Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay, Kqbd Ba Lan tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ba Lan mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ba Lan hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan mùa giải 2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ba Lan NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ba Lan hôm nay: trực tiếp bdkq Ba Lan tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Ba Lan, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ba Lan (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ba Lan (SC).

Xem kết quả bóng đá Ba Lan mới nhất: trực tuyến kqbd BL hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Ba Lan TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ba Lan hom nay: xem kqbd Ba Lan toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan gần đây và xem kqbd Cúp Ba Lan tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Ba Lan hôm nay: tỷ số bóng đá VĐQG Ba Lan, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Ba Lan hn và kết quả ĐTQG Ba Lan thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Ba Lan và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia BL. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ba Lan, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG BL và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ba Lan lứa U như: kết quả U23 Ba Lan, U21, U19 và KQ U17 Ba Lan.

  • 01/09 22:00
    Nữ Albania
    Nữ Ba Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 03/07 21:00
    Ba Lan Beach Soccer
    Pháp Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A / Bảng B
  • 36 minutes [4-4], Extra time [1-0]
  • 02/07 21:00
    Estonia Beach Soccer
    Ba Lan Beach Soccer
    0 - 0
    Vòng Division A / Bảng B
  • 3x12min
  • 29/06 20:30
    Nữ Ba Lan
    Nữ Iceland
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15/06 01:45
    Ba Lan
    Bỉ
    0 - 1
    Vòng Ligue A / Bảng D
  • 12/06 01:45
    Hà Lan
    Ba Lan
    0 - 1
    Vòng Ligue A / Bảng D
  • 13/08 01:30
    Widzew lodz
    Legia Warszawa
    0 - 2
    Vòng 5
  • 12/08 23:00
    Miedz Legnica
    Zaglebie Lubin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/08 00:00
    Wisla Plock
    Miedz Legnica
    2 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 01:00
    Gornik Zabrze
    Rakow Czestochowa
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 22:30
    Zaglebie Lubin
    Lech Poznan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Warta Poznan
    Pogon Szczecin
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 01:00
    Slask Wroclaw
    Widzew lodz
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:30
    2Jagiellonia Bialystok
    Radomiak Radom
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 20:00
    Lechia Gdansk
    Korona Kielce
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 01:30
    Legia Warszawa
    Piast Gliwice
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Stal Mielec
    Cracovia Krakow1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/08 00:00
    Korona Kielce
    Slask Wroclaw
    2 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 01:00
    Widzew lodz
    Lechia Gdansk
    1 - 2
    Vòng 3
  • 31/07 22:30
    Lech Poznan
    Wisla Plock
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:30
    Rakow Czestochowa
    Stal Mielec
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    GKS Katowice
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/08 01:30
    Ruch Chorzow
    Gornik Leczna
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Chojniczanka Chojnice
    Stal Rzeszow
    1 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 23:00
    Termalica BB
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/08 01:30
    LKS Lodz
    Puszcza Niepolomice
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Podbeskidzie
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Arka Gdynia
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Zaglebie Sosnowiec
    GKS Tychy
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 01:30
    Wisla Krakow
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/08 23:00
    Odra Opole
    Sandecja Nowy Sacz
    2 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    Stal Rzeszow
    Ruch Chorzow
    1 - 2
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Puszcza Niepolomice
    Chojniczanka Chojnice
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Skra Czestochowa
    Termalica BB
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 17:40
    GKS Tychy
    Podbeskidzie
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 01:00
    Chrobry Glogow
    LKS Lodz
    0 - 2
    Vòng 4
  • 06/08 22:30
    GKS Katowice
    Zaglebie Sosnowiec
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 20:00
    Gornik Leczna
    CWKS Resovia Rzeszow
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 01:30
    Odra Opole
    Wisla Krakow
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/08 23:00
    Arka Gdynia
    Sandecja Nowy Sacz
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/08 23:00
    Termalica BB
    GKS Tychy
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    1Chojniczanka Chojnice
    Chrobry Glogow
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/08 00:30
    Polonia Warszawa
    Znicz Pruszkow
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Olimpia Elblag
    Stomil Olsztyn
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Motor Lublin
    KKS Kalisz
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Wisla Pulawy
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Gornik Polkowice
    Pogon Siedlce1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    1Radunia Stezyca
    Hutnik Krakow
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Garbarnia Krakow
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Siarka Tarnobrzeg
    GKS Jastrzebie1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Lech Poznan 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 21:00
    1Lech Poznan 2
    Kotwica Kolobrzeg
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Hutnik Krakow
    Siarka Tarnobrzeg
    4 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    GKS Jastrzebie
    Motor Lublin
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Wisla Pulawy
    Radunia Stezyca1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    KKS Kalisz
    Gornik Polkowice
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Pogon Siedlce
    Olimpia Elblag1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Znicz Pruszkow
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    1Stomil Olsztyn
    Garbarnia Krakow
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 23:15
    Polonia Warszawa
    Stomil Olsztyn
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Olimpia Elblag
    KKS Kalisz1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Hutnik Krakow
    GKS Jastrzebie
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 23:15
    GKS Przodkowo
    Sokol Kleczew
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    1Rekord Bielsko
    Polonia Bytom1
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Polonia Sroda
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    1Pelikan Lowicz
    Legia Warszawa 2
    0 - 2
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Sokol Ostroda
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 3
    Vòng
  • 07/08 20:30
    1Wiazownica
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 23:00
    Polonia Bytom
    Warta Gorzow Wielkopolski
    3 - 0
    Vòng
  • 06/08 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Chrobry 2 Glogow
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Warta Sieradz
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Concordia Elblag
    LKS 2 Lodz
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Jarota Jarocin
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Wisloka Debica
    LKS Lagow
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Korona 2 Kielce
    Podhale Nowy
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 19:00
    Unia Solec Kujawski
    Cartusia Kartuzy
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Unia Swarzedz
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Miedz Legnica 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Legia Warszawa 2
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Gedania Gdansk
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 17:00
    GKS Wikielec
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Wieczysta Krakow
    KSZO Ostrowiec1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 00:00
    Stolem Gniewino
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 05/08 23:00
    Swit Skolwin
    Polonia Sroda
    3 - 0
    Vòng
Cập nhật: