Kết quả bóng đá Na Uy hôm nay, Kqbd Na Uy tối đêm qua

Kết quả bóng đá Na Uy hôm nay: xem kq bd Na Uy trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Na Uy hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Na Uy - giải đấu hàng đầu bóng đá Na Uy năm 2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Na Uy hôm nay: xem bdkq Na Uy trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Na Uy hôm qua (nam và nữ Na Uy) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Na Uy và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Na Uy (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Na Uy mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Na Uy hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Na Uy gần đây và xem kq bd Na Uy trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Na Uy hôm nay và kết quả ĐT Na Uy (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Na Uy (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Na Uy. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Na Uy, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Na Uy (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Na Uy (ĐT Na Uy lứa U) như: U23 Na Uy, U21, U19 và U17.

  • 02/09 22:00
    Nữ Bỉ
    Nữ Na Uy
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 04/07 21:00
    Nữ U16 Na Uy
    U16 Nữ Hà Lan
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 04/07 01:00
    Nữ U19 Na Uy
    Nữ U19 Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01/07 23:00
    Nữ U16 Na Uy
    U16 Nữ Iceland
    2 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 30/06 20:00
    Nữ U19 Na Uy
    Nữ U19 Đức
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/06 23:00
    Nữ Đan Mạch
    Nữ Na Uy
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 04/07 01:00
    1Viking
    Rosenborg1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    Aalesund
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    HamKam
    Molde
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    Kristiansund BK
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/07 23:00
    1Sarpsborg 08 FF
    Sandefjord
    2 - 2
    Vòng 12
  • 02/07 23:00
    1Odd Grenland
    Bodo Glimt
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    Jerv
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 01:00
    Valerenga
    Odd Grenland
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Bodo Glimt
    Aalesund
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    HamKam
    Sarpsborg 08 FF
    2 - 2
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Sandefjord
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 23:00
    Stromsgodset
    Lillestrom1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 25/06 23:00
    Rosenborg
    Kristiansund BK
    2 - 1
    Vòng 11
  • 25/06 21:00
    Haugesund
    Viking1
    1 - 2
    Vòng 11
  • 04/07 23:00
    Brann
    Bryne
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/07 23:00
    Fredrikstad
    Asane Fotball
    2 - 1
    Vòng 12
  • 04/07 23:00
    Kongsvinger
    Ranheim IL
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/07 23:00
    Sandnes Ulf
    Raufoss
    0 - 3
    Vòng 12
  • 04/07 23:00
    1Stjordals Blink
    Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/07 20:00
    KFUM Oslo
    Sogndal
    3 - 1
    Vòng 12
  • 03/07 20:00
    Mjondalen
    Stabaek
    1 - 2
    Vòng 12
  • 03/07 20:00
    Skeid Oslo
    Grorud IL
    2 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 23:00
    Asane Fotball
    Sandnes Ulf
    2 - 0
    Vòng 11
  • 27/06 23:00
    Bryne
    Stjordals Blink
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/06 23:00
    Grorud IL
    Brann
    0 - 1
    Vòng 11
  • 27/06 23:00
    Ranheim IL
    KFUM Oslo
    2 - 1
    Vòng 11
  • 27/06 23:00
    Sogndal
    Mjondalen
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 20:00
    Raufoss
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 20:00
    Stabaek
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/06 20:00
    Start Kristiansand
    Kongsvinger
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 23:00
    Kvik Halden
    Odd Grenland 2
    1 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 21:00
    Egersunds IK
    Strommen1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 20:00
    Staal Jorpeland
    Moss
    0 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 19:00
    Vard Haugesund
    Ullern1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 17:45
    Sotra SK
    Orn-Horten
    1 - 1
    Vòng 13
  • 02/07 19:00
    Flekkeroy IL
    FK Arendal
    1 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 00:00
    Odd Grenland 2
    Flekkeroy IL
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 19:00
    Moss
    Egersunds IK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 19:00
    Ullern
    Sotra SK
    2 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 19:00
    Vard Haugesund
    Notodden
    0 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    1Orn-Horten
    FK Arendal2
    4 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 18:00
    Valerenga 2
    SK Traeff
    1 - 4
    Vòng 12
  • 26/06 22:00
    Asker Fotball
    IL Hodd
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 20:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Levanger
    1 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 20:00
    Alta
    Kjelsas IL
    1 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 18:00
    Tromsdalen UIL
    Brattvag
    0 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    Frigg
    Eidsvold TF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    1Gjovik Lyn
    Baerum SK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/07 00:00
    Brann
    Fredrikstad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    KFUM Oslo
    Sogndal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 30/06 23:00
    Sandnes Ulf
    Rosenborg
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Ranheim IL
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/06 01:15
    Valerenga
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Byasen Toppfotball
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Kjelsas IL
    Skeid Oslo
    2 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [3-4],
  • 29/06 23:00
    Moss
    Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Sotra SK
    Haugesund1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Eidsvold TF
    Molde
    1 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Lillestrom
    Aalesund
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Gjovik Lyn
    Stabaek
    0 - 3
    Vòng 3
  • 01/07 01:15
    U19 FF Lillehammer
    U19 Eidsvold TF
    2 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:15
    U19 Baerum
    U19 Sparta Sarpsborg
    1 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:15
    U19 Gran IL
    U19 Valerenga1
    1 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    U19 HamKam
    U19 Kongsvinger
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 23:30
    U19 Lyn Fotball
    U19 Grorud IL
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 23:30
    U19 Skeid Oslo
    U19 Oppsal1
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 21:00
    U19 Stabaek
    U19 Fredrikstad
    1 - 2
    Vòng
  • 30/06 17:00
    U19 KFUM Oslo
    U19 Asker Fotball
    0 - 1
    Vòng
  • 02/07 21:00
    Stabaek 2
    Froya
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 21:00
    Grei
    Kjelsas 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 20:00
    Lyn Oslo
    Lokomotiv Oslo
    2 - 1
    Vòng 13
  • 02/07 19:00
    Grorud 2
    Os Turn Fotball1
    0 - 4
    Vòng 13
  • 02/07 19:00
    Oppsal
    Nordstrand
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 19:00
    Skeid Oslo 2
    Sandvikens1
    2 - 2
    Vòng 13
  • 02/07 18:00
    FK Fyllingsdalen
    Ready
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 00:00
    Grorud 2
    Skeid Oslo 2
    3 - 2
    Vòng 12
  • 28/06 00:00
    Stabaek 2
    Lokomotiv Oslo
    2 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 20:00
    Os Turn Fotball
    Lyn Oslo
    0 - 2
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    Kjelsas 2
    FK Fyllingsdalen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/06 19:00
    Ready
    Oppsal
    1 - 3
    Vòng 12
Cập nhật: