Kết quả VĐQG Nhật Bản nữ, Kqbd Nhật Bản hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ hôm nay: kqbd VĐQG Nhật Bản nữ mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ hôm nay: xem kq bd VĐQG Nhật Bản nữ trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 6 VĐQG Nhật Bản nữ mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nhật Bản gần đây và kqbd J-League nữ NB trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nhật Bản nữ sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd J-League nữ NB trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả J-League womens mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg nhat ban nu hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Nhật Bản nữ sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ có tên Tiếng Anh là J-League womens và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nhật Bản. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nhật Bản (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nhật Bản và BĐKQ Cúp Nhật Bản của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nhật Bản với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Nhật Bản nữ của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nhật Bản nữ của 1 cặp đấu:
    VS
  • 16/10 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Setagaya Sfida
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ IGA Kunoichi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Ehime
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/10 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ NGU Nagoya
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/10 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Gunma White Star
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Orca Kamogawa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Takatsuki
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/10 09:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/10 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Setagaya Sfida
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ NGU Nagoya
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/10 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Gunma White Star
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/10 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/09 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Ehime
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/09 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ IGA Kunoichi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/09 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/09 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Orca Kamogawa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/09 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ AS Harima ALBION
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/09 10:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/09 15:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Setagaya Sfida
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/09 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/09 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/09 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Gunma White Star
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/09 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Takatsuki
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/09 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ IGA Kunoichi
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/09 14:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/09 12:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Takatsuki
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/09 12:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ NGU Nagoya
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/09 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ AS Harima ALBION
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/09 12:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/09 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/09 14:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/09 13:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Ehime
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/09 13:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Gunma White Star
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/09 16:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ IGA Kunoichi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/09 13:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Orca Kamogawa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03/09 12:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Setagaya Sfida
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 13:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/07 15:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 13:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Takatsuki
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 13:00
    Nữ Ehime
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    2 - 2
    Vòng 15
  • 02/07 14:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ AS Harima ALBION
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 13:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ NGU Nagoya
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 13:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    2 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 13:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ IGA Kunoichi
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Ehime
    2 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 1
    Vòng 14
  • 18/06 11:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Gunma White Star
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/06 13:15
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Takatsuki
    3 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ AS Harima ALBION
    2 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ NGU Nagoya
    1 - 2
    Vòng 13
  • 11/06 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/06 12:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Gunma White Star
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 14:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 10:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ IGA Kunoichi
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/05 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ IGA Kunoichi
    1 - 2
    Vòng 11
  • 29/05 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Ehime
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 13:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    3 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 11:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Takatsuki
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ AS Harima ALBION
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Orca Kamogawa1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22/05 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ NGU Nagoya
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Gunma White Star
    5 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Takatsuki
    2 - 0
    Vòng 10
  • 21/05 12:00
    Nữ Ehime
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21/05 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    0 - 1
    Vòng 10
  • 15/05 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Ehime
    1 - 1
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ AS Harima ALBION
    0 - 3
    Vòng 9
  • 14/05 13:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/05 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 11:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ NGU Nagoya
    0 - 1
    Vòng 9
  • 08/05 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ IGA Kunoichi
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/05 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Orca Kamogawa
    2 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/05 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 10:00
    1Nữ Nittaidai Fields Yokohama1
    Nữ Gunma White Star
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/05 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    2 - 0
    Vòng 7
  • 01/05 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ NGU Nagoya
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/05 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Takatsuki
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/05 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 1
    Vòng 7
  • 01/05 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ AS Harima ALBION
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/04 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/04 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Gunma White Star
    2 - 2
    Vòng 6
  • 24/04 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 1
    Vòng 6
  • 24/04 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Setagaya Sfida
    1 - 0
    Vòng 6
  • 24/04 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ IGA Kunoichi
    0 - 2
    Vòng 6
  • 17/04 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ NGU Nagoya
    3 - 0
    Vòng 5
  • 17/04 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Takatsuki
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/04 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/04 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ AS Harima ALBION
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ IGA Kunoichi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/04 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 3
    Vòng 4
  • 10/04 11:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    1 - 3
    Vòng 4
  • 09/04 12:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Gunma White Star
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 11:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 3
    Vòng 4
  • 09/04 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/04 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ Orca Kamogawa
    0 - 1
    Vòng 3
  • 03/04 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ AS Harima ALBION
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ NGU Nagoya
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Takatsuki
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 1
    Vòng 2
  • 27/03 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Ehime
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/03 10:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ AS Harima ALBION
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 14:30
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/03 11:00
    Nữ Gunma White Star
    Nữ IGA Kunoichi
    1 - 2
    Vòng 2
  • 26/03 11:00
    Nữ Takatsuki
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    2 - 2
    Vòng 2
  • 20/03 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Gunma White Star
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/03 12:00
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    Nữ NGU Nagoya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/03 11:00
    Nữ IGA Kunoichi
    Nữ AS Harima ALBION
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/03 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Takatsuki
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Orca Kamogawa
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản nữ

Tên giải đấu VĐQG Nhật Bản nữ
Tên khác J-League nữ NB
Tên Tiếng Anh J-League womens
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 1 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)