Kết quả bóng đá Áo hôm nay, Kqbd Áo tối đêm qua

Kết quả bóng đá Áo hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Áo mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Áo hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Áo mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Áo NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Áo hôm nay: trực tiếp bdkq Áo tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Áo hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Áo, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Áo (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Áo (SC).

Xem kq bd Áo TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Ao hom nay: xem kqbd Ao toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Áo gần đây và xem kqbd Cúp Áo tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Áo hôm nay: tỷ số bóng đá Bundesliga Áo, kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Áo hn và kết quả ĐTQG Áo thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Áo và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Áo, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Áo và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Áo lứa U như: kết quả U23 Áo, U21, U19 và KQ U17 Áo.

  • 03/09 22:00
    Nữ Áo
    Nữ Anh
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/07 02:00
    Nữ Đức
    Nữ Áo
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 16/07 02:00
    Nữ Áo
    Nữ Na Uy
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/07 23:00
    Nữ Áo
    Nữ Bắc Ailen
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/07 02:00
    Nữ Anh
    Nữ Áo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/06 22:00
    U19 Slovakia
    U19 Áo2
    0 - 0
    Vòng World Cup Play-off
  • 07/08 22:00
    Rheindorf Altach
    Austria Wien
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    1Rapid Wien
    Austria Lustenau
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 22:00
    1WSG Wattens
    Austria Klagenfurt
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 00:30
    TSV Hartberg
    Red Bull Salzburg1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    1SV Ried
    Sturm Graz
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    Wolfsberger AC
    LASK Linz
    0 - 4
    Vòng 3
  • 13/08 01:30
    Blau Weiss Linz
    Grazer AK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Trenkwalder Admira
    Austria Wien Amateure
    2 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Dornbirn
    SV Horn
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Floridsdorfer AC
    SK Vorwarts Steyr
    2 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    Liefering
    First Vienna
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:10
    2St. Polten
    SK Sturm Graz Amat.
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 15:30
    SK Sturm Graz Amat.
    Rapid Wien 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:30
    Grazer AK
    Liefering
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:30
    1SK Vorwarts Steyr
    Dornbirn1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 01:30
    Lafnitz
    Floridsdorfer AC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    SKU Amstetten
    Trenkwalder Admira
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    Austria Wien Amateure
    Kapfenberg Superfund1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 23:10
    First Vienna
    St. Polten
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    WSC Hertha Wels
    Union Gurten
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Bad Gleichenberg
    DSV Leoben
    1 - 2
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Deutschlandsberger SC
    SC Kalsdorf
    1 - 2
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Gleisdorf
    SV Allerheiligen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Weiz
    SAK Klagenfurt
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Vocklamarkt
    USV RB Weindorf StAnna
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 00:00
    Union Gurten
    Gleisdorf
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Deutschlandsberger SC
    1 - 5
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SV Allerheiligen
    LASK Linz Am
    0 - 4
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    1SC Kalsdorf
    Bad Gleichenberg
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    DSV Leoben
    WSC Hertha Wels
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SAK Klagenfurt
    Vocklamarkt
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SK Treibach
    Wolfsberger AC Amateure
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Weiz
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    FCM Traiskirchen
    Wiener Neustadt
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    Team Wiener Linien
    Mauerwerk
    3 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    1Siegendorf
    Wiener Viktoria
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Mannsdorf
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ASV Drassburg
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 22:30
    Mauerwerk
    SV Leobendorf1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Wiener Viktoria
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    Neusiedl 1919
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    Kremser
    SR Donaufeld Wien1
    2 - 4
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    1Wiener Neustadt
    Stripfing
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    Wiener Sportklub
    FCM Traiskirchen1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    ASV Drassburg
    Siegendorf
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    1Mannsdorf
    Team Wiener Linien
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/08 00:00
    1Bregenz
    Rheindorf Altach 2
    3 - 0
    Vòng 4
  • 11/08 00:00
    Lauterach
    Dornbirner SV
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    Admira Dornbirn
    VfB Hohenems
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    Gofis
    Rotenberg
    1 - 1
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    SC Rothis
    RW Rankweil
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/08 23:30
    Wolfurt
    Brauerei Egg
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 22:00
    RW Rankweil
    Wolfurt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 15:30
    Rheindorf Altach 2
    SC Rothis
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 23:00
    Brauerei Egg
    Gofis
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 23:00
    Bregenz
    Lauterach
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    Rotenberg
    Admira Dornbirn
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:30
    1VfB Hohenems
    Dornbirner SV
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    Kitzbuhel
    SV Telfs
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:30
    Kundl
    Schwaz
    1 - 2
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    SV Hall
    Worgl
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    WSG Swarovski Tirol 2
    SV Fugen
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Kufstein
    SVG Reichenau
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    SC Imst
    SPG Silz Motz
    1 - 2
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    SPG Silz Motz
    SV Hall
    2 - 2
    Vòng 3
  • 06/08 00:30
    Worgl
    WSG Swarovski Tirol 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:30
    Kundl
    SV Telfs
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Schwaz
    SC Imst
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/08 23:15
    SVG Reichenau
    Kitzbuhel
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    SV Wals-Grunau
    Kuchl
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    SV Seekirchen
    Bischofshofen
    2 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    TSV St. Johann
    OTSU Hallein
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Grodig
    3 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:00
    Salzburger AK 1914
    SC Golling
    3 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 22:30
    USK Anif
    SV Áo Salzburg
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 22:30
    SV Áo Salzburg
    SV Wals-Grunau1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 22:00
    SC Golling
    SV Seekirchen
    0 - 3
    Vòng 3
  • 06/08 00:30
    1Kuchl
    TSV St. Johann1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SV Grodig
    USK Anif
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    OTSU Hallein
    Salzburger AK 1914
    0 - 3
    Vòng 3
Cập nhật: