2 Anh mùa giải 2022-2023 - vòng 20

  • Kết quả Hạng 2 Anh của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Anh của 1 cặp đấu:
    VS
46454443424140393837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 06/05 21:00
    Barnsley
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Bristol Rovers
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Burton Albion
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Cambridge United
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Cheltenham Town
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Exeter City
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Fleetwood Town
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Lincoln City
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Oxford United
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Portsmouth
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Port Vale
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 46
  • 06/05 21:00
    Sheffield Wednesday
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Accrington Stanley
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Bolton Wanderers
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Charlton Athletic
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Derby County
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Forest Green Rovers
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Ipswich
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Milton Keynes Dons
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Morecambe
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Peterborough United
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Plymouth Argyle
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Shrewsbury Town
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 45
  • 29/04 21:00
    Wycombe Wanderers
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Barnsley
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Bolton Wanderers
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Charlton Athletic
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Cheltenham Town
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Derby County
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Fleetwood Town
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Peterborough United
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Plymouth Argyle
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Portsmouth
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Port Vale
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Sheffield Wednesday
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 22/04 21:00
    Wycombe Wanderers
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 19/04 01:45
    Accrington Stanley
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Bristol Rovers
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Burton Albion
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Cambridge United
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Exeter City
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Forest Green Rovers
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Ipswich
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Lincoln City
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Milton Keynes Dons
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Morecambe
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Oxford United
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 43
  • 19/04 01:45
    Shrewsbury Town
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 43
  • 15/04 21:00
    Accrington Stanley
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Bristol Rovers
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Burton Albion
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Cambridge United
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Exeter City
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Forest Green Rovers
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Ipswich
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Lincoln City
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Milton Keynes Dons
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Morecambe
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Oxford United
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 42
  • 15/04 21:00
    Shrewsbury Town
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 42
  • 10/04 21:00
    Barnsley
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Bolton Wanderers
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Charlton Athletic
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Cheltenham Town
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Derby County
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Fleetwood Town
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Peterborough United
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Plymouth Argyle
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Portsmouth
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Port Vale
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Sheffield Wednesday
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 41
  • 10/04 21:00
    Wycombe Wanderers
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 41
  • 07/04 21:00
    Accrington Stanley
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Bristol Rovers
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Burton Albion
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Cambridge United
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Exeter City
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Forest Green Rovers
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Ipswich
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Lincoln City
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Milton Keynes Dons
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Morecambe
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Oxford United
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 40
  • 07/04 21:00
    Shrewsbury Town
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 40
  • 01/04 21:00
    Barnsley
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Bolton Wanderers
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Charlton Athletic
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Cheltenham Town
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Derby County
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Fleetwood Town
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Peterborough United
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Plymouth Argyle
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Portsmouth
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Port Vale
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Sheffield Wednesday
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 39
  • 01/04 21:00
    Wycombe Wanderers
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 39
  • 25/03 22:00
    Barnsley
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Bolton Wanderers
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Burton Albion
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Charlton Athletic
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Exeter City
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Fleetwood Town
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Forest Green Rovers
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Milton Keynes Dons
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Oxford United
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Peterborough United
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Portsmouth
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 38
  • 25/03 22:00
    Shrewsbury Town
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 18/03 22:00
    Accrington Stanley
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Bristol Rovers
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Cambridge United
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Cheltenham Town
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Derby County
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Ipswich
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Lincoln City
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Morecambe
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Plymouth Argyle
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Port Vale
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Sheffield Wednesday
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 37
  • 18/03 22:00
    Wycombe Wanderers
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 37
  • 11/03 22:00
    Barnsley
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Bolton Wanderers
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Burton Albion
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Charlton Athletic
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Exeter City
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Fleetwood Town
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Forest Green Rovers
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Milton Keynes Dons
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Oxford United
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Peterborough United
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Portsmouth
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 36
  • 11/03 22:00
    Shrewsbury Town
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Accrington Stanley
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Bristol Rovers
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Cambridge United
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Cheltenham Town
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Derby County
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Ipswich
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Lincoln City
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Morecambe
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Plymouth Argyle
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Port Vale
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Sheffield Wednesday
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 04/03 22:00
    Wycombe Wanderers
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 35
  • 01/03 02:45
    Derby County
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 11
  • 25/02 22:00
    Barnsley
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Bolton Wanderers
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Burton Albion
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Charlton Athletic
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Exeter City
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Fleetwood Town
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Forest Green Rovers
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Milton Keynes Dons
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Oxford United
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Peterborough United
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Portsmouth
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/02 22:00
    Shrewsbury Town
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 34
  • 18/02 22:00
    Accrington Stanley
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Bristol Rovers
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Cambridge United
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Cheltenham Town
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Derby County
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Ipswich
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Lincoln City
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Morecambe
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Plymouth Argyle
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Port Vale
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Sheffield Wednesday
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Wycombe Wanderers
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/02 02:45
    Accrington Stanley
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Bolton Wanderers
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Bristol Rovers
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Cambridge United
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Derby County
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Exeter City
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Fleetwood Town
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Forest Green Rovers
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Oxford United
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Portsmouth
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Port Vale
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/02 02:45
    Sheffield Wednesday
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Barnsley
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Burton Albion
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Charlton Athletic
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Cheltenham Town
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Ipswich
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Lincoln City
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Milton Keynes Dons
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Morecambe
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Peterborough United
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Plymouth Argyle
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Shrewsbury Town
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/02 22:00
    Wycombe Wanderers
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Accrington Stanley
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Bolton Wanderers
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Bristol Rovers
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Cambridge United
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Derby County
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Exeter City
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Fleetwood Town
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Forest Green Rovers
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Oxford United
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Portsmouth
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Port Vale
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/02 22:00
    Sheffield Wednesday
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Barnsley
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Burton Albion
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Charlton Athletic
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Cheltenham Town
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Ipswich
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Lincoln City
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Milton Keynes Dons
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Morecambe
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Peterborough United
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Plymouth Argyle
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Shrewsbury Town
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/01 22:00
    Wycombe Wanderers
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/01 22:00
    Forest Green Rovers
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Lincoln City
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Morecambe
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Oxford United
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Peterborough United
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Plymouth Argyle
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Portsmouth
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Sheffield Wednesday
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Shrewsbury Town
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Barnsley
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Bristol Rovers
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Derby County
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 14/01 22:00
    Accrington Stanley
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Bolton Wanderers
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Burton Albion
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Cambridge United
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Charlton Athletic
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Cheltenham Town
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Exeter City
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Fleetwood Town
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Ipswich
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Milton Keynes Dons
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Port Vale
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/01 22:00
    Wycombe Wanderers
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 27
  • 09/01 22:00
    Accrington Stanley
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Bolton Wanderers
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Burton Albion
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Cheltenham Town
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Exeter City
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Fleetwood Town
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Ipswich
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Milton Keynes Dons
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Port Vale
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/01 22:00
    Wycombe Wanderers
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/01 22:00
    Cambridge United
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 07/01 22:00
    Charlton Athletic
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/01 22:00
    Barnsley
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/01 22:00
    Derby County
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/01 22:00
    Lincoln City
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/01 22:00
    Sheffield Wednesday
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Bristol Rovers
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Forest Green Rovers
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Morecambe
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Oxford United
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Peterborough United
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Plymouth Argyle
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Portsmouth
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/01 22:00
    Shrewsbury Town
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 25
  • 31/12 02:45
    Derby County
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/12 02:45
    Lincoln City
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Barnsley
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Bristol Rovers
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Forest Green Rovers
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Morecambe
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Oxford United
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Peterborough United
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Plymouth Argyle
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Portsmouth
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Sheffield Wednesday
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/12 02:45
    Shrewsbury Town
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/12 22:00
    Bolton Wanderers
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Accrington Stanley
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Burton Albion
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Cambridge United
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Charlton Athletic
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Cheltenham Town
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Exeter City
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Fleetwood Town
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Ipswich
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Milton Keynes Dons
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Port Vale
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/12 22:00
    Wycombe Wanderers
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/12 22:00
    Barnsley
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Bolton Wanderers
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Charlton Athletic
    Bristol Rovers
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Cheltenham Town
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Derby County
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Fleetwood Town
    Cambridge United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Peterborough United
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Plymouth Argyle
    Morecambe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Portsmouth
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Port Vale
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Sheffield Wednesday
    Oxford United
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/12 22:00
    Wycombe Wanderers
    Ipswich
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/12 22:00
    Accrington Stanley
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Bristol Rovers
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Burton Albion
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Cambridge United
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Exeter City
    Sheffield Wednesday
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Forest Green Rovers
    Cheltenham Town
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Lincoln City
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Milton Keynes Dons
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Morecambe
    Charlton Athletic
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 22:00
    Oxford United
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 19:30
    Ipswich
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/12 19:30
    Shrewsbury Town
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/12 19:30
    Wycombe Wanderers
    Portsmouth
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 22:00
    Accrington Stanley
    Oxford United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 20:00
    1Forest Green Rovers1
    Cambridge United
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 19:30
    Derby County
    Sheffield Wednesday
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 19:30
    Milton Keynes Dons
    Burton Albion
    0 - 1
    Vòng 20
  • 03/12 19:30
    Shrewsbury Town
    Lincoln City
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Bolton Wanderers
    Bristol Rovers
    0 - 1
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Charlton Athletic
    Cheltenham Town
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Ipswich
    Fleetwood Town1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Morecambe
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Peterborough United
    Barnsley
    1 - 1
    Vòng 20
  • 03/12 02:45
    Plymouth Argyle
    Port Vale
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Barnsley
    Milton Keynes Dons
    1 - 1
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Bristol Rovers
    Peterborough United1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Burton Albion
    Plymouth Argyle
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Cambridge United
    Accrington Stanley
    0 - 1
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Cheltenham Town
    Wycombe Wanderers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Fleetwood Town
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Lincoln City
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Oxford United
    Forest Green Rovers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Port Vale
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 22:00
    Sheffield Wednesday
    Shrewsbury Town
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/11 19:00
    Exeter City
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 19
  • 19/11 03:00
    Portsmouth
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Accrington Stanley
    Sheffield Wednesday
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Bristol Rovers
    Fleetwood Town
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Burton Albion
    Charlton Athletic
    2 - 2
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Cambridge United
    Bolton Wanderers1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Exeter City
    Peterborough United
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Forest Green Rovers
    Wycombe Wanderers
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Ipswich
    Cheltenham Town
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Lincoln City
    Plymouth Argyle
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Milton Keynes Dons
    Derby County
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Morecambe
    Portsmouth
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Oxford United
    Port Vale
    2 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 22:00
    Shrewsbury Town
    Barnsley
    0 - 1
    Vòng 18
  • 10/11 02:45
    Shrewsbury Town
    Oxford United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Lincoln City
    Accrington Stanley
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Morecambe
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Wycombe Wanderers
    Port Vale
    1 - 1
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Oxford United
    Fleetwood Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 01/11 03:00
    Plymouth Argyle
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Barnsley
    Forest Green Rovers
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Bolton Wanderers
    Oxford United
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Charlton Athletic
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Cheltenham Town
    Milton Keynes Dons
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Derby County
    Bristol Rovers
    4 - 2
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Fleetwood Town
    Accrington Stanley
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Peterborough United
    Cambridge United
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Portsmouth
    Shrewsbury Town
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Port Vale
    Lincoln City
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Sheffield Wednesday
    Burton Albion
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Wycombe Wanderers
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 17
  • 27/10 02:00
    Sheffield Wednesday
    Bristol Rovers
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Barnsley
    Lincoln City
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Bolton Wanderers
    Burton Albion
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    1Charlton Athletic1
    Milton Keynes Dons
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Cheltenham Town
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Derby County
    Exeter City
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Fleetwood Town
    Forest Green Rovers
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Peterborough United
    Accrington Stanley
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Plymouth Argyle
    Shrewsbury Town
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Portsmouth
    Oxford United1
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Port Vale
    Ipswich
    1 - 2
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Wycombe Wanderers
    Cambridge United
    1 - 2
    Vòng 16
  • 22/10 21:00
    Accrington Stanley
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Bristol Rovers
    Plymouth Argyle
    0 - 2
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Burton Albion
    Cheltenham Town
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Cambridge United
    Port Vale
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Exeter City
    Fleetwood Town
    1 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Forest Green Rovers
    Portsmouth
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Milton Keynes Dons
    Wycombe Wanderers
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Morecambe
    Barnsley
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    1Oxford United1
    Peterborough United
    0 - 2
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Shrewsbury Town
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 19:00
    Lincoln City
    Sheffield Wednesday
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/10 02:00
    Ipswich
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/10 02:00
    Charlton Athletic
    Portsmouth1
    2 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Accrington Stanley
    Derby County
    0 - 2
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Bolton Wanderers
    Barnsley
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Burton Albion
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Cambridge United
    Sheffield Wednesday
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Cheltenham Town
    Bristol Rovers
    0 - 4
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Exeter City
    Oxford United
    0 - 3
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Fleetwood Town
    Shrewsbury Town
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Ipswich
    Lincoln City
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Milton Keynes Dons
    Plymouth Argyle
    0 - 3
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Port Vale
    Forest Green Rovers
    0 - 2
    Vòng 14
  • 15/10 21:00
    Wycombe Wanderers
    Peterborough United
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/10 01:45
    Charlton Athletic
    Exeter City
    2 - 1
    Vòng 8
  • 12/10 01:45
    Milton Keynes Dons
    Bristol Rovers
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/10 01:45
    Peterborough United
    Forest Green Rovers
    2 - 1
    Vòng 8
  • 08/10 21:00
    Barnsley
    Exeter City
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Bristol Rovers
    Cambridge United
    1 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    1Derby County1
    Port Vale
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Forest Green Rovers
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Lincoln City
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Morecambe
    Ipswich
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Oxford United
    Wycombe Wanderers
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Peterborough United
    Burton Albion
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    1Plymouth Argyle1
    Accrington Stanley1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Portsmouth
    Fleetwood Town
    1 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Sheffield Wednesday
    Cheltenham Town
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 21:00
    Shrewsbury Town
    Milton Keynes Dons1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 02:00
    Ipswich
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/10 01:45
    Burton Albion
    Fleetwood Town
    0 - 1
    Vòng 8
  • 05/10 01:45
    Cheltenham Town
    Bolton Wanderers
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/10 01:45
    Plymouth Argyle
    Sheffield Wednesday
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01/10 21:00
    Accrington Stanley
    Morecambe1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Bolton Wanderers
    Lincoln City
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    1Burton Albion1
    Forest Green Rovers
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Cambridge United
    Derby County
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Charlton Athletic
    Oxford United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Cheltenham Town
    Shrewsbury Town
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Exeter City
    Bristol Rovers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Fleetwood Town
    Barnsley
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Ipswich
    Portsmouth
    1 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Milton Keynes Dons
    Peterborough United
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Port Vale
    Sheffield Wednesday
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Wycombe Wanderers
    Plymouth Argyle
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/09 18:30
    Plymouth Argyle
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Barnsley
    Charlton Athletic
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Bristol Rovers
    Accrington Stanley
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Lincoln City
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Morecambe
    Cambridge United
    1 - 1
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Peterborough United
    Port Vale
    2 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Portsmouth
    Bolton Wanderers
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Sheffield Wednesday
    Wycombe Wanderers
    2 - 1
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Shrewsbury Town
    Burton Albion
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 18:30
    Forest Green Rovers
    Exeter City
    0 - 3
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    Accrington Stanley
    Cheltenham Town
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Bolton Wanderers
    Peterborough United
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Bristol Rovers
    Lincoln City
    1 - 3
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Cambridge United
    Barnsley1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Derby County
    Wycombe Wanderers
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Exeter City
    Burton Albion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Fleetwood Town
    Charlton Athletic
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Forest Green Rovers
    Morecambe
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Oxford United
    Milton Keynes Dons
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Portsmouth
    Plymouth Argyle1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Port Vale
    Shrewsbury Town
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Sheffield Wednesday
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/09 01:45
    Barnsley
    Port Vale
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Burton Albion
    Portsmouth
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    1Charlton Athletic1
    Forest Green Rovers
    1 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Cheltenham Town
    Cambridge United
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Ipswich
    Bristol Rovers2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Lincoln City
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Milton Keynes Dons
    Bolton Wanderers
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Morecambe
    Sheffield Wednesday
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Peterborough United
    Fleetwood Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Plymouth Argyle
    Oxford United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Shrewsbury Town
    Exeter City
    2 - 2
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Wycombe Wanderers
    Accrington Stanley
    1 - 0
    Vòng 9
  • 10/09 21:00
    Barnsley
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/09 01:45
    Forest Green Rovers
    Accrington Stanley
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 21:00
    Accrington Stanley
    Ipswich
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Bolton Wanderers
    Charlton Athletic
    2 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Bristol Rovers
    Morecambe
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Cambridge United
    Lincoln City
    2 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Derby County
    Plymouth Argyle
    2 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Exeter City
    Milton Keynes Dons
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Fleetwood Town
    Wycombe Wanderers1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Forest Green Rovers
    Shrewsbury Town
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Oxford United
    Burton Albion
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Portsmouth
    Peterborough United
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Port Vale
    Cheltenham Town
    2 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Sheffield Wednesday
    Barnsley
    0 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 21:00
    Wycombe Wanderers
    Charlton Athletic
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Accrington Stanley
    Exeter City
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Bristol Rovers
    Shrewsbury Town
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Cambridge United
    Burton Albion1
    1 - 2
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    1Cheltenham Town1
    Oxford United1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Derby County
    Peterborough United1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Ipswich
    Barnsley
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Lincoln City
    Fleetwood Town
    2 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Morecambe
    Milton Keynes Dons
    0 - 2
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Plymouth Argyle
    Bolton Wanderers
    1 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Port Vale
    Portsmouth
    0 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 21:00
    Sheffield Wednesday
    Forest Green Rovers
    4 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 21:00
    Barnsley
    Wycombe Wanderers
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Bolton Wanderers
    Sheffield Wednesday
    0 - 2
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Burton Albion
    Port Vale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Charlton Athletic
    Cambridge United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Exeter City
    Cheltenham Town
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Fleetwood Town
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Forest Green Rovers
    Plymouth Argyle
    0 - 2
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Milton Keynes Dons
    Accrington Stanley
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Oxford United
    Morecambe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Peterborough United
    Lincoln City
    3 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Portsmouth
    Bristol Rovers
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 21:00
    Shrewsbury Town
    Ipswich
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17/08 01:45
    Barnsley
    Bristol Rovers
    2 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Bolton Wanderers
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Burton Albion
    Ipswich
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Charlton Athletic
    Plymouth Argyle1
    3 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Exeter City
    Wycombe Wanderers
    2 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Fleetwood Town
    Cheltenham Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Milton Keynes Dons
    Port Vale
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Oxford United
    Lincoln City
    0 - 2
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Peterborough United
    Sheffield Wednesday1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Portsmouth
    Cambridge United
    1 - 1
    Vòng 4
  • 17/08 01:45
    Shrewsbury Town
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 21:00
    Accrington Stanley
    Burton Albion
    0 - 2
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Cambridge United
    Exeter City
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Cheltenham Town
    Portsmouth
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Derby County
    Barnsley
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Ipswich
    Milton Keynes Dons
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Lincoln City
    Forest Green Rovers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Morecambe
    Fleetwood Town1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Plymouth Argyle
    Peterborough United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Port Vale
    Bolton Wanderers1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Sheffield Wednesday
    Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Wycombe Wanderers
    Shrewsbury Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 18:30
    Bristol Rovers
    Oxford United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 21:00
    Barnsley
    Cheltenham Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Bolton Wanderers
    Wycombe Wanderers
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    1Burton Albion1
    Bristol Rovers
    0 - 4
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Charlton Athletic
    Derby County
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Exeter City
    Port Vale
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Fleetwood Town
    Plymouth Argyle
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Forest Green Rovers
    Ipswich
    0 - 2
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Milton Keynes Dons
    Sheffield Wednesday
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Oxford United
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Peterborough United
    Morecambe
    2 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Portsmouth
    Lincoln City
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    1Shrewsbury Town1
    Accrington Stanley
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 21:00
    Accrington Stanley
    Charlton Athletic
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Bristol Rovers
    Forest Green Rovers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Cambridge United
    Milton Keynes Dons
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Cheltenham Town
    Peterborough United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Derby County
    Oxford United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Ipswich
    Bolton Wanderers
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Lincoln City
    Exeter City
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Morecambe
    Shrewsbury Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Plymouth Argyle
    Barnsley
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Port Vale
    Fleetwood Town
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    1Sheffield Wednesday1
    Portsmouth
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Wycombe Wanderers
    Burton Albion
    3 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 2 Anh

Tên giải đấu Hạng 2 Anh
Tên khác H2 Anh
Tên Tiếng Anh English Football League One (Sky Bet League 1)
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 30 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 20
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

EFL League One (Hạng 2 Anh)

English Football League One (gọi tắt là England League One) hoặc cũng có thể gọi là: Sky Bet League 1 (vì lý do tài trợ) là giải đấu xếp thứ ba của các câu lạc bộ bóng đá Anh, sau Giải bóng đá Ngoại hạng Anh và EFL Championship. Giải League One đã được giới thiệu tại mùa giải 2004-2005. Trước đây nó được gọi là Giải hạng nhì Anh khi chưa có giải Giải bóng đá Ngoại hạng Anh và các giải hạng ba chưa ra đời.

Thể lệ giải đấu

Có 24 câu lạc bộ ở giải League One. Mỗi câu lạc bộ gặp câu lạc bộ khác hai lần (một lần tại sân nhà và một khác tại sân khách). Được 3 điểm cho một trận thắng, được 1 điểm cho một trận hòa và không có điểm nào khi thất bại. Vào cuối mùa giải một xếp hạng League One được xác định dựa trên các tiêu chí sau đây theo thứ tự: điểm thu được, hiệu số bàn thắng bại, số bàn thắng, số bàn thua, thành tích đối đầu, cuối cùng có một hay nhiều trận play-off để xác định xếp hạng.

Vào cuối mỗi mùa giải, hai câu lạc bộ đứng đầu bảng xếp hạng và đội bóng giành chiến thắng trong trận play-off giữa các câu lạc bộ đã kết thúc ở vị trí thứ 3 đến vị trí thứ 6 được thăng lên Football League Championship. Có 3 câu lạc bộ xếp hạng cuối cùng ở Football League Championship xuống chơi tại Football League One.

Tương tự như vậy, bốn câu lạc bộ kết thúc ở dưới cùng của League One được chuyển xuống Football League Two và được thay thế bằng ba câu lạc bộ xếp hạng đứng đầu tại Football League Two và đội bóng giành chiến thắng trong trận play-off giữa các câu lạc bộ đã kết thúc ở vị trí thứ 4 đến vị trí thứ 7 của Football League Two.