Lịch thi đấu VĐQG Mông Cổ hôm nay, Lịch bóng đá Mông Cổ

Lịch thi đấu VĐQG Mông Cổ hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 18 Vô địch Quốc Gia Mông Cổ mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mông Cổ vòng 18 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Mông Cổ thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Mông Cổ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Mông Cổ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Mông Cổ có tên Tiếng Anh là Mongolia Super Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Mông Cổ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Mông Cổ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Mông Cổ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Mông Cổ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Mông Cổ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Mông Cổ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Mông Cổ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mông Cổ mùa giải 2021-2022

123456789101112131415161718
  • 03/11 09:00
    Athletic 220
    Tov Buganuud
    3 - 0
    Vòng 1
  • 03/11 12:00
    Khovd Western
    Deren
    0 - 2
    Vòng 1
  • 03/11 15:00
    BCH Lions
    SP Falcons
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/11 09:00
    Khangarid
    Ulaanbaatar
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/11 12:00
    Ulaanbaatar City
    Erchim
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/11 09:00
    Deren
    Athletic 220
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/11 12:00
    SP Falcons
    Khovd Western
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/11 09:00
    Ulaanbaatar
    BCH Lions
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/11 12:00
    Erchim
    Khangarid
    2 - 1
    Vòng 2
  • 07/11 15:00
    Tov Buganuud
    Ulaanbaatar City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/04 15:00
    BCH Lions
    Erchim
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 18:00
    Khovd Western
    Ulaanbaatar
    0 - 3
    Vòng 3
  • 03/04 12:00
    Athletic 220
    SP Falcons
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/04 15:00
    Deren
    Tov Buganuud
    0 - 0
    Vòng 3
  • 03/04 18:00
    Khangarid
    Ulaanbaatar City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/04 15:00
    Erchim
    Khovd Western
    4 - 0
    Vòng 4
  • 09/04 18:00
    Ulaanbaatar
    Athletic 220
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/04 12:00
    SP Falcons
    Deren
    2 - 0
    Vòng 4
  • 10/04 15:00
    Tov Buganuud
    Khangarid
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/04 18:00
    Ulaanbaatar City
    BCH Lions
    5 - 0
    Vòng 4
  • 14/04 18:00
    Athletic 220
    Erchim
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/04 15:00
    Deren
    Ulaanbaatar
    1 - 3
    Vòng 5
  • 16/04 18:00
    SP Falcons
    Tov Buganuud
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/04 15:00
    BCH Lions
    Khangarid
    1 - 1
    Vòng 5
  • 17/04 18:00
    Khovd Western
    Ulaanbaatar City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/04 12:00
    Ulaanbaatar
    SP Falcons
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23/04 15:00
    Erchim
    Deren
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/04 18:00
    Ulaanbaatar City
    Athletic 220
    0 - 1
    Vòng 6
  • 24/04 15:00
    Khangarid
    Khovd Western
    1 - 0
    Vòng 6
  • 24/04 18:00
    Tov Buganuud
    BCH Lions
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/04 12:00
    SP Falcons
    Erchim
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/04 15:00
    Deren
    Ulaanbaatar City
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/04 18:00
    Athletic 220
    Khangarid
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/05 15:00
    Khovd Western
    BCH Lions
    1 - 3
    Vòng 7
  • 01/05 18:00
    Ulaanbaatar
    Tov Buganuud
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 12:00
    Ulaanbaatar City
    SP Falcons
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/05 15:00
    Khangarid
    Deren
    2 - 0
    Vòng 8
  • 05/05 18:00
    Erchim
    Ulaanbaatar
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/05 15:00
    Tov Buganuud
    Khovd Western
    1 - 1
    Vòng 8
  • 06/05 18:00
    BCH Lions
    Athletic 220
    1 - 1
    Vòng 8
  • 10/05 15:00
    SP Falcons
    Khangarid
    2 - 0
    Vòng 9
  • 10/05 18:00
    Ulaanbaatar
    Ulaanbaatar City
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 12:00
    Erchim
    Tov Buganuud
    1 - 2
    Vòng 9
  • 11/05 15:00
    Deren
    BCH Lions
    2 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 18:00
    Athletic 220
    Khovd Western
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/05 15:00
    Erchim
    Ulaanbaatar City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 14/05 18:00
    Ulaanbaatar
    Khangarid
    3 - 1
    Vòng 10
  • 15/05 12:00
    SP Falcons
    BCH Lions
    2 - 0
    Vòng 10
  • 15/05 15:00
    Deren
    Khovd Western
    4 - 0
    Vòng 10
  • 15/05 18:00
    Tov Buganuud
    Athletic 220
    1 - 2
    Vòng 10
  • 18/05 12:00
    Khangarid
    Erchim
    0 - 3
    Vòng 11
  • 18/05 15:00
    BCH Lions
    Ulaanbaatar
    1 - 3
    Vòng 11
  • 18/05 18:00
    Khovd Western
    SP Falcons
    0 - 4
    Vòng 11
  • 19/05 15:00
    Athletic 220
    Deren
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/05 18:00
    Ulaanbaatar City
    Tov Buganuud
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21/05 15:00
    Erchim
    BCH Lions
    6 - 0
    Vòng 12
  • 21/05 18:00
    Ulaanbaatar
    Khovd Western
    5 - 1
    Vòng 12
  • 22/05 12:00
    SP Falcons
    Athletic 220
    0 - 1
    Vòng 12
  • 22/05 15:00
    Tov Buganuud
    Deren
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/05 18:00
    Ulaanbaatar City
    Khangarid
    2 - 2
    Vòng 12
  • 16/06 12:00
    Khovd Western
    Erchim
    0 - 3
    Vòng 13
  • 16/06 15:00
    Athletic 220
    Ulaanbaatar
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/06 18:00
    Deren
    SP Falcons
    1 - 0
    Vòng 13
  • 17/06 15:00
    Khangarid
    Tov Buganuud
    1 - 1
    Vòng 13
  • 17/06 18:00
    BCH Lions
    Ulaanbaatar City
    1 - 4
    Vòng 13
  • 19/06 12:00
    Erchim
    Athletic 220
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 15:00
    Ulaanbaatar
    Deren
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 18:00
    Tov Buganuud
    SP Falcons
    2 - 2
    Vòng 14
  • 20/06 15:00
    Khangarid
    BCH Lions
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/06 18:00
    Ulaanbaatar City
    Khovd Western
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/06 15:00
    SP Falcons
    Ulaanbaatar
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/06 18:00
    Deren
    Erchim
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/06 12:00
    Athletic 220
    Ulaanbaatar City
    0 - 3
    Vòng 15
  • 23/06 15:00
    Khovd Western
    Khangarid
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/06 18:00
    BCH Lions
    Tov Buganuud
    0 - 3
    Vòng 15
  • 25/06 15:00
    Erchim
    SP Falcons
    2 - 1
    Vòng 16
  • 25/06 18:00
    Ulaanbaatar City
    Deren
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/06 12:00
    Khangarid
    Athletic 220
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/06 15:00
    BCH Lions
    Khovd Western
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/06 18:00
    Tov Buganuud
    Ulaanbaatar
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/06 15:00
    SP Falcons
    Ulaanbaatar City
    0 - 2
    Vòng 17
  • 29/06 18:00
    Deren
    Khangarid
    3 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 12:00
    Ulaanbaatar
    Erchim
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 15:00
    Khovd Western
    Tov Buganuud
    0 - 1
    Vòng 17
  • 30/06 18:00
    Athletic 220
    BCH Lions
    0 - 1
    Vòng 17
  • 02/07 18:00
    Khangarid
    SP Falcons
    1 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 11:30
    BCH Lions
    Deren
    1 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 11:30
    Khovd Western
    Athletic 220
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/07 14:30
    Ulaanbaatar City
    Ulaanbaatar
    2 - 1
    Vòng 18
  • 03/07 14:30
    Tov Buganuud
    Erchim
    0 - 1
    Vòng 18
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Mông Cổ

Tên giải đấu VĐQG Mông Cổ
Tên khác Vô địch Quốc Gia Mông Cổ
Tên Tiếng Anh Mongolia Super Cup
Vòng đấu hiện tại 18
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng mười một 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 1 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Á (AFC)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)