Bảng xếp hạng Cúp FA 2021/2022, BXH FA Cúp

Bảng xếp hạng Cúp FA 2021-2022: cập nhật BXH Cúp FA mùa 2021-2022 vòng Chung kết mới nhất hôm nay. Xem BXH BĐ Anh mới nhất: tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá Cúp FA vòng Chung kết mùa 2021-2022 có xếp hạng (XH), thứ hạng và điểm số của vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp FA. Danh sách các đội bóng (CLB) vượt qua vòng loại (VL) và play-offs để tham dự vòng chung kết (VCK) của giải đấu.

Xem BXH FA Cúp mùa giải 2021-2022 được cập nhật chính xác nhất liên tục 24h/7 theo thời gian thực ngay sau khi một trận bóng đá của giải Cúp FA kết thúc. Bảng xếp hạng FA Cúp mới nhất sau lượt trận vòng bảng và vòng play-offs đã thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng nay. Xem BXH Cúp FA có các thông tin sau: vị trí xếp hạng (XH-thứ hạng), số trận, điểm số và hiệu số (HS) bàn thắng - bàn bại. Cập nhật các bảng xếp hạng bóng đá Anh mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp FA thi đấu tối đêm nay và rạng sáng ngày mai liên tục 24/7 CHÍNH XÁC nhất.

Lưu ý: BXH FA Cúp hôm nay cập nhật sau khi các trận đấu tối, đêm qua và rạng sáng nay kết thúc!
Tr: Trận | Đ: Điểm | T: Thắng | H: Hòa | B: Bại | BT: Bàn thắng | BB: Bàn bại | HS: Hiệu số bàn thắng - bàn thua

BXH Cúp FA mùa giải 2021-2022 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kếtTứ kết543Play-Off 221 Playoff14 loại playoffLoại 43 loại playoffLoại 32 loại playoffLoại 21 loại playoffLoại 1
  • 06/08 01:45
    Bishops Cleeve
    Wantage Town
    2 - 0
    Vòng
  • 06/08 01:45
    Market Drayton Town
    Shifnal Town
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 01:45
    Wroxham
    Dereham Town
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:45
    Liverpool
    Chelsea
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 17/04 22:30
    Chelsea
    Crystal Palace
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 16/04 21:30
    Manchester City
    Liverpool
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 21/03 01:00
    Nottingham Forest
    Liverpool
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/03 22:00
    Southampton
    Manchester City
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 20/03 19:30
    Crystal Palace
    Everton
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/03 00:15
    Middlesbrough
    Chelsea
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 08/03 02:30
    Nottingham Forest
    Huddersfield Town
    2 - 1
    Vòng 5
  • 04/03 03:15
    Everton
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/03 03:15
    Liverpool
    Norwich City
    2 - 0
    Vòng 5
  • 03/03 02:30
    Southampton
    West Ham United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/03 02:15
    Luton Town
    Chelsea
    2 - 1
    Vòng 5
  • 02/03 02:55
    Middlesbrough
    Tottenham Hotspur
    0 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 02/03 02:30
    Crystal Palace
    Stoke City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/03 02:15
    Peterborough United
    Manchester City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/02 01:30
    AFC Bournemouth
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/02 23:00
    Nottingham Forest
    Leicester City
    3 - 1
    Vòng 4
  • 06/02 19:00
    Liverpool
    Cardiff City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/02 03:00
    Tottenham Hotspur
    Brighton & Hove Albion
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/02 00:30
    Cambridge United
    Luton Town
    0 - 2
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Crystal Palace
    Hartlepool United
    2 - 0
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Huddersfield Town
    Barnsley
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Peterborough United
    Queens Park Rangers
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Southampton
    Coventry
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 05/02 22:00
    Everton
    Brentford
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Stoke City
    Wigan Athletic1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Manchester City
    Fulham
    2 - 1
    Vòng 4
  • 05/02 22:00
    Wolves
    Norwich City
    0 - 1
    Vòng 4
  • 05/02 19:30
    Chelsea
    Plymouth Argyle
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 05/02 19:30
    Kidderminster
    West Ham United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 05/02 03:00
    Manchester United
    Middlesbrough
    1 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-8]
  • 11/01 02:55
    Manchester United
    Aston Villa
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/01 00:10
    Nottingham Forest
    Arsenal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    Cardiff City
    Preston North End
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 09/01 21:00
    Charlton Athletic
    Norwich City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    Liverpool
    Shrewsbury Town
    2 - 1
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    Stoke City
    Leyton Orient
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    Tottenham Hotspur
    Morecambe
    0 - 1
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    Wolves
    Sheffield United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 21:00
    West Ham United
    Leeds United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 19:30
    Luton Town
    Harrogate Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 00:45
    Yeovil Town
    AFC Bournemouth
    0 - 2
    Vòng 3
  • 09/01 00:30
    1Birmingham1
    Plymouth Argyle
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 09/01 00:30
    Chelsea
    Chesterfield
    4 - 0
    Vòng 3
  • 09/01 00:30
    Hull City
    Everton
    1 - 2
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 09/01 00:30
    Swansea City
    Southampton1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-3]
  • 08/01 22:00
    Boreham Wood
    AFC Wimbledon
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Kidderminster
    Reading
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Leicester City
    Watford
    2 - 1
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Newcastle United
    Cambridge United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Peterborough United
    Bristol Rovers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Port Vale
    Brentford
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Queens Park Rangers
    Rotherham United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [8-7]
  • 08/01 22:00
    1West Bromwich1
    Brighton & Hove Albion
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 08/01 22:00
    Wigan Athletic
    Blackburn Rovers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 22:00
    Barnsley
    Barrow1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [4-4], 120 phút [5-4]
  • 08/01 19:45
    Millwall
    Crystal Palace
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 19:30
    Bristol City
    Fulham
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 08/01 19:30
    Burnley
    Huddersfield Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 19:30
    Coventry
    Derby County
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/01 19:30
    Hartlepool United
    Blackpool
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/01 19:15
    Mansfield Town
    Middlesbrough
    0 - 2
    Vòng 3
  • 08/01 03:00
    Swindon
    Manchester City
    0 - 2
    Vòng 3
  • 16/12 02:45
    Barrow
    Ipswich
    2 - 0
    Vòng Play-Off 2
  • 07/12 02:45
    Boreham Wood
    St Albans City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/12 00:15
    Salford City
    Chesterfield
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/12 23:00
    Kidderminster
    Halifax Town
    2 - 0
    Vòng 2
  • 05/12 19:30
    Colchester United
    Wigan Athletic
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/12 19:15
    Rochdale
    Plymouth Argyle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/12 00:30
    Yeovil Town
    Stevenage
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Bristol Rovers
    Sutton United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Burton Albion
    Port Vale
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Lincoln City
    Hartlepool United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    AFC Wimbledon
    Cheltenham Town
    2 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Leyton Orient
    Tranmere Rovers
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Doncaster Rovers
    Mansfield Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Walsall
    Swindon
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Carlisle
    Shrewsbury Town
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Ipswich
    Barrow
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Portsmouth
    Harrogate Town
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 22:00
    Cambridge United
    Exeter City
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 19:45
    Buxton
    Morecambe
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 02:45
    Gateshead
    Charlton Athletic
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/12 02:45
    Rotherham United
    Stockport County
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/12 02:45
    Exeter City
    Bradford City
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 18/11 02:45
    Stockport County
    Bolton Wanderers
    2 - 3
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [3-3], 120 phút [5-3]
  • 17/11 02:45
    Plymouth Argyle
    Sheffield Wednesday
    2 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Cheltenham Town
    Gillingham
    1 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Altrincham
    Gateshead
    1 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Cambridge United
    Northampton Town
    2 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Notts County
    Rochdale
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Oldham Athletic
    Ipswich
    1 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:45
    Solihull Moors
    Wigan Athletic
    0 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 17/11 02:45
    Stevenage
    Milton Keynes Dons2
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 17/11 02:45
    Wycombe Wanderers
    Hartlepool United
    0 - 1
    Vòng 1 Playoff
  • 17/11 02:00
    Bristol Rovers
    Oxford United
    0 - 0
    Vòng 1 Playoff
  • 90 phút [1-1], 120 phút [4-3]
  • 09/11 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Salford City
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/11 00:15
    St Albans City
    Forest Green Rovers
    2 - 2
    Vòng 1
  • 07/11 22:00
    Rochdale
    Notts County
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/11 22:00
    Bolton Wanderers
    Stockport County
    2 - 2
    Vòng 1
  • 07/11 22:00
    Stratford Town
    Shrewsbury Town
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/11 20:00
    Oxford United
    Bristol Rovers
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/11 19:15
    Sheffield Wednesday
    Plymouth Argyle
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/11 00:15
    Banbury United
    Barrow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Bradford City
    Exeter City
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Sunderland
    Mansfield Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Hayes &Yeading
    Sutton United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Carlisle
    Horsham
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Rotherham United
    Bromley1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Portsmouth
    Harrow Borough
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Morecambe
    Newport County
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Fleetwood Town
    Burton Albion
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Northampton Town
    Cambridge United
    2 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Halifax Town
    Maidenhead United
    4 - 3
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    1Chesterfield1
    Southend United1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Kidderminster
    Grimsby Town
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Wigan Athletic
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Boreham Wood
    Eastleigh
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    York City
    Buxton
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Ipswich
    Oldham Athletic
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    AFC Wimbledon
    Guiseley
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Harrogate Town
    Wrexham
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Hartlepool United
    Wycombe Wanderers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Kings Lynn
    Walsall
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Crewe Alexandra
    Swindon
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Charlton Athletic
    Havant & Waterlooville
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Crawley Town
    Tranmere Rovers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Leyton Orient
    Ebbsfleet United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Milton Keynes Dons
    Stevenage
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Lincoln City
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Port Vale
    Accrington Stanley1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Gateshead
    Altrincham
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/11 22:00
    Yate Town
    Yeovil Town
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/11 21:00
    Gillingham
    Cheltenham Town
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 20:00
    Scunthorpe United
    Doncaster Rovers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 02:55
    AFC Sudbury
    Colchester United
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/10 01:45
    Yate Town
    Dover Athletic
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 21/10 01:45
    Havant & Waterlooville
    Torquay United1
    1 - 2
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 02:00
    St Albans City
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 20/10 01:45
    Wrexham
    Marine
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Gateshead
    Marske United
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    1Guiseley1
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Halifax Town
    Pontefract Collieries
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Morpeth Town
    York City
    0 - 2
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Buxton
    Kettering Town1
    0 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-1]
  • 20/10 01:45
    Stratford Town
    Boston United
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Notts County
    Tamworth
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 20/10 01:45
    Hayes &Yeading
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 20/10 01:45
    Weymouth
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [1-2]
  • 20/10 01:45
    1Folkestone Invicta1
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 4 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [5-5], 120 phút [2-3]
  • 16/10 21:00
    Wealdstone
    Dagenham và Redbridge1
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    AFC Sudbury
    Dartford1
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Banbury United
    Bath City
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Barnet
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Bedfont Sports
    Kidderminster
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    1Boston United1
    Stratford Town
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    Aldershot Town
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Brackley Town
    Guiseley
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Corinthian Casuals
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Curzon Ashton
    Chesterfield
    0 - 2
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Hayes &Yeading
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    1Dover Athletic1
    Yate Town
    0 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Eastleigh
    Folkestone Invicta
    0 - 3
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Ebbsfleet United
    Hampton & Richmond
    2 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Harrow Borough
    Chelmsford City
    1 - 2
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Hereford
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Horsham
    Woking
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Hungerford Town
    Bromley
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Kettering Town
    Buxton
    2 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Kings Lynn
    Peterborough Sports
    1 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Maidenhead United
    Hastings United
    2 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Marine
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Marske United
    Gateshead
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Pontefract Collieries
    Halifax Town1
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Southend United
    Chertsey Town
    2 - 1
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Southport
    Altrincham
    1 - 2
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Stockport County
    Stamford AFC
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Tamworth
    Notts County
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Torquay United
    Havant & Waterlooville
    0 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    Yeovil Town
    Weymouth
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 21:00
    York City
    Morpeth Town
    1 - 0
    Vòng Loại 4
  • 16/10 18:30
    Bromsgrove Sporting
    Grimsby Town
    0 - 3
    Vòng Loại 4
  • 06/10 01:45
    Chester
    Marske United1
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Marine
    Atherton Collieries
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [3-2]
  • 06/10 01:45
    Southport
    Spennymoor Town1
    1 - 2
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Kidderminster
    Ware
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Kettering Town
    Leamington
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Brackley Town
    Hanley Town
    1 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    St Albans City
    Metropolitan Police
    2 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Sholing
    Bedfont Sports
    1 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Eastbourne Borough
    Horsham
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    AFC Hornchurch
    Bowers & Pitsea
    0 - 0
    Vòng 3 loại playoff
  • 06/10 01:45
    Wingate & Finchley
    Corinthian Casuals
    0 - 1
    Vòng 3 loại playoff
  • 03/10 21:00
    Jersey Bulls
    Chertsey Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Radcliffe Borough
    Morpeth Town
    0 - 3
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Atherton Collieries
    Marine
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Pontefract Collieries
    Handsworth Parramore1
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    City of Liverpool
    Buxton
    0 - 4
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Runcorn Linnets
    Gateshead
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    York City
    Whitby Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Stamford AFC
    Norwich United
    1 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Stratford Town
    Long Eaton United
    2 - 2
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    AFC Dunstable
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Welwyn Garden City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Marske United
    Chester
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Guiseley
    Blyth Spartans
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Spennymoor Town
    Southport
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Ware
    Kidderminster
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Boston United
    East Thurrock United
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    1Leamington1
    Kettering Town
    2 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    1Leiston1
    Tamworth
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    AFC Sudbury
    Cheshunt
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Chelmsford City
    Enfield Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Merstham
    Hereford
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    1Hungerford Town1
    Cirencester Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Maidstone United
    Dartford
    0 - 1
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Folkestone Invicta
    Gloucester City1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Hayes &Yeading
    Whitehawk
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Havant & Waterlooville
    Billericay Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Harrow Borough
    Marlow
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Hampton & Richmond
    Wimborne Town
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Bowers & Pitsea
    AFC Hornchurch
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Yate Town
    Redhill
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Aylesbury United
    Ebbsfleet United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Weston Super Mare1
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Bath City
    Frome Town
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Metropolitan Police
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Chippenham Town
    Hastings United1
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Horsham
    Eastbourne Borough
    2 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Curzon Ashton
    Cleethorpes Town
    4 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Basford United
    Banbury United
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Bedfont Sports
    Sholing
    3 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 21:00
    Corinthian Casuals
    Wingate & Finchley
    0 - 0
    Vòng Loại 3
  • 02/10 18:30
    1Hanley Town1
    Brackley Town
    1 - 0
    Vòng Loại 3
  • 22/09 01:45
    Farnborough Town
    Metropolitan Police
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Southport
    Chorley
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Spennymoor Town
    AFC Fylde
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Kettering Town
    Spalding United
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Stowmarket Town
    AFC Sudbury
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Leiston
    Kings Langley
    1 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Hemel Hempstead Town
    Ware
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Horsham
    Kingstonian
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Corinthian Casuals
    Leatherhead
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Chippenham Town
    Poole Town
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Hereford
    Lymington Town
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    United of Manchester
    Blyth Spartans
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Chester
    Darlington
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    Needham Market
    East Thurrock United
    0 - 2
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:45
    St Albans City
    Concord Rangers
    1 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:30
    Jersey Bulls
    Sutton Common Rovers
    0 - 0
    Vòng 2 loại playoff
  • 22/09 01:30
    Hadley
    Enfield Town
    0 - 1
    Vòng 2 loại playoff
  • 19/09 21:00
    Longlevens
    Gloucester City
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Chorley
    Southport
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    York City
    Hebburn Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Marine
    Warrington Town
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Atherton Collieries
    Witton Albion
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Squires Gate
    Pontefract Collieries
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Gateshead
    Bradford Park Avenue
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Blyth Spartans
    United of Manchester
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Colne
    Guiseley
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Darlington
    Chester
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Curzon Ashton
    Stockton Town
    4 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    AFC Fylde
    Spennymoor Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    City of Liverpool
    Farsley Celtic
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Morpeth Town
    Lancaster City
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Mossley AFC
    Radcliffe Borough
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Prescot Cables
    Whitby Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Runcorn Linnets
    Bamber Bridge
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Marske United
    South Shields
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Leamington
    Stone Old Alleynians
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Belper Town
    Tamworth
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Worksop Town
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Brackley Town
    Coalville Town
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Sporting Khalsa
    Kidderminster
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Buxton
    Rushall Olympic
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Boston United
    Corby Town
    4 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Nantwich Town
    Banbury United
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    AFC Telford United
    Stamford AFC
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Spalding United
    Kettering Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Hanley Town
    Chasetown
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Bedworth United
    Long Eaton United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Halesowen Town
    Handsworth Parramore
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Cleethorpes Town
    Alfreton Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Mickleover Sports
    Basford United
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Stratford Town
    Nuneaton Borough
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Braintree Town
    Billericay Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    AFC Hornchurch
    Walthamstow
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Bishops Stortford
    Bowers & Pitsea
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Barking
    AFC Dunstable
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Norwich United
    Mildenhall Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    East Thurrock United
    Needham Market
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    AFC Sudbury
    Stowmarket Town
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Wingate & Finchley
    Baldock Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Concord Rangers
    St Albans City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Chelmsford City
    little oakley
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Kings Langley
    Leiston
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Ware
    Hemel Hempstead Town
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Bedford Town
    Welwyn Garden City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Enfield Town
    Hadley
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Hitchin Town
    Cheshunt
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Great Wakering Rovers
    Peterborough Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Ashford Town (Middx
    Folkestone Invicta
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Abbey Rangers
    Marlow
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Burgess Hill Town
    Dorking Wanderers
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Chichester City
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Dartford
    Hythe Town
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Dulwich Hamlet
    Bedfont Sports
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Frome Town
    Oxford City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Hungerford Town
    Truro City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Slough Town
    Whitehawk
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Welling United
    Harrow Borough
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Chertsey Town
    Chesham United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Carshalton Athletic
    Ebbsfleet United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Phoenix Sports
    Redhill
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Broadfields United
    Hastings United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Kingstonian
    Horsham
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Merstham
    Margate
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Hanwell Town
    Eastbourne Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Beaconsfield Town
    Havant & Waterlooville
    1 - 3
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Metropolitan Police
    Farnborough Town
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Hayes &Yeading
    Tonbridge Angels
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Walton Casuals
    Hampton & Richmond
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Leatherhead
    Corinthian Casuals
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Aylesbury United
    Bishops Cleeve
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Cirencester Town
    Hamworthy United
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Tiverton Town
    Sholing
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Basingstoke Town
    Wimborne Town
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Poole Town
    Chippenham Town
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Weston Super Mare
    Taunton Town
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Shaftesbury Town
    Bath City
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Yate Town
    Gosport Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 21:00
    Lymington Town
    Hereford
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 18/09 18:30
    Sutton Common Rovers
    Jersey Bulls
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 09/09 01:45
    Enfield 1893
    Hadley
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-3]
  • 09/09 01:45
    Kingstonian
    Oxhey Jets
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 09/09 01:45
    Bedfont Sports
    Spelthorne Sports
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 09/09 01:30
    Sevenoaks Town
    Redhill
    3 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 02:00
    Welwyn Garden City
    Mulbarton Wanderers
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Barking
    Aveley
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/09 01:45
    United of Manchester
    Bootle
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Bridlington Town
    Atherton Collieries
    1 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Buxton
    Sherwood Colliery
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Stafford Rangers
    Rushall Olympic
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Hanley Town
    Leicester Road
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Cleethorpes Town
    Hednesford Town
    0 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Basildon United
    Wingate & Finchley
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Barton Rovers
    AFC Hornchurch
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Canvey Island
    Bedford Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Leatherhead
    Whitstable Town
    1 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Horsham
    Haywards Heath Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Thame United
    Margate
    1 - 3
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Chesham United
    Uxbridge
    2 - 1
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Walton & Hersham
    Beaconsfield Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    South Park
    Broadfields United
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Corinthian Casuals
    Worthing
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Shaftesbury Town
    Highworth Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:45
    Flackwell Heath
    Weston Super Mare
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 08/09 01:30
    Hamworthy United
    Merthyr Town
    0 - 0
    Vòng 1 loại playoff
  • 05/09 21:00
    Balham
    Merstham
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 05/09 21:00
    Baldock Town
    Wisbech Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 05/09 21:00
    Littlehampton Town
    Whitehawk
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 05/09 19:00
    Biggleswade United
    AFC Dunstable
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 05/09 18:00
    Erith & Belvedere
    Chertsey Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:30
    Lichfield City
    Nuneaton Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Squires Gate
    North Shields
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Ashton United
    Hebburn Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    West Allotment Celtic
    Bamber Bridge
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bootle
    United of Manchester
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Radcliffe Borough
    Skelmersdale United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Barnoldswick Town
    Pontefract Collieries
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Marske United
    Seaham Red Star
    5 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Sunderland RCA
    Stockton Town
    2 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Atherton Collieries
    Bridlington Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Warrington Rylands
    Whitby Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Shildon
    South Shields
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Lancaster City
    1874 Northwich
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Scarborough Athletic
    Witton Albion
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Mossley AFC
    Newton Aycliffe
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    City of Liverpool
    Clitheroe
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Kendal Town
    Warrington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Stalybridge Celtic
    Colne
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Dunston UTS
    Marine
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Morpeth Town
    Hyde United
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Sherwood Colliery
    Buxton
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Stamford AFC
    Redditch United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Worksop Town
    Newport Pagnell Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Basford United
    Stourbridge
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Rushall Olympic
    Stafford Rangers
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Leek Town
    Mickleover Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Nantwich Town
    Grantham Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bromsgrove Sporting
    Loughborough (Université)
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Sporting Khalsa
    Gainsborough Trinity
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Carlton Town
    Stratford Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Matlock Town
    Belper Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bedworth United
    Winterton Rangers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Chasetown
    Barwell
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Hednesford Town
    Cleethorpes Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Tamworth
    Alvechurch
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Long Eaton United
    Coleshill Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Coalville Town
    Rushden&Diamonds
    3 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Handsworth Parramore
    Coventry United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Tividale
    Spalding United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Cambridge City
    East Thurrock United
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Enfield Town
    Dereham Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bury Town
    Norwich United
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Wingate & Finchley
    Basildon United
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Potton United
    AFC Sudbury
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Corby Town
    Hendon
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Felixstowe & Walton United
    Great Wakering Rovers
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Leiston
    Brightlingsea Regent
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    AFC Hornchurch
    Barton Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Biggleswade Town
    Hitchin Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Kings Langley
    Romford
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Stowmarket Town
    Potters Bar Town
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Mulbarton Wanderers
    Welwyn Garden City
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Arlesey Town
    Bowers & Pitsea
    0 - 4
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Walthamstow
    Berkhamsted Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Peterborough Sports
    Haringey Borough
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Brentwood Town
    Cheshunt
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Needham Market
    St Ives Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Royston Town
    Mildenhall Town
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bedford Town
    Canvey Island
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Bishops Stortford
    Lowestoft Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Walton Casuals
    Hartley Wintney
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Abbey Rangers
    Chatham Town
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Phoenix Sports
    Chipstead
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Redhill
    Sevenoaks Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Whitstable Town
    Leatherhead
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Harefield United
    Hastings United
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Haywards Heath Town
    Horsham
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Harrow Borough
    Ramsgate
    2 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Margate
    Thame United
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Hythe Town
    Ascot United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Uxbridge
    Chesham United
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Corinthian
    Folkestone Invicta
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Northwood
    Chichester City
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Fleet Town
    Hanwell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Farnborough Town
    Peacehaven & Telscombe
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Sheppey United
    Marlow
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Ashford Town (Middx
    Tilbury
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Cray Wanderers
    Sutton Common Rovers
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Beaconsfield Town
    Walton & Hersham
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Lewes
    Metropolitan Police
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Oxhey Jets
    Kingstonian
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Worthing
    Corinthian Casuals
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Burgess Hill Town
    Bracknell Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Spelthorne Sports
    Bedfont Sports
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Merthyr Town
    Hamworthy United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Frome Town
    Mangotsfield United
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Aylesbury United
    Willand Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Kidlington
    Bishops Cleeve
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Weston Super Mare
    Flackwell Heath
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Banbury United
    Ardley United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Gosport Borough
    Plymouth Parkway
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Shepton Mallet
    Taunton Town
    0 - 3
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Barnstaple Town
    Lymington Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Poole Town
    Swindon Supermarine
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Dorchester Town
    Yate Town
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Blackfield & Langley
    Wimborne Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Truro City
    Exmouth Town
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Alton
    Sholing
    1 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Salisbury City
    Tiverton Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Halesowen Town
    Ilkeston
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Hadley
    Enfield 1893
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Hayes &Yeading
    Bognor Regis Town
    2 - 2
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Basingstoke Town
    Bridgwater Town
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Charnock Richard
    Prescot Cables
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Anstey Nomads
    Stone Old Alleynians
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Leicester Road
    Hanley Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Colney Heath
    Ware
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    little oakley
    Kirkley & Pakefield
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Kennington
    Carshalton Athletic
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Broadfields United
    South Park
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Highworth Town
    Shaftesbury Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Longlevens
    Alresford Town
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 21:00
    Cirencester Town
    Easington Sports
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 04/09 18:45
    Jersey Bulls
    VCD Athletic
    3 - 1
    Vòng Loại 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp FA

Tên giải đấu Cúp FA
Tên khác FA Cúp
Tên Tiếng Anh The Football Association (FA) Challenge Cup
Vòng đấu hiện tại Chung kết
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 14/12/1901
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp FA bóng đá Anh

Cúp FA là một giải bóng đá loại trực tiếp hàng năm dành cho Nam ở Anh. Được tổ chức lần đầu tiên trong mùa giải 1871–72, đây là giải bóng đá lâu đời nhất trên thế giới. Nó được tổ chức và được đặt theo tên của Liên đoàn bóng đá Anh.

Cúp FA (tên tiếng Anh đầy đủ: The Football Association Challenge Cup) là một giải bóng đá loại trực tiếp hàng năm dành cho Nam ở Anh. Được tổ chức lần đầu tiên trong mùa giải 1871–72, đây là giải bóng đá lâu đời nhất trên thế giới. Nó được tổ chức và được đặt theo tên của Liên đoàn bóng đá Anh (FA). Kể từ năm 2015, nó được gọi là The Emirates FA Cup vì nó được tài trợ bởi hãng hàng không Emirates.

Giải bóng đá này dành cho bất kỳ câu lạc bộ bóng đá nào đủ điều kiện tham dự từ cấp độ 10 của hệ thống giải bóng đá Anh. Kỷ lục 763 câu lạc bộ đã thi đấu trong mùa giải 2011–12.

Đội đoạt chức vô địch sẽ nhận được một chiếc cúp FA, đủ điều kiện tham dự UEFA Europa League và một suất tranh Siêu cúp Anh. Tính đến năm 2020, Arsenal là đội đoạt nhiều Cúp FA nhất với 14 lần đăng quang. Đương kim vô địch hiện tại là câu lạc bộ Arsenal F.C, sau khi giành thắng lợi 2–1 trước đối thủ Chelsea ở trận Chung kết Cúp FA 2020.

Nhà tài trợ

Kể từ mùa giải 1994–95, Cúp FA đã được tài trợ. Tuy nhiên, để bảo vệ sự uy tín của giải đấu, tên giải đấu luôn bao gồm 'FA Cup' bên cạnh tên của nhà tài trợ.