Kết quả bóng đá Chile hôm nay, Kqbd Chile tối đêm qua

Kết quả bóng đá Chile hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Chile mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Chile hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Chile mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Chile NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Chile hôm nay: trực tiếp bdkq Chile tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Chile hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Chile, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Chile (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Chile (SC).

Xem kết quả bóng đá Chile mới nhất: trực tuyến kqbd CL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Chile TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Chile hom nay: xem kqbd Chile toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Chile gần đây và xem kqbd Cúp Chile tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Chile hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Chile, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Chile hn và kết quả ĐTQG Chile thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Chile và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia CL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Chile, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG CL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Chile lứa U như: kết quả U23 Chile, U21, U19 và KQ U17 Chile.

  • 29/07 01:00
    U17 Uruguay
    U17 Chile
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 25/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Fifth Place
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 21/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Chile
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/07 04:00
    Nữ Chile
    Nữ Bolivia
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 07:00
    Nữ Chile
    Nữ Ecuador
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/08 04:30
    Huachipato
    Union La Calera
    1 - 3
    Vòng 21
  • 08/08 07:45
    Nublense
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 21
  • 08/08 05:15
    Colo Colo
    CD Antofagasta1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/08 02:45
    Union Espanola
    Universidad de Chile
    1 - 1
    Vòng 21
  • 08/08 00:15
    Palestino
    Audax Italiano
    3 - 1
    Vòng 21
  • 07/08 04:30
    1Everton CD
    Universidad Catolica
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 02:00
    1Cobresal
    La Serena
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 23:30
    1O Higgins
    Curico Unido
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01/08 05:00
    Audax Italiano
    O Higgins1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01/08 00:30
    1Universidad de Chile
    Colo Colo
    1 - 1
    Vòng 20
  • 31/07 07:30
    Curico Unido
    Everton CD
    0 - 3
    Vòng 20
  • 31/07 05:00
    Universidad Catolica
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 20
  • 31/07 02:00
    La Serena
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 30/07 23:30
    CD Antofagasta
    Coquimbo Unido
    2 - 0
    Vòng 20
  • 30/07 07:30
    Union La Calera
    Palestino
    1 - 1
    Vòng 20
  • 30/07 05:00
    Huachipato
    Union Espanola
    1 - 3
    Vòng 20
  • 26/07 05:00
    Union Espanola
    Curico Unido
    1 - 1
    Vòng 19
  • 25/07 04:30
    Universidad Catolica
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 19
  • 25/07 02:00
    O Higgins
    Universidad de Chile1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 07:00
    Everton CD
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 04:30
    Colo Colo
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 19
  • 24/07 02:00
    Coquimbo Unido
    La Serena
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/07 23:30
    CD Antofagasta
    Audax Italiano1
    0 - 3
    Vòng 19
  • 23/07 06:00
    Nublense
    Cobresal
    1 - 1
    Vòng 19
  • 18/07 07:00
    Huachipato
    O Higgins
    0 - 1
    Vòng 18
  • 10/08 07:00
    Melipilla
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    Deportes Iquique
    CD Santiago Morning
    2 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 07:30
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 23
  • 08/08 23:30
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 22:00
    Santiago Wanderers
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 23
  • 07/08 07:00
    Universidad de Concepcion
    CD Copiapo S.A.1
    1 - 0
    Vòng 23
  • 06/08 07:00
    1Cobreloa
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/08 02:00
    Deportes Recoleta
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Melipilla1
    2 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 07:30
    Rangers Talca
    Santiago Wanderers
    1 - 1
    Vòng 22
  • 02/08 05:00
    Puerto Montt
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 22
  • 02/08 02:30
    CD Santiago Morning
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 22
  • 01/08 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 22:00
    Fernandez Vial
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 22
  • 31/07 22:00
    Magallanes
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 22
  • 27/07 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 21
  • 27/07 02:00
    Melipilla
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 21
  • 26/07 07:30
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 05:00
    Santiago Wanderers
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/07 02:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 23:30
    Cobreloa
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/07 23:30
    Universidad de Concepcion
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 21
  • 19/07 07:30
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 07:30
    Puerto Montt
    Melipilla
    2 - 0
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/07 05:00
    Deportes Recoleta
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 20
  • 08/08 02:00
    Lautaro de Buin
    Iberia Los Angeles
    2 - 1
    Vòng
  • 07/08 03:00
    Trasandino Los Andes
    San Antonio Unido1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 03:00
    1Rodelindo Roman
    San Marcos de Arica
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 02:30
    Deportes Valdivia
    Deportes Limache
    3 - 0
    Vòng
  • 07/08 02:00
    Quintero Unido
    Municipal Mejillones
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 02:00
    Union Companias
    Brujas de Salamanca1
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 02:00
    Deportes Ovalle
    Deportes Pintana1
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 01:00
    Municipal Santiago
    AC Colina1
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 06:00
    Colchagua CD
    Rancagua Sur
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 05:00
    Deportes Limache
    Trasandino Los Andes
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 23:00
    Iberia Los Angeles
    San Antonio Unido
    2 - 0
    Vòng
  • 31/07 08:00
    1San Marcos de Arica
    Independiente de Cauquenes1
    3 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:30
    Deportes Valdivia
    Rodelindo Roman
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    Real San Joaquin
    Deportes Concepcion
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 02:00
    General VelAsquez
    Lautaro de Buin
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 02:00
    AC Colina
    Quintero Unido
    0 - 1
    Vòng
  • 26/07 04:00
    Rodelindo Roman
    Deportes Limache
    1 - 1
    Vòng
  • 26/07 02:30
    Deportes Pintana
    Union Companias2
    1 - 1
    Vòng
  • 24/07 05:00
    Deportes Concepcion
    Iberia Los Angeles
    1 - 1
    Vòng
  • 24/07 05:00
    Lautaro de Buin
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng
  • 24/07 03:00
    Trasandino Los Andes
    Deportes Valdivia
    2 - 1
    Vòng
  • 24/07 02:00
    San Antonio Unido
    Real San Joaquin
    1 - 0
    Vòng
  • 24/07 02:00
    AC Colina
    Deportes Ovalle
    1 - 1
    Vòng
  • 23/07 23:00
    Provincial Osorno
    Provincial Ranco1
    2 - 0
    Vòng
  • 23/07 23:00
    1Deportes Quillon
    Lota Schwager
    1 - 1
    Vòng
  • 23/07 23:00
    Rancagua Sur
    Deportes Linares
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 23:00
    Brujas de Salamanca
    Quintero Unido
    1 - 0
    Vòng
  • 21/07 02:30
    1Quintero Unido
    Deportes Pintana1
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 01:30
    Deportes Quillon
    Provincial Ranco1
    1 - 1
    Vòng
  • 20/07 04:00
    Rodelindo Roman
    Independiente de Cauquenes
    1 - 0
    Vòng
  • 18/07 05:00
    Deportes Limache
    Iberia Los Angeles1
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật: