Lịch thi đấu VĐQG Nigeria hôm nay, Lịch bóng đá Nigeria

Lịch thi đấu VĐQG Nigeria hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 36 VĐQG Nigeria mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nigeria vòng 36 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Nigeria thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nigeria mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nigeria thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nigeria là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nigeria. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nigeria hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nigeria (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nigeria (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nigeria. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nigeria và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nigeria tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nigeria mùa giải 2021-2022

1234567891011121314151617181920212223242526272829303132333435363738
  • 18/12 00:10
    MFM
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 20:00
    Niger Tornadoes
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 21:30
    Gombe United
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Akwa United
    Kano Pillars
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Enyimba International
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Heartland
    Nasarawa United
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Katsina United
    Enugu Rangers International
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Kwara United
    Dakkada
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/12 22:00
    Lobi Stars
    Rivers United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/12 21:00
    Enugu Rangers International
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Abia Warriors
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Dakkada
    MFM
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Kano Pillars
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Nasarawa United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Plateau United
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Remo Stars
    Heartland
    2 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Rivers United
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Shooting Stars SC
    Akwa United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/12 22:00
    Wikki Tourists
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/12 22:00
    Akwa United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Enyimba International
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Heartland
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Lobi Stars
    Shooting Stars SC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    MFM
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Remo Stars
    Nasarawa United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Sunshine Stars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/12 22:00
    Kwara United
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/12 22:00
    Katsina United
    Kano Pillars
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/12 22:00
    Niger Tornadoes
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/01 22:00
    Dakkada
    Remo Stars
    1 - 1
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Enugu Rangers International
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Kano Pillars
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Nasarawa United
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Plateau United
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Rivers United
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/01 22:00
    Wikki Tourists
    MFM
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03/01 21:30
    Gombe United
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/01 22:00
    Abia Warriors
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/01 22:00
    Shooting Stars SC
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Dakkada
    Nasarawa United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Enyimba International
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Katsina United
    Gombe United
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Kwara United
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Lobi Stars
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    MFM
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Remo Stars
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Sunshine Stars
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/01 22:00
    Heartland
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/01 20:00
    Akwa United
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 21:30
    Gombe United
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Abia Warriors
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Enugu Rangers International
    MFM
    2 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Kano Pillars
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Nasarawa United
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Plateau United
    Dakkada
    2 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Rivers United
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Shooting Stars SC
    Sunshine Stars
    1 - 1
    Vòng 6
  • 16/01 22:00
    Wikki Tourists
    Remo Stars
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/01 22:00
    Katsina United
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/01 22:00
    MFM
    Rivers United
    0 - 2
    Vòng 7
  • 19/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Shooting Stars SC
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19/01 22:00
    Plateau United
    Nasarawa United
    1 - 1
    Vòng 7
  • 19/01 22:00
    Sunshine Stars
    Gombe United
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19/01 22:00
    Dakkada
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/01 22:00
    Kwara United
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/01 22:00
    Remo Stars
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/01 22:15
    Heartland
    Enugu Rangers International
    0 - 1
    Vòng 7
  • 23/01 22:00
    Abia Warriors
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/01 22:00
    Akwa United
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/01 22:00
    Kano Pillars
    MFM
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/01 22:00
    Lobi Stars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/01 22:00
    Nasarawa United
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/01 22:00
    Wikki Tourists
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng 8
  • 24/01 22:00
    Gombe United
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/01 22:00
    Rivers United
    Heartland
    2 - 0
    Vòng 8
  • 26/01 22:00
    Enyimba International
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng 7
  • 26/01 22:00
    Enugu Rangers International
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/01 22:00
    Shooting Stars SC
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/01 22:00
    Enyimba International
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/01 22:00
    Heartland
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/01 22:00
    Sunshine Stars
    Lobi Stars
    3 - 0
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Dakkada
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Kwara United
    Gombe United
    2 - 0
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    MFM
    Shooting Stars SC
    0 - 1
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Niger Tornadoes
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Plateau United
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Remo Stars
    Rivers United
    1 - 1
    Vòng 9
  • 30/01 22:00
    Wikki Tourists
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/02 22:00
    Akwa United
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Plateau United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Kano Pillars
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Katsina United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Lobi Stars
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Nasarawa United
    Enyimba International
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Rivers United
    Dakkada
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Shooting Stars SC
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/02 22:00
    Abia Warriors
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/02 22:00
    Gombe United
    MFM
    3 - 0
    Vòng 10
  • 05/02 22:00
    Abia Warriors
    Nasarawa United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/02 22:00
    Dakkada
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Kwara United
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    MFM
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Niger Tornadoes
    Katsina United
    2 - 1
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Plateau United
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Remo Stars
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Sunshine Stars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/02 22:00
    Wikki Tourists
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/02 22:00
    Heartland
    Gombe United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12/02 22:00
    Enyimba International
    Niger Tornadoes
    1 - 1
    Vòng 12
  • 12/02 22:00
    Katsina United
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/02 22:00
    Rivers United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Akwa United
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Gombe United
    Remo Stars
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Kano Pillars
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Lobi Stars
    MFM
    2 - 0
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Nasarawa United
    Sunshine Stars
    1 - 1
    Vòng 12
  • 13/02 22:00
    Shooting Stars SC
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 12
  • 16/02 22:00
    Kwara United
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng 13
  • 16/02 22:00
    MFM
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16/02 22:00
    Niger Tornadoes
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16/02 22:00
    Plateau United
    Shooting Stars SC
    1 - 1
    Vòng 13
  • 16/02 22:00
    Remo Stars
    Akwa United
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/02 22:00
    Wikki Tourists
    Kano Pillars
    0 - 1
    Vòng 13
  • 17/02 22:00
    Abia Warriors
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng 13
  • 17/02 22:00
    Dakkada
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Nasarawa United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/02 22:00
    Heartland
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/02 22:00
    Enyimba International
    MFM
    1 - 1
    Vòng 14
  • 20/02 22:00
    Akwa United
    Dakkada
    1 - 1
    Vòng 14
  • 20/02 22:00
    Rivers United
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/02 22:00
    Shooting Stars SC
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/02 22:00
    Sunshine Stars
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/02 22:00
    Kano Pillars
    Abia Warriors
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/02 22:00
    Katsina United
    Heartland
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/02 22:00
    Lobi Stars
    Remo Stars
    1 - 0
    Vòng 14
  • 21/02 22:00
    Nasarawa United
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/02 22:00
    Sunshine Stars
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/02 22:00
    Gombe United
    Plateau United
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/02 22:00
    Abia Warriors
    Shooting Stars SC
    1 - 1
    Vòng 15
  • 26/02 22:00
    Dakkada
    Lobi Stars
    1 - 1
    Vòng 15
  • 26/02 22:00
    Enugu Rangers International
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 15
  • 26/02 22:00
    Remo Stars
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 26/02 22:00
    Rivers United
    Nasarawa United
    2 - 0
    Vòng 15
  • 26/02 23:00
    Heartland
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/02 22:00
    Kwara United
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 15
  • 27/02 22:00
    MFM
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 15
  • 27/02 22:00
    Plateau United
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 27/02 22:00
    Wikki Tourists
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/03 22:00
    Akwa United
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Enyimba International
    Remo Stars
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Gombe United
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Kano Pillars
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Katsina United
    Dakkada
    2 - 0
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Lobi Stars
    Plateau United
    0 - 1
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Nasarawa United
    Kwara United
    0 - 1
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Niger Tornadoes
    MFM
    1 - 1
    Vòng 16
  • 02/03 22:00
    Sunshine Stars
    Heartland
    2 - 0
    Vòng 16
  • 03/03 01:00
    Shooting Stars SC
    Enugu Rangers International
    0 - 1
    Vòng 16
  • 05/03 22:00
    Enugu Rangers International
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/03 22:00
    Heartland
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Abia Warriors
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Dakkada
    Enyimba International
    2 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Kano Pillars
    Nasarawa United
    2 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    MFM
    Kwara United
    1 - 2
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Plateau United
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Remo Stars
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Rivers United
    Shooting Stars SC
    2 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 22:00
    Wikki Tourists
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/03 22:00
    Enyimba International
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/03 22:00
    Niger Tornadoes
    Remo Stars
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Akwa United
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Gombe United
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Katsina United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Kwara United
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Lobi Stars
    Abia Warriors
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Nasarawa United
    MFM
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/03 22:00
    Sunshine Stars
    Dakkada
    1 - 1
    Vòng 18
  • 14/03 01:00
    Shooting Stars SC
    Kano Pillars
    1 - 0
    Vòng 18
  • 19/03 22:00
    Abia Warriors
    Katsina United
    2 - 2
    Vòng 19
  • 19/03 22:00
    Dakkada
    Niger Tornadoes
    2 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 22:00
    Enugu Rangers International
    Lobi Stars
    3 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 22:00
    Heartland
    MFM
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/03 22:00
    Kano Pillars
    Gombe United
    2 - 1
    Vòng 19
  • 20/03 22:00
    Plateau United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/03 22:00
    Remo Stars
    Kwara United
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/03 22:00
    Rivers United
    Akwa United
    4 - 0
    Vòng 19
  • 20/03 22:00
    Wikki Tourists
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 19
  • 21/03 01:00
    Shooting Stars SC
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 19
  • 02/04 22:00
    Akwa United
    Rivers United
    0 - 1
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Enyimba International
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Gombe United
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Kwara United
    Remo Stars
    1 - 1
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Lobi Stars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    MFM
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Nasarawa United
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/04 22:00
    Sunshine Stars
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06/04 22:00
    Abia Warriors
    Enyimba International
    2 - 1
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Dakkada
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Kano Pillars
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Nasarawa United
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Remo Stars
    MFM
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/04 22:00
    Shooting Stars SC
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/04 22:00
    Plateau United
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/04 22:00
    Rivers United
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 21
  • 07/04 22:00
    Wikki Tourists
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 21
  • 10/04 22:00
    Enyimba International
    Enugu Rangers International
    1 - 1
    Vòng 22
  • 10/04 22:00
    Lobi Stars
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 22
  • 10/04 22:00
    MFM
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng 22
  • 10/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Wikki Tourists
    0 - 0
    Vòng 22
  • 10/04 22:00
    Sunshine Stars
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 22
  • 11/04 22:00
    Akwa United
    Shooting Stars SC
    1 - 0
    Vòng 22
  • 11/04 22:00
    Gombe United
    Nasarawa United
    2 - 0
    Vòng 22
  • 11/04 22:00
    Kwara United
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng 22
  • 12/04 22:00
    Heartland
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 22
  • 13/04 22:00
    Katsina United
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16/04 22:00
    Abia Warriors
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Dakkada
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Gombe United
    Akwa United
    1 - 1
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Nasarawa United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Shooting Stars SC
    Lobi Stars
    2 - 0
    Vòng 23
  • 16/04 22:00
    Wikki Tourists
    Kwara United
    1 - 0
    Vòng 23
  • 17/04 22:00
    Plateau United
    MFM
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18/04 22:00
    Rivers United
    Enyimba International
    2 - 0
    Vòng 23
  • 20/04 22:00
    Katsina United
    Shooting Stars SC
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20/04 22:00
    Kwara United
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20/04 22:00
    Lobi Stars
    Gombe United
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 24
  • 20/04 22:00
    Remo Stars
    Dakkada
    1 - 1
    Vòng 24
  • 21/04 22:00
    Akwa United
    Nasarawa United
    4 - 0
    Vòng 24
  • 21/04 22:00
    Enyimba International
    Kano Pillars
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/04 22:00
    Heartland
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/04 22:00
    MFM
    Wikki Tourists
    0 - 1
    Vòng 24
  • 21/04 22:00
    Sunshine Stars
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng 24
  • 24/04 22:00
    Akwa United
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 25
  • 24/04 22:00
    Enugu Rangers International
    Kwara United
    3 - 0
    Vòng 25
  • 24/04 22:00
    Gombe United
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 25
  • 25/04 22:00
    Plateau United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 25
  • 25/04 22:00
    Rivers United
    Niger Tornadoes
    2 - 0
    Vòng 25
  • 25/04 22:00
    Shooting Stars SC
    Enyimba International
    2 - 0
    Vòng 25
  • 25/04 22:00
    Wikki Tourists
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 25
  • 26/04 22:00
    Nasarawa United
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/04 22:00
    Katsina United
    Abia Warriors
    1 - 1
    Vòng 20
  • 27/04 22:00
    Kano Pillars
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 25
  • 30/04 22:00
    Dakkada
    Plateau United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 30/04 22:00
    Enyimba International
    Gombe United
    3 - 0
    Vòng 26
  • 30/04 22:00
    Niger Tornadoes
    Kano Pillars
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Heartland
    Abia Warriors
    2 - 1
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Katsina United
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Kwara United
    Rivers United
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Lobi Stars
    Nasarawa United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    MFM
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Remo Stars
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 26
  • 01/05 22:00
    Sunshine Stars
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/05 22:00
    Abia Warriors
    MFM
    2 - 1
    Vòng 25
  • 07/05 22:00
    Abia Warriors
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/05 22:00
    Enugu Rangers International
    Heartland
    2 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Akwa United
    Enyimba International
    1 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Gombe United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Kano Pillars
    Kwara United
    0 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Lobi Stars
    Katsina United
    0 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Nasarawa United
    Plateau United
    1 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Rivers United
    MFM
    2 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Shooting Stars SC
    Niger Tornadoes
    1 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Wikki Tourists
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng 27
  • 14/05 22:00
    Enyimba International
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 28
  • 14/05 22:00
    Heartland
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 28
  • 14/05 22:00
    Niger Tornadoes
    Gombe United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/05 14:15
    MFM
    Kano Pillars
    1 - 1
    Vòng 28
  • 15/05 22:00
    Katsina United
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/05 22:00
    Kwara United
    Shooting Stars SC
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/05 22:00
    Plateau United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/05 22:00
    Remo Stars
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 28
  • 15/05 22:00
    Sunshine Stars
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 28
  • 21/05 22:00
    Abia Warriors
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 29
  • 21/05 22:00
    Enugu Rangers International
    Dakkada
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Akwa United
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Gombe United
    Kwara United
    1 - 1
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Kano Pillars
    Heartland
    2 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Katsina United
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Lobi Stars
    Sunshine Stars
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Nasarawa United
    Wikki Tourists
    1 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Rivers United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 29
  • 22/05 22:00
    Shooting Stars SC
    MFM
    1 - 0
    Vòng 29
  • 26/05 14:30
    Kano Pillars
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 23
  • 28/05 17:00
    MFM
    Gombe United
    1 - 1
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Dakkada
    Rivers United
    1 - 1
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Enyimba International
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Heartland
    Shooting Stars SC
    1 - 1
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Plateau United
    Enugu Rangers International
    2 - 0
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Remo Stars
    Kano Pillars
    1 - 2
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Sunshine Stars
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 28/05 22:00
    Wikki Tourists
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 22:00
    Akwa United
    MFM
    0 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Enugu Rangers International
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Enyimba International
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Gombe United
    Heartland
    1 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Katsina United
    Niger Tornadoes
    0 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Lobi Stars
    Kwara United
    1 - 1
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Nasarawa United
    Abia Warriors
    1 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Rivers United
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 31
  • 01/06 22:00
    Shooting Stars SC
    Remo Stars
    1 - 1
    Vòng 31
  • 05/06 20:00
    Abia Warriors
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 20:00
    Heartland
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Dakkada
    Shooting Stars SC
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Kwara United
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    MFM
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Niger Tornadoes
    Enyimba International
    2 - 1
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Plateau United
    Kano Pillars
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Remo Stars
    Gombe United
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Sunshine Stars
    Nasarawa United
    2 - 0
    Vòng 32
  • 05/06 22:00
    Wikki Tourists
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng 32
  • 08/06 22:00
    Dakkada
    Abia Warriors
    1 - 1
    Vòng 28
  • 12/06 14:00
    Enyimba International
    Kwara United
    2 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Akwa United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Gombe United
    Dakkada
    1 - 2
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Kano Pillars
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Katsina United
    MFM
    1 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Lobi Stars
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Nasarawa United
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Rivers United
    Abia Warriors
    0 - 1
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Shooting Stars SC
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 33
  • 12/06 22:00
    Sunshine Stars
    Niger Tornadoes
    1 - 1
    Vòng 33
  • 18/06 22:00
    Abia Warriors
    Kano Pillars
    2 - 1
    Vòng 34
  • 18/06 22:00
    Enugu Rangers International
    Rivers United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/06 22:00
    Heartland
    Katsina United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/06 22:00
    Niger Tornadoes
    Nasarawa United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    Dakkada
    Akwa United
    1 - 1
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    Kwara United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    MFM
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    Plateau United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    Remo Stars
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 34
  • 19/06 22:00
    Wikki Tourists
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22/06 21:00
    Niger Tornadoes
    Lobi Stars
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23/06 22:00
    Kano Pillars
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng 31
  • 25/06 22:00
    Niger Tornadoes
    Kwara United
    2 - 0
    Vòng 35
  • 25/06 22:30
    Akwa United
    Plateau United
    1 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Enyimba International
    Heartland
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Gombe United
    Wikki Tourists
    1 - 1
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Kano Pillars
    Enugu Rangers International
    0 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Katsina United
    Remo Stars
    2 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Lobi Stars
    Dakkada
    1 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Nasarawa United
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Shooting Stars SC
    Abia Warriors
    2 - 1
    Vòng 35
  • 26/06 22:00
    Sunshine Stars
    MFM
    1 - 0
    Vòng 35
  • 02/07 22:00
    Abia Warriors
    Gombe United
    2 - 1
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Dakkada
    Katsina United
    1 - 0
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Enugu Rangers International
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 36
  • 02/07 22:00
    Heartland
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Kwara United
    Nasarawa United
    1 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    MFM
    Niger Tornadoes
    0 - 1
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Plateau United
    Lobi Stars
    1 - 1
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Remo Stars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Rivers United
    Kano Pillars
    0 - 0
    Vòng 36
  • 03/07 22:00
    Wikki Tourists
    Akwa United
    2 - 0
    Vòng 36
  • 10/07 22:00
    Akwa United
    Abia Warriors
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Enyimba International
    Dakkada
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Gombe United
    Enugu Rangers International
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Katsina United
    Plateau United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Kwara United
    MFM
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Lobi Stars
    Wikki Tourists
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Nasarawa United
    Kano Pillars
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Niger Tornadoes
    Heartland
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Shooting Stars SC
    Rivers United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 10/07 22:00
    Sunshine Stars
    Remo Stars
    ? - ?
    Vòng 37
  • 17/07 22:00
    Abia Warriors
    Lobi Stars
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Dakkada
    Sunshine Stars
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Enugu Rangers International
    Akwa United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Heartland
    Kwara United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Kano Pillars
    Shooting Stars SC
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    MFM
    Nasarawa United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Plateau United
    Enyimba International
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Remo Stars
    Niger Tornadoes
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Rivers United
    Gombe United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 17/07 22:00
    Wikki Tourists
    Katsina United
    ? - ?
    Vòng 38
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nigeria

Tên giải đấu VĐQG Nigeria
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 36
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng mười hai 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng tám 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)