Lịch thi đấu VĐQG Brazil Paulista U20 hôm nay, Lịch bóng đá Brazil

Lịch thi đấu VĐQG Brazil Paulista U20 hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng U20 Paulista Brazil mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Brazil Paulista U20 thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil Paulista U20 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 có tên Tiếng Anh là Brazil Paulista U20 và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Brazil hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ Brazil và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Brazil tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20 mùa giải 2021

  • 05/05 01:00
    Ponte Preta (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Mauaense SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Uniao Suzano (Youth
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    U20 Palmeiras
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 4
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 01:00
    U20 Santos
    Maua SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 09/05 01:00
    Joseense SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Oeste (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Itapirense SP (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mirassol (Youth
    America SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Monte Azul (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Real Noroeste (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Salto SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Paulista (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Santo Andre (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Sao Caetano (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Taubate (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Joseense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:15
    Penapolense (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 01:00
    Guarani Youth (SP
    Portuguesa (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 19/05 01:00
    America SP (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Noroeste (Youth
    Sao Carlos (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Salto SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Oeste (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Assisense SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Capivariano SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Paulista (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 01:00
    Comercial SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/05 01:00
    AA Francana (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 20/05 21:00
    U20 Palmeiras
    Joseense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 21/05 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Ituano (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 21/05 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Vocem SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    2 - 4
    Vòng
  • 25/05 01:00
    Oeste (Youth
    Salto SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    America SP (Youth
    Catanduva SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Brasilis (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Capivariano SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Corinthians
    Uniao Suzano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    EC Sao Bernardo (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Noroeste (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Guarani Youth (SP
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Independente SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ituano (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Maua SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Mirassol (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Monte Azul (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Olimpia SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Penapolense (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Portuguesa (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    RB Bragantino (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    U20 Santos
    Mauaense SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Santo Andre (Youth
    3 - 2
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Votuporanguense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Taubate (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/05 01:00
    Vocem SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 26/05 01:00
    XV de Jau (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 27/05 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/05 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Andradina SP (Youth)
    Santacruzense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Capivariano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Paulista (Youth
    Portuguesa (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    XV de Jau (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Oeste (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    Votuporanguense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Corinthians
    Sao Caetano (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    Santo Andre (Youth
    1 - 4
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Olimpia SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Independente SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Maua SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Vocem SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Ponte Preta (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    U20 Santos
    Portuguesa Santista SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 10/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Taubate (Youth
    2 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Juventus-SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Paulista (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Salto SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Flamengo-SP (Youth
    Joseense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Ibrachina SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    America SP (Youth
    Mirassol (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Aracatuba SP (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Brasilis (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Independente SP (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sharjah SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Maua SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 3
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Itapirense SP (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Portuguesa (Youth
    Guarani Youth (SP
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Catanduva SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    Sao Carlos (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Taubate (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Noroeste (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Oeste (Youth
    SKA Brasil (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Catanduva SP (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Juventus-SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Independente SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Metropolitano SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Corinthians
    Santo Andre (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    AA Francana (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ituano (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    Uniao Mogi (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    Jabaquara SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Olimpia SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Maua SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Andradina SP (Youth)
    5 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    Brasilis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Sharjah SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    U20 Santos
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    America SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Taubate (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    EC Sao Bernardo (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    Itapirense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 01:00
    Uniao Suzano (Youth
    U20 Corinthians
    0 - 0
    Vòng
  • 22/06 20:00
    Gremio Novorizontino (Youth
    Mirassol (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Andradina SP (Youth)
    Vocem SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Assisense SP (Youth
    Santacruzense SP (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Catanduva SP (Youth
    America SP (Youth
    1 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Colorado Caieiras SP (Youth
    Guarani Youth (SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Comercial SP (Youth
    Monte Azul (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    EC Sao Bernardo (Youth
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Flamengo-SP (Youth
    Taubate (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    AA Francana (Youth
    Olimpia SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Gremio Osasco (Youth
    Juventus-SP (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    CA Guacuano SP (Youth
    RB Bragantino (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Inter Bebedouro SP (Youth
    Botafogo SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Inter de Limeira (Youth
    Desportivo Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Itapirense SP (Youth
    Brasilis (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Jabaquara SP (Youth
    Maua SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Joseense SP (Youth
    U20 Palmeiras
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mauaense SP (Youth
    U20 Santos
    0 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Metropolitano SP (Youth
    Portuguesa (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Mogi Mirim (Youth
    Ponte Preta (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Nacional Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco Audax (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Noroeste (Youth
    Gremio Sao Carlense (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Paulista (Youth
    Ibrachina SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Salto SP (Youth
    Oeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Santo Andre (Youth
    Sao Caetano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sao Carlos (Youth
    Ferroviaria SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sport Club Brasil SP (Youth
    Sao Paulo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Sharjah SP (Youth
    Sao Bento SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    SKA Brasil (Youth
    Ituano (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Taquaritinga/SP (Youth
    XV de Jau (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Uniao Mogi (Youth
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 01:00
    Votuporanguense (Youth
    Tanabi SP (Youth)
    1 - 1
    Vòng
  • 24/06 01:00
    Agua Santa SP (Youth
    Portuguesa Santista SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 25/06 20:00
    XV de Piracicaba (Youth
    Capivariano SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Aracatuba SP (Youth
    Penapolense (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 01:00
    Comercial Tiete SP (Youth
    Independente SP (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    America SP (Youth
    Votuporanguense (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Osasco Audax (Youth
    Sport Club Brasil SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Botafogo SP (Youth
    AA Francana (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Brasilis (Youth
    Mogi Mirim (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Capivariano SP (Youth
    Inter de Limeira (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Corinthians
    EC Sao Bernardo (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Desportivo Brasil (Youth
    Comercial Tiete SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U23 Uniao Suzano EC/SP
    Santo Andre (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ferroviaria SP (Youth
    Noroeste (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Gremio Sao Carlense (Youth
    Taquaritinga/SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Guarani Youth (SP
    Metropolitano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ibrachina SP (Youth
    Colorado Caieiras SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Independente SP (Youth
    XV de Piracicaba (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ituano (Youth
    Salto SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Juventus-SP (Youth
    Nacional Sao Paulo (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Maua SP (Youth
    Agua Santa SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Mirassol (Youth
    Catanduva SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Monte Azul (Youth
    Inter Bebedouro SP (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Oeste (Youth
    Sharjah SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Olimpia SP (Youth
    Comercial SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Portuguesa Santista SP (Youth
    Mauaense SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Palmeiras
    Uniao Mogi (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Penapolense (Youth
    Assisense SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Ponte Preta (Youth
    CA Guacuano SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Portuguesa (Youth
    Paulista (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    RB Bragantino (Youth
    Itapirense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Santacruzense SP (Youth
    Andradina SP (Youth)
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    U20 Santos
    Jabaquara SP (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Bento SP (Youth
    SKA Brasil (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Caetano (Youth
    Uniao Suzano (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Jose Dos Campos SP (Youth
    Flamengo-SP (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Sao Paulo (Youth
    Gremio Osasco (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Tanabi SP (Youth)
    Gremio Novorizontino (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Taubate (Youth
    Joseense SP (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    Vocem SP (Youth
    Aracatuba SP (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 01:00
    XV de Jau (Youth
    Sao Carlos (Youth
    3 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Brazil Paulista U20

Tên giải đấu VĐQG Brazil Paulista U20
Tên khác U20 Paulista Brazil
Tên Tiếng Anh Brazil Paulista U20
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)