Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay, Kqbd Ấn Độ tối đêm qua

Kết quả bóng đá Ấn Độ hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Ấn Độ mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Ấn Độ hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ mùa giải , KQ Hạng nhất và Hạng 2 Ấn Độ NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Ấn Độ hôm nay: trực tiếp bdkq Ấn Độ tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Ấn Độ hôm qua (bóng đá nam và nữ) gồm: KQ VĐQG Ấn Độ, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Ấn Độ (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Ấn Độ (SC).

Xem kết quả bóng đá Ấn Độ mới nhất: trực tuyến kqbd AĐ hôm qua (hq) và hôm nay (hn) - phong độ gần đây nhất. Xem kq bd Ấn Độ TT tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da An Do hom nay: xem kqbd An Do toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ gần đây và xem kqbd Cúp Ấn Độ tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Cập nhật link xem trực tiếp bóng đá Ấn Độ hôm nay: tỷ số bóng đá Indian Super League (ISL), kqbd hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá trực tuyến 24h.

Xem kqbđ Ấn Độ hn và kết quả ĐTQG Ấn Độ thi đấu tối nay theo giải: kqbd VĐQG Ấn Độ và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia AĐ. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Ấn Độ, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG AĐ và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Ấn Độ lứa U như: kết quả U23 Ấn Độ, U21, U19 và KQ U17 Ấn Độ.

  • 05/08 20:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Bangladesh
    1 - 1
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [5-2],
  • 02/08 20:30
    1U20 Ấn Độ1
    U20 Maldives
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 31/07 20:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Nepal
    1 - 0
    Vòng Loại
  • 29/07 17:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Sri Lanka
    0 - 0
    Vòng Loại
  • 27/07 17:30
    U20 Ấn Độ
    U20 Bangladesh
    1 - 2
    Vòng Loại
  • 14/05 20:30
    Gokulam Kerala
    Mohammedan (IND)
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 7
  • 14/05 13:00
    Churchill Brothers
    Sreenidi Deccan
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 7
  • 13/05 18:30
    Minerva Punjab
    Neroca
    2 - 1
    Vòng Vô địch / 7
  • 10/05 21:30
    1Gokulam Kerala
    Sreenidi Deccan
    0 - 3
    Vòng Vô địch / 6
  • 10/05 18:30
    Rajasthan United
    Mohammedan (IND)
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 6
  • 09/05 21:30
    Neroca
    Churchill Brothers
    0 - 2
    Vòng Vô địch / 6
  • 07/05 21:30
    1Rajasthan United
    Gokulam Kerala
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 5
  • 07/05 18:30
    Minerva Punjab
    Sreenidi Deccan
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 5
  • 06/05 21:30
    Mohammedan (IND)
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 5
  • 04/05 21:30
    Aizawl
    Sudeva Delhi1
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 04/05 17:30
    1Real Kashmir
    Trau
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 04/05 17:30
    Indian Arrows
    Kenkre
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 03/05 21:30
    Gokulam Kerala
    Neroca
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 4
  • 03/05 18:30
    Churchill Brothers
    Minerva Punjab
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 4
  • 02/05 21:30
    Sreenidi Deccan
    Rajasthan United
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 4
  • 01/05 21:30
    Trau
    Aizawl
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 01/05 18:30
    Kenkre
    Real Kashmir1
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 01/05 17:30
    Sudeva Delhi
    Indian Arrows
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 30/04 21:30
    Mohammedan (IND)
    Neroca
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 3
  • 30/04 18:30
    Churchill Brothers
    Gokulam Kerala
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 3
  • 29/04 21:30
    Minerva Punjab
    Rajasthan United
    2 - 1
    Vòng Vô địch / 3
  • 28/04 21:30
    Real Kashmir
    Sudeva Delhi
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 28/04 18:30
    Kenkre
    Trau
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 28/04 17:30
    Indian Arrows
    Aizawl
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 26/04 21:35
    Mohammedan (IND)
    Minerva Punjab
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 2
  • 26/04 18:35
    Sreenidi Deccan
    Neroca
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 2
  • 26/04 16:30
    1Churchill Brothers
    Rajasthan United
    2 - 0
    Vòng Vô địch / 2
  • 25/04 21:35
    Aizawl
    Kenkre
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 25/04 18:35
    1Trau
    Sudeva Delhi
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 25/04 16:30
    Real Kashmir
    Indian Arrows
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 23/04 21:35
    Sreenidi Deccan
    Mohammedan (IND)
    2 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 23/04 18:35
    Gokulam Kerala
    Minerva Punjab
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 23/04 16:30
    Neroca
    Rajasthan United
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 22/04 21:35
    Trau
    Indian Arrows
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 22/04 18:35
    Sudeva Delhi
    Kenkre
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 22/04 16:30
    Aizawl
    Real Kashmir
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 19/04 21:35
    Real Kashmir
    Trau
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/04 18:35
    Minerva Punjab
    Gokulam Kerala
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19/04 16:30
    Sudeva Delhi
    Kenkre
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/04 21:35
    Indian Arrows
    Churchill Brothers1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/04 18:35
    Neroca
    Mohammedan (IND)
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/04 16:30
    Sreenidi Deccan
    Rajasthan United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/04 21:35
    Minerva Punjab
    Trau
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/04 18:35
    Sudeva Delhi
    Gokulam Kerala
    0 - 2
    Vòng 12
  • 15/04 16:30
    Indian Arrows
    Kenkre
    0 - 0
    Vòng 12
  • 14/04 21:35
    2Real Kashmir
    Mohammedan (IND)
    0 - 1
    Vòng 12
  • 14/04 18:35
    1Neroca
    Rajasthan United
    1 - 0
    Vòng 12
  • 14/04 16:30
    Aizawl
    Sreenidi Deccan
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/04 21:35
    Mohammedan (IND)
    Minerva Punjab
    1 - 2
    Vòng 11
  • 10/04 18:35
    Rajasthan United
    Real Kashmir
    0 - 2
    Vòng 11
  • 10/04 16:30
    Kenkre
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 21:35
    Neroca
    Aizawl
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/04 18:35
    Gokulam Kerala
    Indian Arrows
    3 - 0
    Vòng 11
  • 09/04 16:30
    Trau
    Sudeva Delhi
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/04 21:35
    Real Kashmir
    Churchill Brothers
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/04 18:35
    Mohammedan (IND)
    Rajasthan United
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/05 17:30
    Vasco SC
    Sporting Clube de Goa
    1 - 2
    Vòng
  • 29/04 17:30
    Guardian Angel SC
    Youth Club of Manora
    0 - 0
    Vòng
  • 26/04 17:30
    Goa 2
    Sesa Football Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 26/04 17:30
    Velsao SCC
    Youth Club of Manora
    1 - 0
    Vòng
  • 26/04 17:30
    Vasco SC
    Dempo SC
    1 - 0
    Vòng
  • 21/04 17:30
    Goa 2
    Dempo SC
    1 - 0
    Vòng
  • 11/04 17:30
    Goa 2
    Sporting Clube de Goa
    1 - 0
    Vòng
  • 19/08 17:30
    Mawkhar SC
    Rangdajied United
    0 - 1
    Vòng
  • 12/08 17:30
    Malki SC
    Mawlai SC
    0 - 4
    Vòng
  • 11/08 17:30
    Mawkhar SC
    Langsning SC
    0 - 1
    Vòng
  • 10/08 17:30
    Shillong Lajong
    Ryntih SC
    2 - 0
    Vòng
  • 09/08 17:30
    Rangdajied United
    Nangkiew Irat
    2 - 0
    Vòng
  • 03/08 17:30
    Shillong Lajong
    Rangdajied United
    0 - 0
    Vòng
  • 27/07 17:30
    Langsning SC
    Mawkhar SC
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 17:30
    Mawlai SC
    Rangdajied United
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:40
    Peerless
    George Telegraph
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 16:40
    Bhawanipore
    Kidderpore SC
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:30
    Southern Samity
    Techno Aryan
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 16:30
    United SC Kolkata
    Tollygunge Agragami1
    3 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:30
    Railway
    Calcutta Customs
    1 - 0
    Vòng
  • 05/08 16:30
    Tollygunge Agragami
    Calcutta Customs
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 16:30
    Techno Aryan
    Railway
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 16:30
    United SC Kolkata
    George Telegraph
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 16:30
    Bhawanipore
    Southern Samity
    1 - 0
    Vòng
  • 02/08 16:55
    Calcutta Customs
    George Telegraph
    2 - 1
    Vòng
  • 02/08 16:50
    Peerless
    United SC Kolkata
    1 - 0
    Vòng
  • 02/08 16:40
    Tollygunge Agragami
    Techno Aryan
    2 - 2
    Vòng
  • 02/08 16:30
    BSS Sporting Club
    Southern Samity
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: