Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay, Kqbd Phần Lan đêm qua

Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay: xem kq bd Phần Lan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan (giải PL) - giải đấu hàng đầu bóng đá Phần Lan năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Phần Lan hôm nay: xem bdkq Phần Lan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua (nam và nữ Phần Lan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Phần Lan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Phần Lan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Phần Lan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Phần Lan hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Phần Lan gần đây và xem kq bd Phần Lan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Phần Lan hôm nay và kết quả ĐT Phần Lan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Phần Lan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Phần Lan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Phần Lan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Phần Lan (ĐT Phần Lan lứa U) như: U23 Phần Lan, U21, U19 và U17.

  • 01/09 22:00
    Nữ Ailen
    Nữ Phần Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/07 20:00
    U16 Nữ Quần đảo Faroe
    U16 Nữ Phần Lan
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 03/07 19:00
    U17 Phần Lan
    U17 Estonia
    4 - 0
    Vòng Match U17
  • 02/07 23:00
    Nữ Hà Lan
    Nữ Phần Lan
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01/07 17:00
    U17 Phần Lan
    U17 Lítva
    0 - 0
    Vòng Match U17
  • 29/06 21:30
    U17 Phần Lan
    U17 Latvia
    0 - 1
    Vòng Match U17
  • 04/07 22:00
    1HIFK
    Ilves Tampere
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02/07 22:00
    Lahti
    Inter Turku
    1 - 1
    Vòng 13
  • 02/07 21:00
    1AC Oulu
    VPS Vaasa
    0 - 2
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    HJK Helsinki
    KuPS
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02/07 19:00
    Honka
    IFK Mariehamn
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 23:00
    IFK Mariehamn
    HJK Helsinki
    1 - 1
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    Ilves Tampere
    HIFK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22/06 22:00
    KuPS
    AC Oulu
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/06 22:00
    Inter Turku
    Lahti1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    SJK Seinajoki
    Haka
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    VPS Vaasa
    Honka
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/06 03:00
    HIFK
    VPS Vaasa
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04/07 22:30
    TPS Turku
    KTP Kotka1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    PEPO
    Ekenas IF Fotboll
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    PIF
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    SJK Akatemia
    Jaro
    1 - 3
    Vòng 12
  • 01/07 22:30
    JaPS
    TPS Turku
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/07 22:30
    KTP Kotka
    MP Mikkeli
    2 - 1
    Vòng 11
  • 01/07 22:30
    Gnistan
    KPV
    0 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 22:30
    SJK Akatemia
    PEPO
    1 - 2
    Vòng 11
  • 22/06 22:30
    JaPS
    MP Mikkeli
    0 - 3
    Vòng 10
  • 22/06 22:30
    PIF
    Jaro
    0 - 1
    Vòng 10
  • 22/06 22:30
    Gnistan
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/06 22:30
    KPV
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/06 22:30
    KTP Kotka
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 00:00
    PK-35 Vantaa
    JaPS
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/06 23:00
    PK-35 Vantaa
    HIFK
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-5],
  • 29/06 22:30
    Haka
    KuPS
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-2], Penalty [2-4],
  • 29/06 22:00
    Inter Turku
    HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 28/06 22:30
    1Lahti
    JaPS
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 22:30
    KuPS Akatemia
    Kapylan Pallo
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/07 20:00
    LaPa
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    Atlantis
    PPJ Akatemia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    Futura
    NJS Nurmijarvi
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 19:00
    JIPPO
    PeKa
    1 - 0
    Vòng 7
  • 01/07 23:00
    Kiffen
    Lahden Reipas
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/06 22:30
    Futura
    Lahden Reipas
    0 - 3
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    PeKa
    KuPS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:00
    JIPPO
    NJS Nurmijarvi
    2 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    Kapylan Pallo
    PPJ Akatemia
    3 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    LaPa
    Kiffen
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21/06 23:00
    Atlantis
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    KuPS Akatemia
    LaPa
    2 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 22:30
    Lahden Reipas
    Atlantis
    0 - 1
    Vòng 6
  • 04/07 22:30
    MuSa
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/07 22:30
    GrIFK
    Vantaa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 22:00
    Ilves-Kissat
    EPS Espoo
    3 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    HJS Akatemia
    SalPa Salo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    KaaPo Kaarina
    Jazz Pori
    0 - 2
    Vòng 7
  • 30/06 22:30
    Klubi 04
    Ilves Tampere 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 23:00
    1Ilves-Kissat
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    EPS Espoo
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    Vantaa
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 28/06 23:00
    KaaPo Kaarina
    Tampere United
    0 - 1
    Vòng 6
  • 28/06 22:30
    Honka Akatemia
    MuSa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Honka Akatemia
    Vantaa
    2 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    KaaPo Kaarina
    3 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Klubi 04
    EPS Espoo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    MuSa
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    SalPa Salo
    Jazz Pori
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/06 22:30
    HJS Akatemia
    Tampere United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 23:00
    Jazz Pori
    Klubi 04
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 22:30
    Vantaa
    MuSa1
    3 - 0
    Vòng 6
  • 02/07 21:00
    RoPS Rovaniemi
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/07 19:00
    Narpes Kraft
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 7
  • 23/06 22:30
    Jakobstads Bollklubb
    Narpes Kraft
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    JJK Jyvaskyla
    JS Hercules
    2 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    KajHa
    OTP1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    Komeetat
    Oulun LS
    0 - 2
    Vòng 6
  • 22/06 21:00
    RoPS Rovaniemi
    GBK Kokkola
    3 - 1
    Vòng 6
  • 21/06 22:30
    Vaajakoski
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    GBK Kokkola
    Komeetat1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    JS Hercules
    KajHa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 19:00
    Narpes Kraft
    RoPS Rovaniemi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 18:00
    Oulun LS
    JJK Jyvaskyla
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/07 18:00
    Honka Am
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 18:00
    Inter Turku Am
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 18:00
    HJS (Youth
    TPS Turku (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 18:00
    TPS Turku (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Atlantis (Youth
    Honka Am
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 16:00
    1Gnistan (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật: