Kết quả Cúp FA hôm nay, Kqbd Anh tối đêm qua

Kết quả bóng đá Cúp FA hôm nay: tổng hợp kqbđ Anh mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Cúp FA 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Cúp FA tối và đêm qua: bdkq Cúp FA hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Cúp FA: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Play-Off 2 Cúp FA mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Anh hôm nay và xem kqbd FA Cúp trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Cúp FA sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Cúp FA hôm nay 2022-2023 vòng đấu Play-Off 2: trực tiếp kq bd FA Cúp tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả The Football Association (FA) Challenge Cup 2022-2023 hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq FA Cúp mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Cup Fa hom nay: trực tiếp kqbd Cúp FA sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Cúp FA có tên Tiếng Anh là The Football Association (FA) Challenge Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Các kết quả bóng đá Anh hôm qua và trực tiếp kqbd Anh ngày hôm nay bao gồm: KQ Ngoại Hạng Anh, Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Anh và BĐKQ Cúp Anh của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Cúp FA, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Anh với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Cúp FA mùa giải 2022-2023 - vòng Play-Off 2

Chung kếtBán kếtTứ kết5Play-Off 44Play-Off 33Play-Off 221 Playoff14 loại playoffLoại 43 loại playoffLoại 32 loại playoffLoại 21 loại playoffLoại 1
  • 10/01 03:00
    Oxford United
    Arsenal
    ? - ?
    Vòng 3
  • 08/01 23:30
    Manchester City
    Chelsea
    ? - ?
    Vòng 3
  • 08/01 21:00
    Cardiff City
    Leeds United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 08/01 03:00
    Liverpool
    Wolves
    ? - ?
    Vòng 3
  • 08/01 01:00
    Sheffield Wednesday
    Newcastle United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Aston Villa
    Stevenage
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Blackpool
    Nottingham Forest
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Boreham Wood
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    AFC Bournemouth
    Burnley
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Brentford
    West Ham United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Bristol City
    Swansea City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Chesterfield
    West Bromwich
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Coventry
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Crystal Palace
    Southampton
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Derby County
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Fleetwood Town
    Queens Park Rangers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Forest Green Rovers
    Birmingham
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Grimsby Town
    Burton Albion
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Hartlepool United
    Stoke City
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Hull City
    Fulham
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Ipswich
    Rotherham United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Luton Town
    Wigan Athletic
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Middlesbrough
    Brighton & Hove Albion
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Millwall
    Sheffield United
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Norwich City
    Blackburn Rovers
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Preston North End
    Huddersfield Town
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Reading
    Watford
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Shrewsbury Town
    Sunderland
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 22:00
    Tottenham Hotspur
    Portsmouth
    ? - ?
    Vòng 3
  • 07/01 03:00
    Manchester United
    Everton
    ? - ?
    Vòng 3
  • 09/12 02:15
    Gillingham
    Dagenham và Redbridge1
    1 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 08/12 02:45
    Stockport County
    Charlton Athletic
    1 - 1
    Vòng Play-Off 2
  • 28/11 00:00
    Ipswich
    Buxton
    2 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 22:15
    Newport County
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 21:00
    Bristol Rovers
    Boreham Wood
    0 - 2
    Vòng 2
  • 27/11 21:00
    Burton Albion
    Chippenham Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 19:30
    Ebbsfleet United
    Fleetwood Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/11 00:00
    Dagenham và Redbridge
    Gillingham
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:15
    Wrexham
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Barnsley
    Crewe Alexandra
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Charlton Athletic
    Stockport County
    2 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    1Forest Green Rovers1
    Alvechurch
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Portsmouth
    Milton Keynes Dons
    2 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Sheffield Wednesday
    Mansfield Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Walsall
    Carlisle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Accrington Stanley
    Barnet
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    AFC Wimbledon
    Chesterfield
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Cambridge United
    Grimsby Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Hartlepool United
    Harrogate Town1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Shrewsbury Town
    Peterborough United
    3 - 1
    Vòng 2
  • 26/11 22:00
    Oxford United
    Exeter City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 19:45
    Kings Lynn
    Stevenage
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/11 02:45
    Salford City
    Peterborough United
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Woking
    Oxford United
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/11 02:45
    AFC Wimbledon
    Weymouth
    0 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 16/11 02:45
    Gillingham
    AFC Fylde
    1 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 16/11 02:45
    Hartlepool United
    Solihull Moors
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 16/11 02:45
    Derby County
    Torquay United
    3 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 16/11 02:45
    Cambridge United
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 15/11 02:30
    Chelmsford City
    Barnet1
    0 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 08/11 02:45
    Bracknell Town
    Ipswich
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Torquay United
    Derby County1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 21:00
    Curzon Ashton
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 19:30
    Wrexham
    Oldham Athletic
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    AFC Fylde
    Gillingham
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Barnet
    Chelmsford City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Barrow
    Mansfield Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Boreham Wood
    Eastleigh
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Bristol Rovers
    Rochdale
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Burton Albion
    Needham Market
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Buxton
    Merthyr Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Carlisle
    Tranmere Rovers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Charlton Athletic
    Coalville Town
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Cheltenham Town
    Alvechurch
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Chesterfield
    Northampton Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Chippenham Town
    Lincoln City
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Crawley Town
    Accrington Stanley
    1 - 3
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Crewe Alexandra
    Leyton Orient1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Doncaster Rovers
    Kings Lynn
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Ebbsfleet United
    Halifax Town1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Fleetwood Town
    Oxford City
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Gateshead
    Stevenage1
    0 - 2
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Grimsby Town
    Plymouth Argyle
    4 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    1Maidenhead United1
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Milton Keynes Dons
    Taunton Town
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Newport County
    Colchester United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Peterborough United
    Salford City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Port Vale
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Shrewsbury Town
    York City
    2 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Solihull Moors
    Hartlepool United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Stockport County
    Swindon
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Sutton United
    Farnborough Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Weymouth
    AFC Wimbledon
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 22:00
    Wycombe Wanderers
    Walsall
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 21:00
    Bolton Wanderers
    Barnsley
    0 - 2
    Vòng 1
  • 05/11 19:30
    Bradford City
    Harrogate Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 19:00
    South Shields
    Forest Green Rovers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 02:55
    Hereford
    Portsmouth
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/11 02:45
    Sheffield Wednesday
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/10 02:00
    Wrexham
    Blyth Spartans
    3 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 19/10 01:45
    AFC Fylde
    Kidderminster
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 19/10 01:45
    Chester
    Oldham Athletic
    0 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 19/10 01:45
    Chippenham Town
    Hendon
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 19/10 01:45
    Gateshead
    Altrincham
    2 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 19/10 01:45
    Hampton & Richmond
    Torquay United1
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 19/10 01:45
    Taunton Town
    Yeovil Town
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 15/10 21:00
    Altrincham
    Gateshead
    1 - 2
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Beckenham Town
    Dagenham và Redbridge
    0 - 3
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Boreham Wood
    Wealdstone
    2 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Eastleigh
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Woking
    Southend United
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Alvechurch
    Worksop Town
    2 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Barnet
    Weston Super Mare
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Bracknell Town
    Banbury United
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Bromley
    Hereford
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Buxton
    Hyde United
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Chelmsford City
    Aldershot Town
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Ebbsfleet United
    Sevenoaks Town
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Hendon
    Chippenham Town1
    0 - 2
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Maidenhead United
    Eastbourne Borough
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Merthyr Town
    Folkestone Invicta
    2 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Needham Market
    Maidstone United
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Notts County
    Coalville Town
    1 - 2
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    South Shields
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    St Ives Town
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Yeovil Town
    Taunton Town
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Havant & Waterlooville
    Weymouth
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Torquay United
    Hampton & Richmond
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Kidderminster
    AFC Fylde
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Oldham Athletic
    Chester
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Kings Lynn
    Ashington
    2 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Farnborough Town
    Biggleswade Town
    3 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Solihull Moors
    Basford United
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Peterborough Sports
    Curzon Ashton
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    Bury AFC
    York City
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 21:00
    1AFC Hornchurch1
    Oxford City
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 15/10 19:00
    Blyth Spartans
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 15/10 18:30
    Anstey Nomads
    Chesterfield
    0 - 2
    Vòng Loại 4
  • 06/10 01:45
    Bury AFC
    Clitheroe
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 05/10 02:00
    Curzon Ashton
    Scarborough Athletic
    2 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 05/10 01:45
    AFC Fylde
    Congleton Town
    3 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 05/10 01:45
    Hanley Town
    Chester
    0 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 05/10 01:45
    Ashington
    Stocksbridge Park Steels
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 05/10 01:45
    Biggleswade Town
    Billericay Town
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 05/10 01:45
    Boston United
    Basford United1
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [2-4]
  • 05/10 01:45
    Plymouth Parkway
    Oxford City
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 01/10 21:30
    Hendon
    Herne Bay
    1 - 2
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Clitheroe
    Bury AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hampton & Richmond
    Paulton Rovers
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Alvechurch
    Nuneaton Borough1
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Bamber Bridge
    Buxton
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Banbury United
    Berkhamsted Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Basford United
    Boston United
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Bath City
    Sevenoaks Town
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Beckenham Town
    Binfield
    3 - 2
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Billericay Town
    Biggleswade Town
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Carshalton Athletic
    Havant & Waterlooville
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Cheshunt
    Kidderminster
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Chester
    Hanley Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Chorley
    Blyth Spartans
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Coalville Town
    AFC Sudbury
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Dulwich Hamlet
    Folkestone Invicta1
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    1Gainsborough Trinity1
    Worksop Town1
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Gloucester City
    Merthyr Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hanwell Town
    Ebbsfleet United
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    AFC Hornchurch
    Braintree Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Hyde United
    Darlington
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Kings Lynn
    Kettering Town
    4 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Metropolitan Police
    Chippenham Town1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Oxford City
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Peterborough Sports
    Hemel Hempstead Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    1Romford1
    Chelmsford City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Scarborough Athletic
    Curzon Ashton
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    South Shields
    Marske United
    4 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    St Ives Town
    Chasetown
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Ashington
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Swindon Supermarine
    Farnborough Town1
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Taunton Town
    Walton & Hersham
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Three Bridges
    Hereford
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Weston Super Mare
    Helston Athletic
    4 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Weymouth
    Welling United
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    Worthing
    Eastbourne Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 01/10 21:00
    1Yate Town1
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 20:00
    Anstey Nomads
    Shefford Town & Campton
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 18:30
    Congleton Town
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 01/10 02:00
    Needham Market
    Brightlingsea Regent
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 22/09 01:45
    Bury AFC
    Lancaster City
    2 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:30
    Paulton Rovers
    Gosport Borough
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Stratford Town
    Banbury United
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/09 01:45
    Bedford Town
    Kings Lynn
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Braintree Town
    Heybridge Swifts1
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Chatham Town
    Walton & Hersham
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Chorley
    Liversedge
    2 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Cirencester Town
    Merthyr Town
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Congleton Town
    Newcastle Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Farsley Celtic
    AFC Fylde
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Fisher Athletic
    Welling United
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Gainsborough Trinity
    Long Eaton United1
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-2]
  • 21/09 01:45
    Hayes &Yeading
    Farnborough Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Helston Athletic
    Bishops Cleeve
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Ilkeston
    Anstey Nomads
    1 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-5]
  • 21/09 01:45
    1Peterborough Sports1
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    1AFC Sudbury1
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:45
    Three Bridges
    Lewes
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:30
    Bracknell Town
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 21/09 01:30
    Hartley Wintney
    Bath City
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1]
  • 18/09 21:00
    Herne Bay
    Ashford United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Dartford
    Beckenham Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Welling United
    Fisher Athletic
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lewes
    Three Bridges
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Metropolitan Police
    Burgess Hill Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Hampton & Richmond
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Weston Super Mare
    Shepton Mallet
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Gosport Borough
    Paulton Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Swindon Supermarine
    Dorchester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    North Leigh
    Plymouth Parkway
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chippenham Town
    Sholing
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Prescot Cables
    Bamber Bridge
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Liversedge
    Chorley
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Shildon
    South Shields
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Marine
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Scarborough Athletic
    Dunston UTS
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    AFC Fylde
    Farsley Celtic
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Whitby Town
    Marske United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Blyth Spartans
    Guiseley
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Darlington
    Southport
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    United of Manchester
    Curzon Ashton
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    AFC Telford United
    Chasetown
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Long Eaton United
    Gainsborough Trinity
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Leamington
    Nuneaton Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Alvechurch
    Harborough Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Brackley Town
    Worksop Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hereford
    Bromsgrove Sporting
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Redditch United
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Buxton
    Alfreton Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Newcastle Town
    Congleton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Anstey Nomads
    Ilkeston
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Kidderminster
    Tamworth
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    East Thurrock United
    Biggleswade Town
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    St Albans City
    AFC Sudbury
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Maldon & Tiptree
    AFC Hornchurch
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Canvey Island
    St Ives Town
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Berkhamsted Town
    Concord Rangers
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chelmsford City
    Kings Langley
    5 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Cheshunt
    St Neots Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Heybridge Swifts
    Braintree Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Royston Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hendon
    Wingate & Finchley
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Needham Market
    Sheringham
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Kings Lynn
    Bedford Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Waltham Abbey
    Brightlingsea Regent
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Enfield 1893
    Billericay Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Grays Athletic
    Shefford Town & Campton
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Farnborough Town
    Hayes &Yeading
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Dulwich Hamlet
    Margate
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Westfield
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Ebbsfleet United
    Dover Athletic
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Cray Valley PM
    Hanwell Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Eastbourne Borough
    Uxbridge
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Folkestone Invicta
    Chichester City
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Binfield
    Tonbridge Angels
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Slough Town
    Worthing
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Phoenix Sports
    Sevenoaks Town
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Havant & Waterlooville
    AFC Totton
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Taunton Town
    Laverstock & Ford
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Merthyr Town
    Cirencester Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bath City
    Hartley Wintney
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Yate Town
    Tiverton Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Winchester City
    Weymouth
    1 - 3
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Bishops Cleeve
    Helston Athletic
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hungerford Town
    Gloucester City
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Salisbury City
    Oxford City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lancaster City
    Bury AFC
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Chester
    Pontefract Collieries
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Ashington
    Bradford Park Avenue
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Clitheroe
    Spennymoor Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hyde United
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Lichfield City
    Boston United
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Basford United
    Rugby Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Coalville Town
    Macclesfield Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Barwell
    Kettering Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Hanley Town
    Atherstone Town
    4 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 21:00
    Potters Bar Town
    Romford
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 18:45
    Walton & Hersham
    Chatham Town
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 17/09 01:45
    Chesham United
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 08/09 01:45
    Swindon Supermarine
    Willand Rovers
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    1Cray Wanderers1
    Bognor Regis Town
    0 - 2
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Gosport Borough
    Hamworthy United
    3 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    1Heaton Stannington1
    Clitheroe1
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Hanley Town
    Stourbridge
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Plymouth Parkway
    Didcot Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Spelthorne Sports
    Fisher Athletic1
    0 - 3
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Sholing
    Slimbridge AFC
    2 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [5-2]
  • 07/09 01:45
    Dorchester Town
    Wimborne Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    AFC Stoneham
    North Leigh
    1 - 2
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Warrington Town
    Morpeth Town
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Lancaster City
    Stalybridge Celtic
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [1-0]
  • 07/09 01:45
    Ashington
    Ashton United
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Pontefract Collieries
    Charnock Richard
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Highgate United
    Barwell
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Coalville Town
    Shepshed Dynamo
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Rugby Town
    Grantham Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-0]
  • 07/09 01:45
    Stourport Swifts
    Lichfield City
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Beckenham Town
    East Grinstead Town1
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    Potters Bar Town
    Aveley
    1 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:45
    1Corinthian1
    Metropolitan Police
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2]
  • 07/09 01:45
    Lewes
    Sheppey United
    4 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 07/09 01:30
    Shepton Mallet
    Blackfield & Langley
    3 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 06/09 01:45
    Beaconsfield Town
    Walton & Hersham
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1]
  • 04/09 20:00
    1Holyport1
    Binfield
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 19:00
    Enfield 1893
    Rushden&Diamonds
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:30
    Marine
    Radcliffe Borough
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Morpeth Town
    Warrington Town
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    South Shields
    Workington
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashton United
    Ashington
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stalybridge Celtic
    Lancaster City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Warrington Rylands
    Hyde United
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Shildon
    Penistone Church
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Witton Albion
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Clitheroe
    Heaton Stannington
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Charnock Richard
    Pontefract Collieries
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Guiseley
    AVRO
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    West Didsbury Chorlton
    Macclesfield Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Nantwich Town
    Congleton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Goole AFC
    Prescot Cables
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Marske United
    Runcorn Linnets
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bamber Bridge
    Whickham
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Whitby Town
    Bishop Auckland
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dunston UTS
    City of Liverpool
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Liversedge
    Glossop North End
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stocksbridge Park Steels
    Atherton Collieries
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Rushall Olympic
    Redditch United
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Mickleover Sports
    Alvechurch
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Nuneaton Borough
    Belper Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lye Town
    Harborough Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Barwell
    Highgate United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stone Old Alleynians
    Chasetown
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Shepshed Dynamo
    Coalville Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Anstey Nomads
    Whitchurch Alport
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Stafford Rangers
    Newcastle Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Grantham Town
    Rugby Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hednesford Town
    Long Eaton United
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Gainsborough Trinity
    Loughborough (Université)
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Tamworth
    Boldmere St Michaels
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Basford United
    Romulus
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lichfield City
    Stourport Swifts
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Stamford AFC
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Matlock Town
    Ilkeston
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cleethorpes Town
    Stratford Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Romford
    Hashtag United
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    St Ives Town
    Barking
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Potton United
    Hendon
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Berkhamsted Town
    Witham Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hitchin Town
    Heybridge Swifts
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hertford Town
    Royston Town
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Brightlingsea Regent
    Mildenhall Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Harlow Town
    Kings Langley
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    AFC Kempston Rovers
    Bedford Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bishops Stortford
    St Neots Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Canvey Island
    Enfield Town
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Needham Market
    Leiston
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dereham Town
    Biggleswade Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Maldon & Tiptree
    Haringey Borough
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wingate & Finchley
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ipswich Wanderers
    AFC Hornchurch
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Billericay Town
    Leverstock Green
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bury Town
    AFC Sudbury
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    East Thurrock United
    Biggleswade United
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashford Town (Middx
    Westfield
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Carshalton Athletic
    VCD Athletic
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Sheppey United
    Lewes
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Leatherhead
    Chichester City
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Metropolitan Police
    Corinthian
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hythe Town
    Hayes &Yeading
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Folkestone Invicta
    North Greenford United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cray Valley PM
    Hastings United
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Eastbourne Town
    Hanwell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bracknell Town
    Harrow Borough
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Walton & Hersham
    Beaconsfield Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Corinthian Casuals
    Burgess Hill Town
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Herne Bay
    Horsham
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Fisher Athletic
    Spelthorne Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Sevenoaks Town
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bognor Regis Town
    Cray Wanderers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Ashford United
    Hanworth Villa
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Chesham United
    Peacehaven & Telscombe
    3 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Marlow
    Uxbridge
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    East Grinstead Town
    Beckenham Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Basingstoke Town
    Weston Super Mare
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Didcot Town
    Plymouth Parkway
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Poole Town
    Salisbury City
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Willand Rovers
    Swindon Supermarine
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Frome Town
    Tiverton Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Cinderford Town
    Laverstock & Ford
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Larkhall Athletic
    Cirencester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Blackfield & Langley
    Shepton Mallet
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Bishops Cleeve
    Westbury United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Yate Town
    Aylesbury
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Royal Wootton
    Paulton Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Slimbridge AFC
    Sholing
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Hamworthy United
    Gosport Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Merthyr Town
    Truro City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wimborne Town
    Dorchester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Wincanton Town
    AFC Totton
    0 - 4
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Torpoint Athletic
    Helston Athletic
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Roman Glass St George
    Hartley Wintney
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    North Leigh
    AFC Stoneham
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Midhurst & Easebourne
    Chatham Town
    0 - 5
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Phoenix Sports
    Rusthall
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Edgware & Kingsbury
    Grays Athletic
    1 - 3
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Lowestoft Town
    Sheringham
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Waltham Abbey
    Buckhurst Hill
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Dunstable Town
    Shefford Town & Campton
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Atherstone Town
    Kimberley Miners Welfare
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 21:00
    Worksop Town
    Worcester Raiders
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 18:30
    Bury AFC
    North Shields
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Stourbridge
    Hanley Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Three Bridges
    Erith Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Aylesbury United
    Margate1
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 03/09 01:45
    Baffins Milton Rovers
    Winchester City
    0 - 2
    Vòng Loại 1
Cập nhật:

Cúp FA

Tên giải đấu Cúp FA
Tên khác FA Cúp
Tên Tiếng Anh The Football Association (FA) Challenge Cup
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 3 Tháng chín 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Vòng đấu hiện tại Play-Off 2
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 14/12/1901
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp FA bóng đá Anh

Cúp FA là một giải bóng đá loại trực tiếp hàng năm dành cho Nam ở Anh. Được tổ chức lần đầu tiên trong mùa giải 1871–72, đây là giải bóng đá lâu đời nhất trên thế giới. Nó được tổ chức và được đặt theo tên của Liên đoàn bóng đá Anh.

Cúp FA (tên tiếng Anh đầy đủ: The Football Association Challenge Cup) là một giải bóng đá loại trực tiếp hàng năm dành cho Nam ở Anh. Được tổ chức lần đầu tiên trong mùa giải 1871–72, đây là giải bóng đá lâu đời nhất trên thế giới. Nó được tổ chức và được đặt theo tên của Liên đoàn bóng đá Anh (FA). Kể từ năm 2015, nó được gọi là The Emirates FA Cup vì nó được tài trợ bởi hãng hàng không Emirates.

Giải bóng đá này dành cho bất kỳ câu lạc bộ bóng đá nào đủ điều kiện tham dự từ cấp độ 10 của hệ thống giải bóng đá Anh. Kỷ lục 763 câu lạc bộ đã thi đấu trong mùa giải 2011–12.

Đội đoạt chức vô địch sẽ nhận được một chiếc cúp FA, đủ điều kiện tham dự UEFA Europa League và một suất tranh Siêu cúp Anh. Tính đến năm 2020, Arsenal là đội đoạt nhiều Cúp FA nhất với 14 lần đăng quang. Đương kim vô địch hiện tại là câu lạc bộ Arsenal F.C, sau khi giành thắng lợi 2–1 trước đối thủ Chelsea ở trận Chung kết Cúp FA 2020.

Nhà tài trợ

Kể từ mùa giải 1994–95, Cúp FA đã được tài trợ. Tuy nhiên, để bảo vệ sự uy tín của giải đấu, tên giải đấu luôn bao gồm 'FA Cup' bên cạnh tên của nhà tài trợ.