Kết quả VĐQG Nhật Bản, Kqbd Nhật Bản hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản hôm nay: kqbd VĐQG Nhật Bản mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản hôm nay: xem kq bd VĐQG Nhật Bản trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 15 VĐQG Nhật Bản mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nhật Bản gần đây và kqbd NB J-League trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nhật Bản sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Nhật Bản thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd NB J-League trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Japan J1 League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Nhật Bản và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg nhat ban hom nay: tổng hợp bđ kq giải VĐQG Nhật Bản sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản có tên Tiếng Anh là Japan J1 League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nhật Bản. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nhật Bản (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nhật Bản và BĐKQ Cúp Nhật Bản của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nhật Bản với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 04/11 17:00
    Cerezo Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    FC Tokyo
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Consadole Sapporo
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Jubilo Iwata
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Kashima Antlers
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Kashiwa Reysol
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Sagan Tosu
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 04/11 17:00
    Vissel Kobe
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 34
  • 28/10 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Gamba Osaka
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Kyoto Sanga
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Shonan Bellmare
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 28/10 17:00
    Yokohama F Marinos
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/10 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/10 17:00
    Vissel Kobe
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 27
  • 11/10 17:00
    Yokohama F Marinos
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 27
  • 07/10 17:00
    FC Tokyo
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Jubilo Iwata
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Kashiwa Reysol
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Kawasaki Frontale
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Kyoto Sanga
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Vissel Kobe
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/10 17:00
    Yokohama F Marinos
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Cerezo Osaka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Kashima Antlers
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Sagan Tosu
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/09 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 31
  • 16/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    FC Tokyo
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Jubilo Iwata
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Kashiwa Reysol
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Sagan Tosu
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Shonan Bellmare
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Vissel Kobe
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 17:00
    Yokohama F Marinos
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/09 17:00
    Kyoto Sanga
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/09 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/09 17:00
    Vissel Kobe
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/09 17:00
    Cerezo Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Gamba Osaka
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Kawasaki Frontale
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Kyoto Sanga
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Vissel Kobe
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 17:00
    Yokohama F Marinos
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    FC Tokyo
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Gamba Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Jubilo Iwata
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Kashima Antlers
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Kyoto Sanga
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 17:00
    Shonan Bellmare
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/08 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/08 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 17:00
    Sagan Tosu
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/08 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/08 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/08 12:00
    Consadole Sapporo
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 17:30
    Nagoya Grampus Eight
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/08 17:00
    Gamba Osaka
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/08 17:00
    Sagan Tosu
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/08 16:30
    Kashiwa Reysol
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/08 16:00
    Kashima Antlers
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/08 17:00
    FC Tokyo
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/08 17:00
    Yokohama F Marinos
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/08 16:30
    Jubilo Iwata
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/08 12:00
    Consadole Sapporo
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/08 17:00
    Sagan Tosu
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/08 16:00
    FC Tokyo
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/08 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/08 16:30
    Kyoto Sanga
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/08 16:00
    Kashima Antlers
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/07 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Gamba Osaka
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Vissel Kobe
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 17:00
    Yokohama F Marinos
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 16:30
    Jubilo Iwata
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/07 12:00
    Consadole Sapporo
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/07 16:30
    Kyoto Sanga
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/07 16:00
    FC Tokyo
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Gamba Osaka
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Sagan Tosu
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 17:00
    Shonan Bellmare
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 16:00
    Kashima Antlers
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/07 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/07 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 17:00
    Sagan Tosu
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 17:00
    Urawa Red Diamonds
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 16:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/07 12:00
    Consadole Sapporo
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/07 17:00
    Jubilo Iwata
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/07 17:00
    Kawasaki Frontale
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/07 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Kyoto Sanga
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    FC Tokyo
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Jubilo Iwata
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Kashima Antlers
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Kawasaki Frontale
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Shonan Bellmare
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Vissel Kobe
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/07 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/07 17:30
    Sagan Tosu
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Gamba Osaka
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 17:00
    Shonan Bellmare
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 16:30
    Kashiwa Reysol
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 16:30
    Kyoto Sanga
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 16:30
    Sanfrecce Hiroshima
    Jubilo Iwata
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 16:00
    FC Tokyo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 29/06 17:00
    Gamba Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    2 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 17:00
    Sagan Tosu
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 16:30
    Kyoto Sanga
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 16:00
    Cerezo Osaka
    Shimizu S-Pulse
    0 - 1
    Vòng 18
  • 26/06 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashima Antlers
    0 - 1
    Vòng 18
  • 26/06 16:00
    Vissel Kobe
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 12:00
    Consadole Sapporo
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/06 17:00
    Kawasaki Frontale
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    Vòng 18
  • 25/06 16:30
    Avispa Fukuoka
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 1
    Vòng 18
  • 25/06 14:00
    Yokohama F Marinos
    Kashiwa Reysol
    3 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 17:00
    1Gamba Osaka1
    Yokohama F Marinos
    1 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 17:00
    Kashiwa Reysol
    Vissel Kobe
    2 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 17:00
    Kawasaki Frontale
    Consadole Sapporo
    1 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Nagoya Grampus Eight
    3 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 16:00
    Jubilo Iwata
    Sagan Tosu
    3 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 16:00
    Kashima Antlers
    Kyoto Sanga
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Avispa Fukuoka
    2 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 16:00
    Shonan Bellmare
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 15:00
    Sagan Tosu
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 14:00
    Jubilo Iwata
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 14:00
    Kashiwa Reysol
    Shimizu S-Pulse
    2 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 13:00
    FC Tokyo
    Kashima Antlers
    2 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/05 12:00
    Kyoto Sanga
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 11:05
    Vissel Kobe
    Consadole Sapporo1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 15:00
    Avispa Fukuoka
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/05 17:30
    1Nagoya Grampus Eight1
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Cerezo Osaka
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    1Consadole Sapporo1
    Kashiwa Reysol
    0 - 2
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Kashima Antlers
    Sagan Tosu
    0 - 2
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Shimizu S-Pulse
    FC Tokyo
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Vissel Kobe
    Jubilo Iwata
    0 - 0
    Vòng 15
  • 25/05 17:00
    Yokohama F Marinos
    Kyoto Sanga
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 13:00
    Jubilo Iwata
    Consadole Sapporo
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 17:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama F Marinos1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 15:00
    Sagan Tosu
    Kawasaki Frontale1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 15:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashima Antlers
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 13:00
    FC Tokyo
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Vissel Kobe
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    Cerezo Osaka
    Gamba Osaka
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 11:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kyoto Sanga
    2 - 1
    Vòng 14
  • 18/05 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Yokohama F Marinos
    0 - 3
    Vòng 11
  • 18/05 17:00
    Vissel Kobe
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/05 17:00
    Kashiwa Reysol
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 14:00
    Kawasaki Frontale
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 14:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama F Marinos
    0 - 2
    Vòng 13
  • 14/05 13:00
    Kashima Antlers
    Consadole Sapporo
    3 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 13:00
    Vissel Kobe
    Sagan Tosu
    2 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    Jubilo Iwata
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    Kyoto Sanga
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    Cerezo Osaka
    1 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 14:00
    Kashiwa Reysol
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 13:00
    FC Tokyo
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 12:00
    Gamba Osaka
    Vissel Kobe1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 15:00
    Avispa Fukuoka
    Shonan Bellmare1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 14:00
    Consadole Sapporo
    Kyoto Sanga
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 13:00
    Yokohama F Marinos
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashima Antlers
    1 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Kawasaki Frontale
    0 - 2
    Vòng 12
  • 06/05 17:00
    1Cerezo Osaka1
    Jubilo Iwata
    2 - 0
    Vòng 12
  • 04/05 12:00
    Gamba Osaka
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/05 15:00
    Avispa Fukuoka
    FC Tokyo
    2 - 1
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Kashima Antlers
    Jubilo Iwata
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Sagan Tosu
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Shimizu S-Pulse
    0 - 3
    Vòng 11
  • 03/05 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kyoto Sanga
    1 - 1
    Vòng 11
  • 03/05 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashiwa Reysol
    1 - 0
    Vòng 11
  • 29/04 17:00
    FC Tokyo
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/04 14:00
    Cerezo Osaka
    Kashima Antlers
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/04 14:00
    Kashiwa Reysol
    Sagan Tosu
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/04 13:00
    Kyoto Sanga
    Avispa Fukuoka
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/04 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/04 11:05
    Consadole Sapporo
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/04 17:00
    Jubilo Iwata
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 10
  • 20/04 17:00
    FC Tokyo
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 17:00
    Kashiwa Reysol
    Kyoto Sanga
    0 - 1
    Vòng 9
  • 17/04 15:00
    Avispa Fukuoka
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 14:00
    Jubilo Iwata
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 13:00
    Kashima Antlers
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 13:00
    Sagan Tosu
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/04 12:00
    Gamba Osaka
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/04 11:00
    Consadole Sapporo
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 14:00
    Kyoto Sanga
    Sagan Tosu
    2 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 13:00
    Kashima Antlers
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 13:00
    Shonan Bellmare
    Jubilo Iwata
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 12:00
    FC Tokyo
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 8
  • 10/04 12:00
    Vissel Kobe
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 8
  • 10/04 11:00
    Shimizu S-Pulse
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/04 17:00
    Kawasaki Frontale
    Kashiwa Reysol
    1 - 0
    Vòng 8
  • 06/04 17:30
    Nagoya Grampus Eight
    Shonan Bellmare1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/04 17:30
    1Urawa Red Diamonds1
    Shimizu S-Pulse
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/04 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06/04 17:00
    FC Tokyo
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/04 17:00
    Jubilo Iwata
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 7
  • 06/04 17:00
    Sagan Tosu
    Consadole Sapporo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/04 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama F Marinos
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/04 16:30
    Kyoto Sanga
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/04 17:00
    Cerezo Osaka
    Kashiwa Reysol
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/04 17:00
    1Consadole Sapporo1
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/04 17:00
    Yokohama F Marinos
    FC Tokyo1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/04 14:00
    1Kashima Antlers1
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 14:00
    Vissel Kobe
    Kyoto Sanga
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 13:00
    Kashiwa Reysol
    Jubilo Iwata
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 13:00
    Kawasaki Frontale
    Cerezo Osaka
    0 - 3
    Vòng 6
  • 02/04 13:00
    Shonan Bellmare
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 12:00
    Gamba Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/04 17:00
    Avispa Fukuoka
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20/03 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashiwa Reysol
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 14:00
    Cerezo Osaka
    Consadole Sapporo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 13:00
    Kashima Antlers
    Shonan Bellmare
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Jubilo Iwata
    3 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 12:00
    Gamba Osaka
    Avispa Fukuoka
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/03 12:00
    Kyoto Sanga
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/03 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/03 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/03 13:00
    Sagan Tosu
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 15:00
    Kawasaki Frontale
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 14:00
    Kashiwa Reysol
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    FC Tokyo
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 13:00
    Shonan Bellmare
    Kyoto Sanga1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    Jubilo Iwata
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/03 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/03 17:00
    Vissel Kobe
    Kashima Antlers
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/03 14:00
    Cerezo Osaka
    FC Tokyo1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/03 14:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/03 13:00
    Gamba Osaka
    Kawasaki Frontale
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/03 13:00
    Kashima Antlers
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/03 12:00
    Avispa Fukuoka
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/03 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    Sagan Tosu
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/03 12:00
    Yokohama F Marinos
    Shimizu S-Pulse
    2 - 0
    Vòng 3
  • 05/03 12:00
    1Kyoto Sanga1
    Jubilo Iwata
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/03 17:30
    Yokohama F Marinos
    Vissel Kobe
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/03 17:00
    Kawasaki Frontale
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng 10
  • 27/02 13:00
    Kashiwa Reysol
    Yokohama F Marinos2
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 14:00
    Vissel Kobe
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    Consadole Sapporo
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    Kashima Antlers
    Kawasaki Frontale
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    Sagan Tosu
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 13:00
    1Urawa Red Diamonds1
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/02 12:00
    Cerezo Osaka
    Kyoto Sanga
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/02 11:30
    2Jubilo Iwata2
    Shimizu S-Pulse
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/02 14:00
    1Urawa Red Diamonds1
    Vissel Kobe
    2 - 1
    Vòng 9
  • 23/02 12:00
    Yokohama F Marinos
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/02 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Vissel Kobe1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 13:00
    1Shonan Bellmare1
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Avispa Fukuoka
    Jubilo Iwata
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    1Gamba Osaka1
    Kashima Antlers
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Kyoto Sanga
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Consadole Sapporo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 12:00
    Yokohama F Marinos
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/02 17:00
    Kawasaki Frontale
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản

Tên giải đấu VĐQG Nhật Bản
Tên khác NB J-League
Tên Tiếng Anh Japan J1 League
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 25 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1992
Số lượng đội bóng (CLB) 20

Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

J1 League là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. 

J1 League (J1リーグ Jei Wan Rīgu) là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản (日本プロサッカーリーグ Nippon Puro Sakkā Rīgu?) và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. Hiện tại, J1 League là hạng đấu số một trong Hệ thống các giải bóng đá Nhật Bản. Hạng đấu thứ hai là J2 League. Giải hiện được tài trợ bởi Meiji Yasuda Life vì thế giải có tên chính thức là Meiji Yasuda J1 League.

Thể thức J-League (BXH VĐQG Nhật Bản)

Mười tám đội bóng sẽ thi đấu vòng tròn hai lượt (nhà và khách), tổng cộng là 34 trận mỗi đội. Mỗi câu lạc bộ sẽ nhận 3 điểm cho một trận thắng, 1 điểm cho một trận hòa và 0 điểm khi thua.. Thứ hạng sẽ xếp theo điểm, nếu bằng điểm sẽ xét theo thứ tự sau:

  • Hiệu số bàn thắng
  • Số bàn thắng
  • Thành tích đối đầu
  • Disciplinary points

Bốc thăm sẽ được định đoạt, nếu cần thiết. Tuy nhiên, nếu hai đội cùng xếp thứ nhất, thì cả hai đội sẽ đồng vô địch. Ba đội dẫn đầu sẽ tham dự AFC Champions League mùa tiếp theo, trong khi đó ba đội cuối bảng sẽ xuống chơi tại J2.