Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay, Kqbd Bulgaria đêm qua

Kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Bulgaria mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Bulgaria hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria mùa giải 2020-2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Bulgaria NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Bulgaria hôm nay: trực tiếp bdkq Bulgaria tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Bulgaria hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Bulgaria, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Bulgaria (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Bulgaria (SC).

Xem kq bd Bulgaria TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Bulgaria hom nay: xem kqbd Bulgaria toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria gần đây và xem kqbd Cúp Bulgaria tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Bulgaria hôm nay: tỷ số bóng đá Bulgaria Parva liga, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Bulgaria hn và kết quả ĐTQG Bulgaria thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Bulgaria và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Bulgaria. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Bulgaria, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Bulgaria và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Bulgaria lứa U như: kết quả U23 Bulgaria, U21, U19 và KQ U17 Bulgaria.

  • 01/09 22:00
    Nữ Israel
    Nữ Bulgaria
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23/06 23:00
    Nữ Bulgaria
    Nữ Israel
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 12/06 23:00
    Georgia
    Bulgaria
    0 - 0
    Vòng Ligue C / Bảng D
  • 12/06 01:00
    U21 Gibraltar
    U21 Bulgaria1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 10/06 01:45
    Gibraltar
    Bulgaria
    0 - 1
    Vòng Ligue C / Bảng D
  • 06/06 01:45
    Bulgaria
    Georgia
    0 - 2
    Vòng Ligue C / Bảng D
  • 16/08 00:30
    POFC Botev Vratsa
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 22:00
    Lokomotiv Sofia
    Lokomotiv Plovdiv1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 00:00
    CSKA Sofia
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 01:00
    Beroe
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 22:45
    Arda Kardzhali
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 12/08 22:30
    Cherno More Varna
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/08 00:45
    1Lokomotiv Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 22:30
    Septemvri Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 3
    Vòng 5
  • 08/08 00:00
    Levski Sofia
    Pirin Blagoevgrad1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 01:00
    1CSKA 1948 Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 5
  • 06/08 22:45
    1Beroe
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 5
  • 05/08 22:30
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/08 00:30
    Arda Kardzhali
    Septemvri Sofia
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 01:00
    CSKA Sofia
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 01:00
    1Pirin Blagoevgrad
    Slavia Sofia
    0 - 2
    Vòng 4
  • 30/07 22:30
    1POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Spartak Varna
    3 - 0
    Vòng 4
  • 29/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/07 00:30
    CSKA Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 22:15
    Septemvri Sofia
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 01:00
    Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 22:30
    Beroe
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/07 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/07 22:30
    Spartak Varna
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/07 00:45
    Arda Kardzhali
    Beroe1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/07 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:30
    Cherno More Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Levski Sofia
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/07 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Botev Plovdiv1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/07 00:45
    Beroe
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/07 22:30
    Spartak Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    CSKA Sofia
    Arda Kardzhali1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 22:00
    Strumska Slava
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/08 00:00
    Litex Lovech
    Ludogorets Razgrad 2
    2 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Botev Plovdiv 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    Dunav Ruse
    Yantra Gabrovo
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Belasitsa Petrich
    Vitosha Bistritsa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Maritsa Plovdiv
    Sozopol
    1 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Minyor Pernik
    PFK Montana
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Spartak Pleven
    Dobrudzha
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 22:00
    Sportist Svoge
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/08 22:00
    Sozopol
    Dunav Ruse
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 22:00
    Botev Plovdiv 2
    Minyor Pernik
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 22:00
    FK Levski Krumovgrad
    CSKA 1948 Sofia 2
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Sportist Svoge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Maritsa Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    PFK Montana
    Belasitsa Petrich
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Dobrudzha
    Strumska Slava
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Spartak Pleven
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    1Yantra Gabrovo
    Litex Lovech1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/08 22:00
    Minyor Pernik
    FK Levski Krumovgrad
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 23:00
    Belasitsa Petrich
    Botev Plovdiv 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 00:00
    Litex Lovech
    Sozopol
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Spartak Pleven
    Yantra Gabrovo
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:30
    Dunav Ruse
    Maritsa Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Dobrudzha1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Strumska Slava
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Sportist Svoge
    PFK Montana
    1 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Etar Veliko Tarnovo1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/07 22:00
    Sozopol
    Spartak Pleven
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 22:30
    Botev Plovdiv 2
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 00:00
    PFK Montana
    Vitosha Bistritsa
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:30
    1Dobrudzha
    Minyor Pernik
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Dunav Ruse
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Ludogorets Razgrad 2
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    Maritsa Plovdiv
    Litex Lovech
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    Yantra Gabrovo
    Strumska Slava
    0 - 2
    Vòng 2
  • 23/07 22:30
    FK Levski Krumovgrad
    Belasitsa Petrich
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/07 22:00
    Belasitsa Petrich
    Dobrudzha1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 22:30
    CSKA 1948 Sofia 2
    Yantra Gabrovo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 00:00
    Litex Lovech
    Dunav Ruse
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Minyor Pernik
    Ludogorets Razgrad 2
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Spartak Pleven
    Maritsa Plovdiv
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Strumska Slava
    Sozopol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Sportist Svoge
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:30
    Vitosha Bistritsa
    Botev Plovdiv 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 00:30
    PFK Montana
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật: