Kết quả bóng đá Albania hôm nay, Kqbd Albania tối đêm qua

Kết quả bóng đá Albania hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Albania tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Albania hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Albania mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Albania NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Albania hôm nay: trực tiếp bdkq Albania tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Albania tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Albania) gồm: KQ VĐQG Albania, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Albania (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Albania (SC).

Xem kết quả bóng đá Albania trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Albania hom nay: xem kqbd Albania toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Albania gần đây và xem kqbd Cúp Albania tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Albania mới nhất: tỷ số kq bd Albania Super League tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Albania hn và kết quả ĐTQG Albania thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Albania và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Albania. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Albania, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Albania và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Albania lứa U như: kết quả U23 Albania, U21, U19 và KQ U17 Albania.

  • 09/12 18:00
    U16 Albania
    U16 Montenegro
    0 - 1
    Vòng Tháng 12
  • 07/12 18:00
    U16 Montenegro
    U16 Albania
    0 - 0
    Vòng Tháng 12
  • 20/11 19:00
    U21 Montenegro
    U21 Albania1
    1 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 19/11 23:30
    Albania
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 02:45
    Albania
    Italia
    1 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 07/02 22:00
    Teuta Durres
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 20
  • 07/02 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 20
  • 07/02 19:00
    Kastrioti Kruje
    Erzeni Shijak
    0 - 2
    Vòng 20
  • 07/02 01:00
    Partizani Tirana
    Laci
    1 - 1
    Vòng 20
  • 06/02 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    1 - 1
    Vòng 20
  • 31/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Vllaznia Shkoder
    2 - 0
    Vòng 19
  • 31/01 01:00
    Partizani Tirana
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/01 19:00
    Laci
    Teuta Durres
    2 - 2
    Vòng 19
  • 29/01 19:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/01 19:00
    Kukesi
    Tirana
    1 - 0
    Vòng 19
  • 27/01 01:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/01 22:00
    Partizani Tirana
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 18
  • 26/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Kukesi
    1 - 0
    Vòng 18
  • 25/01 19:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/01 19:00
    Laci
    Kastrioti Kruje
    2 - 0
    Vòng 18
  • 22/01 22:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22/01 19:00
    Kukesi
    Erzeni Shijak
    0 - 1
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Tirana
    Bylis
    3 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 22:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    2 - 0
    Vòng 17
  • 21/01 19:00
    Kastrioti Kruje
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/01 22:00
    Teuta Durres
    Kastrioti Kruje
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/01 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 22:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 19:00
    1Bylis
    Kukesi1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/01 19:00
    Laci
    Tirana
    1 - 1
    Vòng 16
  • 22/12 21:45
    Vllaznia Shkoder
    Teuta Durres1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22/12 19:15
    Erzeni Shijak
    Bylis
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Egnatia Rrogozhine1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 22/12 02:00
    Tirana
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21/12 19:00
    Kukesi
    Laci
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16/12 21:45
    Teuta Durres
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Bylis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/12 19:00
    Kastrioti Kruje
    Vllaznia Shkoder1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/12 21:45
    Partizani Tirana
    Kukesi
    2 - 0
    Vòng 14
  • 15/12 19:00
    Laci
    Erzeni Shijak
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/12 01:00
    Tirana
    Kastrioti Kruje
    3 - 0
    Vòng 13
  • 12/12 22:30
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 21:45
    Erzeni Shijak
    Partizani Tirana
    1 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 19:00
    Bylis
    Laci
    0 - 1
    Vòng 13
  • 11/12 19:00
    Kukesi
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/02 19:00
    Apolonia Fier
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng
  • 06/02 19:00
    Oriku
    Dinamo Tirana
    1 - 3
    Vòng
  • 06/02 19:00
    Skenderbeu Korce
    Terbuni Puke
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:00
    Beselidhja Lezhe
    Turbina Cerrik
    1 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:00
    1Burreli
    Lushnja KS
    0 - 0
    Vòng
  • 05/02 19:00
    Tomori Berat
    Besa Kavaje
    2 - 1
    Vòng
  • 04/02 19:00
    Luzi 2008
    Flamurtari
    0 - 1
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Apolonia Fier
    Flamurtari
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Beselidhja Lezhe
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Burreli
    Besa Kavaje
    1 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    1Dinamo Tirana
    Luzi 2008
    2 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Oriku
    Terbuni Puke
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Skenderbeu Korce
    Lushnja KS
    0 - 0
    Vòng
  • 28/01 19:00
    Tomori Berat
    Turbina Cerrik
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 19:00
    Flamurtari
    Beselidhja Lezhe
    1 - 1
    Vòng
  • 21/12 19:00
    Korabi Peshkopi
    Tomori Berat
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 19:00
    Lushnja KS
    Oriku
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 19:00
    Terbuni Puke
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng
  • 21/12 19:00
    Turbina Cerrik
    Burreli
    1 - 0
    Vòng
  • 21/12 18:00
    Luzi 2008
    Apolonia Fier
    0 - 1
    Vòng
  • 20/12 19:00
    1Besa Kavaje
    Skenderbeu Korce
    0 - 0
    Vòng
  • 12/12 18:30
    1Tomori Berat
    Flamurtari2
    1 - 0
    Vòng
  • 11/12 21:00
    Skenderbeu Korce
    Turbina Cerrik
    2 - 0
    Vòng
  • 11/12 19:00
    Burreli
    Korabi Peshkopi
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 19:00
    Oriku
    Besa Kavaje
    0 - 1
    Vòng
  • 11/12 19:00
    Terbuni Puke
    Luzi 2008
    0 - 0
    Vòng
  • 10/12 18:30
    Dinamo Tirana
    Lushnja KS
    3 - 0
    Vòng
  • 03/02 22:00
    Teuta Durres
    Erzeni Shijak
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Vllaznia Shkoder
    Bylis1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Tirana
    Lushnja KS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Partizani Tirana
    Korabi Peshkopi
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Kastrioti Kruje
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Laci
    Tomori Berat
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Kukesi
    Apolonia Fier
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Egnatia Rrogozhine
    Skenderbeu Korce
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/01 22:00
    Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/01 19:00
    Apolonia Fier
    Kukesi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/01 19:00
    Skenderbeu Korce
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/01 19:00
    Lushnja KS
    Tirana
    0 - 3
    Vòng 2
  • 17/01 19:00
    Korabi Peshkopi
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/01 19:00
    Bylis
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/01 19:00
    Dinamo Tirana
    Kastrioti Kruje
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/01 19:00
    Tomori Berat
    Laci
    0 - 1
    Vòng 2
Cập nhật: