Kết quả bóng đá Armenia hôm nay, Kqbd Armenia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Armenia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Armenia mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Armenia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Armenia mùa giải 2020-2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Armenia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Armenia hôm nay: trực tiếp bdkq Armenia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Armenia hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Armenia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Armenia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Armenia (SC).

Xem kq bd Armenia TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Armenia hom nay: xem kqbd Armenia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Armenia gần đây và xem kqbd Cúp Armenia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Armenia hôm nay: tỷ số bóng đá Ngoại Hạng Armenia (Vô địch Quốc Gia), kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Armenia hn và kết quả ĐTQG Armenia thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Armenia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Armenia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Armenia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Armenia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Armenia lứa U như: kết quả U23 Armenia, U21, U19 và KQ U17 Armenia.

  • 01/09 22:00
    Nữ Kosovo
    Nữ Armenia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 14/06 23:00
    2Armenia2
    Scotland
    1 - 2
    Vòng Ligue B / Bảng A
  • 12/06 22:00
    U21 Armenia
    U21 Ukraine
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 11/06 20:00
    Ukraine
    Armenia
    0 - 0
    Vòng Ligue B / Bảng A
  • 09/06 01:45
    Scotland
    Armenia
    2 - 0
    Vòng Ligue B / Bảng A
  • 06/06 23:30
    U21 Armenia
    U21 Pháp
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 19/08 20:00
    Alashkert
    Ararat-Armenia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    Lernayin Artsakh
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 23:30
    1Urartu
    Van Charentsavan
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Pyunik
    Shirak
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/08 22:00
    BKMA
    Noah
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/08 20:00
    Lernayin Artsakh
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/08 23:00
    Ararat Yerevan
    Ararat-Armenia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 08/08 20:30
    Shirak
    Urartu
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/08 20:30
    1Van Charentsavan
    BKMA
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Alashkert
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 20:30
    Noah
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 23:30
    Urartu
    Ararat-Armenia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 22:00
    BKMA
    Shirak
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:00
    Pyunik
    Ararat Yerevan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 20:45
    Noah
    Alashkert
    1 - 3
    Vòng 1
  • 29/07 20:45
    Lernayin Artsakh
    Van Charentsavan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/05 22:00
    Ararat Yerevan
    Ararat-Armenia
    0 - 1
    Vòng 36
  • 28/05 20:00
    Urartu
    Van Charentsavan
    1 - 0
    Vòng 36
  • 28/05 17:00
    Alashkert
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 36
  • 28/05 17:00
    Noravank
    BKMA
    1 - 2
    Vòng 36
  • 25/05 20:30
    BKMA
    Alashkert
    0 - 1
    Vòng 35
  • 25/05 19:00
    Noah
    Urartu
    1 - 0
    Vòng 35
  • 25/05 17:00
    Van Charentsavan
    Noravank
    2 - 0
    Vòng 35
  • 24/05 22:15
    Pyunik
    Ararat Yerevan
    1 - 0
    Vòng 35
  • 22/05 19:45
    Noravank
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22/05 19:45
    Urartu
    Ararat-Armenia
    0 - 2
    Vòng 34
  • 21/05 19:45
    Van Charentsavan
    Noah
    1 - 0
    Vòng 34
  • 20/05 22:00
    Ararat Yerevan
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 22:00
    Urartu
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 19:15
    Noah
    Noravank
    1 - 3
    Vòng 33
  • 15/05 22:00
    Pyunik
    Urartu
    1 - 1
    Vòng 33
  • 15/05 19:00
    1Alashkert
    Ararat Yerevan
    2 - 0
    Vòng 33
  • 14/05 22:00
    Ararat-Armenia
    Van Charentsavan
    0 - 0
    Vòng 33
  • 11/05 22:30
    Ararat Yerevan
    Noravank1
    1 - 0
    Vòng 32
  • 11/05 22:30
    Urartu
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 32
  • 09/05 22:30
    Ararat-Armenia
    Noah
    0 - 1
    Vòng 32
  • 09/05 19:00
    Pyunik
    Van Charentsavan
    2 - 0
    Vòng 32
  • 05/05 22:30
    Pyunik
    Noah
    1 - 0
    Vòng 31
  • 05/05 19:00
    BKMA
    Van Charentsavan
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/05 22:30
    Ararat-Armenia
    Noravank
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/05 19:00
    Alashkert
    Urartu
    0 - 1
    Vòng 31
  • 30/04 18:00
    Noah
    BKMA
    1 - 0
    Vòng 30
  • 29/04 23:00
    Ararat-Armenia
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng 30
  • 28/04 22:30
    1Urartu
    Ararat Yerevan1
    0 - 1
    Vòng 30
  • 19/08 20:00
    MIKA Ashtarak
    Urartu 2
    1 - 1
    Vòng 4
  • 18/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/08 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    4 - 0
    Vòng 4
  • 18/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 22:30
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Shirak Gyumri 2
    BKMA 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:45
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Ararat Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    West Armenia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/08 20:45
    BKMA 2
    Urartu 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:45
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    Ararat-Armenia 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    MIKA Ashtarak
    Lernayin Artsakh 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 21
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 22:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 20:45
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 20:30
    Shirak Gyumri 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 20:45
    Ararat Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    3 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 20:45
    West Armenia
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 19:00
    Ararat-Armenia 2
    Lernayin Artsakh
    0 - 1
    Vòng 28
  • 19/05 19:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    3 - 0
    Vòng 28
  • 19/05 19:00
    Urartu 2
    Shirak
    1 - 2
    Vòng 28
  • 16/05 18:00
    BKMA 2
    Pyunik Yerevan 2
    4 - 1
    Vòng 27
  • 16/05 18:00
    Shirak
    Alashkert B Martuni
    3 - 0
    Vòng 27
  • 15/05 18:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 27
  • 14/05 18:00
    Lernayin Artsakh
    Urartu 2
    1 - 0
    Vòng 27
  • 10/05 19:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA 2
    0 - 0
    Vòng 26
  • 10/05 19:00
    Pyunik Yerevan 2
    Shirak
    1 - 0
    Vòng 26
  • 09/05 18:00
    Lernayin Artsakh
    Gandzasar Kapan
    2 - 1
    Vòng 26
  • 07/05 21:00
    Urartu 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 0
    Vòng 26
  • 06/05 18:00
    Shirak
    BKMA 2
    3 - 0
    Vòng 15
  • 04/05 18:00
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01/05 20:30
    Alashkert B Martuni
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 2
    Vòng 25
  • 30/04 18:00
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    0 - 0
    Vòng 25
  • 30/04 18:00
    Shirak
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 25
  • 29/04 19:00
    BKMA 2
    Lernayin Artsakh
    0 - 2
    Vòng 25
Cập nhật: