Kqbd ngày 31/7/2022: tỷ số, kết quả bóng đá 31/7

Kết quả bóng đá hôm nay 31/7/2022: Xem kqbd Chủ nhật, ngày 31/07/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 31/07/2022
  • 23:00
    Lanus
    Aldosivi
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 23:00
    CA Platense
    Barracas Central
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 06:30
    Atletico Tucuman
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 06:30
    CA Huracan
    Gimnasia LP
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 04:00
    Estudiantes La Plata
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 01:30
    Argentinos Juniors
    San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 11
  • 09:07
    San Jose Earthquakes
    Real Salt Lake
    1 - 1
    Vòng 7
  • 08:07
    Dallas
    Los Angeles Galaxy
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07:37
    1Sporting Kansas City
    Austin
    0 - 1
    Vòng 7
  • 07:07
    Inter Miami
    Cincinnati
    3 - 2
    Vòng 7
  • 07:07
    Nashville
    Vancouver Whitecaps
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07:07
    New England Revolution
    Toronto
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:30
    Montreal Impact
    New York City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:30
    Philadelphia Union
    Houston Dynamo
    3 - 0
    Vòng 7
  • 04:00
    Chicago Fire
    Atlanta United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02:00
    Minnesota United
    Portland Timbers
    3 - 1
    Vòng 7
  • 22:00
    Cobh Ramblers
    Cork City
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    1Bluebell United
    Galway United
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    St. Patricks
    Waterford United
    2 - 3
    Vòng 1
  • 20:00
    Bonagee United
    Pike Rovers1
    3 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    Salthill Devon
    Malahide United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [5-6],
  • 00:30
    1Lucan United
    Killester Donnycarney1
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06:10
    Talleres Remdios de Escalada
    CA San Miguel
    2 - 1
    Vòng Clausura / 8
  • 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 01:30
    1Argentino de Quilmes
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 01:30
    1Deportivo Merlo
    CA Fenix Pilar1
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 01:30
    Justo Jose de Urquiza
    Canuelas
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura / 7
  • 01:30
    El Porvenir
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura / 7
  • 01:30
    Excursionistas
    CA Atlas
    0 - 2
    Vòng Clausura / 7
  • 01:30
    San Martin Burzaco
    General Lamadrid1
    3 - 1
    Vòng Clausura / 7
  • 01:30
    Sportivo Italiano
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura / 7
  • 23:00
    Stade Bierbeek
    RWL Spor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:30
    RFC Perwez
    Montignies 2
    4 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    OC Nismes
    Union Bossiere Gembloux
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 21:00
    JSM Roselies
    Huccorgne
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Schaerbeek Evere
    Wambeek
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Standaard Meerbeek
    Hoegaarden-Outgaarden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sprimont Comblain
    Eendracht Louwel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sparta Heestert
    Vamos Zandvoorde
    4 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Excelsior Mariakerke
    Oppuurs
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Varsenare
    Anzegem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Kalfort Puursica
    Toekomst Relegem
    2 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Denderhoutem
    Dendermonde
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Ardennen
    Anvaing
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    RAC Saint-Mard
    Royal Marloie Sport
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    RFC Malmundaria
    Givry
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Onhaye
    Loyers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    RAS Monceau
    Gerpinnes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    US dOphain
    Voorde Appelterre
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 21:00
    Wevelgem City
    SC Zonnebeke
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Jeunesse Tamines
    ES de la Molignee
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    K. Kontich
    Ranst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Braine
    Rus Beloeil
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Vilvoorde
    Stade Everois
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Montignies
    JS Fizoise
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Libramont
    RCS Condruzien
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Avanti Stekene
    Eendracht Zele
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Borght-Humbeek
    Herk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    SK Oetingen
    Geraardsbergen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Poesele
    Kleit Maldegem
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Lokeren Doorslaar
    Jong Lede
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Destelbergen
    St-Joris Sleidinge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Royal Leopold
    KV Herselt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Union Lasne-Ohain
    Rapid Symphorinois
    2 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    KSV Rumbeke
    Blankenberge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Torpedo Hasselt
    Schoonbeek-Beverst
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Rapid Leest 2
    Elene Grotenberge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Lendelede Sport
    Eendracht Wervik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    RESC Houffaloise
    Rochefort
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Jodoigne
    Stockel
    3 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    RAEC Bergen Mons
    RU Rixensartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Sart-Lez-Spa
    KMR Biesen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Munkzwalm
    KVE Drongen
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Eendracht Aalter
    Club Roeselare
    3 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Wielsbeke
    KWS Lauwe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Lorraine Arlon
    Aubange
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Diest
    Retie
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21:00
    Wellen
    Oreye Union
    8 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Latem
    Eeklo Meetjesland
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 21:00
    VK Linden
    KFC Eppegem
    4 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Mormont
    RUS Sartoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Chevetogne
    Habay la Neuve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Arquet
    RUFC Ransart
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 21:00
    RUSC Anderlues
    Rapid Symphorinois 2
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Eendracht Hekelgem
    Vigor Wuitens Hamme
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    R.FC Huy
    AC Lustin
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Ecaussinnes
    Sporting Club Jemappes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    STA Genk
    Herstal
    0 - 5
    Vòng 1
  • 21:00
    Eupen 2
    Aywaille
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21:00
    Ster-Francorchamps
    Jeunesse Freylangeoise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 21:00
    Olympic Namu
    RFC Grand-Leez
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Tempo Overijse
    Schaerbeek
    3 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    RFC Tournai Doornik
    Deerlijk Sport
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 21:00
    Grembergen
    Mariekerke
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    KAC Betekom
    Grimbergen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Excelsior Zedelgem
    Racing Waregem
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Trois-Ponts
    Ethe Belmont
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    RUS Biesme
    Wallonia Thisnes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 21:00
    WS Schorvoort
    Witgoor Sport
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Sporting Kampenhout
    Crossing Vissenaken
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], Penalty [5-3]
  • 21:00
    Beringen
    Sparta Lille
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Grez-Doiceau
    Wolvertem Merchtem
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Ostiches
    Soignies Sports
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Hombourg
    Zonhoven United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 21:00
    Heide Hasselt
    Neeroeteren
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Richelle United
    Groen Star Beek
    3 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Esperanza Neerpelt
    Elsautoise
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 21:00
    KFC Houtvenne
    KFC De Kempen
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Couvin-Mariembourg
    Huy 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Royal Wavre-Limal
    Schriek
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Sassport Boezinge
    Lissewege
    5 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    KFC Rhodienne-De Hoek
    RAFC Cuesmes
    6 - 0
    Vòng 1
  • 21:00
    Raeren
    Hoeselt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20:00
    Spy
    Aische
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20:00
    Liedekerke
    HO Kalken
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01:00
    Wallonne Ciney
    Messancy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01:00
    KFC Wezel
    Lutlommel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01:00
    Weerstand Koersel
    Berchem Sport 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    Zwarte Leeuw
    KFC Antonia
    3 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
    Eendracht Winnik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    KFC De Kempen 2
    Berlaar-Heikant
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    Union La Calamine
    Royal Aubel
    1 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    Olympia Wijgmaal
    VS Kortenaken
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    AC Le Roeulx
    Entite Manageoise
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:30
    SK Berlare
    Zingem
    1 - 3
    Vòng 1
  • 00:30
    Racing Peer
    Achel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Ternesse
    Svelta Melsele
    1 - 1
    Vòng 1
  • 00:00
    Villers-La-Ville
    Gosselies Sports
    0 - 1
    Vòng 1
  • 00:00
    Zepperen-Brustem
    Montegnee
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Vlijtingen
    Eendracht Termien
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Vaux-Noville
    Meix-Devant-Virton
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 03:00
    Pouso Alegre/MG
    OperArio MT
    2 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Sao Bernardo
    Azuriz
    1 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Tocantinopolis
    Sao Raimundo (AM
    1 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Parana PR
    Cascavel PR
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [5-4],
  • 02:00
    Bahia de Feira BA
    Costa Rica MS
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    SER Caxias do Sul
    Oeste SP
    1 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], Penalty [6-5],
  • 01:00
    Aimore RS
    Portuguesa RJ
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [3-4],
  • 21:00
    U20 Cruzeiro
    Sao Paulo (Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    U20 Atletico GO
    U20 Internacional RS
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01:00
    U20 Bahia
    U20 Palmeiras
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01:00
    U20 Fluminense RJ
    U20 Chapecoense
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20:00
    Juventus-SP
    Agua Santa
    1 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 02:00
    Sao Caetano SP
    Portuguesa de Desportos
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 02:00
    Comercial SP
    Noroeste SP
    2 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 01:00
    Desportivo Brasil SP
    Sao Bento
    1 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 01:00
    Primavera SP
    XV de Piracicaba
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 22:30
    Thổ Nhĩ Kỳ Beach Soccer
    Moldova Beach Soccer
    0 - 4
    Vòng Division B Final
  • 21:15
    Kazakhstan Beach Soccer
    Hy Lạp Beach Soccer
    1 - 2
    Vòng Division B 3rd place
  • 20:00
    Latvia Beach Soccer
    Romania Beach Soccer
    2 - 1
    Vòng Division B 5th place
  • 18:30
    Đan Mạch Beach Soccer
    Anh Beach Soccer
    3 - 2
    Vòng Division B 7th place
  • 17:15
    Georgia Beach Soccer
    Na Uy Beach Soccer
    3 - 3
    Vòng Division B 9th place
  • 16:00
    Malta Beach Soccer
    Litva Beach Soccer
    4 - 8
    Vòng Division B 11th place
  • 23:00
    Iberia Los Angeles
    San Antonio Unido
    2 - 0
    Vòng
  • 08:00
    1San Marcos de Arica
    Independiente de Cauquenes1
    3 - 0
    Vòng
  • 02:30
    Deportes Valdivia
    Rodelindo Roman
    1 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Real San Joaquin
    Deportes Concepcion
    1 - 1
    Vòng
  • 02:00
    General VelAsquez
    Lautaro de Buin
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    AC Colina
    Quintero Unido
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Erzgebirge Aue
    Mainz 05
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23:00
    Eintracht Braunschweig
    Hertha Berlin
    0 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-4], Penalty [6-5]
  • 23:00
    SV Waldhof Mannheim
    Holstein Kiel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 20:30
    FV Engers 07
    Arminia Bielefeld
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20:30
    Kaiserslautern
    Freiburg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 20:30
    TUS BW Lohne
    Augsburg
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20:30
    TSV Schott Mainz
    Hannover 96
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20:30
    SV Oberachern
    Monchengladbach
    0 - 6
    Vòng 1
  • 20:30
    SV Rodinghausen
    Hoffenheim
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 18:00
    Bremer SV
    Schalke 04
    0 - 4
    Vòng 1
  • 18:00
    BSV Rehden
    SV Sandhausen
    0 - 3
    Vòng 1
  • 23:00
    Fiorentina
    Galatasaray
    0 - 2
    Vòng Tháng 8
  • 23:00
    1Marseille
    AC Milan
    0 - 2
    Vòng Tháng 8
  • 23:00
    CD Nacional
    Santa Clara
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 22:30
    Pelister Bitola
    FK Vardar
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5],
  • 22:30
    Levadiakos
    Ionikos
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 22:30
    Monza
    Sangiuliano City
    1 - 2
    Vòng Tháng 8
  • 22:30
    Sassari Torres
    AC Asti
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 22:30
    Struga Trim-Lum
    Voska Sport
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 22:00
    Manchester United
    Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 22:00
    Feyenoord Rotterdam
    Osasuna
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 22:00
    Cittadella
    Luparense
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Nữ Crvena Zvezda
    Nữ Minsk
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Fulham
    Villarreal
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Nữ Orebro
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Rukh Vynnyky
    Lviv1
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 21:00
    Porto 2
    U23 Liverpool
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 20:00
    Schwarz-Weiss Essen
    TuS Ennepetal
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 20:00
    Nữ Sunderland
    Nữ Hibernian
    2 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 20:00
    TSV Meerbusch
    TSG Sprockhovel
    3 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 19:00
    Almere City
    Ajax Amsterdam
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 19:00
    Nữ Genk
    Nữ Ajax Amsterdam
    1 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 18:00
    Nữ Fortuna Hjorring
    Nữ Kolding BK
    0 - 3
    Vòng Tháng 8
  • 18:00
    Berliner AK 07
    Hansa Rostock Am.
    0 - 1
    Vòng Tháng 8
  • 18:00
    Nữ Lokomotiv Moscow
    Nữ BIIK Kazygurt
    0 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 18:00
    Lichtenberg 47
    CFC Hertha 06
    0 - 4
    Vòng Tháng 8
  • 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Viktoria Zizkov
    1 - 0
    Vòng Tháng 8
  • 12:00
    Western United NPL
    Ballarat Red Devils
    2 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 12:00
    Nữ South Yarra SC
    Nữ Boroondara Eagles
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 09:00
    Real Madrid
    Juventus
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 06:00
    1New York Red Bulls
    Barcelona
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Inter Milan
    Lyon
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    AD Cartaya
    Recreativo Huelva
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Xerez Deportivo
    Malaga
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    CD Calamonte
    Don Benito
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:15
    Tottenham Hotspur
    AS Roma
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Cartagena
    Elche
    2 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Clube Desportivo Trofense
    Boavista
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Talavera de la Reina
    Fuenlabrada
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Mallorca 2
    Atletico Baleares
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    San Clemente
    UD Socuellamos
    1 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 00:45
    Sporting Lisbon
    Wolves
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    CD La Virgen Del Camino
    Cultural Leonesa
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    NAC Breda
    Excelsior Virton
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Leganes
    Albacete
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Nottingham Forest
    Valencia
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Granada
    Almeria
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    1Burgos CF
    Racing Santander
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Murcia
    Villarreal 2
    3 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Heerenveen
    SBV Excelsior
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Sporting Covilha
    Academica Coimbra
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Rio Ave
    Academico Viseu
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Brea
    Osasuna 2
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Aguilas
    Eldense
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Sakaryaspor
    Karagumruk
    2 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Levante
    CD Castellon
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Naxara
    CD Tudelano
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    1UD Oliveirense
    Benfica 2
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    CD Nacional
    Maritimo
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 09:35
    Phoenix Rising
    Colorado Springs Switchbacks
    2 - 0
    Vòng 7
  • 09:05
    Orange County SC
    San Diego Loyal
    1 - 1
    Vòng 7
  • 08:35
    El Paso Locomotive
    Louisville City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 08:05
    1San Antonio
    Los Angeles Galaxy 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:30
    1Atlanta United 2
    Las Vegas Lights
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:30
    Charleston Battery
    Sacramento Republic
    2 - 3
    Vòng 7
  • 06:30
    Loudoun United
    Monterey Bay
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:00
    Hartford Athletic
    Birmingham Legion
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06:00
    Indy Eleven
    Tampa Bay Rowdies
    1 - 2
    Vòng 7
  • 06:00
    Pittsburgh Riverhounds
    Tulsa Roughnecks
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    Asane Fotball
    Sogndal
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20:30
    Bryne
    Brann
    1 - 3
    Vòng 17
  • 20:30
    Grorud IL
    KFUM Oslo
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    Kongsvinger
    Mjondalen
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    Ranheim IL
    Stjordals Blink
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    1Raufoss
    Sandnes Ulf1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20:30
    Stabaek
    Skeid Oslo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20:30
    Start Kristiansand
    Fredrikstad
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    Torpedo Moscow
    0 - 1
    Vòng 3
  • 21:30
    Spartak Moscow
    Gazovik Orenburg
    3 - 0
    Vòng 3
  • 19:00
    FK Nizhny Novgorod
    CSKA Moscow
    0 - 2
    Vòng 3
  • 00:00
    PFC Sochi
    Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Alianza Atletico
    Carlos Stein
    1 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 5
  • 06:00
    Universitario de Deportes
    Deportivo Municipal
    0 - 1
    Vòng Chung kết (A) / 5
  • 03:15
    Ayacucho
    Cienciano
    0 - 0
    Vòng Chung kết (A) / 5
  • 14:30
    Dongguan United
    Qinao
    1 - 0
    Vòng Qiannan / 7
  • 14:30
    Yichun Weihu
    Inner Mongolia Caoshangfei
    1 - 0
    Vòng Qiannan / 7
  • 14:30
    Dandong Hantong
    ShangYu Pterosaur
    0 - 0
    Vòng Yancheng / 7
  • 14:30
    Hunan Billows
    Haimen Codion
    0 - 3
    Vòng Yancheng / 7
  • 14:30
    Yanbian Longding
    Hubei Chufeng Heli
    0 - 0
    Vòng Dalian / 7
Cập nhật: