Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay, Kqbd Paraguay đêm qua

Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay: xem kq bd Paraguay trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Paraguay hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Paraguay - giải đấu hàng đầu bóng đá Paraguay năm 2019 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Paraguay hôm nay: xem bdkq Paraguay trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Paraguay hôm qua (nam và nữ Paraguay) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Paraguay (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Paraguay và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Paraguay (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Paraguay mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Paraguay hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Paraguay gần đây và xem kq bd Paraguay trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Paraguay hôm nay và kết quả ĐT Paraguay (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Paraguay (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Paraguay. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Paraguay, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Paraguay (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Paraguay (ĐT Paraguay lứa U) như: U23 Paraguay, U21, U19 và U17.

  • 09/07 07:00
    Nữ Colombia
    Nữ Paraguay
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/07 07:00
    U17 Bolivia
    U17 Paraguay
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 04/07 04:00
    U17 Paraguay
    U17 Cộng hòa Dominica
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 29/06 04:00
    U20 Nữ Paraguay
    Nữ U20 Panama
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 28/06 07:00
    U20 Nữ Colombia
    U20 Nữ Paraguay
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 27/06 04:00
    U20 Nữ Paraguay
    U20 Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 04/07 05:15
    Club Guarani
    Olimpia Asuncion
    0 - 1
    Vòng Apertura / 22
  • 04/07 03:00
    12 de Octubre
    General Caballero JLM
    0 - 3
    Vòng Apertura / 22
  • 03/07 06:15
    1Resistencia
    Club Libertad
    0 - 3
    Vòng Apertura / 22
  • 03/07 04:00
    Cerro Porteno
    Tacuary FBC
    0 - 0
    Vòng Apertura / 22
  • 02/07 06:15
    1Sol de America
    Sportivo Ameliano
    0 - 0
    Vòng Apertura / 22
  • 02/07 04:00
    1Guairena
    Nacional Asuncion
    1 - 1
    Vòng Apertura / 22
  • 28/06 06:15
    Tacuary FBC
    Sol de America
    1 - 1
    Vòng Apertura / 21
  • 28/06 04:00
    Sportivo Ameliano
    Guairena
    1 - 2
    Vòng Apertura / 21
  • 27/06 05:45
    Nacional Asuncion
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng Apertura / 21
  • 27/06 03:30
    Olimpia Asuncion
    12 de Octubre
    3 - 0
    Vòng Apertura / 21
  • 26/06 06:15
    Club Libertad
    Cerro Porteno3
    0 - 0
    Vòng Apertura / 21
  • 26/06 04:00
    General Caballero JLM
    Resistencia
    0 - 0
    Vòng Apertura / 21
  • 24/06 06:15
    Guairena
    Tacuary FBC
    0 - 0
    Vòng Apertura / 20
  • 24/06 04:00
    Club Guarani
    Sportivo Ameliano2
    1 - 1
    Vòng Apertura / 20
  • 23/06 06:15
    1Nacional Asuncion
    Olimpia Asuncion1
    0 - 1
    Vòng Apertura / 20
  • 23/06 04:00
    1Resistencia
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Apertura / 20
  • 22/06 05:30
    Sol de America
    Club Libertad
    0 - 2
    Vòng Apertura / 20
  • 22/06 05:30
    Cerro Porteno
    General Caballero JLM2
    0 - 0
    Vòng Apertura / 20
  • 20/06 05:45
    1Tacuary FBC
    Club Guarani
    0 - 1
    Vòng Apertura / 19
  • 20/06 03:30
    Olimpia Asuncion
    Resistencia1
    2 - 1
    Vòng Apertura / 19
  • 19/06 05:45
    Sportivo Ameliano
    Nacional Asuncion
    0 - 1
    Vòng Apertura / 19
  • 19/06 03:30
    12 de Octubre
    Cerro Porteno1
    0 - 0
    Vòng Apertura / 19
  • 18/06 06:15
    Club Libertad
    Guairena
    1 - 0
    Vòng Apertura / 19
  • 18/06 04:00
    1General Caballero JLM
    Sol de America
    1 - 0
    Vòng Apertura / 19
  • 15/06 06:15
    Cerro Porteno
    Resistencia
    1 - 0
    Vòng Apertura / 18
  • 15/06 04:00
    1Sportivo Ameliano
    Olimpia Asuncion
    0 - 1
    Vòng Apertura / 18
  • 14/06 06:15
    Club Guarani
    Club Libertad1
    0 - 1
    Vòng Apertura / 18
  • 14/06 04:00
    Nacional Asuncion
    Tacuary FBC
    1 - 0
    Vòng Apertura / 18
  • 13/06 05:45
    Sol de America
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Apertura / 18
  • 13/06 03:30
    Guairena
    General Caballero JLM
    0 - 1
    Vòng Apertura / 18
  • 31/05 04:00
    12 de Octubre
    Guairena
    0 - 3
    Vòng Apertura / 17
  • 05/07 06:15
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Trinidense1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 01:30
    CA River Plate Asuncion
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Atletico Colegiales
    2 de Mayo1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Iteno
    2 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 21:00
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 06:15
    Club Rubio Nu
    Atyra
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 04:00
    3 de Febrero
    Deportivo Santani
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 21:00
    1Sportivo Trinidense
    Atletico Colegiales2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Atyra
    CA River Plate Asuncion1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Sportivo Iteno
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    2 de Mayo
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 21:00
    Martin Ledesma
    Guarani de Trinidad2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 06:15
    Sportivo Luqueno
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 04:00
    1Deportivo Santani
    Club Rubio Nu
    0 - 3
    Vòng 14
  • 21/06 06:15
    3 de Febrero
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 04:00
    CA River Plate Asuncion
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    2 de Mayo
    Sportivo Trinidense
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Club Fernando de la Mora
    1 - 3
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo Luqueno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    1Guarani de Trinidad
    Atyra1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 06:15
    1Sportivo San Lorenzo
    Martin Ledesma
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 04:00
    1Club Rubio Nu
    Sportivo Iteno
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/06 06:15
    Sportivo Trinidense
    Sol de America Pastoreo
    2 - 1
    Vòng 12
  • 14/06 04:00
    Independiente F.B.C.
    Club Rubio Nu
    1 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Deportivo Santani
    Guarani de Trinidad
    0 - 3
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Club Fernando de la Mora
    3 de Febrero
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Atyra
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Martin Ledesma
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 06:30
    Sportivo Luqueno
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 02:00
    Sportivo Iteno
    CA River Plate Asuncion
    1 - 3
    Vòng 12
  • 07/06 06:45
    Sportivo Trinidense
    Sportivo Luqueno1
    1 - 4
    Vòng 11
  • 07/06 04:30
    CA River Plate Asuncion
    Independiente F.B.C.
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    1Guarani de Trinidad
    Sportivo Iteno1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    2 de Mayo
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Atyra1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 06:45
    Sportivo San Lorenzo
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 02:00
    Club Rubio Nu
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 06:15
    Deportivo Santani
    Atletico Colegiales
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 04:00
    Independiente F.B.C.
    Guarani de Trinidad
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Club Fernando de la Mora
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    1Sportivo Iteno
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 21:00
    Atyra
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/07 03:00
    15 de Agosto
    Sportivo Trinidense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/07 00:30
    Benjamin Aceval
    Atyra
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 01:45
    Deportivo Capiata
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/06 23:45
    Deportivo Recoleta
    Cristobal Colon JAS
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/06 03:00
    Sport Colonial
    Sol de America Pastoreo1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/06 00:30
    Obreros Unidos
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/06 04:00
    Fulgencio Yegros
    Deportivo Santani
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/06 01:30
    Primavera de Curuguaty
    Nacional de Yby Yau
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
Cập nhật: