Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay, Kqbd Uzbekistan đêm qua

Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay: xem kq bd Uzbekistan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan - giải đấu hàng đầu bóng đá Uzbekistan năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Uzbekistan hôm nay: xem bdkq Uzbekistan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Uzbekistan hôm qua (nam và nữ Uzbekistan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Uzbekistan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Uzbekistan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Uzbekistan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Uzbekistan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Uzbekistan hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Uzbekistan gần đây và xem kq bd Uzbekistan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Uzbekistan hôm nay và kết quả ĐT Uzbekistan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Uzbekistan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Uzbekistan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Uzbekistan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Uzbekistan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Uzbekistan (ĐT Uzbekistan lứa U) như: U23 Uzbekistan, U21, U19 và U17.

  • 19/06 20:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Ả Rập Xê-út
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 15/06 23:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 14/06 22:30
    Uzbekistan
    Thái Lan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 11/06 23:00
    1U23 Uzbekistan1
    U23 Iraq
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-2]
  • 11/06 22:30
    Uzbekistan
    Maldives
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 04/07 22:00
    Nasaf Qarshi
    Termez Surkhon
    1 - 0
    Vòng 5
  • 04/07 21:00
    Metallurg Bekobod
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/07 22:00
    AGMK
    Navbahor Namangan
    0 - 1
    Vòng 13
  • 30/06 22:00
    Nasaf Qarshi
    Olympic Tashkent
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 21:00
    Metallurg Bekobod
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 22:00
    Pakhtakor Tashkent
    Bunyodkor
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 21:00
    Termez Surkhon
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 22:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 22:00
    AGMK
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/06 21:00
    Metallurg Bekobod
    Olympic Tashkent1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 23/06 22:00
    Qizilqum Zarafshon
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Nasaf Qarshi
    1 - 1
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    Olympic Tashkent
    AGMK1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    Bunyodkor
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    Navbahor Namangan
    Metallurg Bekobod
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 22:00
    Dinamo Samarqand
    Termez Surkhon
    1 - 1
    Vòng 12
  • 17/06 22:00
    1Lokomotiv Tashkent
    Sogdiana Jizzakh
    0 - 1
    Vòng 12
  • 29/05 21:00
    Termez Surkhon
    Bunyodkor
    1 - 0
    Vòng 11
  • 28/05 21:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 1
    Vòng 11
  • 27/05 21:00
    Navbahor Namangan
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/05 21:00
    AGMK
    Neftchi Fargona
    2 - 1
    Vòng 11
  • 24/05 21:00
    Bunyodkor
    Nasaf Qarshi
    1 - 2
    Vòng 10
  • 24/05 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/05 21:00
    Dinamo Samarqand
    AGMK
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23/05 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23/05 21:00
    Qizilqum Zarafshon
    Termez Surkhon1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 20:00
    Neftchi Fargona
    Metallurg Bekobod
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 18:45
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Pakhtakor Tashkent1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/05 18:45
    Termez Surkhon
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 2
    Vòng 9
  • 17/05 21:00
    Metallurg Bekobod
    Dinamo Samarqand1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/05 21:00
    Nasaf Qarshi
    Qizilqum Zarafshon
    2 - 0
    Vòng 9
  • 17/05 21:00
    Navbahor Namangan
    Neftchi Fargona1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/05 21:00
    AGMK
    Bunyodkor
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/05 21:00
    Olympic Tashkent
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 2
    Vòng 9
  • 12/05 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    Termez Surkhon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/05 21:00
    1Sogdiana Jizzakh
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng 8
  • 11/05 21:00
    Dinamo Samarqand
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 8
  • 11/05 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 1
    Vòng 8
  • 11/05 21:00
    Qizilqum Zarafshon
    AGMK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 10/05 21:00
    Bunyodkor
    Metallurg Bekobod1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 10/05 21:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 21:00
    Nasaf Qarshi
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/05 20:00
    AGMK
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 1
    Vòng 7
  • 06/05 20:30
    Metallurg Bekobod
    Qizilqum Zarafshon
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/05 20:30
    Navbahor Namangan
    Bunyodkor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/05 20:30
    Termez Surkhon
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 20:30
    Neftchi Fargona
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 20:30
    Olympic Tashkent
    Dinamo Samarqand1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/05 20:30
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Nasaf Qarshi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 24/06 21:50
    FK Gijduvon
    Turon Nukus
    1 - 2
    Vòng 13
  • 24/06 20:30
    Aral Nukus
    Andijan
    0 - 2
    Vòng 13
  • 24/06 19:45
    Zaamin
    Buxoro
    0 - 2
    Vòng 13
  • 23/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 20:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 13
  • 13/06 21:00
    Turon Nukus
    Buxoro
    2 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 20:00
    Mashal Muborak
    Yangiyer
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    FK Gijduvon
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Shortan Guzar
    Zaamin
    3 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 19:30
    Andijan
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Buxoro
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:30
    1Xorazm Urganch
    FK Gijduvon1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Aral Nukus
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Yangiyer
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Zaamin
    Mashal Muborak
    0 - 2
    Vòng 11
  • 27/05 19:00
    Andijan
    Zaamin
    1 - 1
    Vòng 10
  • 26/05 21:00
    Turon Nukus
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 20:00
    FK Gijduvon
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 20:15
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 20:15
    Mashal Muborak
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 10
  • 21/05 20:00
    Aral Nukus
    Yangiyer
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 19:00
    Mashal Muborak
    Shortan Guzar
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20/05 20:00
    Xorazm Urganch
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20/05 19:30
    FK Gijduvon
    Zaamin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 19:00
    Andijan
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 21:00
    Turon Nukus
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 21:00
    Buxoro
    FK Gijduvon
    0 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 19:00
    Zaamin
    Aral Nukus
    0 - 1
    Vòng 8
  • 13/05 19:30
    Shortan Guzar
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 8
  • 13/05 19:00
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/05 19:30
    Aral Nukus
    Buxoro
    2 - 3
    Vòng 7
  • 07/05 19:15
    FK Gijduvon
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/05 19:00
    Andijan
    Mashal Muborak
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/05 19:30
    Xorazm Urganch
    Zaamin
    2 - 1
    Vòng 7
  • 06/05 19:00
    Yangiyer
    Turon Nukus
    0 - 1
    Vòng 7
Cập nhật: