Kết quả bóng đá Châu Đại Dương hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Đại Dương

Kết quả bóng đá Châu Đại Dương hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Đại Dương (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Đại Dương (cấp ĐTQG). Ket qua bong da CĐD hom nay: xem truc tiep kqbd CĐD toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Đại Dương và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Đại Dương gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Đại Dương trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Đại Dương mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Đại Dương sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 31/03 00:00
    Solomon Islands
    New Zealand
    0 - 2
    Vòng Chung kết
  • 28/03 00:30
    New Zealand
    Tahiti
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 27/03 21:00
    Solomon Islands
    Papua New Guinea
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 25/03 00:00
    New Zealand
    New Caledonia
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/03 00:00
    1Fiji
    Papua New Guinea
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/03 21:00
    Solomon Islands
    Tahiti
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/03 00:00
    New Zealand
    Fiji
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/03 21:00
    Papua New Guinea
    New Caledonia1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/03 00:00
    New Caledonia
    Fiji
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/03 21:00
    Papua New Guinea
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/03 21:00
    Cook Islands
    Solomon Islands
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/08 09:00
    Auckland City
    Association Sportive Venus
    2 - 0
    Vòng Chung kết
  • 14/08 09:30
    Auckland City
    Central Coast
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 14/08 06:30
    Association Sportive Venus
    Hienghene Sport
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 11/08 10:00
    Nikao Sokattak
    Auckland City
    1 - 1
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 11/08 07:00
    Hienghene Sport
    Rewa
    0 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 10/08 10:00
    Association Sportive Venus
    ABM Galaxy1
    0 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 10/08 07:00
    Lae City
    Central Coast
    1 - 3
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 08/08 10:00
    Nikao Sokattak
    Hienghene Sport
    0 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 08/08 07:00
    Rewa
    Auckland City
    0 - 2
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 07/08 10:00
    Association Sportive Venus
    Lae City1
    0 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 07/08 07:00
    Central Coast
    ABM Galaxy
    2 - 1
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 05/08 10:00
    Rewa
    Nikao Sokattak
    2 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 05/08 07:00
    Auckland City
    Hienghene Sport
    3 - 0
    Vòng Sơ loại / Bảng B
  • 04/08 10:00
    Central Coast
    Association Sportive Venus
    0 - 2
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 04/08 07:00
    ABM Galaxy
    Lae City
    1 - 1
    Vòng Sơ loại / Bảng A
  • 25/06 12:00
    Lae City
    PRK Hekari United
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 25/06 11:00
    Central Coast
    Solomon Warriors1
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 25/06 10:00
    ABM Galaxy
    Rue Rue
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 19/06 11:00
    Solomon Warriors
    Central Coast
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 19/06 10:00
    Rewa
    Lautoka
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 18/06 10:00
    1Rue Rue
    ABM Galaxy1
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/06 14:30
    Lautoka
    Rewa
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 15/06 13:00
    1AS Pirae
    Association Sportive Venus
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 06/06 11:00
    1Hienghene Sport
    SC Ne Drehu
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 04/06 11:00
    SC Ne Drehu
    Hienghene Sport
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 25/09 13:00
    U19 Fiji
    U19 New Zealand
    0 - 2
    Vòng Chung kết
  • 25/09 10:00
    U19 New Caledonia
    U19 Tahiti
    0 - 1
    Vòng Hạng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 22/09 13:00
    U19 New Zealand
    U19 Tahiti
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 22/09 09:30
    U19 Fiji
    U19 New Caledonia
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 19/09 13:00
    U19 Tahiti
    U19 Vanuatu1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/09 09:30
    U19 New Zealand
    U19 Papua New Guinea1
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/09 06:00
    U19 New Caledonia
    U19 Solomon Islands1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/09 02:30
    U19 Fiji
    U19 Samoa
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 16/09 08:00
    U19 Papua New Guinea
    U19 Tonga
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/09 13:00
    U19 Tahiti
    U19 Fiji
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/09 07:00
    U19 Samoa
    U19 New Caledonia
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/09 08:00
    U19 New Zealand
    U19 Solomon Islands
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/09 05:00
    U19 American Samoa
    U19 Cook Islands
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/09 13:00
    U19 Tahiti
    U19 Papua New Guinea
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/09 10:00
    U19 Tonga
    U19 Fiji
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/09 07:00
    U19 Vanuatu
    U19 Samoa
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/09 08:00
    U19 New Zealand
    U19 American Samoa
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/09 05:00
    U19 Cook Islands
    U19 Solomon Islands
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/09 13:00
    U19 Tonga
    U19 Tahiti
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/09 10:00
    U19 Fiji
    U19 Papua New Guinea
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/09 07:00
    U19 New Caledonia
    U19 Vanuatu
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/09 08:00
    U19 Cook Islands
    U19 New Zealand
    0 - 5
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/09 05:00
    U19 Solomon Islands
    U19 American Samoa
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 30/07 14:00
    Nữ Fiji
    Nữ Papua New Guinea
    1 - 2
    Vòng
  • 30/07 11:00
    Nữ Samoa
    Nữ Solomon Islands
    1 - 1
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6],
  • 27/07 14:30
    Nữ Fiji
    Nữ Solomon Islands
    2 - 1
    Vòng
  • 27/07 11:00
    Nữ Samoa
    Nữ Papua New Guinea
    0 - 1
    Vòng
  • 23/07 14:30
    Nữ Papua New Guinea
    Nữ Tonga
    0 - 2
    Vòng
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [3-2],
  • 23/07 11:00
    Nữ Samoa
    Nữ New Caledonia
    1 - 1
    Vòng
  • 20/07 14:00
    Nữ New Caledonia
    Nữ Solomon Islands
    0 - 1
    Vòng
  • 20/07 11:00
    Nữ Tahiti
    Nữ Vanuatu
    0 - 0
    Vòng
  • 19/07 14:00
    Nữ Cook Islands
    Nữ Samoa
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 14:00
    Nữ Fiji
    Nữ New Caledonia
    2 - 0
    Vòng
  • 17/07 11:00
    Nữ Papua New Guinea
    Nữ Tahiti
    1 - 0
    Vòng
  • 16/07 14:00
    Nữ Tonga
    Nữ Cook Islands
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 14:00
    Nữ Solomon Islands
    Nữ Fiji
    1 - 1
    Vòng
  • 14/07 11:00
    Nữ Vanuatu
    Nữ Papua New Guinea
    0 - 1
    Vòng
  • 13/07 14:00
    Nữ Samoa
    Nữ Tonga
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: