Kết quả VĐQG Cameroon, Kqbd Cameroon hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Cameroon hôm nay: kqbd VĐQG Cameroon mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Cameroon hôm nay: xem kq bd VĐQG Cameroon trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng VĐQG Cameroon mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Cameroon gần đây và kqbd Vô địch Quốc Gia Cameroon trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Cameroon sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Cameroon thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Vô địch Quốc Gia Cameroon trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Cameroon mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Cameroon và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg cameroon hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Cameroon sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Cameroon là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Cameroon. Các kết quả bóng đá Cameroon hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Cameroon (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Cameroon (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Cameroon và BĐKQ Cúp Cameroon của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Cameroon, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Cameroon với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Cameroon mùa giải 2020-2021

  • Kết quả VĐQG Cameroon của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Cameroon của 1 cặp đấu:
    VS
  • 04/07 02:30
    Eding Sport
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 03/07 22:00
    Canon Yaounde
    Les Astres
    2 - 2
    Vòng
  • 02/07 00:30
    Yafoot
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:10
    Les Astres
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 22:00
    Eding Sport
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [8-7],
  • 26/06 21:30
    Union Douala
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    AS Fortuna Mfou
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Canon Yaounde
    Racing Bafoussam
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Colombe
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 00:00
    Union Douala
    Fauve Azur Elite
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:40
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Canon Yaounde
    Feutcheu
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Colombe
    AS Fortuna Mfou
    2 - 2
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    APEJES Academy
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    Racing Bafoussam
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:00
    Stade Renard de Melong
    Les Astres
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Racing Bafoussam
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Canon Yaounde
    Young Sports Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 17/06 22:00
    1Les Astres1
    Union Douala
    3 - 0
    Vòng
  • 17/06 21:30
    1Racing Bafoussam1
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 20:00
    Young Sports Academy
    Colombe
    1 - 2
    Vòng
  • 15/06 00:00
    Young Sports Academy
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Bamboutos
    Renaissance Ngoumou
    1 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Racing Bafoussam
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Dragon de Yaounde
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Eding Sport
    Avion Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Ofta Kribi
    Coton Sport Garoua
    0 - 4
    Vòng
  • 14/06 21:30
    UMS de Loum
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Yafoot
    New Stars de Duala
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 00:00
    Fauve Azur Elite
    Les Astres
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Ofta Kribi
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Bamboutos
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    PWD de Bamenda
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Eding Sport
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    UMS de Loum
    Avion Academy
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Yafoot
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Racing Bafoussam
    AS Fortuna Mfou
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Young Sports Academy
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 00:00
    Colombe
    APEJES Academy
    3 - 0
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Canon Yaounde
    Les Astres
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Union Douala
    AS Fortuna Mfou
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Bamboutos
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    UMS de Loum
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Ofta Kribi
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Eding Sport
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Renaissance Ngoumou
    PWD de Bamenda
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Yafoot
    Avion Academy
    1 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    Fauve Azur Elite
    2 - 0
    Vòng
  • 08/06 20:00
    Stade Renard de Melong
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 00:00
    1Canon Yaounde1
    Fauve Azur Elite
    0 - 3
    Vòng
  • 05/06 22:00
    1Feutcheu1
    Union Douala
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 21:45
    Renaissance Ngoumou
    Avion Academy
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Young Sports Academy
    Panthere Sportive du Nde1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Bamboutos
    Yafoot
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Dragon de Yaounde
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Ofta Kribi
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    PWD de Bamenda
    UMS de Loum1
    0 - 2
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    AS Fortuna Mfou
    2 - 2
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Racing Bafoussam
    Colombe
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 00:00
    Canon Yaounde
    AS Fortuna Mfou
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Young Sports Academy
    Union Douala
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Dragon de Yaounde
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Bamboutos
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Ofta Kribi
    Yafoot
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    PWD de Bamenda
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Avion Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Les Astres
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Renaissance Ngoumou
    New Stars de Duala
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Feutcheu
    Panthere Sportive du Nde1
    0 - 0
    Vòng
  • 31/05 00:00
    Canon Yaounde
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    AS Fortuna Mfou
    1 - 2
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Stade Renard de Melong
    Fauve Azur Elite
    1 - 1
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Les Astres
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Coton Sport Garoua
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Feutcheu
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 21:30
    1Dragon de Yaounde1
    Avion Academy
    1 - 2
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Bamboutos
    Eding Sport
    1 - 1
    Vòng
  • 30/05 21:30
    PWD de Bamenda
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Ofta Kribi
    UMS de Loum
    0 - 2
    Vòng
  • 30/05 20:00
    Racing Bafoussam
    Union Douala
    1 - 0
    Vòng
  • 30/05 20:00
    Renaissance Ngoumou
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 00:00
    Feutcheu
    Les Astres
    0 - 1
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Ofta Kribi
    Fovu Baham
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Union Douala
    Canon Yaounde
    0 - 2
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Young Sports Academy
    AS Fortuna Mfou
    2 - 1
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Racing Bafoussam
    APEJES Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Bamboutos
    Avion Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    1Colombe1
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Coton Sport Garoua
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Dragon de Yaounde
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Renaissance Ngoumou
    UMS de Loum
    2 - 1
    Vòng
  • 27/05 20:00
    PWD de Bamenda
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Union Douala
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 22:00
    1UMS de Loum1
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Feutcheu
    Racing Bafoussam1
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Avion Academy
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Les Astres
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 21:30
    Yafoot
    Eding Sport
    0 - 2
    Vòng
  • 24/05 21:30
    Bamboutos
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    PWD de Bamenda
    Ofta Kribi1
    1 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Young Sports Academy
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Renaissance Ngoumou
    Dragon de Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Colombe
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 00:00
    Young Sports Academy
    Les Astres
    0 - 1
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Coton Sport Garoua
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Ofta Kribi
    Avion Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Panthere Sportive du Nde
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Feutcheu
    AS Fortuna Mfou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Bamboutos
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Colombe
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Renaissance Ngoumou
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    UMS de Loum
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Fauve Azur Elite
    APEJES Academy2
    1 - 1
    Vòng
  • 18/05 20:00
    1PWD de Bamenda1
    Fovu Baham
    0 - 1
    Vòng
  • 18/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Union Douala
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    PWD de Bamenda
    Bamboutos
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Renaissance Ngoumou
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Colombe
    Canon Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Racing Bafoussam
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Fovu Baham
    Avion Academy1
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Dragon de Yaounde
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Feutcheu
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Stade Renard de Melong
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 3
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Ofta Kribi
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Yafoot
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Fauve Azur Elite
    2 - 1
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Union Douala
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 07/05 00:00
    Les Astres
    Stade Renard de Melong
    1 - 0
    Vòng
  • 04/05 00:00
    Racing Bafoussam
    Canon Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 03/05 22:00
    APEJES Academy
    Union Douala
    2 - 0
    Vòng
  • 03/05 22:00
    Feutcheu
    Stade Renard de Melong
    2 - 0
    Vòng
  • 03/05 21:30
    Young Sports Academy
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 21:30
    Fauve Azur Elite
    Colombe
    1 - 0
    Vòng
  • 03/05 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Panthere Sportive du Nde1
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 22:00
    New Stars de Duala
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Yafoot
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 00:00
    Feutcheu
    Canon Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 01/05 00:00
    Racing Bafoussam
    Stade Renard de Melong
    0 - 2
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Fauve Azur Elite
    Union Douala
    2 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 20:00
    APEJES Academy
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 28/04 21:30
    Fovu Baham
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 21:30
    New Stars de Duala
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 00:00
    Les Astres
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Young Sports Academy
    Stade Renard de Melong
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    AS Fortuna Mfou
    Union Douala
    1 - 2
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Renaissance Ngoumou
    Bamboutos
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:30
    1APEJES Academy1
    Colombe
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Avion Academy
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Coton Sport Garoua
    Ofta Kribi
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Feutcheu
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 20:00
    Fauve Azur Elite
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 20:00
    PWD de Bamenda
    Dragon de Yaounde
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:00
    PWD de Bamenda
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Avion Academy
    Yafoot
    0 - 1
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Bamboutos
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Fovu Baham
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 20:00
    Dragon de Yaounde
    Ofta Kribi
    1 - 1
    Vòng
  • 17/04 00:00
    AS Fortuna Mfou
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 22:00
    APEJES Academy
    Stade Renard de Melong
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 22:00
    Colombe
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:30
    Union Douala
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:30
    Fauve Azur Elite
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Panthere Sportive du Nde
    Feutcheu
    0 - 1
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Union Douala
    Racing Bafoussam
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Eding Sport
    Ofta Kribi
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    APEJES Academy
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Colombe
    Feutcheu
    2 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Avion Academy
    Renaissance Ngoumou
    ? - ?
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Fovu Baham
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    New Stars de Duala
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    UMS de Loum
    PWD de Bamenda
    0 - 2
    Vòng
  • 13/04 21:30
    1Fauve Azur Elite1
    Stade Renard de Melong
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    1Panthere Sportive du Nde1
    Les Astres
    0 - 3
    Vòng
  • 13/04 20:00
    Yafoot
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Tonnerre Kalara Yaounde
    5 - 0
    Vòng
  • 10/04 21:30
    Avion Academy
    Coton Sport Garoua
    1 - 1
    Vòng
  • 10/04 21:30
    New Stars de Duala
    Renaissance Ngoumou
    1 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    UMS de Loum
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:30
    Eding Sport
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:30
    Fovu Baham
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 20:00
    Yafoot
    Ofta Kribi
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 00:00
    Fauve Azur Elite
    Racing Bafoussam
    3 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:30
    Feutcheu
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:30
    Les Astres
    AS Fortuna Mfou1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 00:00
    Avion Academy
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 22:00
    Fovu Baham
    Renaissance Ngoumou1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/04 21:30
    Yafoot
    PWD de Bamenda1
    0 - 2
    Vòng
  • 05/04 21:30
    UMS de Loum
    Ofta Kribi1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Racing Bafoussam
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    Eding Sport
    Bamboutos
    ? - ?
    Vòng
  • 05/04 21:30
    1Les Astres1
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    APEJES Academy
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 00:00
    Canon Yaounde
    Union Douala
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 22:00
    Eding Sport
    Yafoot
    1 - 0
    Vòng
  • 30/03 22:00
    APEJES Academy
    Les Astres
    1 - 3
    Vòng
  • 30/03 22:00
    Canon Yaounde
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 30/03 22:00
    1Fovu Baham1
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Coton Sport Garoua
    UMS de Loum
    0 - 1
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Fauve Azur Elite
    Young Sports Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Colombe
    Stade Renard de Melong
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Avion Academy
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Racing Bafoussam
    Feutcheu
    1 - 1
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Ofta Kribi
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Panthere Sportive du Nde
    Union Douala1
    1 - 2
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Dragon de Yaounde
    Renaissance Ngoumou
    2 - 1
    Vòng
  • 27/03 21:30
    UMS de Loum
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 27/03 19:30
    Renaissance Ngoumou
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 22:00
    1APEJES Academy1
    AS Fortuna Mfou
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Fauve Azur Elite
    Feutcheu
    3 - 3
    Vòng
  • 26/03 19:30
    Yafoot
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 24/03 21:30
    Eding Sport
    Coton Sport Garoua
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 22:00
    Les Astres
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Canon Yaounde
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Union Douala
    Stade Renard de Melong
    1 - 1
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Dragon de Yaounde
    UMS de Loum
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    New Stars de Duala
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:00
    Fovu Baham
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Feutcheu
    0 - 2
    Vòng
  • 23/03 19:30
    Yafoot
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 19:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 19:30
    1Avion Academy1
    Ofta Kribi
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Cameroon

Tên giải đấu VĐQG Cameroon
Tên khác Vô địch Quốc Gia Cameroon
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Phi (CAF - Confédération Africaine de Football)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)