Kết quả bóng đá Châu Âu hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Âu

Kết quả bóng đá Châu Âu hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Âu (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Âu (cấp ĐTQG). Ket qua bong da CA hom nay: xem truc tiep kqbd CA toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Âu và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Âu gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Âu trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Âu mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Âu sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 18/08 02:00
    Maccabi Haifa
    Crvena Zvezda
    1 - 2
    Vòng Play-Off
  • 18/08 02:00
    Dynamo Kyiv
    Benfica
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 17/08 23:45
    Qarabag
    Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Kobenhavn
    Trabzonspor
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Bodo Glimt
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 17/08 02:00
    Glasgow Rangers
    PSV Eindhoven
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 19/08 02:00
    1Austria Wien
    Fenerbahce
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 19/08 01:30
    Gent
    AC Omonia Nicosia
    0 - 1
    Vòng Play-Off
  • 19/08 01:00
    1Dnipro-1
    AEK Larnaca
    0 - 2
    Vòng Play-Off
  • 19/08 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Zalgiris Vilnius1
    1 - 0
    Vòng Play-Off
  • 19/08 00:10
    Pyunik
    Sheriff
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 19/08 00:00
    Zurich
    Hearts
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 19/08 00:00
    Malmo FF
    Sivasspor
    2 - 1
    Vòng Play-Off
  • 19/08 00:00
    Apollon Limassol
    Olympiakos Piraeus
    1 - 1
    Vòng Play-Off
  • 18/08 23:30
    Ferencvarosi TC
    Shamrock Rovers
    2 - 0
    Vòng Play-Off
  • 18/08 23:00
    HJK Helsinki
    Silkeborg IF1
    0 - 0
    Vòng Play-Off
  • 12/08 02:00
    Partizan Belgrade
    AEK Larnaca
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:30
    1Slovan Bratislava
    Olympiakos Piraeus
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 12/08 01:00
    F91 Dudelange
    Malmo FF
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 19/08 02:00
    Partizan Belgrade
    Hamrun Spartans
    3 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Fiorentina
    Twente Enschede
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Shkupi
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    West Ham United
    Viborg
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    Villarreal
    Hajduk Split
    4 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    1Lech Poznan
    F91 Dudelange
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Viking
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    1Koln
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:15
    NK Maribor
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Zrinjski Mostar
    Slovan Bratislava1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Vaduz
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:30
    1CS Universitatea Craiova
    Hapoel Beer Sheva1
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Rigas Futbola skola
    Linfield
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Young Boys
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Synot Slovacko
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Molde
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Nice
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    CSKA Sofia
    Basel
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 18/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 17/08 23:45
    1Djurgardens
    APOEL Nicosia1
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 12/08 02:00
    Gil Vicente
    Riga
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Young Boys
    KuPS
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Kisvarda
    Molde
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Dundee United
    5 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:45
    St. Patricks
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:30
    Rapid Wien
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-0]
  • 12/08 01:30
    Lech Poznan
    Vikingur Reykjavik1
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-1]
  • 12/08 01:00
    Hibernians
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Anderlecht
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Shkendija
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 12/08 01:00
    Aris Salonica
    Maccabi Tel Aviv1
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Sligo Rovers
    Viking
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    KI Klaksvik
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-1], Penalty [3-4]
  • 12/08 01:00
    Levski Sofia
    Hamrun Spartans
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-2], Penalty [1-4]
  • 12/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 19/08 02:00
    Nữ Zurich Frauen
    Nữ KI Klaksvikar
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 19/08 02:00
    Nữ Real Madrid
    Nữ Sturm Graz/Stattegg
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 19/08 02:00
    Nữ Manchester City
    Nữ Tomiris Turan
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 19/08 01:35
    Nữ Glasgow City
    Nữ AS Roma
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 19/08 01:30
    Nữ Ferencvarosi TC
    Nữ Glasgow Rangers
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 19/08 01:30
    Nữ Juventus
    Nữ Racing Union Luxemburg
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 19/08 01:00
    Nữ Anderlecht
    Nữ SMS Lodz
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 19/08 00:00
    Nữ Fortuna Hjorring
    Nữ Eintracht Frankfurt
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 18/08 23:00
    Nữ BIIK Kazygurt
    Nữ ZNK Split
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 23:00
    1Nữ ZFK Breznica Pljevlja
    Nữ TJ Spartak Myjava
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 18/08 23:00
    Nữ Twente Enschede
    Nữ Anenii Noi
    7 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 23:00
    Nữ Breidablik
    Nữ Rosenborg
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 18/08 22:30
    Nữ ZNK Pomurje
    Nữ Shelbourne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 18/08 22:00
    Nữ Olimpia Cluj
    Nữ Glentoran Belfast United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 18/08 22:00
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ Ljuboten
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 22:00
    Nữ Brann
    Nữ ALG Spor
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 21:30
    Nữ Apollon Limassol
    Nữ SFK Rīga
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 20:30
    Nữ PAOK Saloniki
    Nữ Swansea City AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 20:30
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 18/08 19:00
    Nữ Gintra Universitetas
    Nữ KuPS
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 18/08 19:00
    Nữ Paris FC
    Nữ Servette Chenois
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 19:00
    Nữ Ajax Amsterdam
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 18/08 17:00
    Nữ Benfica
    Nữ Hajvalia
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 17:00
    Nữ Minsk
    Nữ Synot Slovacko
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 16:00
    Nữ Valur
    Nữ Hayasa
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 16:00
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    Nữ Lokomotiv Stara Zagora
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 16:00
    Nữ Zhilstroy Kharkov 2
    Nữ KSK Lanchkhuti2
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 18/08 15:00
    Nữ SFK 2000 Sarajevo
    Nữ Birkirkara
    1 - 0
    Vòng Loại 1
Cập nhật: