Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) 2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 14 Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) vòng 14 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 02/04 17:30
    Korsnas IF
    Gute
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Skiljebo SK
    IFK Osterakers
    0 - 3
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Ragsveds IF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Sandvikens AIK
    Kungsangens IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Hudiksvalls FF
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 20:00
    Jarfalla
    IFK Uppsala
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 19:00
    IFK Osterakers
    Sandvikens AIK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    IFK Uppsala
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    IFK Stocksund
    Jarfalla
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 18:00
    Gute
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 20:00
    Kungsangens IF
    Kvarnsvedens IK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Ragsveds IF
    Korsnas IF
    2 - 1
    Vòng 2
  • 15/04 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Stocksund
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 00:30
    Kvarnsvedens IK
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Akropolis IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 3
  • 15/04 20:00
    Ragsveds IF
    Gute
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 22:15
    Sandvikens AIK
    IFK Uppsala
    0 - 1
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    Korsnas IF
    Kungsangens IF
    2 - 1
    Vòng 3
  • 17/04 20:00
    Jarfalla
    Hudiksvalls FF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/04 19:00
    Hudiksvalls FF
    Skiljebo SK
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    IFK Uppsala
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Forsbacka IK
    Jarfalla
    0 - 3
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    IFK Stocksund
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Gute
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    Kungsangens IF
    Ragsveds IF
    3 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 22:15
    IFK Osterakers
    Korsnas IF
    4 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 17:30
    Sandvikens AIK
    Hudiksvalls FF
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Korsnas IF
    IFK Uppsala
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Kungsangens IF
    Gute
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Stocksund
    0 - 2
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Skiljebo SK
    Forsbacka IK
    3 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    Jarfalla
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/05 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 19:00
    Hudiksvalls FF
    Kvarnsvedens IK
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    IFK Osterakers
    Kungsangens IF
    3 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 22:00
    Gute
    Jarfalla
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    Akropolis IF
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    IFK Uppsala
    Ragsveds IF
    1 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 20:00
    IFK Stocksund
    Korsnas IF
    3 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 00:30
    Kvarnsvedens IK
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    IFK Osterakers
    Gute
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Kungsangens IF
    IFK Uppsala
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Sandvikens AIK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Korsnas IF
    Hudiksvalls FF
    2 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Skiljebo SK
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19/05 00:00
    Forsbacka IK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/05 19:00
    Akropolis IF
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    IFK Stocksund
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    IFK Uppsala
    IFK Osterakers
    0 - 2
    Vòng 8
  • 22/05 00:00
    Gute
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    Forsbacka IK
    Korsnas IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 20:00
    Jarfalla
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Hudiksvalls FF
    Ragsveds IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/05 00:30
    Sandvikens AIK
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 01:00
    IFK Osterakers
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Korsnas IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Kungsangens IF
    Hudiksvalls FF
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Kvarnsvedens IK
    Jarfalla
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    IFK Uppsala
    Gute
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Ragsveds IF
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 18:00
    Gute
    Sandvikens AIK
    2 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Akropolis IF
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Osterakers
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Skiljebo SK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Forsbacka IK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Jarfalla
    Korsnas IF
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    IFK Stocksund
    IFK Uppsala
    2 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 00:30
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    IFK Stocksund
    Gute
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Uppsala
    Hudiksvalls FF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Kungsangens IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Osterakers
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 19:00
    Korsnas IF
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Ragsveds IF
    Jarfalla
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/06 17:30
    Sandvikens AIK
    Korsnas IF
    0 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Akropolis IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 23:00
    Gute
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    Forsbacka IK
    IFK Uppsala
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    Skiljebo SK
    Ragsveds IF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Jarfalla
    Kungsangens IF
    3 - 0
    Vòng 12
  • 16/06 00:00
    Korsnas IF
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Gute
    Hudiksvalls FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Stocksund
    Forsbacka IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Kungsangens IF
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Osterakers
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    Ragsveds IF
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 23:00
    IFK Uppsala
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/06 00:30
    Jarfalla
    IFK Stocksund
    1 - 2
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Sandvikens AIK
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Forsbacka IK
    Gute
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Uppsala
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Korsnas IF
    Ragsveds IF
    1 - 2
    Vòng 14
  • 26/06 23:00
    Kvarnsvedens IK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/07 21:00
    Kungsangens IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 22:00
    Gute
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Forsbacka IK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    IFK Uppsala
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 20:00
    IFK Stocksund
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 21:00
    Ragsveds IF
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/08 21:00
    Hudiksvalls FF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Kungsangens IF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    IFK Osterakers
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 22:00
    Gute
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    Forsbacka IK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    IFK Uppsala
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 20:00
    IFK Stocksund
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/08 01:00
    IFK Osterakers
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/08 17:00
    Akropolis IF
    Gute
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Sandvikens AIK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Skiljebo SK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 21:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Korsnas IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 20:00
    Jarfalla
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 21:00
    Ragsveds IF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/08 19:00
    Hudiksvalls FF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Forsbacka IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    IFK Stocksund
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 22:00
    Gute
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Akropolis IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    IFK Uppsala
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 22:00
    IFK Osterakers
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/08 00:30
    Kungsangens IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:30
    Sandvikens AIK
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Skiljebo SK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Jarfalla
    Gute
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Korsnas IF
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 19:00
    Akropolis IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Forsbacka IK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 22:00
    Gute
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Hudiksvalls FF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    IFK Uppsala
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    IFK Stocksund
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    Jarfalla
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Skiljebo SK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:30
    Sandvikens AIK
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 17:30
    Kungsangens IF
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Korsnas IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 21:00
    Ragsveds IF
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/09 18:00
    Sandvikens AIK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Kungsangens IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    IFK Osterakers
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 19:00
    Korsnas IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 19:00
    IFK Uppsala
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 21:00
    Ragsveds IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/09 19:00
    Akropolis IF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Hudiksvalls FF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Skiljebo SK
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 20:00
    Forsbacka IK
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 18:00
    Gute
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 20:00
    IFK Stocksund
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 20:00
    Jarfalla
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/09 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 17:30
    Hudiksvalls FF
    Gute
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Akropolis IF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Skiljebo SK
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Forsbacka IK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Sandvikens AIK
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 20:00
    Jarfalla
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 18:00
    Kvarnsvedens IK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Korsnas IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IFK Uppsala
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    IFK Stocksund
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 21:45
    Ragsveds IF
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Kungsangens IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    IFK Osterakers
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/10 18:00
    Akropolis IF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Forsbacka IK
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Gute
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Jarfalla
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Skiljebo SK
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)
Tên khác Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Svealand
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)