Kết quả bóng đá Bắc-Trung Mỹ hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Bắc-Trung Mỹ

Kết quả bóng đá Bắc-Trung Mỹ hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Bắc-Trung Mỹ (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Bắc-Trung Mỹ (cấp ĐTQG). Ket qua bong da BTM hom nay: xem truc tiep kqbd BTM toi va dem qua moi nhat.

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Bắc-Trung Mỹ và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Bắc-Trung Mỹ gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Bắc-Trung Mỹ trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Bắc-Trung Mỹ mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Bắc-Trung Mỹ sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 03/11 08:00
    Alajuelense
    CD Olimpia
    2 - 1
    Vòng Chung kết
  • 27/10 08:00
    CD Olimpia
    Alajuelense
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 12/10 09:15
    1CD Olimpia
    CD Motagua1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 12/10 07:00
    Alajuelense
    Real Espana
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 06/10 08:00
    CD Motagua
    CD Olimpia
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 05/10 08:05
    Real Espana
    Alajuelense
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 16/09 09:30
    CD Olimpia
    Diriangen
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 16/09 07:00
    Herediano
    Real Espana
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 15/09 09:00
    Tauro
    CD Motagua
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [4-5]
  • 14/09 09:00
    Alajuelense
    Alianza San Salvador1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/09 09:00
    Diriangen
    CD Olimpia
    0 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 09/09 07:00
    Real Espana
    Herediano
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/09 05:00
    CD Motagua
    Tauro
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/09 09:00
    Alianza San Salvador
    Alajuelense
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 26/08 09:30
    CD Olimpia
    CSD Municipal
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/08 07:15
    Alianza (PAN)
    Alajuelense
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/08 05:00
    Cartagines Deportiva SA
    Real Espana1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 25/08 09:15
    Alianza San Salvador
    Hankook Verdes FC
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/08 07:00
    CD Motagua
    Cibao
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 09:30
    Diriangen
    Club Comunicaciones
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 07:15
    Herediano
    Pacific1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [6-5]
  • 24/08 05:00
    Tauro
    Sporting San Miguelito
    0 - 1
    Vòng 2
  • 19/08 09:15
    CSD Municipal
    CD Olimpia2
    0 - 2
    Vòng 2
  • 19/08 07:00
    Alajuelense
    Alianza (PAN)
    4 - 0
    Vòng 2
  • 19/08 05:00
    Real Espana
    Cartagines Deportiva SA
    1 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 09:00
    1Hankook Verdes FC
    Alianza San Salvador1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 07:00
    Cibao
    CD Motagua
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 09:00
    Pacific
    Herediano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/08 07:00
    Club Comunicaciones
    Diriangen
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/08 05:00
    Sporting San Miguelito
    Tauro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 09:15
    CSD Municipal
    Atletico Vega Real
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 07:00
    Real Espana
    Real Esteli
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/08 09:15
    Platense Municipal
    Hankook Verdes FC
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 07:00
    Sporting San Miguelito
    CD Malacateco
    2 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 09:15
    Pacific
    Waterhouse
    2 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 07:05
    Alajuelense
    Aguila1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 09:00
    Real Esteli
    Real Espana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 07:00
    Atletico Vega Real
    CSD Municipal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 28/07 09:05
    Hankook Verdes FC
    Platense Municipal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/07 07:00
    CD Malacateco
    Sporting San Miguelito
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/07 09:00
    Aguila
    Alajuelense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/07 07:00
    Waterhouse
    Pacific
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/09 20:10
    U17 Martinique
    U17 Anguilla
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 08/09 20:00
    U17 Puerto Rico
    U17 Aruba
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 07/09 22:15
    U17 Bermuda
    U17 Guyana
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 07/09 20:00
    U17 Saint-Martin
    U17 British Virgin Islands
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 06/09 20:10
    U17 Martinique
    U17 Puerto Rico
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 06/09 20:00
    U17 Anguilla
    U17 US Virgin Islands
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 05/09 22:15
    U17 Bonaire
    U17 Saint-Martin
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 05/09 20:10
    U17 British Virgin Islands
    U17 Guyana
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 05/09 20:00
    U17 Bermuda
    U17 Bahamas
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 05/09 08:00
    U17 Nicaragua
    U17 Antigua và Barbuda
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 05/09 05:00
    U17 Belize
    U17 Turks và Caicos Islands
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 04/09 20:10
    U17 Aruba
    U17 Anguilla
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 04/09 20:00
    U17 US Virgin Islands
    U17 Martinique
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng B
  • 04/09 06:00
    U17 Cộng hòa Dominica
    U17 St Kitts và Nevis
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 04/09 03:00
    1U17 Cayman Islands
    U17 Dominica1
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 03/09 22:15
    U17 Bahamas
    U17 British Virgin Islands
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 03/09 20:10
    U17 Guyana
    U17 Saint-Martin
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 03/09 20:00
    U17 Bonaire
    U17 Bermuda
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 03/09 08:00
    U17 Belize
    U17 Nicaragua
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 03/09 05:00
    U17 Turks và Caicos Islands
    U17 Antigua và Barbuda
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 02/09 20:10
    U17 US Virgin Islands
    U17 Aruba
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng B
  • 02/09 20:00
    U17 Anguilla
    U17 Puerto Rico
    0 - 6
    Vòng Loại / Bảng B
  • 02/09 06:00
    U17 Cayman Islands
    U17 Cộng hòa Dominica
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng C
  • 02/09 03:00
    U17 Dominica
    U17 St Kitts và Nevis
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 01/09 22:15
    U17 Guyana
    U17 Bahamas
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 01/09 20:10
    U17 British Virgin Islands
    U17 Bonaire
    1 - 2
    Vòng Loại / Bảng A
  • 01/09 20:00
    U17 Saint-Martin
    U17 Bermuda
    0 - 4
    Vòng Loại / Bảng A
  • 01/09 08:00
    U17 Nicaragua
    U17 Turks và Caicos Islands
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 01/09 05:00
    U17 Antigua và Barbuda
    U17 Belize
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 31/08 20:10
    U17 Puerto Rico
    U17 US Virgin Islands
    8 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 31/08 20:00
    U17 Aruba
    U17 Martinique
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 31/08 06:00
    U17 Cộng hòa Dominica
    U17 Dominica
    4 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 31/08 03:00
    U17 St Kitts và Nevis
    U17 Cayman Islands
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 30/08 22:15
    U17 Bermuda
    U17 British Virgin Islands
    3 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 30/08 20:10
    U17 Guyana
    U17 Bonaire
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 30/08 20:00
    U17 Bahamas
    U17 Saint-Martin
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 19/07 09:10
    Nữ Mỹ
    Nữ Canada
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 19/07 06:00
    Nữ Costa Rica
    Nữ Jamaica
    0 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 15/07 09:00
    Nữ Canada
    Nữ Jamaica
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 15/07 06:00
    Nữ Mỹ
    Nữ Costa Rica
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 12/07 09:00
    Nữ Jamaica
    Nữ Haiti
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/07 09:00
    Nữ Mỹ
    Nữ Mexico1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật: