Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) 2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 15 H3 TĐ (Nam Svealand) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) vòng 15 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Sodra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 02/04 19:00
    Karlbergs BK
    Varmbols
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Smedby AIS
    Trosa Vagnharad SK
    3 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Nykopings BIS
    Syrianska
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IK Sleipner
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Assyriska United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Enskede IK
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 23:00
    IFK Eskilstuna
    Huddinge IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 00:30
    IK Sleipner
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Syrianska
    Huddinge IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Nykopings BIS
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Assyriska United
    Arameisk-Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:30
    IFK Lidingo
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 22:00
    IFK Eskilstuna
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 22:00
    Varmbols
    Smedby AIS
    1 - 5
    Vòng 2
  • 15/04 00:00
    Enskede IK
    Syrianska
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Karlbergs BK
    Assyriska United
    2 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 00:30
    IK Sleipner
    Varmbols
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 21:00
    Nykopings BIS
    Smedby AIS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IFK Lidingo
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 19:00
    Huddinge IF
    Trosa Vagnharad SK
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 19:00
    IFK Eskilstuna
    Arameisk-Syrianska IF
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Enskede IK
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Smedby AIS
    Huddinge IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:30
    IFK Lidingo
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Assyriska United
    IK Sleipner
    0 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 22:00
    Varmbols
    Nykopings BIS
    0 - 3
    Vòng 4
  • 24/04 23:00
    Syrianska
    Assyriska FF Sodertalje
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    Enskede IK
    Smedby AIS
    1 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Huddinge IF
    Nykopings BIS
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Karlbergs BK
    IFK Eskilstuna
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    IK Sleipner
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Trosa Vagnharad SK
    3 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Syrianska
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 22:00
    Assyriska United
    Varmbols
    1 - 1
    Vòng 5
  • 07/05 19:00
    Syrianska
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 2
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Smedby AIS
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 00:00
    IFK Lidingo
    Assyriska United
    2 - 2
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    Nykopings BIS
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 22:00
    IFK Eskilstuna
    IK Sleipner
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 22:00
    Varmbols
    Huddinge IF
    0 - 3
    Vòng 6
  • 14/05 00:30
    IK Sleipner
    Syrianska
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Enskede IK
    Huddinge IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Karlbergs BK
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Smedby AIS
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:30
    IFK Lidingo
    Varmbols
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Assyriska United
    IFK Eskilstuna
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Nykopings BIS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/05 19:00
    Smedby AIS
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 20:00
    Huddinge IF
    Assyriska FF Sodertalje
    2 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Varmbols
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 22:00
    IFK Eskilstuna
    IFK Lidingo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IK Sleipner
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Nykopings BIS
    Arameisk-Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 22:00
    Syrianska
    Assyriska United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 00:00
    Assyriska United
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Arameisk-Syrianska IF
    Huddinge IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    IFK Eskilstuna
    Varmbols
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 01:15
    IFK Lidingo
    Syrianska
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Karlbergs BK
    Nykopings BIS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    IK Sleipner
    Smedby AIS
    1 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 19:15
    Assyriska FF Sodertalje
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IFK Lidingo
    2 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Huddinge IF
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Syrianska
    IFK Eskilstuna
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Nykopings BIS
    IK Sleipner
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Smedby AIS
    Assyriska United
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 22:00
    Varmbols
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 3
    Vòng 10
  • 31/05 00:30
    Enskede IK
    Arameisk-Syrianska IF
    2 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 00:30
    IK Sleipner
    Huddinge IF
    1 - 2
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Assyriska United
    Nykopings BIS
    3 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Eskilstuna
    Trosa Vagnharad SK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Karlbergs BK
    Enskede IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 22:30
    Syrianska
    Varmbols
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 3
    Vòng 11
  • 05/06 21:30
    IFK Lidingo
    Smedby AIS
    1 - 1
    Vòng 11
  • 11/06 19:00
    Enskede IK
    IK Sleipner
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Huddinge IF
    Assyriska United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Syrianska
    1 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Nykopings BIS
    IFK Lidingo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Varmbols
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Smedby AIS
    IFK Eskilstuna
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 00:30
    Trosa Vagnharad SK
    Varmbols
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    IK Sleipner
    Assyriska FF Sodertalje
    1 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Eskilstuna
    Nykopings BIS
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Karlbergs BK
    Arameisk-Syrianska IF
    3 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 23:00
    Syrianska
    Smedby AIS
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 21:30
    IFK Lidingo
    Huddinge IF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 22:00
    Assyriska United
    Enskede IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 00:00
    Nykopings BIS
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Karlbergs BK
    IK Sleipner
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Smedby AIS
    Varmbols
    2 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Enskede IK
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 01:00
    Huddinge IF
    Syrianska
    0 - 3
    Vòng 14
  • 26/06 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Assyriska United
    0 - 2
    Vòng 14
  • 26/06 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 01:00
    Huddinge IF
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 00:30
    IK Sleipner
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:30
    IFK Lidingo
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 22:00
    Syrianska
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 22:00
    Assyriska United
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/08 00:30
    Varmbols
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Smedby AIS
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:30
    IFK Lidingo
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 22:00
    Syrianska
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 22:00
    IFK Eskilstuna
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 22:00
    Assyriska United
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/08 00:30
    IK Sleipner
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Huddinge IF
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Karlbergs BK
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 21:00
    Nykopings BIS
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 22:00
    Enskede IK
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/08 00:30
    Varmbols
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/08 19:00
    IFK Eskilstuna
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 21:00
    Nykopings BIS
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 21:30
    IFK Lidingo
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Smedby AIS
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 22:00
    Syrianska
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 22:00
    Varmbols
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/08 00:30
    IK Sleipner
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Enskede IK
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Huddinge IF
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Karlbergs BK
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Assyriska United
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 19:00
    IFK Eskilstuna
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Syrianska
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Smedby AIS
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Huddinge IF
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 21:00
    Nykopings BIS
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 22:00
    Varmbols
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 00:30
    IK Sleipner
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Karlbergs BK
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 21:30
    IFK Lidingo
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 22:00
    Assyriska United
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 18:00
    Enskede IK
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/09 00:30
    Arameisk-Syrianska IF
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 00:30
    IK Sleipner
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    IFK Eskilstuna
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:00
    Karlbergs BK
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:30
    IFK Lidingo
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 22:00
    Assyriska United
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/09 19:00
    Enskede IK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Huddinge IF
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Syrianska
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 21:00
    Nykopings BIS
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Smedby AIS
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 22:00
    Varmbols
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 19:00
    Enskede IK
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Huddinge IF
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Smedby AIS
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 21:00
    Nykopings BIS
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 22:00
    Varmbols
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 00:30
    IK Sleipner
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IFK Eskilstuna
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Syrianska
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 17:00
    Karlbergs BK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Assyriska United
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/10 00:00
    IFK Lidingo
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Enskede IK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Huddinge IF
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Nykopings BIS
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Smedby AIS
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Varmbols
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand)
Tên khác H3 TĐ (Nam Svealand)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Sodra Svealand
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)