Kết quả bóng đá Châu Phi hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Phi

Kết quả bóng đá Châu Phi hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Phi (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Phi (cấp ĐTQG). Ket qua bong da CP hom nay: xem truc tiep kqbd CP toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Phi và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Phi gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Phi trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Phi mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Phi sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 10/11 02:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    U.S.Monastir
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 10/11 02:00
    Forces Armee Royales Rabat
    Djoliba
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 10/11 02:00
    Al Nasr Benghazi
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 10/11 01:00
    Daring Club Motema Pembe
    Flambeau du Centre
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 10/11 00:00
    Pyramids
    AS NIGELEC
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 10/11 00:00
    Bloemfontein Celtic
    T.P. Mazembe Englebert
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 10/11 00:00
    Club Africain
    Young Africans
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 10/11 00:00
    USM Alger
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 09/11 23:00
    Sporting Gagnoa
    ASEC Mimosas
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 09/11 23:00
    Coca Cola Cairo
    Primeiro 1 de Agosto1
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], Penalty [3-2],
  • 09/11 23:00
    AS Real Bamako
    Royal Leopards
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 09/11 22:00
    Al Akhdhar
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 09/11 21:30
    Diables Noirs
    La Passe
    3 - 0
    Vòng Play-Off
  • 09/11 21:00
    Saint Eloi Lupopo
    RC Kadiogo
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 09/11 21:00
    Club Sportif Sfaxien
    ASKO de Kara
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 09/11 20:00
    Tshakhuma TM
    Al-Ahli Tripoli
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 04/11 20:00
    La Passe
    Diables Noirs
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 03/11 00:00
    Al-Ahli Tripoli
    Tshakhuma TM
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 03/11 00:00
    U.S.Monastir
    Renaissance Sportive de Berkane
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 23:00
    Flambeau du Centre
    Daring Club Motema Pembe
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 23:00
    Cape Town City
    USM Alger
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 23:00
    ASEC Mimosas
    Sporting Gagnoa
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 22:30
    AS NIGELEC
    Pyramids
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 22:00
    Primeiro 1 de Agosto
    Coca Cola Cairo
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 02/11 22:00
    Plateau United
    Al Akhdhar
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 22:00
    ASKO de Kara
    Club Sportif Sfaxien
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 22:00
    Djoliba
    Forces Armee Royales Rabat
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 21:30
    RC Kadiogo
    Saint Eloi Lupopo1
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 02/11 20:00
    Royal Leopards
    AS Real Bamako
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 02/11 20:00
    Rivers United
    Al Nasr Benghazi
    3 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 20:00
    T.P. Mazembe Englebert
    Bloemfontein Celtic
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 02/11 20:00
    Young Africans
    Club Africain
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 08/12 02:30
    U17 Nam Phi
    U17 Zambia
    0 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 08/12 00:00
    U17 Seychelles
    U17 Mozambique
    0 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 06/12 18:40
    U17 Namibia
    U17 Botswana
    0 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng A
  • 05/12 23:30
    U17 Zambia
    U17 Seychelles
    3 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 05/12 20:30
    U17 Mozambique
    U17 Nam Phi
    0 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 04/12 20:30
    U17 Malawi
    U17 Namibia
    1 - 1
    Vòng Match(South) / Bảng A
  • 03/12 23:30
    U17 Zambia
    U17 Mozambique
    0 - 0
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 03/12 20:30
    U17 Seychelles
    U17 Nam Phi
    0 - 6
    Vòng Match(South) / Bảng B
  • 03/12 01:30
    U17 Malawi
    U17 Botswana
    1 - 1
    Vòng Match(South) / Bảng A
  • 14/11 21:30
    U17 Ai Cập
    U17 Marốc
    0 - 2
    Vòng Match(North)
  • 14/11 21:30
    U17 Tuynidi
    U17 Libi
    0 - 1
    Vòng Match(North)
  • 12/11 00:15
    U17 Marốc
    U17 Libi
    1 - 0
    Vòng Match(North)
  • 11/11 21:00
    U17 Ai Cập
    U17 Tuynidi
    1 - 0
    Vòng Match(North)
  • 09/11 00:15
    U17 Libi
    U17 Ai Cập
    1 - 1
    Vòng Match(North)
  • 08/11 21:00
    U17 Tuynidi
    U17 Marốc
    0 - 0
    Vòng Match(North)
  • 31/10 01:00
    U23 Ai Cập
    U23 Swaziland
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 23:00
    U23 Benin
    U23 Sudan
    2 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 22:00
    U23 Cameroon
    U23 Angola
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 22:00
    U23 Ghana
    U23 Mozambique
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 21:00
    U23 Tuynidi
    U23 Congo1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 20:00
    U23 Nam Phi
    U23 Togo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 02:00
    U23 Senegal
    U23 Burkina Faso
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [5-3]
  • 30/10 00:00
    1U23 Mali
    U23 Rwanda
    1 - 0
    Vòng 2
  • 30/10 00:00
    U23 Bờ Biển Ngà
    U23 Niger
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/12 00:15
    U20 Congo DR
    U20 Cộng Hòa Trung Phi
    0 - 1
    Vòng Central Zone / 1
  • 08/12 21:00
    U20 Congo
    U20 Cameroon
    1 - 1
    Vòng Central Zone / 1
  • 12/11 00:00
    U20 Nam Sudan
    U20 Uganda
    1 - 1
    Vòng Central-East Zone Final
  • 11/11 21:00
    U20 Sudan
    U20 Ethiopia
    1 - 0
    Vòng Central-East Zone Third Place
  • 09/11 01:00
    U20 Ethiopia
    U20 Nam Sudan
    1 - 1
    Vòng Central-East Zone Semifinal
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 09/11 01:00
    1U20 Sudan
    U20 Uganda
    0 - 0
    Vòng Central-East Zone Semifinal
  • 06/11 00:00
    U20 Ethiopia
    U20 Uganda
    0 - 0
    Vòng Central-East Zone / Bảng B
  • 05/11 21:00
    U20 Burundi
    U20 Sudan
    0 - 0
    Vòng Central-East Zone / Bảng A
  • 05/11 21:00
    U20 Nam Sudan
    U20 Djibouti
    0 - 0
    Vòng Central-East Zone / Bảng A
  • 02/11 23:00
    U20 Tanzania
    U20 Ethiopia
    1 - 1
    Vòng Central-East Zone / Bảng B
  • 02/11 00:00
    U20 Sudan
    U20 Djibouti
    1 - 0
    Vòng Central-East Zone / Bảng A
  • 01/11 21:00
    U20 Burundi
    U20 Nam Sudan
    0 - 0
    Vòng Central-East Zone / Bảng A
  • 14/11 02:00
    Nữ Forces Armee Royales Rabat
    Nữ Mamelodi Sundowns2
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 02:00
    Nữ Bayelsa Queens
    Nữ Simba Queens
    0 - 0
    Vòng
  • 10/11 03:00
    Nữ Forces Armee Royales Rabat
    Nữ Bayelsa Queens
    1 - 0
    Vòng
  • 09/11 23:00
    Nữ Mamelodi Sundowns
    Nữ Simba Queens
    0 - 0
    Vòng
  • 07/11 02:00
    1Nữ TP Mazembe
    Nữ Mamelodi Sundowns
    0 - 2
    Vòng
  • 07/11 02:00
    Nữ Bayelsa Queens
    Nữ Wadi Degla SC
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 02:00
    Nữ Determine Girls
    Nữ Forces Armee Royales Rabat
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 02:00
    Nữ Simba Queens
    Nữ Green Buffaloes1
    0 - 0
    Vòng
  • 04/11 02:00
    Nữ TP Mazembe
    Nữ Bayelsa Queens
    0 - 2
    Vòng
  • 03/11 23:00
    Nữ Mamelodi Sundowns
    Nữ Wadi Degla SC
    2 - 0
    Vòng
  • 03/11 02:00
    1Nữ Forces Armee Royales Rabat
    Nữ Green Buffaloes
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 23:00
    1Nữ Determine Girls
    Nữ Simba Queens
    0 - 0
    Vòng
  • 01/11 02:00
    Nữ Wadi Degla SC
    Nữ TP Mazembe1
    0 - 1
    Vòng
  • 31/10 23:00
    Nữ Mamelodi Sundowns
    Nữ Bayelsa Queens
    0 - 0
    Vòng
  • 31/10 02:00
    Nữ Forces Armee Royales Rabat
    Nữ Simba Queens
    0 - 0
    Vòng
  • 30/10 23:00
    Nữ Green Buffaloes
    Nữ Determine Girls
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: