Lịch thi đấu VĐQG Cameroon hôm nay, Lịch bóng đá Cameroon

Lịch thi đấu VĐQG Cameroon hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Vô địch Quốc Gia Cameroon mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Cameroon mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Cameroon thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Cameroon mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Cameroon thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Cameroon là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Cameroon. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Cameroon hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Cameroon (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Cameroon (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Cameroon. Ngoài ra, LTĐ BĐ Cameroon và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Cameroon tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Cameroon mùa giải 2020-2021

  • 23/03 19:30
    Yafoot
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 19:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 19:30
    Avion Academy
    Ofta Kribi
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Feutcheu
    0 - 2
    Vòng
  • 23/03 21:00
    Fovu Baham
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Canon Yaounde
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Union Douala
    Stade Renard de Melong
    1 - 1
    Vòng
  • 23/03 21:30
    Dragon de Yaounde
    UMS de Loum
    1 - 0
    Vòng
  • 23/03 21:30
    New Stars de Duala
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 23/03 22:00
    Les Astres
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 24/03 21:30
    Eding Sport
    Coton Sport Garoua
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 19:30
    Yafoot
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Fauve Azur Elite
    Feutcheu
    3 - 3
    Vòng
  • 26/03 22:00
    APEJES Academy
    AS Fortuna Mfou
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 19:30
    Renaissance Ngoumou
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 21:30
    UMS de Loum
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Racing Bafoussam
    Feutcheu
    1 - 1
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Ofta Kribi
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Panthere Sportive du Nde
    Union Douala
    1 - 2
    Vòng
  • 30/03 19:30
    Dragon de Yaounde
    Renaissance Ngoumou
    2 - 1
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Coton Sport Garoua
    UMS de Loum
    0 - 1
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Fauve Azur Elite
    Young Sports Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Colombe
    Stade Renard de Melong
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 21:30
    Avion Academy
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 30/03 22:00
    Eding Sport
    Yafoot
    1 - 0
    Vòng
  • 30/03 22:00
    APEJES Academy
    Les Astres
    1 - 3
    Vòng
  • 30/03 22:00
    Canon Yaounde
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 30/03 22:00
    Fovu Baham
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 00:00
    Canon Yaounde
    Union Douala
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    UMS de Loum
    Ofta Kribi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Racing Bafoussam
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    Eding Sport
    Bamboutos
    ? - ?
    Vòng
  • 05/04 21:30
    Les Astres
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 05/04 21:30
    APEJES Academy
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 06/04 21:30
    Yafoot
    PWD de Bamenda
    0 - 2
    Vòng
  • 06/04 22:00
    Fovu Baham
    Renaissance Ngoumou
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 00:00
    Avion Academy
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:30
    Feutcheu
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:30
    Les Astres
    AS Fortuna Mfou
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 00:00
    Fauve Azur Elite
    Racing Bafoussam
    3 - 0
    Vòng
  • 09/04 20:00
    Yafoot
    Ofta Kribi
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 21:30
    Eding Sport
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:30
    Fovu Baham
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    UMS de Loum
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 21:30
    Avion Academy
    Coton Sport Garoua
    1 - 1
    Vòng
  • 10/04 21:30
    New Stars de Duala
    Renaissance Ngoumou
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:00
    Yafoot
    Bamboutos
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Tonnerre Kalara Yaounde
    5 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Avion Academy
    Renaissance Ngoumou
    ? - ?
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Fovu Baham
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    New Stars de Duala
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    UMS de Loum
    PWD de Bamenda
    0 - 2
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Fauve Azur Elite
    Stade Renard de Melong
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    Les Astres
    0 - 3
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Eding Sport
    Ofta Kribi
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    APEJES Academy
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Colombe
    Feutcheu
    2 - 0
    Vòng
  • 14/04 00:00
    Union Douala
    Racing Bafoussam
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Panthere Sportive du Nde
    Feutcheu
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:30
    Union Douala
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:30
    Fauve Azur Elite
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 22:00
    APEJES Academy
    Stade Renard de Melong
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 22:00
    Colombe
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 00:00
    AS Fortuna Mfou
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 20:00
    Dragon de Yaounde
    Ofta Kribi
    1 - 1
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Avion Academy
    Yafoot
    0 - 1
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Bamboutos
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:30
    Fovu Baham
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:00
    PWD de Bamenda
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 20:00
    Fauve Azur Elite
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 20:00
    PWD de Bamenda
    Dragon de Yaounde
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    APEJES Academy
    Colombe
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Avion Academy
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Coton Sport Garoua
    Ofta Kribi
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:30
    Feutcheu
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Young Sports Academy
    Stade Renard de Melong
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    AS Fortuna Mfou
    Union Douala
    1 - 2
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Renaissance Ngoumou
    Bamboutos
    0 - 1
    Vòng
  • 28/04 00:00
    Les Astres
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 21:30
    Fovu Baham
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 21:30
    New Stars de Duala
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 20:00
    APEJES Academy
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Fauve Azur Elite
    Union Douala
    2 - 1
    Vòng
  • 01/05 00:00
    Feutcheu
    Canon Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 01/05 00:00
    Racing Bafoussam
    Stade Renard de Melong
    0 - 2
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Yafoot
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:00
    New Stars de Duala
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 1
    Vòng
  • 03/05 21:30
    Young Sports Academy
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 21:30
    Fauve Azur Elite
    Colombe
    1 - 0
    Vòng
  • 03/05 22:00
    APEJES Academy
    Union Douala
    2 - 0
    Vòng
  • 03/05 22:00
    Feutcheu
    Stade Renard de Melong
    2 - 0
    Vòng
  • 04/05 00:00
    Racing Bafoussam
    Canon Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 07/05 00:00
    Les Astres
    Stade Renard de Melong
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Ofta Kribi
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Yafoot
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 20:00
    AS Fortuna Mfou
    Fauve Azur Elite
    2 - 1
    Vòng
  • 15/05 20:00
    Union Douala
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Fovu Baham
    Avion Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Dragon de Yaounde
    Coton Sport Garoua
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Feutcheu
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Stade Renard de Melong
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 3
    Vòng
  • 15/05 22:00
    PWD de Bamenda
    Bamboutos
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Renaissance Ngoumou
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Colombe
    Canon Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Racing Bafoussam
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 20:00
    PWD de Bamenda
    Fovu Baham
    0 - 1
    Vòng
  • 18/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Union Douala
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Bamboutos
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Colombe
    Tonnerre Kalara Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Renaissance Ngoumou
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    UMS de Loum
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 21:30
    Fauve Azur Elite
    APEJES Academy
    1 - 1
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Coton Sport Garoua
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Ofta Kribi
    Avion Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Panthere Sportive du Nde
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Feutcheu
    AS Fortuna Mfou
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 00:00
    Young Sports Academy
    Les Astres
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 20:00
    PWD de Bamenda
    Ofta Kribi
    1 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Young Sports Academy
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Renaissance Ngoumou
    Dragon de Yaounde
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Colombe
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 21:30
    Yafoot
    Eding Sport
    0 - 2
    Vòng
  • 24/05 21:30
    Bamboutos
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Union Douala
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 1
    Vòng
  • 24/05 22:00
    UMS de Loum
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Feutcheu
    Racing Bafoussam
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Avion Academy
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Les Astres
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 20:00
    PWD de Bamenda
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 20:00
    Stade Renard de Melong
    Tonnerre Kalara Yaounde
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Racing Bafoussam
    APEJES Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Bamboutos
    Avion Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Colombe
    Panthere Sportive du Nde
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Coton Sport Garoua
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Dragon de Yaounde
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 21:30
    Renaissance Ngoumou
    UMS de Loum
    2 - 1
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Ofta Kribi
    Fovu Baham
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Union Douala
    Canon Yaounde
    0 - 2
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Young Sports Academy
    AS Fortuna Mfou
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 00:00
    Feutcheu
    Les Astres
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 20:00
    Racing Bafoussam
    Union Douala
    1 - 0
    Vòng
  • 30/05 20:00
    Renaissance Ngoumou
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Feutcheu
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Dragon de Yaounde
    Avion Academy
    1 - 2
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Bamboutos
    Eding Sport
    1 - 1
    Vòng
  • 30/05 21:30
    PWD de Bamenda
    Yafoot
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 21:30
    Ofta Kribi
    UMS de Loum
    0 - 2
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    AS Fortuna Mfou
    1 - 2
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Stade Renard de Melong
    Fauve Azur Elite
    1 - 1
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Les Astres
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 22:00
    Coton Sport Garoua
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 31/05 00:00
    Canon Yaounde
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Renaissance Ngoumou
    New Stars de Duala
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Feutcheu
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Bamboutos
    UMS de Loum
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Ofta Kribi
    Yafoot
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    PWD de Bamenda
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Avion Academy
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Les Astres
    Colombe
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Young Sports Academy
    Union Douala
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Dragon de Yaounde
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 00:00
    Canon Yaounde
    AS Fortuna Mfou
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Racing Bafoussam
    Colombe
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Young Sports Academy
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Bamboutos
    Yafoot
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Dragon de Yaounde
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Ofta Kribi
    Eding Sport
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:30
    PWD de Bamenda
    UMS de Loum
    0 - 2
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    AS Fortuna Mfou
    2 - 2
    Vòng
  • 05/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:45
    Renaissance Ngoumou
    Avion Academy
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Feutcheu
    Union Douala
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 00:00
    Canon Yaounde
    Fauve Azur Elite
    0 - 3
    Vòng
  • 08/06 20:00
    Stade Renard de Melong
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Coton Sport Garoua
    Bamboutos
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    UMS de Loum
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Ofta Kribi
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Eding Sport
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Renaissance Ngoumou
    PWD de Bamenda
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Yafoot
    Avion Academy
    1 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    Fauve Azur Elite
    2 - 0
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Canon Yaounde
    Les Astres
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Union Douala
    AS Fortuna Mfou
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 00:00
    Colombe
    APEJES Academy
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Bamboutos
    Dragon de Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    PWD de Bamenda
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Eding Sport
    New Stars de Duala
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    UMS de Loum
    Avion Academy
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Yafoot
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Racing Bafoussam
    AS Fortuna Mfou
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 21:30
    Young Sports Academy
    APEJES Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Ofta Kribi
    Renaissance Ngoumou
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 00:00
    Fauve Azur Elite
    Les Astres
    1 - 1
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Bamboutos
    Renaissance Ngoumou
    1 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Racing Bafoussam
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    AS Fortuna Mfou
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Dragon de Yaounde
    PWD de Bamenda
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Eding Sport
    Avion Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Ofta Kribi
    Coton Sport Garoua
    0 - 4
    Vòng
  • 14/06 21:30
    UMS de Loum
    Fovu Baham
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:30
    Yafoot
    New Stars de Duala
    2 - 0
    Vòng
  • 15/06 00:00
    Young Sports Academy
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 20:00
    Young Sports Academy
    Colombe
    1 - 2
    Vòng
  • 17/06 21:30
    Racing Bafoussam
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 22:00
    Les Astres
    Union Douala
    3 - 0
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Canon Yaounde
    Young Sports Academy
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Racing Bafoussam
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:00
    Stade Renard de Melong
    Les Astres
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Canon Yaounde
    Feutcheu
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Colombe
    AS Fortuna Mfou
    2 - 2
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    APEJES Academy
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    Racing Bafoussam
    2 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:40
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Les Astres
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 00:00
    Union Douala
    Fauve Azur Elite
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Union Douala
    APEJES Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Panthere Sportive du Nde
    AS Fortuna Mfou
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Stade Renard de Melong
    Feutcheu
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Tonnerre Kalara Yaounde
    Young Sports Academy
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Canon Yaounde
    Racing Bafoussam
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:30
    Colombe
    Fauve Azur Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 22:00
    Eding Sport
    Canon Yaounde
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [8-7],
  • 01/07 01:10
    Les Astres
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 00:30
    Yafoot
    Panthere Sportive du Nde
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 22:00
    Canon Yaounde
    Les Astres
    2 - 2
    Vòng
  • 04/07 02:30
    Eding Sport
    Coton Sport Garoua
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Cameroon

Tên giải đấu VĐQG Cameroon
Tên khác Vô địch Quốc Gia Cameroon
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Phi (CAF - Confédération Africaine de Football)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)