Kết quả bóng đá Argentina hôm nay, Kqbd Argentina đêm qua

Kết quả bóng đá Argentina hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Argentina tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Argentina hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Argentina mới nhất mùa giải 2022, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Argentina NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Argentina hôm nay: trực tiếp bdkq Argentina tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Argentina tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Argentina) gồm: KQ VĐQG Argentina, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Argentina (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Argentina (SC).

Xem kết quả bóng đá Argentina trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Argentina hom nay: xem kqbd Argentina toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Argentina gần đây và xem kqbd Cúp Argentina tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Argentina mới nhất: tỷ số kq bd Argentina Primera Division tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Argentina hn và kết quả ĐTQG Argentina thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Argentina và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Argentina và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Argentina lứa U như: kết quả U23 Argentina, U21, U19 và KQ U17 Argentina.

  • 10/12 02:00
    Hà Lan
    Argentina
    ? - ?
    Vòng Tứ kết
  • 04/12 02:00
    Argentina
    Australia
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/12 02:00
    Ba Lan
    Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/11 02:00
    Argentina
    Mexico
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/11 17:00
    Argentina
    Ả Rập Xê-út
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/11 22:30
    UAE
    Argentina
    0 - 4
    Vòng Tháng 11
  • 26/10 06:00
    CA Platense
    Lanus
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 26/10 05:00
    Velez Sarsfield
    Central Cordoba
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 19
  • 25/10 06:30
    Tigre
    Arsenal de Sarandi
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 25/10 02:30
    Rosario Central
    Colon
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 25/10 01:30
    Barracas Central
    Newells Old Boys
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 24/10 03:00
    Boca Juniors
    Independiente
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 24/10 03:00
    Patronato Parana
    CA Huracan
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 24/10 03:00
    Racing Club
    River Plate
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 24/10 00:30
    Talleres Cordoba
    Gimnasia LP
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 23/10 22:00
    CA Banfield
    Club Atletico Sarmiento
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 23/10 05:30
    Argentinos Juniors
    Velez Sarsfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 23/10 02:30
    Defensa Y Justicia
    Atletico Tucuman1
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 23/10 02:30
    Estudiantes La Plata
    Club Deportivo Godoy Cruz
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 27
  • 20/11 06:10
    Instituto Cordoba
    Estudiantes de Caseros2
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 13/11 06:15
    Estudiantes de Caseros
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Final
  • 06/11 07:10
    Instituto Cordoba
    Defensores de Belgrano
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 06/11 03:30
    Gimnasia Mendoza
    Estudiantes de Caseros1
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 31/10 04:05
    Defensores de Belgrano
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 30/10 07:15
    Estudiantes de Caseros
    Gimnasia Mendoza
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Semifinal
  • 24/10 06:35
    Estudiantes Rio Cuarto
    Estudiantes de Caseros
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 23/10 07:10
    1San Martin Tucuman
    Defensores de Belgrano1
    0 - 1
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 23/10 02:50
    Gimnasia Mendoza
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng Promotion Playoffs Quarter Final
  • 14/11 02:45
    Racing de Cordoba
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 07/11 04:00
    Racing de Cordoba
    Sarmiento Resistencia1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/11 01:00
    Olimpo
    Villa Mitre
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-4],
  • 31/10 05:30
    Sarmiento Resistencia
    Ciudad De Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 31/10 03:00
    Racing de Cordoba
    Central Norte Salta1
    0 - 0
    Vòng
  • 31/10 02:00
    1Olimpo
    Independiente Chivilcoy
    2 - 1
    Vòng
  • 30/10 02:00
    Villa Mitre
    G.San Martin Formosa
    0 - 0
    Vòng
  • 24/10 05:30
    Sarmiento Resistencia
    CA Juventud Unida San Luis
    1 - 0
    Vòng
  • 24/10 04:00
    Central Norte Salta
    Sol de Mayo1
    0 - 0
    Vòng
  • 24/10 03:00
    Racing de Cordoba
    Sportivo Las Parejas
    1 - 0
    Vòng
  • 24/10 02:00
    Villa Mitre
    Sportivo Belgrano1
    2 - 0
    Vòng
  • 24/10 02:00
    G.San Martin Formosa
    Estudiantes de San Luis
    0 - 1
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1],
  • 24/10 02:00
    1Independiente Chivilcoy
    Gimnasia y Tiro1
    1 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3],
  • 24/10 01:00
    Ciudad De Bolivar
    CA Douglas Haig
    2 - 0
    Vòng
  • 23/10 03:00
    Olimpo
    Sansinena
    1 - 0
    Vòng
  • 20/11 03:00
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], Penalty [6-5],
  • 14/11 02:00
    Ferrocarril Midland
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 06/11 04:00
    Ferrocarril Midland
    Claypole1
    2 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 05/11 04:00
    Argentino de Merlo
    Deportivo Laferrere
    1 - 0
    Vòng Reducido Semifinal
  • 31/10 01:30
    Claypole
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 31/10 01:30
    Deportivo Espanol
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 25/10 01:30
    1Deportivo Espanol
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-Off
  • 90 phút [0-0], Penalty [7-6]
  • 23/10 05:00
    Real Pilar
    Berazategui
    2 - 0
    Vòng Reducido Play-Off
  • 12/11 05:00
    Centro Espanol
    Defensores de Cambaceres
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 07/11 01:00
    Defensores de Cambaceres
    Centro Espanol
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 30/10 01:30
    Defensores de Cambaceres
    Sportivo Barracas
    0 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 30/10 01:30
    Centro Espanol
    Deportivo Muniz1
    1 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 16/11 03:00
    General Lamadrid (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 10/11 21:00
    All Boys (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/11 01:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 08/11 22:20
    1CA Atlas (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/11 02:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 23:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 20:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 19:30
    Almagro (Reserve
    Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/11 19:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 02/11 21:00
    All Boys (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 02/11 21:00
    Atletico Atlanta (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/11 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 02/11 20:00
    Nueva Chicago (Reserve
    Flandria (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/11 20:00
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Almirante Brown (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/11 02:00
    2Lanus Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/11 23:00
    Excursionistas (Reserve
    CA Atlas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/11 21:00
    General Lamadrid (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 01/11 21:00
    Defensores Belgrano (Reserve
    San Telmo (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 01:30
    Flandria (Reserve
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 28/10 01:30
    Berazategui (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 01:00
    San Telmo (Reserve
    Almagro (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 28/10 01:00
    1Sportivo Dock Sud (Reserve
    Los Andes (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/10 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 28/10 00:00
    CA Atlas (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/10 00:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/10 22:00
    Deportivo Espanol (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 27/10 21:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 26/10 01:00
    Quilmes (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/10 00:00
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/10 21:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: