Lịch thi đấu VĐQG Venezuela hôm nay, Lịch bóng đá Venezuela

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 18 Vô địch Quốc Gia Venezuela mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela vòng 18 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Venezuela thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Venezuela mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Venezuela thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Venezuela có tên Tiếng Anh là Venezuela Primera Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Venezuela. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Venezuela hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Venezuela (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Venezuela (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Venezuela. Ngoài ra, LTĐ BĐ Venezuela và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Venezuela tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu VĐQG Venezuela của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Venezuela của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 25/02 04:00
    Deportivo La Guaira
    Metropolitanos
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/02 06:15
    Puerto Cabello
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/02 04:00
    Universidad Central Venezuela
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/02 06:15
    Hermanos Colmenares
    Zamora Barinas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 04:00
    Mineros de Guayana
    Monagas
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/02 06:15
    Caracas
    Aragua
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/02 02:00
    Estudiantes Merida
    Deportivo Tachira
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/02 04:30
    Zulia
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/03 04:00
    Metropolitanos
    Universidad Central Venezuela
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/03 06:15
    Deportivo Lara
    Caracas
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/03 04:00
    Aragua
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/03 06:15
    Zamora Barinas
    Estudiantes Merida
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 04:00
    Deportivo Tachira
    Zulia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 06:15
    Carabobo
    Monagas
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/03 02:00
    Deportivo La Guaira
    Puerto Cabello
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/03 05:00
    Portuguesa
    Mineros de Guayana
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/03 04:00
    Mineros de Guayana
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/03 06:15
    Puerto Cabello
    Aragua
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12/03 02:00
    Estudiantes Merida
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/03 04:15
    Zulia
    Metropolitanos
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/03 06:30
    Monagas
    Portuguesa
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/03 05:00
    Caracas
    Zamora Barinas
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/03 02:00
    Universidad Central Venezuela
    Deportivo La Guaira
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/03 05:00
    Hermanos Colmenares
    Deportivo Tachira
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/03 04:00
    Carabobo
    Mineros de Guayana
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/03 06:15
    Zamora Barinas
    Universidad Central Venezuela
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 04:00
    Deportivo Tachira
    Puerto Cabello
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 06:15
    Aragua
    Estudiantes Merida
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 04:00
    Portuguesa
    Zulia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/03 06:15
    Deportivo La Guaira
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/03 02:00
    Metropolitanos
    Caracas
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/03 05:15
    Deportivo Lara
    Monagas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/03 04:00
    Zulia
    Deportivo La Guaira
    0 - 2
    Vòng 5
  • 25/03 06:15
    Carabobo
    Zamora Barinas
    1 - 0
    Vòng 5
  • 26/03 02:00
    Universidad Central Venezuela
    Deportivo Tachira
    0 - 1
    Vòng 5
  • 26/03 04:15
    Hermanos Colmenares
    Puerto Cabello
    2 - 0
    Vòng 5
  • 27/03 04:00
    Mineros de Guayana
    Aragua
    0 - 2
    Vòng 5
  • 27/03 06:15
    Caracas
    Portuguesa
    1 - 0
    Vòng 5
  • 28/03 02:00
    Estudiantes Merida
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 5
  • 28/03 05:15
    Monagas
    Metropolitanos
    2 - 1
    Vòng 5
  • 01/04 04:15
    Deportivo Tachira
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/04 06:30
    Puerto Cabello
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 02:00
    Metropolitanos
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/04 04:15
    Zamora Barinas
    Mineros de Guayana
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/04 06:30
    Deportivo La Guaira
    Estudiantes Merida
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/04 04:15
    Aragua
    Zulia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/04 06:30
    Hermanos Colmenares
    Monagas
    1 - 0
    Vòng 6
  • 04/04 05:10
    Portuguesa
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/04 05:00
    Zamora Barinas
    Aragua
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/04 05:00
    Deportivo Lara
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/04 07:30
    Monagas
    Zulia
    2 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 02:00
    Caracas
    Deportivo La Guaira
    2 - 0
    Vòng 7
  • 10/04 04:15
    Carabobo
    Deportivo Tachira
    1 - 1
    Vòng 7
  • 10/04 06:30
    Mineros de Guayana
    Puerto Cabello
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/04 02:00
    Universidad Central Venezuela
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/04 05:15
    Estudiantes Merida
    Metropolitanos
    1 - 1
    Vòng 7
  • 15/04 04:15
    Zulia
    Universidad Central Venezuela
    0 - 1
    Vòng 8
  • 15/04 06:30
    Puerto Cabello
    Monagas
    0 - 0
    Vòng 8
  • 16/04 04:15
    Aragua
    Carabobo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17/04 04:15
    Portuguesa
    Estudiantes Merida
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 06:30
    Deportivo La Guaira
    Deportivo Lara
    1 - 2
    Vòng 8
  • 17/04 22:00
    Deportivo Tachira
    Zamora Barinas
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/04 02:00
    Metropolitanos
    Mineros de Guayana
    3 - 0
    Vòng 8
  • 18/04 05:15
    Hermanos Colmenares
    Caracas
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22/04 04:15
    Carabobo
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/04 06:30
    Deportivo La Guaira
    Aragua
    1 - 2
    Vòng 9
  • 23/04 05:00
    Caracas
    Deportivo Tachira
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 07:15
    Zamora Barinas
    Metropolitanos
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/04 04:15
    Monagas
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/04 06:30
    Deportivo Lara
    Puerto Cabello
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/04 02:30
    Mineros de Guayana
    Zulia
    0 - 2
    Vòng 9
  • 25/04 05:15
    Estudiantes Merida
    Hermanos Colmenares
    2 - 1
    Vòng 9
  • 29/04 04:15
    Zulia
    Zamora Barinas
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/04 06:30
    Aragua
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/04 04:15
    Deportivo Tachira
    Deportivo La Guaira
    2 - 2
    Vòng 10
  • 30/04 06:30
    Puerto Cabello
    Estudiantes Merida
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/05 04:15
    Caracas
    Monagas
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01/05 06:30
    Hermanos Colmenares
    Carabobo
    1 - 2
    Vòng 10
  • 01/05 22:00
    Universidad Central Venezuela
    Mineros de Guayana
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/05 05:15
    Portuguesa
    Metropolitanos
    0 - 0
    Vòng 10
  • 06/05 04:15
    Deportivo Lara
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/05 06:30
    Zamora Barinas
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/05 04:15
    Monagas
    Aragua
    2 - 1
    Vòng 11
  • 07/05 06:30
    Carabobo
    Zulia
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/05 02:00
    Metropolitanos
    Deportivo Tachira
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/05 04:15
    Mineros de Guayana
    Deportivo La Guaira
    2 - 1
    Vòng 11
  • 08/05 06:30
    Estudiantes Merida
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/05 02:00
    Universidad Central Venezuela
    Puerto Cabello
    2 - 1
    Vòng 11
  • 13/05 04:15
    Aragua
    Universidad Central Venezuela
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/05 06:30
    Deportivo Lara
    Zamora Barinas
    0 - 2
    Vòng 12
  • 14/05 04:15
    Caracas
    Mineros de Guayana
    0 - 0
    Vòng 12
  • 14/05 06:30
    Deportivo Tachira
    Portuguesa
    1 - 2
    Vòng 12
  • 15/05 04:15
    Hermanos Colmenares
    Metropolitanos
    0 - 2
    Vòng 12
  • 15/05 06:30
    Puerto Cabello
    Carabobo
    1 - 1
    Vòng 12
  • 16/05 02:00
    Deportivo La Guaira
    Monagas
    1 - 2
    Vòng 12
  • 16/05 04:15
    Zulia
    Estudiantes Merida
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/05 06:30
    Portuguesa
    Hermanos Colmenares
    1 - 1
    Vòng 13
  • 21/05 04:15
    Zamora Barinas
    Puerto Cabello
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/05 06:30
    Monagas
    Estudiantes Merida
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 02:00
    Universidad Central Venezuela
    Deportivo Lara
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 04:15
    Zulia
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/05 06:30
    Mineros de Guayana
    Deportivo Tachira
    0 - 2
    Vòng 13
  • 23/05 02:00
    Metropolitanos
    Aragua
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/05 04:15
    Carabobo
    Deportivo La Guaira
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/05 04:15
    Hermanos Colmenares
    Zulia
    0 - 2
    Vòng 14
  • 27/05 06:30
    Deportivo Lara
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 04:15
    Aragua
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 06:30
    Estudiantes Merida
    Mineros de Guayana
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/05 04:15
    Deportivo La Guaira
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/05 06:30
    Deportivo Tachira
    Monagas
    1 - 2
    Vòng 14
  • 30/05 03:00
    Caracas
    Universidad Central Venezuela
    0 - 2
    Vòng 14
  • 30/05 05:15
    Puerto Cabello
    Metropolitanos
    0 - 0
    Vòng 14
  • 03/06 04:15
    Monagas
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 06:30
    Portuguesa
    Deportivo La Guaira
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 04:15
    Mineros de Guayana
    Hermanos Colmenares
    2 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 06:30
    Carabobo
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/06 04:15
    Zulia
    Puerto Cabello
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/06 06:30
    Universidad Central Venezuela
    Estudiantes Merida
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/06 04:15
    Metropolitanos
    Deportivo Lara
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/06 06:30
    Aragua
    Deportivo Tachira
    0 - 0
    Vòng 15
  • 10/06 04:00
    Deportivo Lara
    Metropolitanos
    1 - 2
    Vòng 16
  • 10/06 06:15
    Deportivo Tachira
    Aragua
    1 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 04:00
    Estudiantes Merida
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 06:15
    Puerto Cabello
    Zulia
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/06 04:00
    Deportivo La Guaira
    Portuguesa
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/06 06:15
    Zamora Barinas
    Monagas
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/06 04:00
    Caracas
    Carabobo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/06 06:15
    Hermanos Colmenares
    Mineros de Guayana
    0 - 0
    Vòng 16
  • 17/06 04:00
    Portuguesa
    Aragua
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 06:15
    Zamora Barinas
    Deportivo La Guaira
    2 - 2
    Vòng 17
  • 18/06 04:00
    Zulia
    Hermanos Colmenares
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 06:15
    Carabobo
    Deportivo Lara
    1 - 1
    Vòng 17
  • 19/06 04:00
    Universidad Central Venezuela
    Caracas
    0 - 0
    Vòng 17
  • 19/06 06:15
    Monagas
    Deportivo Tachira
    1 - 0
    Vòng 17
  • 20/06 04:00
    Metropolitanos
    Puerto Cabello
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20/06 06:15
    Mineros de Guayana
    Estudiantes Merida
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01/07 03:00
    Carabobo
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Estudiantes Merida
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Metropolitanos
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Mineros de Guayana
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Monagas
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Portuguesa
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:00
    Zamora Barinas
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 03:30
    Aragua
    Metropolitanos
    2 - 2
    Vòng 18
  • 01/07 06:15
    Hermanos Colmenares
    Portuguesa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 04:00
    Deportivo Lara
    Universidad Central Venezuela
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/07 06:15
    Estudiantes Merida
    Monagas
    1 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 04:00
    Deportivo Tachira
    Mineros de Guayana
    1 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 06:15
    Caracas
    Zulia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 04/07 04:00
    Deportivo La Guaira
    Carabobo
    2 - 1
    Vòng 18
  • 04/07 06:15
    Puerto Cabello
    Zamora Barinas
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/07 03:00
    Aragua
    Monagas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Caracas
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Deportivo Tachira
    Metropolitanos
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Hermanos Colmenares
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Deportivo La Guaira
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Portuguesa
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Puerto Cabello
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 03:00
    Zulia
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 15/07 03:00
    Carabobo
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Estudiantes Merida
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Deportivo La Guaira
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Deportivo Lara
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Metropolitanos
    Portuguesa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Mineros de Guayana
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Monagas
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/07 03:00
    Zamora Barinas
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 03:00
    Aragua
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Deportivo Tachira
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Hermanos Colmenares
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Metropolitanos
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Portuguesa
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Puerto Cabello
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Monagas
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/07 03:00
    Zulia
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 22
  • 29/07 03:00
    Carabobo
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Caracas
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Estudiantes Merida
    Portuguesa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Deportivo Lara
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Mineros de Guayana
    Metropolitanos
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Monagas
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/07 03:00
    Zamora Barinas
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 23
  • 05/08 03:00
    Aragua
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Deportivo Tachira
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Hermanos Colmenares
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Deportivo La Guaira
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Metropolitanos
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Portuguesa
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Puerto Cabello
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/08 03:00
    Zulia
    Monagas
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/08 03:00
    Carabobo
    Metropolitanos
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Caracas
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Estudiantes Merida
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Deportivo Lara
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Mineros de Guayana
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Monagas
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Portuguesa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/08 03:00
    Zulia
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/08 03:00
    Aragua
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Deportivo Tachira
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Deportivo La Guaira
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Deportivo Lara
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Metropolitanos
    Monagas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Portuguesa
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Puerto Cabello
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/08 03:00
    Zamora Barinas
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 26/08 03:00
    Caracas
    Metropolitanos
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Estudiantes Merida
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Hermanos Colmenares
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Mineros de Guayana
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Monagas
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Puerto Cabello
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/08 03:00
    Zulia
    Portuguesa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/09 03:00
    Aragua
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Carabobo
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Deportivo Tachira
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Deportivo La Guaira
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Deportivo Lara
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Metropolitanos
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Portuguesa
    Monagas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/09 03:00
    Zamora Barinas
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/09 03:00
    Caracas
    Deportivo Lara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Estudiantes Merida
    Zamora Barinas
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Hermanos Colmenares
    Aragua
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Mineros de Guayana
    Portuguesa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Monagas
    Carabobo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Puerto Cabello
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Universidad Central Venezuela
    Metropolitanos
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/09 03:00
    Zulia
    Deportivo Tachira
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 03:00
    Aragua
    Caracas
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Carabobo
    Universidad Central Venezuela
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Deportivo Tachira
    Estudiantes Merida
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Deportivo Lara
    Zulia
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Metropolitanos
    Deportivo La Guaira
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Monagas
    Mineros de Guayana
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Portuguesa
    Puerto Cabello
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/09 03:00
    Zamora Barinas
    Hermanos Colmenares
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Venezuela

Tên giải đấu VĐQG Venezuela
Tên khác Vô địch Quốc Gia Venezuela
Tên Tiếng Anh Venezuela Primera Division
Vòng đấu hiện tại 18
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 20 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)