Kết quả bóng đá Lítva hôm nay, Kqbd Lítva tối đêm qua

Kết quả bóng đá Lítva hôm nay: xem kq bd Lítva trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Lítva hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Lítva - giải đấu hàng đầu bóng đá Lítva năm 2020 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Lítva hôm nay: xem bdkq Lítva trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Lítva hôm qua (nam và nữ Lítva) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Lítva và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Lítva (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Lítva mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Lítva hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Lítva gần đây và xem kq bd Lítva trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Lítva còn có tên gọi khác là Bóng đá Lithuania. Xem kết quả bóng đá Lithuania hôm nay, kqbd Lithuania trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Lithuania, Lithuania 1-A (Hạng nhất Lithuania) và Lithuania 2-B (Hạng 2 Lithuania) đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Lítva hôm nay và kết quả ĐT Lítva (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Lítva (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Lítva. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Lítva, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Lítva (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Lítva (ĐT Lítva lứa U) như: U23 Lítva, U21, U19 và U17.

  • 06/07 16:00
    Nữ U17 Lítva
    Nữ U17 Estonia
    ? - ?
    Vòng Match U17
  • 06/07 19:00
    U19 Nữ Lítva
    Nữ U19 Estonia
    ? - ?
    Vòng Match U19
  • 04/07 22:00
    U19 Nữ Lítva
    U19 Nữ Latvia
    0 - 2
    Vòng Match U19
  • 04/07 19:00
    Nữ U17 Lítva
    Nữ U17 Latvia
    0 - 4
    Vòng Match U17
  • 03/07 19:00
    U17 Latvia
    U17 Lítva
    2 - 0
    Vòng 7
  • 01/07 17:00
    U17 Phần Lan
    U17 Lítva
    0 - 0
    Vòng Match U17
  • 29/06 17:00
    U17 Lítva
    U17 Estonia
    2 - 1
    Vòng Match U17
  • 03/07 21:55
    Siauliai
    Dziugas Telsiai
    2 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 00:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    1 - 1
    Vòng 18
  • 02/07 20:00
    FK Jonava
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/07 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 18
  • 27/06 00:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 17
  • 26/06 21:55
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 17
  • 26/06 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/06 23:00
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    0 - 2
    Vòng 17
  • 25/06 21:00
    FK Panevezys
    Siauliai
    1 - 1
    Vòng 17
  • 23/06 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/06 23:00
    Siauliai
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/06 22:00
    1FK Jonava
    FK Panevezys
    0 - 3
    Vòng 16
  • 22/06 00:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/06 22:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/06 21:55
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    Kauno Zalgiris
    FK Jonava
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 23:00
    Riteriai
    Siauliai
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/06 21:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 15
  • 17/06 22:00
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/05 21:55
    FK Jonava
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 21:30
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22/05 19:00
    Siauliai
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 23:00
    Suduva
    FK Panevezys
    2 - 1
    Vòng 14
  • 21/05 19:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/07 21:00
    BFA
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/07 16:00
    NFA Kaunas
    FK Panevezys 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 22:00
    Garliava
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 23:30
    FK Trakai 2
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 19:00
    FK Panevezys 2
    Garliava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 21:00
    Babrungas
    Minija Kretinga
    1 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 20:00
    1FK Zalgiris Vilnius 2
    NFA Kaunas
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/06 19:00
    Ekranas
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 23:00
    Kazlu Ruda Silas
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    Atmosfera Mazeikiai
    BFA
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    Nevezis
    Siauliai 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 20/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 21:00
    Minija Kretinga
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 19:00
    Siauliai 2
    Neptunas Klaipeda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/06 17:00
    1NFA Kaunas
    Banga Gargzdai 21
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 21:00
    BFA
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 12
  • 18/06 19:00
    Ekranas
    Atmosfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 12
  • 17/06 23:00
    Garliava
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 2
    Vòng 12
  • 17/06 21:30
    Nevezis
    Kazlu Ruda Silas1
    1 - 0
    Vòng 27
  • 12/06 22:00
    FK Panevezys 2
    Nevezis1
    0 - 3
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    1Banga Gargzdai 2
    Garliava
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Zalgiris Vilnius 2
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    Neptunas Klaipeda
    Minija Kretinga
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 23:00
    FK Trakai 2
    BFA
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 22:00
    Babrungas
    Ekranas
    0 - 2
    Vòng 11
  • 10/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    Siauliai 21
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 18:00
    BFA
    Neptunas Klaipeda
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    Garliava
    Atmosfera Mazeikiai1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Banga Gargzdai 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Ekranas
    FK Trakai 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Siauliai 2
    Minija Kretinga
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    Kazlu Ruda Silas
    FK Panevezys 2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/06 22:00
    NFA Kaunas
    Babrungas
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 23:00
    Nevezis
    FK Zalgiris Vilnius 21
    4 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 23:00
    1Atmosfera Mazeikiai
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 19:00
    FK Panevezys 2
    Siauliai 2
    0 - 2
    Vòng 9
  • 28/05 23:00
    Banga Gargzdai 2
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 21:00
    1FK Trakai 2
    NFA Kaunas
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 20:00
    Atmosfera Mazeikiai
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 19:00
    Neptunas Klaipeda
    Ekranas
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 18:00
    Babrungas
    Garliava
    4 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 17:00
    FK Zalgiris Vilnius 2
    Kazlu Ruda Silas
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/05 22:00
    FK Panevezys 2
    FK Zalgiris Vilnius 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Babrungas
    3 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 17:00
    1NFA Kaunas
    Neptunas Klaipeda
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 22:00
    Garliava
    FK Trakai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Ekranas
    Minija Kretinga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Nevezis
    Atmosfera Mazeikiai
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Siauliai 2
    BFA
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Kazlu Ruda Silas
    Banga Gargzdai 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 23:00
    TransINVEST Vilnius
    FK Jonava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 25/05 23:00
    Suduva
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/05 18:00
    BFA
    Hegelmann Litauen
    0 - 4
    Vòng 2
  • 24/05 23:45
    Ataka Vilnius
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/05 22:30
    FM Granitas Vilnius
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/05 22:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 2
Cập nhật: