Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay, Kqbd Đan Mạch đêm qua

Kết quả bóng đá Đan Mạch hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Đan Mạch mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Đan Mạch hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Đan Mạch NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Đan Mạch hôm nay: trực tiếp bdkq Đan Mạch tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Đan Mạch hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Đan Mạch, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Đan Mạch (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Đan Mạch (SC).

Xem kết quả bóng đá Đan Mạch mới nhất: trực tuyến kqbd ĐM hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Đan Mạch TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Dan Mach hom nay: xem kqbd Dan Mach toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Đan Mạch gần đây và xem kqbd Cúp Đan Mạch tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Đan Mạch hôm nay: tỷ số bóng đá Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (ĐM), kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Đan Mạch hn và kết quả ĐTQG Đan Mạch thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Đan Mạch và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia ĐM. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Đan Mạch, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG ĐM và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Đan Mạch lứa U như: kết quả U23 Đan Mạch, U21, U19 và KQ U17 Đan Mạch.

  • 01/09 22:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Montenegro
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 17/07 02:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Tây Ban Nha
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/07 23:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Phần Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/07 02:00
    Nữ Đức
    Nữ Đan Mạch1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/07 19:00
    Nữ U16 Na Uy
    U16 Nữ Đan Mạch
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 04/07 23:00
    U16 Nữ Đan Mạch
    U16 Nữ Thụy Điển
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 13/08 02:00
    Kobenhavn
    Randers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 00:00
    AC Horsens
    Midtjylland2
    0 - 3
    Vòng 5
  • 09/08 00:00
    Silkeborg IF
    Aalborg BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Odense BK
    Aarhus AGF
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Kobenhavn
    Brondby
    3 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 21:30
    1Nordsjaelland
    Viborg
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 01:00
    Lyngby
    Midtjylland
    1 - 3
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Randers
    AC Horsens
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fremad Amager
    Naestved
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fredericia
    Vejle
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Hobro I.K.
    Sonderjyske
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/08 23:00
    1Hillerod Fodbold
    HB Koge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Vejle
    Nykobing1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 18:00
    Naestved
    Hobro I.K.
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Vendsyssel
    Fremad Amager
    1 - 2
    Vòng 3
  • 06/08 18:00
    Sonderjyske
    HB Koge
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Helsingor
    Fredericia
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 23:30
    Hvidovre IF
    Hillerod Fodbold
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/08 00:00
    Culpa
    Maribo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 23:30
    B73 Slagelse
    Horsholm Usserod IK
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 23:30
    Dragor
    Ballerup Skovlunde
    0 - 5
    Vòng 1
  • 04/08 23:30
    B1973 Herlev
    Nakskov
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 23:00
    Frederikshavn
    ASA Aarhus
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 23:00
    Jyllinge
    BK Union
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 23:00
    Mosede BK
    Kastrup
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-3]
  • 04/08 23:00
    Munkebo BK
    Kerteminde BK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/08 23:00
    Tune IF
    Tarnby FF
    1 - 3
    Vòng 1
  • 04/08 22:45
    Saedding-Guldager IF
    Marstal Rise
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [6-5]
  • 04/08 22:00
    Tuse IF
    NB Bornholm
    1 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 00:00
    Frederiksberg BK
    AB Gladsaxe
    2 - 2
    Vòng 1
  • 03/08 23:00
    B 1909 Odense
    Marienlyst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/08 23:00
    LUIF
    Bronshoj
    0 - 2
    Vòng 1
  • 03/08 23:00
    VSK Aarhus
    Vendsyssel
    0 - 2
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Kolding IF
    Esbjerg FB
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/08 23:45
    Oster Hornum IF
    Ringkobing
    0 - 4
    Vòng 1
  • 02/08 23:45
    Vatanspor
    IF Lyseng
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Klitmoller IF
    Jammerbugt
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    AIA-Tranbjerg IF
    Aarhus Fremad
    0 - 6
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Avarta
    FA 20001
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Farso/Ullits IK
    Skive IK
    1 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Norresundby
    Thisted
    0 - 5
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Give Fremad
    Middelfart
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    KFUM Kobenhavn
    Karlslunde
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    Solrod
    Rishoj
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:30
    1Vinder Vatanspor-VRI
    Viby
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Aabenraa BK
    SfB-Oure
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Allerod
    KFUM Roskilde
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Broager UI
    Fredericia
    0 - 4
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Fremad Amager
    Hillerod Fodbold
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    HIK
    Nykobing
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Herlev IF
    Vanlose IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Hvidovre IF
    Helsingor
    1 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Odder IGF
    Brabrand IF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 02/08 23:00
    OKS
    Vejle
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Ringsted
    Naestved
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/08 23:00
    Saby
    BK Frem
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Roskilde
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 18:00
    Thisted
    Aarhus Fremad
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    BK Frem
    HIK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Brabrand IF
    Esbjerg FB
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Kolding IF
    Jammerbugt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Roskilde
    AB Gladsaxe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Skive IK
    B93 Copenhagen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/08 23:30
    IF Lyseng
    VSK Aarhus
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 23:30
    Middelfart
    Naesby BK
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 19:00
    Holstebro BK
    Young Boys Football Development
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Naesby BK
    Rishoj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 18:45
    FA 2000
    Middelfart
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Dalum
    AB Tarnby
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Vanlose IF
    IF Lyseng1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    VSK Aarhus
    SfB-Oure
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 00:00
    Holbaek
    Bronshoj
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:30
    OKS
    Marienlyst
    2 - 2
    Vòng
  • 12/08 23:30
    Avarta
    Næstved 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 23:30
    Allerod
    Skjold1
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:30
    Frederikssund IK
    VB 1968
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:30
    Ledoje Smorum Fodbold
    KFUM Kobenhavn
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Tarnby FF
    KFUM Roskilde
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: