Kết quả bóng đá Hà Lan hôm nay, Kqbd Hà Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Hà Lan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Hà Lan mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Hà Lan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Hà Lan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Hà Lan hôm nay: trực tiếp bdkq Hà Lan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Hà Lan hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Hà Lan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Hà Lan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Hà Lan (SC).

Xem kết quả bóng đá Hà Lan mới nhất: trực tuyến kqbd HL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Hà Lan TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ha Lan hom nay: xem kqbd Ha Lan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Hà Lan gần đây và xem kqbd Cúp Hà Lan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Hà Lan hôm nay: tỷ số bóng đá Eredivisie (Vô địch Quốc Gia Hà Lan - HL), kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Hà Lan hn và kết quả ĐTQG Hà Lan thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Hà Lan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia HL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hà Lan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG HL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Hà Lan lứa U như: kết quả U23 Hà Lan, U21, U19 và KQ U17 Hà Lan.

  • 15/08 06:00
    U20 Nữ Mỹ
    U20 Nữ Hà Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/08 03:00
    U20 Nữ Nhật Bản
    U20 Nữ Hà Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/07 18:00
    U20 Nữ Đức
    U20 Nữ Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 24/07 02:00
    Nữ Pháp
    Nữ Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 17/07 23:00
    Nữ Thụy Sỹ
    Nữ Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/07 02:00
    Nữ Hà Lan
    Nữ Bồ Đào Nha
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/08 01:00
    SBV Excelsior
    Vitesse Arnhem1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 21:45
    AZ Alkmaar
    Go Ahead Eagles
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 19:30
    NEC Nijmegen
    Twente Enschede
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 19:30
    Vitesse Arnhem
    Feyenoord Rotterdam
    1 - 2
    Vòng 1
  • 07/08 17:15
    Groningen
    Volendam
    2 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 02:00
    RKC Waalwijk
    Utrecht
    2 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 01:00
    PSV Eindhoven
    Emmen
    3 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 23:45
    Cambuur
    SBV Excelsior
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:30
    Fortuna Sittard
    Ajax Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Heerenveen
    Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/05 19:30
    AZ Alkmaar
    Vitesse Arnhem
    3 - 0
    Vòng Play-offs Cúp Châu Âu
  • 27/05 01:00
    Vitesse Arnhem
    AZ Alkmaar
    1 - 0
    Vòng Play-offs Cúp Châu Âu
  • 22/05 23:00
    1Vitesse Arnhem
    Utrecht
    1 - 0
    Vòng Play-offs Cúp Châu Âu
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-0]
  • 22/05 19:30
    AZ Alkmaar
    Heerenveen
    1 - 0
    Vòng Play-offs Cúp Châu Âu
  • 13/08 01:00
    Almere City
    Oss
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 01:00
    Eindhoven
    Willem II
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 01:00
    De Graafschap
    VVV-Venlo
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 01:00
    Helmond Sport
    AZ Alkmaar 2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 01:00
    Roda JC Kerkrade
    Jong Ajax Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 01:00
    Telstar
    Zwolle
    0 - 3
    Vòng 2
  • 09/08 01:00
    Jong Ajax Amsterdam
    Telstar
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/08 01:00
    AZ Alkmaar 2
    MVV Maastricht
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/08 17:15
    Zwolle
    De Graafschap
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Willem II
    Jong PSV Eindhoven
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    VVV-Venlo
    Almere City
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Oss
    Utrecht Am.
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    1NAC Breda
    Helmond Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Heracles Almelo
    ADO Den Haag
    4 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Dordrecht 90
    Roda JC Kerkrade
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 01:00
    Den Bosch
    Eindhoven
    0 - 3
    Vòng 1
  • 29/05 23:00
    1ADO Den Haag
    SBV Excelsior1
    2 - 0
    Vòng Nacompetitie R3
  • 90 phút [3-3], 2 lượt [4-4], 120 phút [4-4], Penalty [7-8],
  • 25/05 01:00
    SBV Excelsior
    ADO Den Haag
    0 - 0
    Vòng Nacompetitie R3
  • 22/05 01:00
    Heracles Almelo
    SBV Excelsior
    1 - 0
    Vòng Nacompetitie R2
  • 21/05 21:30
    Eindhoven
    ADO Den Haag
    0 - 2
    Vòng Nacompetitie R2
  • 25/06 19:45
    GVVV Veenendaal
    Kozakken Boys
    0 - 3
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Final
  • 23/06 01:00
    Kozakken Boys
    GVVV Veenendaal
    1 - 1
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Final
  • 18/06 23:00
    GVVV Veenendaal
    HSC21
    2 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 18/06 20:00
    Kozakken Boys
    DVS33 Ermelo
    1 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 16/06 01:00
    DVS33 Ermelo
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 16/06 01:00
    1HSC21
    GVVV Veenendaal1
    1 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 11/06 23:00
    1USV Hercules
    DVS33 Ermelo
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 23:00
    Sparta Nijkerk
    HSC21
    0 - 2
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 23:00
    GVVV Veenendaal
    VV Gemert
    1 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 20:10
    Volendam Am.
    Omniworld Almere Am.
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 11/06 20:00
    Kozakken Boys
    Sportlust46
    0 - 1
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    HSC21
    Sparta Nijkerk
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    DVS33 Ermelo
    USV Hercules
    3 - 1
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    VV Gemert
    GVVV Veenendaal1
    0 - 2
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 09/06 01:00
    Sportlust46
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 04/06 20:30
    AFC Amsterdam
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    GVVV Veenendaal
    Tielse Eendracht Combinatie
    4 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    HHC Hardenberg
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Scheveningen
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Volendam Am.
    Excelsior Maassluis
    3 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    VV Katwijk
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Kozakken Boys
    ASWH
    2 - 1
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Noordwijk
    Quick Boys
    1 - 1
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Spakenburg
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 34
  • 28/05 20:45
    Excelsior Maassluis
    Spakenburg
    3 - 0
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    ASWH
    Noordwijk
    1 - 2
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    SV De Treffers
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Koninklijke HFC
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    IJsselmeervogels
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    1Quick Boys
    Volendam Am.
    1 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Rijnsburgse Boys
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Scheveningen
    Kozakken Boys
    0 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    AFC Amsterdam
    2 - 1
    Vòng 33
  • 26/05 20:00
    Kozakken Boys
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 32
  • 26/05 20:00
    Spakenburg
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 32
  • 26/05 19:30
    HHC Hardenberg
    ASWH
    1 - 1
    Vòng 32
  • 26/05 19:30
    Noordwijk
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    GVVV Veenendaal
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    VV Katwijk
    IJsselmeervogels
    2 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    AFC Amsterdam
    Excelsior Maassluis
    1 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 00:30
    Volendam Am.
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 32
  • 21/05 23:00
    SV De Treffers
    Jong Sparta Rotterdam
    1 - 1
    Vòng 31
  • 21/05 20:30
    Koninklijke HFC
    Spakenburg
    1 - 2
    Vòng 31
  • 21/05 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Volendam Am.
    1 - 0
    Vòng 31
Cập nhật: