Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan hôm nay, Lịch bóng đá Phần Lan

Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 12 H1 PL mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Phần Lan vòng 12 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng nhất Phần Lan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Phần Lan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Phần Lan là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Phần Lan mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 18/04 20:00
    KPV
    MP Mikkeli
    3 - 0
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    PIF
    SJK Akatemia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    JaPS
    Jaro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    Ekenas IF Fotboll
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    Gnistan
    PK-35 Vantaa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    KTP Kotka
    PEPO
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/04 19:00
    TPS Turku
    JaPS
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    PEPO
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/04 21:00
    KPV
    Gnistan
    0 - 2
    Vòng 2
  • 25/04 22:30
    PK-35 Vantaa
    PIF
    1 - 2
    Vòng 2
  • 28/04 22:30
    KTP Kotka
    TPS Turku
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/04 22:30
    JaPS
    KPV
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/04 22:30
    PEPO
    Jaro
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/04 19:00
    Gnistan
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 19:00
    PIF
    MP Mikkeli
    1 - 1
    Vòng 3
  • 07/05 19:00
    PK-35 Vantaa
    PEPO
    1 - 1
    Vòng 3
  • 08/05 22:30
    Gnistan
    JaPS
    5 - 1
    Vòng 3
  • 08/05 22:30
    KPV
    KTP Kotka
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/05 22:30
    Ekenas IF Fotboll
    Jaro
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/05 22:30
    MP Mikkeli
    SJK Akatemia
    1 - 1
    Vòng 4
  • 09/05 22:30
    TPS Turku
    PIF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/05 22:00
    SJK Akatemia
    PK-35 Vantaa
    2 - 1
    Vòng 4
  • 13/05 22:30
    JaPS
    Ekenas IF Fotboll
    1 - 0
    Vòng 4
  • 14/05 21:00
    PIF
    KPV
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 22:30
    Jaro
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 22:30
    SJK Akatemia
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng 5
  • 20/05 22:30
    JaPS
    KTP Kotka
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    KPV
    SJK Akatemia
    0 - 3
    Vòng 6
  • 21/05 21:00
    MP Mikkeli
    Jaro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/05 21:00
    TPS Turku
    PEPO
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/05 23:00
    Gnistan
    PIF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/05 22:30
    PIF
    JaPS
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/05 22:30
    PK-35 Vantaa
    MP Mikkeli
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/05 22:30
    Jaro
    TPS Turku
    1 - 1
    Vòng 7
  • 29/05 22:30
    SJK Akatemia
    Gnistan
    2 - 0
    Vòng 7
  • 30/05 22:30
    KTP Kotka
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/05 22:30
    PEPO
    KPV
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/06 22:30
    KPV
    Jaro
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/06 22:30
    KTP Kotka
    PIF
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/06 22:30
    JaPS
    SJK Akatemia
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/06 22:30
    Ekenas IF Fotboll
    MP Mikkeli
    0 - 2
    Vòng 8
  • 05/06 22:30
    Gnistan
    PEPO
    1 - 0
    Vòng 8
  • 06/06 22:30
    TPS Turku
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 8
  • 10/06 22:30
    MP Mikkeli
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng 8
  • 10/06 22:30
    PIF
    Ekenas IF Fotboll
    2 - 1
    Vòng 8
  • 10/06 23:00
    PEPO
    JaPS
    2 - 0
    Vòng 9
  • 11/06 21:00
    PK-35 Vantaa
    KPV
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/06 21:00
    SJK Akatemia
    KTP Kotka
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/06 22:45
    Jaro
    Gnistan
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/06 22:30
    KTP Kotka
    Gnistan
    2 - 0
    Vòng 5
  • 18/06 19:00
    TPS Turku
    KPV
    3 - 0
    Vòng 9
  • 18/06 21:00
    Jaro
    KTP Kotka
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18/06 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    SJK Akatemia
    2 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 21:00
    MP Mikkeli
    Gnistan
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/06 21:00
    PEPO
    PIF
    2 - 1
    Vòng 10
  • 19/06 00:00
    PK-35 Vantaa
    JaPS
    2 - 0
    Vòng 10
  • 22/06 22:30
    JaPS
    MP Mikkeli
    0 - 3
    Vòng 10
  • 22/06 22:30
    PIF
    Jaro
    0 - 1
    Vòng 10
  • 22/06 22:30
    Gnistan
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/06 22:30
    KPV
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/06 22:30
    KTP Kotka
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 11
  • 23/06 22:30
    SJK Akatemia
    PEPO
    1 - 2
    Vòng 11
  • 01/07 22:30
    JaPS
    TPS Turku
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/07 22:30
    KTP Kotka
    MP Mikkeli
    2 - 1
    Vòng 11
  • 01/07 22:30
    Gnistan
    KPV
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    PEPO
    Ekenas IF Fotboll
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    PIF
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/07 21:00
    SJK Akatemia
    Jaro
    1 - 3
    Vòng 12
  • 04/07 22:30
    TPS Turku
    KTP Kotka
    1 - 1
    Vòng 12
  • 06/07 22:30
    Ekenas IF Fotboll
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/07 22:30
    PEPO
    PK-35 Vantaa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/07 22:30
    PIF
    TPS Turku
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/07 22:30
    Jaro
    Ekenas IF Fotboll
    ? - ?
    Vòng 14
  • 11/07 22:30
    JaPS
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 11/07 22:30
    KTP Kotka
    KPV
    ? - ?
    Vòng 14
  • 11/07 22:30
    SJK Akatemia
    MP Mikkeli
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/07 22:30
    MP Mikkeli
    PEPO
    ? - ?
    Vòng 14
  • 15/07 22:30
    TPS Turku
    SJK Akatemia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/07 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    JaPS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/07 21:00
    KPV
    PIF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/07 21:00
    PK-35 Vantaa
    Jaro
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/07 22:30
    Gnistan
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/07 22:30
    Jaro
    SJK Akatemia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 22/07 22:30
    KTP Kotka
    JaPS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/07 20:00
    Jaro
    MP Mikkeli
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/07 21:00
    PEPO
    TPS Turku
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/07 21:00
    PIF
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/07 21:00
    PK-35 Vantaa
    Ekenas IF Fotboll
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/07 22:30
    SJK Akatemia
    KPV
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/07 23:00
    PEPO
    MP Mikkeli
    ? - ?
    Vòng 4
  • 30/07 21:00
    JaPS
    PIF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/07 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    KPV
    PEPO
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    TPS Turku
    Jaro
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/07 22:30
    Gnistan
    SJK Akatemia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/07 22:30
    MP Mikkeli
    PK-35 Vantaa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/08 23:00
    PK-35 Vantaa
    TPS Turku
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/08 23:00
    PEPO
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/08 21:00
    PIF
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/08 21:00
    SJK Akatemia
    JaPS
    ? - ?
    Vòng 18
  • 07/08 22:30
    Jaro
    KPV
    ? - ?
    Vòng 18
  • 07/08 22:30
    MP Mikkeli
    Ekenas IF Fotboll
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/08 22:30
    TPS Turku
    MP Mikkeli
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/08 22:30
    Gnistan
    Jaro
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/08 22:30
    JaPS
    PEPO
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/08 22:30
    KTP Kotka
    SJK Akatemia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/08 19:00
    KPV
    PK-35 Vantaa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/08 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    PIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 16/08 22:30
    MP Mikkeli
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/08 22:30
    TPS Turku
    Ekenas IF Fotboll
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 21:00
    Jaro
    JaPS
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 21:00
    PEPO
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20/08 21:00
    PK-35 Vantaa
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/08 22:30
    MP Mikkeli
    KPV
    ? - ?
    Vòng 20
  • 23/08 22:30
    SJK Akatemia
    PIF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/08 22:30
    KPV
    TPS Turku
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/08 22:00
    JaPS
    PK-35 Vantaa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/08 22:30
    KTP Kotka
    Jaro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 21:00
    PIF
    PEPO
    ? - ?
    Vòng 21
  • 27/08 21:00
    SJK Akatemia
    Ekenas IF Fotboll
    ? - ?
    Vòng 21
  • 28/08 22:30
    Gnistan
    MP Mikkeli
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 20:00
    Ekenas IF Fotboll
    KPV
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    Jaro
    PIF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    MP Mikkeli
    JaPS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    PEPO
    SJK Akatemia
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    PK-35 Vantaa
    KTP Kotka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 03/09 20:00
    TPS Turku
    Gnistan
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Phần Lan

Tên giải đấu Hạng nhất Phần Lan
Tên khác H1 PL
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 12
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng chín 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)