Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) 2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 15 Thụy Điển 3 Vastra Gotaland (TĐ 3) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) vòng 15 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) có tên Tiếng Anh là Sweden Division 2 Vastra Gotaland và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) mùa giải 2022

1234567891011121314151617181920212223242526
  • 02/04 00:00
    Assyriska BK
    Varbergs GIF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/04 00:00
    Landvetter IS
    Tolo IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 18:30
    Ullared
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Husqvarna FF
    Vastra Frolunda IF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Onsala BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Torslanda IK
    BK Astrio
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Hittarps IK
    Savedalens IF
    3 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 00:30
    Varbergs GIF
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 17:00
    Savedalens IF
    Landvetter IS
    2 - 3
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    Hoganas BK
    Hittarps IK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Torslanda IK
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Tolo IF
    Husqvarna FF
    0 - 2
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    BK Astrio
    Onsala BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    Eskilsminne IF
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 00:30
    Ullared
    Eskilsminne IF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Hittarps IK
    Varbergs GIF
    2 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Hoganas BK
    Savedalens IF
    0 - 3
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Onsala BK
    Vastra Frolunda IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Torslanda IK
    Tolo IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Assyriska BK
    BK Astrio
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Husqvarna FF
    Landvetter IS
    2 - 0
    Vòng 3
  • 22/04 00:30
    Varbergs GIF
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    Landvetter IS
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:30
    Vastra Frolunda IF
    Assyriska BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 18:30
    Savedalens IF
    Husqvarna FF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    BK Astrio
    Ullared
    6 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Eskilsminne IF
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Tolo IF
    Onsala BK
    2 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 00:00
    Assyriska BK
    Tolo IF
    3 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Hoganas BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Onsala BK
    Landvetter IS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:30
    Ullared
    Vastra Frolunda IF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Varbergs GIF
    Savedalens IF
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Hittarps IK
    BK Astrio
    2 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Torslanda IK
    Husqvarna FF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 00:00
    Landvetter IS
    Assyriska BK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    BK Astrio
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Husqvarna FF
    Onsala BK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Tolo IF
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 18:30
    Savedalens IF
    Torslanda IK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Varbergs GIF
    2 - 1
    Vòng 6
  • 14/05 18:00
    Assyriska BK
    Husqvarna FF
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Onsala BK
    Torslanda IK
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:30
    Ullared
    Landvetter IS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Savedalens IF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 18:00
    Hoganas BK
    Vastra Frolunda IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Hittarps IK
    Tolo IF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Varbergs GIF
    BK Astrio
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 00:00
    Savedalens IF
    Onsala BK
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 18:00
    Landvetter IS
    Hittarps IK
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Varbergs GIF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Torslanda IK
    Assyriska BK
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Husqvarna FF
    Ullared
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    BK Astrio
    Eskilsminne IF
    1 - 4
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Tolo IF
    Hoganas BK
    2 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 00:00
    Assyriska BK
    Onsala BK
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Ullared
    Torslanda IK
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Hittarps IK
    Husqvarna FF
    1 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Hoganas BK
    Landvetter IS
    0 - 3
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    BK Astrio
    Savedalens IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Vastra Frolunda IF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Varbergs GIF
    Tolo IF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/05 18:00
    Savedalens IF
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 18:30
    Landvetter IS
    Varbergs GIF
    3 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Husqvarna FF
    Hoganas BK
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Tolo IF
    Eskilsminne IF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Torslanda IK
    Hittarps IK
    1 - 3
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Onsala BK
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 23:45
    Vastra Frolunda IF
    BK Astrio
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 00:00
    BK Astrio
    Tolo IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Eskilsminne IF
    Landvetter IS
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Vastra Frolunda IF
    Savedalens IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Ullared
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Varbergs GIF
    Husqvarna FF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 18:00
    Hittarps IK
    Onsala BK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 06/06 18:00
    Hoganas BK
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 10/06 00:30
    Landvetter IS
    BK Astrio
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 00:00
    Tolo IF
    Vastra Frolunda IF
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    Assyriska BK
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    Torslanda IK
    Varbergs GIF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Husqvarna FF
    Eskilsminne IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Savedalens IF
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Onsala BK
    Hoganas BK
    3 - 2
    Vòng 12
  • 18/06 00:00
    Tolo IF
    Savedalens IF
    0 - 3
    Vòng 13
  • 18/06 00:15
    Vastra Frolunda IF
    Landvetter IS
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 17:00
    Hittarps IK
    Ullared
    3 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Hoganas BK
    Assyriska BK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    BK Astrio
    Husqvarna FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Varbergs GIF
    Onsala BK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 19:00
    Eskilsminne IF
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 23:30
    Torslanda IK
    Vastra Frolunda IF
    0 - 3
    Vòng 14
  • 23/06 00:00
    Landvetter IS
    Savedalens IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 23:30
    Husqvarna FF
    Tolo IF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Hittarps IK
    Hoganas BK
    0 - 3
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Assyriska BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Ullared
    Varbergs GIF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Onsala BK
    BK Astrio
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 18:00
    Hoganas BK
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    BK Astrio
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Eskilsminne IF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Tolo IF
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 18:30
    Savedalens IF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Varbergs GIF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/08 00:00
    Tolo IF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 00:30
    Varbergs GIF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 18:00
    Landvetter IS
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    BK Astrio
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 18:30
    Savedalens IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/08 00:30
    Eskilsminne IF
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/08 23:30
    Torslanda IK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 00:00
    Assyriska BK
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Hoganas BK
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Onsala BK
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 17:30
    Ullared
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Hittarps IK
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Husqvarna FF
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/08 23:30
    Tolo IF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 00:00
    Landvetter IS
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 18:30
    Savedalens IF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    BK Astrio
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Eskilsminne IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Husqvarna FF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/08 00:30
    Varbergs GIF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:00
    Assyriska BK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Hoganas BK
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Onsala BK
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Torslanda IK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 18:00
    Hittarps IK
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 18:30
    Ullared
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 01:00
    Landvetter IS
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    BK Astrio
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Savedalens IF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Torslanda IK
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 21:00
    Tolo IF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 18:00
    Vastra Frolunda IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Husqvarna FF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 00:00
    Assyriska BK
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    Onsala BK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Eskilsminne IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Varbergs GIF
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Hittarps IK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 18:00
    Hoganas BK
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 18:30
    Ullared
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 16/09 00:30
    Varbergs GIF
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 00:00
    Assyriska BK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Hoganas BK
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:30
    Ullared
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    BK Astrio
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Eskilsminne IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 18:00
    Hittarps IK
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/09 00:30
    Husqvarna FF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 01:00
    Torslanda IK
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    Landvetter IS
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:30
    Savedalens IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 21:00
    Tolo IF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 21:00
    Onsala BK
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 00:00
    Landvetter IS
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Assyriska BK
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:30
    Savedalens IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:30
    Ullared
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Husqvarna FF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Torslanda IK
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 20:00
    Onsala BK
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 18:00
    Hittarps IK
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Hoganas BK
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:30
    Ullared
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Eskilsminne IF
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    BK Astrio
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Varbergs GIF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/10 19:00
    Assyriska BK
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Husqvarna FF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Landvetter IS
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Onsala BK
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Savedalens IF
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Tolo IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Torslanda IK
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland)
Tên khác Thụy Điển 3 Vastra Gotaland (TĐ 3)
Tên Tiếng Anh Sweden Division 2 Vastra Gotaland
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)