Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) 2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 15 H3 TĐ (Hạng ba) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) vòng 15 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Gotaland và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland) mùa giải 2022

1234567891011121314151617181920212223242526
  • 02/04 19:00
    Angered BK
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Mjolby AI FF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Herrestads AIF
    Yxhults IK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Lidkopings
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Grebbestads IF
    IK Gauthiod
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Kumla
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 20:00
    Ahlafors IF
    Vanersborgs
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 00:15
    Stenungsunds IF
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Nordvarmland FF
    Ahlafors IF
    0 - 3
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    Mjolby AI FF
    Angered BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Yxhults IK
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Vanersborgs
    Kumla
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    IK Gauthiod
    Karlslunds IF HFK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 15/04 00:00
    Kumla
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Ahlafors IF
    Mjolby AI FF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Stenungsunds IF
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Angered BK
    IK Gauthiod
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Grebbestads IF
    Herrestads AIF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Yxhults IK
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 20:00
    Lidkopings
    Vanersborgs
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Herrestads AIF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/04 00:00
    Mjolby AI FF
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    SK Sifhalla Saffle
    Grebbestads IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 17:30
    Vanersborgs
    Stenungsunds IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    IK Gauthiod
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Nordvarmland FF
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Herrestads AIF
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Yxhults IK
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Ahlafors IF
    Yxhults IK
    2 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Angered BK
    Herrestads AIF
    3 - 3
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Lidkopings
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Vanersborgs
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Kumla
    IK Gauthiod
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Stenungsunds IF
    Nordvarmland FF
    1 - 2
    Vòng 5
  • 07/05 00:00
    IK Gauthiod
    Lidkopings
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Grebbestads IF
    Angered BK
    0 - 3
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Herrestads AIF
    Ahlafors IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Yxhults IK
    Kumla
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Mjolby AI FF
    Stenungsunds IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Nordvarmland FF
    Vanersborgs
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/05 00:15
    Lidkopings
    Yxhults IK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Ahlafors IF
    Grebbestads IF
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Stenungsunds IF
    IK Gauthiod
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Nordvarmland FF
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Kumla
    Herrestads AIF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 20:00
    Angered BK
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 21:00
    Vanersborgs
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 00:00
    IK Gauthiod
    Vanersborgs
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Herrestads AIF
    Lidkopings
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Yxhults IK
    Stenungsunds IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Grebbestads IF
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Ahlafors IF
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Mjolby AI FF
    Nordvarmland FF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 00:00
    Ahlafors IF
    Angered BK
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Kumla
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:15
    Lidkopings
    Grebbestads IF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Stenungsunds IF
    Herrestads AIF
    2 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Mjolby AI FF
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Nordvarmland FF
    IK Gauthiod
    0 - 4
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Vanersborgs
    Yxhults IK
    2 - 0
    Vòng 9
  • 28/05 18:00
    Grebbestads IF
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 19:00
    Angered BK
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    IK Gauthiod
    Mjolby AI FF
    3 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Herrestads AIF
    Vanersborgs
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Ahlafors IF
    1 - 4
    Vòng 10
  • 29/05 19:15
    Karlslunds IF HFK
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 00:00
    Yxhults IK
    Nordvarmland FF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 19:00
    Stenungsunds IF
    Karlslunds IF HFK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    Lidkopings
    Angered BK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IK Gauthiod
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Vanersborgs
    Grebbestads IF
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 19:00
    Kumla
    Ahlafors IF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Mjolby AI FF
    Yxhults IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Nordvarmland FF
    Herrestads AIF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 11/06 00:00
    Angered BK
    Stenungsunds IF
    1 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 00:15
    Ahlafors IF
    Lidkopings
    0 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Grebbestads IF
    Nordvarmland FF
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Vanersborgs
    3 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Kumla
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Herrestads AIF
    Mjolby AI FF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Yxhults IK
    IK Gauthiod
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 00:00
    Lidkopings
    Kumla
    2 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Stenungsunds IF
    Ahlafors IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    IK Gauthiod
    Herrestads AIF
    2 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    Grebbestads IF
    Mjolby AI FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Vanersborgs
    Angered BK
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Yxhults IK
    SK Sifhalla Saffle
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    Nordvarmland FF
    Karlslunds IF HFK
    1 - 2
    Vòng 13
  • 23/06 00:30
    Lidkopings
    Stenungsunds IF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Ahlafors IF
    Nordvarmland FF
    3 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Herrestads AIF
    SK Sifhalla Saffle
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Karlslunds IF HFK
    IK Gauthiod
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 01:15
    Kumla
    Vanersborgs
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 19:00
    Stenungsunds IF
    Kumla
    1 - 1
    Vòng 15
  • 26/06 21:00
    Angered BK
    Mjolby AI FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Grebbestads IF
    Yxhults IK
    1 - 2
    Vòng 14
  • 30/06 00:30
    SK Sifhalla Saffle
    Lidkopings
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 19:00
    IK Gauthiod
    Grebbestads IF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 20:00
    Nordvarmland FF
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Vanersborgs
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Yxhults IK
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 20:00
    Mjolby AI FF
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/08 00:00
    Herrestads AIF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 00:00
    Yxhults IK
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    IK Gauthiod
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 20:00
    Nordvarmland FF
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Mjolby AI FF
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Vanersborgs
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/08 00:00
    Ahlafors IF
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 00:00
    Grebbestads IF
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Stenungsunds IF
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Angered BK
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Kumla
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 20:00
    Lidkopings
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/08 00:00
    Herrestads AIF
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Grebbestads IF
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Mjolby AI FF
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Nordvarmland FF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    IK Gauthiod
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 20:00
    Yxhults IK
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 26/08 23:45
    Ahlafors IF
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:00
    Kumla
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Stenungsunds IF
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Angered BK
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Lidkopings
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Vanersborgs
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Karlslunds IF HFK
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/09 23:00
    SK Sifhalla Saffle
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    IK Gauthiod
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Grebbestads IF
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Mjolby AI FF
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Yxhults IK
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    Herrestads AIF
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 00:30
    Vanersborgs
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    Stenungsunds IF
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Ahlafors IF
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Angered BK
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Lidkopings
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Kumla
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Nordvarmland FF
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/09 18:00
    Stenungsunds IF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Ahlafors IF
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Kumla
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 20:00
    Nordvarmland FF
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Lidkopings
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Mjolby AI FF
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Vanersborgs
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/09 00:00
    Karlslunds IF HFK
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Angered BK
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Grebbestads IF
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 20:00
    Herrestads AIF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    IK Gauthiod
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Yxhults IK
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 18:00
    Ahlafors IF
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Kumla
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Herrestads AIF
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Mjolby AI FF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 20:00
    Angered BK
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 00:00
    Stenungsunds IF
    Angered BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IK Gauthiod
    Yxhults IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Kumla
    SK Sifhalla Saffle
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    Lidkopings
    Ahlafors IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    Mjolby AI FF
    Herrestads AIF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Nordvarmland FF
    Grebbestads IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    Vanersborgs
    Karlslunds IF HFK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 19:00
    Ahlafors IF
    Kumla
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Angered BK
    Lidkopings
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Grebbestads IF
    Vanersborgs
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Herrestads AIF
    Nordvarmland FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Karlslunds IF HFK
    Stenungsunds IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    SK Sifhalla Saffle
    IK Gauthiod
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Yxhults IK
    Mjolby AI FF
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Gotaland)
Tên khác H3 TĐ (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Gotaland
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)