Kết quả bóng đá Châu Á hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Á

Kết quả bóng đá Châu Á hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Á (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Á (cấp ĐTQG). Ket qua bong da CA hom nay: xem truc tiep kqbd CA toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Á và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Á gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Á trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Á mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Á sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 30/06 22:00
    U16 Jordan
    U16 Li Băng
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 29/06 01:30
    U16 Jordan
    U16 Syria
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 28/06 22:00
    U16 Iraq
    U16 Li Băng
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 27/06 01:00
    U16 Li Băng
    U16 Palestine
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/06 22:00
    U16 Syria
    U16 Kuwait
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Iraq
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/06 22:00
    U16 Yemen
    U16 Oman
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/06 01:00
    U16 Syria
    U16 Li Băng
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/06 22:00
    U16 Kuwait
    U16 Palestine
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Yemen
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/06 22:00
    U16 Oman
    U16 Iraq
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/06 01:00
    U16 Li Băng
    U16 Kuwait
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/06 22:00
    U16 Palestine
    U16 Syria
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Oman
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/06 22:00
    U16 Iraq
    U16 Yemen
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/08 18:00
    Viettel FC
    Kuala Lumpur
    0 - 0
    Vòng Zonal Semifinal
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0],
  • 09/08 18:00
    2PSM Makassar
    Kedah
    1 - 0
    Vòng Zonal Semifinal
  • 01/07 00:00
    CSKA Pamir Dushanbe
    Neftchi Kochkor-Ata
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/06 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Altyn Asyr1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/06 21:00
    Khujand
    Dordoi Bichkek
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/06 21:00
    Phnom Penh
    Young Elephants
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/06 20:00
    Kedah
    Visakha
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 30/06 19:00
    Kuala Lumpur
    Tampines Rovers
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 30/06 17:00
    Eastern AA
    Tainan City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 30/06 17:00
    Viettel FC
    Hougang United
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/06 16:00
    Kaya FC
    Bali United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/06 00:00
    1CSKA Pamir Dushanbe
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/06 21:00
    Neftchi Kochkor-Ata
    Altyn Asyr
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/06 21:00
    Dordoi Bichkek
    Kopetdag Asgabat1
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 27/06 21:00
    Young Elephants
    Hougang United
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/06 20:00
    Kedah
    Kaya FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/06 19:00
    1Tampines Rovers
    PSM Makassar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 27/06 17:00
    Phnom Penh
    Viettel FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/06 17:00
    Tainan City
    Lee Man Warriors
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 27/06 16:00
    Visakha
    Bali United
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 25/06 00:00
    Altyn Asyr
    CSKA Pamir Dushanbe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/06 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Neftchi Kochkor-Ata
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/06 21:00
    Kopetdag Asgabat
    Khujand
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 24/06 21:00
    Hougang United
    Phnom Penh
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 24/06 20:00
    Bali United
    Kedah
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 24/06 19:00
    PSM Makassar
    Kuala Lumpur
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 24/06 17:00
    Viettel FC
    Young Elephants
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 24/06 17:00
    Lee Man Warriors
    Eastern AA
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 24/06 16:00
    Kaya FC
    Visakha
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/06 02:15
    Indonesia
    Nepal1
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 14/06 23:15
    Kuwait
    Jordan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 14/06 22:30
    Uzbekistan
    Thái Lan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 27/07 17:20
    Nhật Bản
    Hàn Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs / 3
  • 27/07 14:00
    Trung Quốc
    Hồng Kông
    0 - 0
    Vòng Matchs / 3
  • 24/07 17:20
    Nhật Bản
    Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs / 2
  • 24/07 14:00
    Hàn Quốc
    Hồng Kông
    1 - 0
    Vòng Matchs / 2
  • 20/07 17:00
    Trung Quốc
    Hàn Quốc
    0 - 1
    Vòng Matchs / 1
  • 19/07 17:20
    Nhật Bản
    Hồng Kông
    4 - 0
    Vòng Matchs / 1
  • 26/07 17:20
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Matchs / 3
  • 26/07 14:00
    Nữ Hàn Quốc
    Nữ Đài Loan
    3 - 0
    Vòng Matchs / 3
  • 23/07 17:00
    Nữ Trung Quốc
    Nữ Hàn Quốc
    0 - 1
    Vòng Matchs / 2
  • 23/07 13:30
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Đài Loan
    2 - 1
    Vòng Matchs / 2
  • 20/07 13:30
    Nữ Trung Quốc
    Nữ Đài Loan
    2 - 0
    Vòng Matchs / 1
  • 19/07 14:00
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Hàn Quốc
    1 - 0
    Vòng Matchs / 1
  • 19/06 20:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Ả Rập Xê-út
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 18/06 20:00
    U23 Nhật Bản
    U23 Australia
    2 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 15/06 23:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 15/06 20:00
    1U23 Australia
    U23 Ả Rập Xê-út
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 05/08 20:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Bangladesh
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [5-2],
  • 02/08 20:30
    1U20 Ấn Độ
    U20 Maldives
    0 - 0
    Vòng Loại / 5
  • 02/08 17:30
    U20 Bangladesh
    U20 Nepal
    0 - 0
    Vòng Loại / 5
  • 31/07 20:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Nepal
    1 - 0
    Vòng Loại / 4
  • 31/07 17:30
    U20 Maldives
    U20 Sri Lanka
    0 - 0
    Vòng Loại / 4
  • 29/07 20:30
    U20 Maldives
    U20 Bangladesh
    0 - 4
    Vòng Loại / 3
  • 29/07 17:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Sri Lanka
    0 - 0
    Vòng Loại / 3
  • 27/07 20:30
    U20 Sri Lanka
    U20 Nepal
    0 - 0
    Vòng Loại / 2
  • 27/07 17:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Bangladesh
    1 - 2
    Vòng Loại / 2
  • 25/07 20:30
    U20 Sri Lanka
    U20 Bangladesh
    0 - 0
    Vòng Loại / 1
  • 25/07 17:30
    U20 Nepal
    U20 Maldives
    1 - 0
    Vòng Loại / 1
  • 21/07 00:00
    Nữ Tajikistan
    Nữ Kyrgyzstan
    0 - 1
    Vòng Loại
  • 20/07 21:00
    Nữ Uzbekistan
    Nữ Iran
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 18/07 00:00
    Nữ Kyrgyzstan
    Nữ Uzbekistan
    0 - 4
    Vòng Loại
  • 17/07 21:00
    Nữ Iran
    Nữ Turkmenistan
    2 - 0
    Vòng Loại
  • 15/07 00:00
    Nữ Tajikistan
    Nữ Iran
    0 - 3
    Vòng Loại
  • 14/07 21:00
    Nữ Uzbekistan
    Nữ Turkmenistan
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 12/07 00:00
    Nữ Tajikistan
    Nữ Uzbekistan
    0 - 5
    Vòng Loại
  • 11/07 21:00
    Nữ Turkmenistan
    Nữ Kyrgyzstan
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 09/07 00:00
    Nữ Tajikistan
    Nữ Turkmenistan
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 08/07 21:00
    Nữ Kyrgyzstan
    Nữ Iran
    0 - 0
    Vòng Loại
Cập nhật: