Kết quả VĐQG Brazil Paulista U20, Kqbd Brazil hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 hôm nay: kqbd VĐQG Brazil Paulista U20 mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 hôm nay: xem kq bd VĐQG Brazil Paulista U20 trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng VĐQG Brazil Paulista U20 mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Brazil gần đây và kqbd U20 Paulista Brazil trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil Paulista U20 sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd U20 Paulista Brazil trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Brazil Paulista U20 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg brazil paulista u20 hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Brazil Paulista U20 sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 có tên Tiếng Anh là Brazil Paulista U20 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Brazil và BĐKQ Cúp Brazil của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Brazil với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 mùa giải 2021

  • 30/06 01:00
    America SP (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    AA Francana (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Brasilis (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Corinthians
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Santo Andre (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Metropolitano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Independente SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ituano (Youth
    Salto SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Maua SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Catanduva SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Oeste (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Uniao Mogi (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    1Portuguesa (Youth1
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Itapirense SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Santos
    Jabaquara SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    3Sao Caetano (Youth3
    Uniao Suzano (Youth2
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Taubate (Youth
    Joseense SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    2Vocem SP (Youth2
    Aracatuba SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Sao Carlos (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 25/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 24/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Vocem SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    America SP (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    1Inter de Limeira (Youth1
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    2Jabaquara SP (Youth2
    Maua SP (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Ponte Preta (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Paulista (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Ferroviaria SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    1Sport Club Brasil SP (Youth1
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    1Taquaritinga/SP (Youth1
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 1
    Vòng
  • 22/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Mirassol (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Independente SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Corinthians
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Olimpia SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Maua SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Flamengo-SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Andradina SP (Youth)
    5 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Brasilis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Santos
    Agua Santa SP (Youth1
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP1
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    1Taubate (Youth1
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth2
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Catanduva SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Oeste (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    1America SP (Youth1
    Mirassol (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    1Andradina SP (Youth)1
    Aracatuba SP (Youth1
    1 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Brasilis (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Independente SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sharjah SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Maua SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    CA Guacuano SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Itapirense SP (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa (Youth
    Guarani Youth (SP
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    1Santo Andre (Youth1
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Catanduva SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taubate (Youth
    Uniao Mogi (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Noroeste (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    1Flamengo-SP (Youth1
    Joseense SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Paulista (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Salto SP (Youth1
    2 - 0
    Vòng
  • 11/06 20:00
    1Juventus-SP (Youth1
    Sao Paulo (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Taubate (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1Catanduva SP (Youth1
    Votuporanguense (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1Colorado Caieiras SP (Youth1
    Portuguesa (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Corinthians
    Sao Caetano (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1EC Sao Bernardo (Youth1
    Santo Andre (Youth1
    1 - 4
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Comercial SP (Youth1
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1Gremio Osasco (Youth1
    Nacional Sao Paulo (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1CA Guacuano SP (Youth1
    Brasilis (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1Guarani Youth (SP1
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Olimpia SP (Youth1
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Maua SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Vocem SP (Youth1
    4 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1RB Bragantino (Youth1
    Ponte Preta (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    1Salto SP (Youth1
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Santos
    Portuguesa Santista SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    2Sao Carlos (Youth2
    Gremio Sao Carlense (Youth2
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Oeste (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 20:00
    1XV de Piracicaba (Youth1
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 03/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Olimpia SP (Youth1
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    1AA Francana (Youth1
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    RB Bragantino (Youth1
    0 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Ferroviaria SP (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    1Paulista (Youth1
    Portuguesa (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Andradina SP (Youth)
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Assisense SP (Youth1
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 27/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    America SP (Youth
    Catanduva SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Capivariano SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth1
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Corinthians
    Uniao Suzano (Youth1
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    EC Sao Bernardo (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Noroeste (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Guarani Youth (SP
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ituano (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Mirassol (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth2
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Monte Azul (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    1Penapolense (Youth1
    Aracatuba SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    2Ponte Preta (Youth2
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    RB Bragantino (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Santos
    Mauaense SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Santo Andre (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    1Tanabi SP (Youth)1
    Votuporanguense (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Taubate (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    1Vocem SP (Youth1
    Andradina SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    XV de Jau (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 25/05 01:00
    Oeste (Youth
    Salto SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    2 - 4
    Vòng
  • 21/05 20:00
    1XV de Piracicaba (Youth1
    Desportivo Brasil (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 21/05 01:00
    1Sao Bento SP (Youth1
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 20/05 21:00
    U20 Palmeiras
    Joseense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    America SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Noroeste (Youth
    Sao Carlos (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Salto SP (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    1SKA Brasil (Youth1
    Oeste (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Paulista (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Ibrachina SP (Youth1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    1Comercial SP (Youth1
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Andradina SP (Youth)1
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 14/05 01:00
    1Guarani Youth (SP1
    Portuguesa (Youth2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:15
    1Penapolense (Youth1
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mirassol (Youth
    America SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    1Catanduva SP (Youth1
    Tanabi SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Monte Azul (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Real Noroeste (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    1Inter de Limeira (Youth1
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Salto SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Paulista (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Santo Andre (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Sao Caetano (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Joseense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    1Juventus-SP (Youth1
    Gremio Osasco Audax (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    1Oeste (Youth1
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Ponte Preta (Youth1
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 4
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 01:00
    U20 Santos
    Maua SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Joseense SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Mauaense SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    1Uniao Suzano (Youth1
    Santo Andre (Youth2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    U20 Palmeiras
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Ponte Preta (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20

Tên giải đấu VĐQG Brazil Paulista U20
Tên khác U20 Paulista Brazil
Tên Tiếng Anh Brazil Paulista U20
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)