Kết quả bóng đá Venezuela hôm nay, Kqbd Venezuela đêm qua

Kết quả bóng đá Venezuela hôm nay: xem kq bd Venezuela trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Venezuela hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Venezuela (giải Vô địch Quốc Gia Venezuela) - giải đấu hàng đầu bóng đá Venezuela năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Venezuela hôm nay: xem bdkq Venezuela trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Venezuela hôm qua (nam và nữ Venezuela) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Venezuela (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Venezuela và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Venezuela (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Venezuela mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Venezuela hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Venezuela gần đây và xem kq bd Venezuela trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Venezuela hôm nay và kết quả ĐT Venezuela (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Venezuela (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Venezuela. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Venezuela, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Venezuela (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Venezuela (ĐT Venezuela lứa U) như: U23 Venezuela, U21, U19 và U17.

  • 29/06 08:10
    U20 Nữ Colombia
    U20 Nữ Venezuela
    3 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 28/06 04:00
    Nữ U20 Panama
    U20 Nữ Venezuela
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 12/06 23:00
    U20 Pháp
    U21 Venezuela1
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 09/06 19:30
    U21 Venezuela
    U19 Colombia1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 05/06 19:00
    U21 Venezuela
    U20 Ghana
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 04/07 06:15
    Puerto Cabello
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 18
  • 04/07 04:00
    Deportivo La Guaira
    Carabobo
    2 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 06:15
    Caracas
    Zulia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 04:00
    Deportivo Tachira
    Mineros de Guayana
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 06:15
    Estudiantes Merida
    Monagas1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 04:00
    Deportivo Lara
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 06:15
    Hermanos Colmenares
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 03:30
    Aragua
    Metropolitanos
    2 - 2
    Vòng 18
  • 20/06 06:15
    Mineros de Guayana
    Estudiantes Merida
    0 - 0
    Vòng 17
  • 20/06 04:00
    Metropolitanos
    Puerto Cabello
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19/06 06:15
    Monagas
    Deportivo Tachira
    1 - 0
    Vòng 17
  • 19/06 04:00
    Universidad Central Venezuela
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 06:15
    1Carabobo
    Deportivo Lara
    1 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 04:00
    Zulia
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 06:15
    Zamora Barinas
    Deportivo La Guaira
    2 - 2
    Vòng 17
  • 17/06 04:00
    Portuguesa
    Aragua
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/06 06:15
    Hermanos Colmenares
    Mineros de Guayana
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/06 04:00
    Caracas
    Carabobo1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/06 06:15
    Zamora Barinas
    Monagas
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/06 04:00
    Deportivo La Guaira
    Portuguesa
    1 - 1
    Vòng 16
  • 11/06 06:15
    Puerto Cabello
    Zulia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 04:00
    Estudiantes Merida
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/06 06:15
    Deportivo Tachira
    Aragua
    1 - 0
    Vòng 16
  • 10/06 04:00
    Deportivo Lara
    Metropolitanos
    1 - 2
    Vòng 16
  • 06/06 06:30
    Aragua
    Deportivo Tachira1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/06 04:15
    Metropolitanos
    Deportivo Lara
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/06 06:30
    1Universidad Central Venezuela
    Estudiantes Merida
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/06 04:15
    1Zulia
    Puerto Cabello2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 06:30
    1Carabobo
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 04:15
    1Mineros de Guayana
    Hermanos Colmenares
    2 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 06:30
    Portuguesa
    Deportivo La Guaira
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 04:15
    Monagas
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/05 05:15
    1Puerto Cabello
    Metropolitanos1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/05 03:00
    Caracas
    Universidad Central Venezuela
    0 - 2
    Vòng 14
  • 29/05 06:30
    Deportivo Tachira
    Monagas
    1 - 2
    Vòng 14
  • 29/05 04:15
    Deportivo La Guaira
    Zamora Barinas1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 06:30
    Estudiantes Merida
    Mineros de Guayana
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 04:15
    1Aragua
    Portuguesa1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/05 06:30
    Deportivo Lara
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/05 04:15
    Hermanos Colmenares
    Zulia
    0 - 2
    Vòng 14
  • 23/05 04:15
    Carabobo
    Deportivo La Guaira
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 04:20
    Fundacion AIFI
    Libertador
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    1Atletico El Vigia
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 03:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Rayo Zuliano
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Urena
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:30
    Angostura
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 03:00
    Trujillanos
    Heroes de Falcon
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:30
    Yaracuyanos
    Dinamo Puerto La Cruz
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:00
    Deportivo Petare
    Academia Anzoategui
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:00
    1Deportivo Nueva Esparta
    AC Minerven Bolivar
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 02:00
    Real Frontera
    Llaneros Guanare
    1 - 0
    Vòng
  • 21/06 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 04:00
    Atletico La Cruz
    Yaracuyanos
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 04:00
    1Heroes de Falcon
    Llaneros Guanare
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 04:00
    Rayo Zuliano
    Real Frontera1
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Fundacion AIFI
    2 - 2
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Academia Anzoategui
    Libertador
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Titanes
    Fundacion Lara Deportiva
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Urena
    Atletico El Vigia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Trujillanos
    Union Local Andina (ULA)
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 02:00
    Deportivo Petare
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 04:00
    Fundacion AIFI
    Atletico La Cruz
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:45
    1Fundacion Lara Deportiva
    Urena1
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 03:00
    Atletico El Vigia
    Trujillanos
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 03:00
    Llaneros Guanare
    Rayo Zuliano
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Union Local Andina (ULA)
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 05:45
    Angostura
    Deportivo Petare
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 04:00
    Libertador
    Dinamo Puerto La Cruz1
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 03:00
    Real Frontera
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 02:30
    Yaracuyanos
    AC Minerven Bolivar
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 02:00
    1Deportivo Nueva Esparta
    Academia Anzoategui1
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 04:00
    Atletico La Cruz
    Fundacion AIFI
    0 - 2
    Vòng
  • 30/05 04:00
    Rayo Zuliano
    Llaneros Guanare1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:30
    Heroes de Falcon
    Union Local Andina (ULA)
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 03:00
    1Urena
    Fundacion Lara Deportiva2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Dinamo Puerto La Cruz
    Libertador
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 03:00
    Trujillanos
    Atletico El Vigia1
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 04:00
    AC Minerven Bolivar
    Yaracuyanos
    2 - 0
    Vòng
  • 29/05 03:00
    1Academia Anzoategui
    Deportivo Nueva Esparta
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 03:00
    Titanes
    Real Frontera
    2 - 0
    Vòng
  • 29/05 02:00
    Deportivo Petare
    Angostura
    0 - 1
    Vòng
  • 23/05 04:00
    Fundacion AIFI
    Dinamo Puerto La Cruz
    1 - 0
    Vòng
  • 23/05 04:00
    Fundacion Lara Deportiva
    Titanes
    0 - 0
    Vòng
  • 23/05 03:00
    Llaneros Guanare
    Heroes de Falcon
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: