Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan hôm nay, Lịch bóng đá Hà Lan

Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Prom./Relegation Playoffs Final Hạng ba Hà Lan (H3 HL) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan vòng Prom./Relegation Playoffs Final mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Hà Lan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Hà Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Hà Lan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Hà Lan có tên Tiếng Anh là Holland Tweede Divisie và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Hà Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Hà Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Hà Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Hà Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Hà Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Hà Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Hà Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan mùa giải 2021-2022

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334Prom./Relegation PlayoffsProm./Relegation Playoffs SemifinalProm./Relegation Playoffs Final
  • 21/08 19:30
    AFC Amsterdam
    VV Katwijk
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/08 19:30
    GVVV Veenendaal
    Rijnsburgse Boys
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/08 19:30
    Noordwijk
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 20:00
    Excelsior Maassluis
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 20:00
    ASWH
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 20:00
    Quick Boys
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/08 20:00
    Spakenburg
    Volendam Am.
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/08 20:30
    HHC Hardenberg
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/08 19:30
    Jong Sparta Rotterdam
    SV De Treffers
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/08 19:30
    Scheveningen
    Spakenburg
    2 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Volendam Am.
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 2
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Kozakken Boys
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Rijnsburgse Boys
    Excelsior Maassluis
    2 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    IJsselmeervogels
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:30
    VV Katwijk
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Noordwijk
    1 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 20:30
    Koninklijke HFC
    ASWH
    0 - 2
    Vòng 2
  • 29/08 19:30
    SV De Treffers
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/09 19:30
    AFC Amsterdam
    Scheveningen
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 19:30
    GVVV Veenendaal
    Volendam Am.
    1 - 3
    Vòng 3
  • 04/09 19:30
    Noordwijk
    IJsselmeervogels
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    ASWH
    Kozakken Boys
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Excelsior Maassluis
    Koninklijke HFC
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Spakenburg
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:00
    Quick Boys
    SV De Treffers
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:30
    HHC Hardenberg
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/09 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Rijnsburgse Boys
    1 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 19:30
    Scheveningen
    Jong Sparta Rotterdam
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Volendam Am.
    Noordwijk
    2 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Kozakken Boys
    Spakenburg
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Rijnsburgse Boys
    VV Katwijk
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    IJsselmeervogels
    ASWH
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 20:00
    Quick Boys
    AFC Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Excelsior Maassluis
    0 - 0
    Vòng 4
  • 11/09 20:30
    Koninklijke HFC
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/09 23:00
    SV De Treffers
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 19:30
    Noordwijk
    SV De Treffers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 20:00
    ASWH
    Volendam Am.
    0 - 1
    Vòng 5
  • 18/09 20:00
    Excelsior Maassluis
    Quick Boys
    1 - 1
    Vòng 5
  • 18/09 20:00
    Spakenburg
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 20:30
    HHC Hardenberg
    Rijnsburgse Boys
    2 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Kozakken Boys
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/09 20:30
    VV Katwijk
    Scheveningen
    2 - 1
    Vòng 5
  • 18/09 20:30
    Koninklijke HFC
    IJsselmeervogels
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19/09 19:30
    AFC Amsterdam
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 19:30
    GVVV Veenendaal
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 19:30
    Scheveningen
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    IJsselmeervogels
    AFC Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Volendam Am.
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Kozakken Boys
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Quick Boys
    Noordwijk
    2 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Rijnsburgse Boys
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 23:00
    SV De Treffers
    ASWH
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/09 19:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Koninklijke HFC
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 19:30
    Noordwijk
    GVVV Veenendaal
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:30
    AFC Amsterdam
    Kozakken Boys
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    ASWH
    Spakenburg
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    Excelsior Maassluis
    SV De Treffers
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/10 20:00
    IJsselmeervogels
    Rijnsburgse Boys
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    HHC Hardenberg
    Volendam Am.
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    VV Katwijk
    Jong Sparta Rotterdam
    4 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Koninklijke HFC
    Quick Boys
    2 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 19:30
    GVVV Veenendaal
    HHC Hardenberg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 19:30
    Scheveningen
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Volendam Am.
    IJsselmeervogels
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Kozakken Boys
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Quick Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Rijnsburgse Boys
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:00
    Spakenburg
    Excelsior Maassluis
    4 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    AFC Amsterdam
    0 - 2
    Vòng 8
  • 10/10 19:30
    SV De Treffers
    Koninklijke HFC
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 19:30
    Noordwijk
    Rijnsburgse Boys
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 19:30
    AFC Amsterdam
    Volendam Am.
    0 - 1
    Vòng 9
  • 16/10 20:00
    ASWH
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 20:00
    Excelsior Maassluis
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 20:00
    IJsselmeervogels
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 20:30
    HHC Hardenberg
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 20:30
    VV Katwijk
    GVVV Veenendaal
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/10 20:30
    Koninklijke HFC
    Scheveningen
    0 - 1
    Vòng 9
  • 17/10 19:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    SV De Treffers
    0 - 1
    Vòng 9
  • 30/10 19:30
    GVVV Veenendaal
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 19:30
    Scheveningen
    ASWH
    0 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Volendam Am.
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Kozakken Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 2
    Vòng 10
  • 30/10 20:00
    Spakenburg
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    HHC Hardenberg
    1 - 1
    Vòng 10
  • 30/10 20:30
    VV Katwijk
    Noordwijk
    1 - 0
    Vòng 10
  • 06/11 20:30
    Noordwijk
    Kozakken Boys
    1 - 1
    Vòng 11
  • 06/11 21:00
    ASWH
    HHC Hardenberg
    1 - 1
    Vòng 11
  • 06/11 21:00
    Excelsior Maassluis
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/11 21:00
    IJsselmeervogels
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 21:00
    Quick Boys
    Scheveningen
    2 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    Koninklijke HFC
    GVVV Veenendaal
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/11 21:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Rijnsburgse Boys
    2 - 2
    Vòng 11
  • 06/11 23:30
    AFC Amsterdam
    Spakenburg
    3 - 0
    Vòng 11
  • 07/11 00:00
    SV De Treffers
    Volendam Am.
    3 - 1
    Vòng 11
  • 13/11 20:30
    Scheveningen
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 21:00
    Rijnsburgse Boys
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 12
  • 13/11 21:00
    Spakenburg
    Noordwijk
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 21:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Tielse Eendracht Combinatie
    2 - 1
    Vòng 12
  • 13/11 21:30
    VV Katwijk
    ASWH
    2 - 2
    Vòng 12
  • 20/11 20:30
    Noordwijk
    Jong Sparta Rotterdam
    1 - 0
    Vòng 13
  • 20/11 20:30
    AFC Amsterdam
    HHC Hardenberg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 20/11 21:00
    Excelsior Maassluis
    Volendam Am.
    3 - 0
    Vòng 13
  • 20/11 21:00
    Quick Boys
    Rijnsburgse Boys
    2 - 1
    Vòng 13
  • 20/11 21:30
    Koninklijke HFC
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/11 02:00
    Rijnsburgse Boys
    AFC Amsterdam
    1 - 1
    Vòng 10
  • 27/11 20:30
    GVVV Veenendaal
    AFC Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/11 21:00
    Kozakken Boys
    Scheveningen
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:00
    Spakenburg
    Koninklijke HFC
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:30
    HHC Hardenberg
    Noordwijk
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/11 21:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Quick Boys
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:30
    Volendam Am.
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:30
    VV Katwijk
    Excelsior Maassluis
    1 - 0
    Vòng 14
  • 27/11 21:30
    Rijnsburgse Boys
    SV De Treffers
    2 - 0
    Vòng 14
  • 04/12 20:00
    Volendam Am.
    Quick Boys
    1 - 1
    Vòng 12
  • 04/12 20:30
    HHC Hardenberg
    Excelsior Maassluis
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/02 21:30
    SV De Treffers
    IJsselmeervogels
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/02 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/02 21:00
    Kozakken Boys
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/02 21:00
    ASWH
    GVVV Veenendaal
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/02 20:30
    Noordwijk
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/02 20:30
    Scheveningen
    Volendam Am.
    2 - 2
    Vòng 15
  • 19/02 20:30
    SV De Treffers
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/02 21:00
    Excelsior Maassluis
    AFC Amsterdam
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/02 21:00
    IJsselmeervogels
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/02 21:00
    Kozakken Boys
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 15
  • 19/02 21:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    GVVV Veenendaal
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20/02 20:30
    Koninklijke HFC
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/02 01:30
    GVVV Veenendaal
    IJsselmeervogels
    2 - 1
    Vòng 14
  • 26/02 20:30
    GVVV Veenendaal
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/02 20:30
    AFC Amsterdam
    Noordwijk
    4 - 0
    Vòng 16
  • 26/02 21:00
    ASWH
    Excelsior Maassluis
    2 - 1
    Vòng 16
  • 26/02 21:00
    Volendam Am.
    Kozakken Boys
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/02 21:00
    Rijnsburgse Boys
    Scheveningen
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/02 21:30
    HHC Hardenberg
    SV De Treffers
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/02 21:30
    IJsselmeervogels
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/02 21:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Spakenburg
    0 - 2
    Vòng 16
  • 26/02 21:30
    VV Katwijk
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/03 21:00
    Excelsior Maassluis
    Noordwijk
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/03 21:00
    Kozakken Boys
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/03 21:00
    Quick Boys
    HHC Hardenberg
    0 - 2
    Vòng 17
  • 05/03 21:00
    Rijnsburgse Boys
    Volendam Am.
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/03 21:00
    Spakenburg
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/03 21:30
    Jong Sparta Rotterdam
    ASWH
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/03 00:00
    SV De Treffers
    VV Katwijk
    0 - 1
    Vòng 17
  • 06/03 20:30
    Koninklijke HFC
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/03 02:00
    IJsselmeervogels
    Spakenburg
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/03 02:00
    AFC Amsterdam
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/03 02:00
    SV De Treffers
    Scheveningen
    1 - 1
    Vòng 13
  • 12/03 20:30
    Noordwijk
    Scheveningen
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/03 20:30
    AFC Amsterdam
    Quick Boys
    1 - 2
    Vòng 18
  • 12/03 21:00
    ASWH
    Koninklijke HFC
    2 - 1
    Vòng 18
  • 12/03 21:00
    Excelsior Maassluis
    Rijnsburgse Boys
    0 - 2
    Vòng 18
  • 12/03 21:30
    HHC Hardenberg
    Kozakken Boys
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/03 21:30
    VV Katwijk
    Volendam Am.
    2 - 2
    Vòng 18
  • 13/03 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 18
  • 16/03 01:00
    Quick Boys
    VV Katwijk
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/03 20:30
    Scheveningen
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 19
  • 19/03 21:00
    Volendam Am.
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 21:00
    Kozakken Boys
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 21:00
    Quick Boys
    Excelsior Maassluis
    2 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 21:00
    Rijnsburgse Boys
    IJsselmeervogels
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 21:30
    HHC Hardenberg
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/03 21:30
    Jong Sparta Rotterdam
    GVVV Veenendaal
    0 - 1
    Vòng 19
  • 20/03 20:30
    Koninklijke HFC
    SV De Treffers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/03 02:00
    Jong Sparta Rotterdam
    IJsselmeervogels
    1 - 1
    Vòng 21
  • 23/03 02:00
    Volendam Am.
    GVVV Veenendaal
    2 - 0
    Vòng 21
  • 23/03 02:00
    Kozakken Boys
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/03 02:00
    Rijnsburgse Boys
    Tielse Eendracht Combinatie
    2 - 0
    Vòng 21
  • 23/03 02:00
    Spakenburg
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 21
  • 24/03 02:00
    SV De Treffers
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/03 02:00
    Koninklijke HFC
    Excelsior Maassluis
    2 - 0
    Vòng 21
  • 26/03 20:30
    Noordwijk
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 20
  • 26/03 20:30
    GVVV Veenendaal
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/03 21:00
    ASWH
    Scheveningen
    2 - 2
    Vòng 20
  • 26/03 21:00
    Excelsior Maassluis
    HHC Hardenberg
    1 - 1
    Vòng 20
  • 26/03 21:00
    IJsselmeervogels
    Volendam Am.
    1 - 0
    Vòng 20
  • 26/03 21:30
    VV Katwijk
    Rijnsburgse Boys
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/03 21:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/03 00:00
    SV De Treffers
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/03 19:30
    AFC Amsterdam
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 3
    Vòng 20
  • 30/03 01:00
    GVVV Veenendaal
    Spakenburg
    4 - 0
    Vòng 18
  • 30/03 01:00
    IJsselmeervogels
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 18
  • 30/03 01:00
    Quick Boys
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 21
  • 30/03 01:00
    Scheveningen
    VV Katwijk
    1 - 0
    Vòng 21
  • 02/04 19:30
    GVVV Veenendaal
    Noordwijk
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02/04 19:30
    Scheveningen
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Kozakken Boys
    Excelsior Maassluis
    2 - 2
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Quick Boys
    IJsselmeervogels
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02/04 20:00
    Rijnsburgse Boys
    HHC Hardenberg
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02/04 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02/04 20:30
    Volendam Am.
    AFC Amsterdam
    2 - 0
    Vòng 23
  • 02/04 23:00
    SV De Treffers
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 3
    Vòng 23
  • 06/04 01:00
    ASWH
    Rijnsburgse Boys
    0 - 2
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    Excelsior Maassluis
    Scheveningen
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    GVVV Veenendaal
    Kozakken Boys
    1 - 1
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    HHC Hardenberg
    Jong Sparta Rotterdam
    1 - 0
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    IJsselmeervogels
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    VV Katwijk
    Spakenburg
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/04 01:00
    Noordwijk
    Volendam Am.
    4 - 0
    Vòng 22
  • 07/04 01:00
    Tielse Eendracht Combinatie
    Quick Boys
    1 - 2
    Vòng 22
  • 07/04 01:00
    AFC Amsterdam
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/04 19:30
    Scheveningen
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/04 20:00
    ASWH
    SV De Treffers
    0 - 2
    Vòng 24
  • 09/04 20:00
    Excelsior Maassluis
    GVVV Veenendaal
    0 - 3
    Vòng 24
  • 09/04 20:00
    Rijnsburgse Boys
    Noordwijk
    0 - 1
    Vòng 24
  • 09/04 20:00
    Spakenburg
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/04 20:30
    HHC Hardenberg
    AFC Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/04 20:30
    VV Katwijk
    Kozakken Boys
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/04 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    IJsselmeervogels
    1 - 2
    Vòng 24
  • 09/04 23:00
    Koninklijke HFC
    Volendam Am.
    3 - 0
    Vòng 24
  • 13/04 01:00
    Scheveningen
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/04 01:00
    Spakenburg
    AFC Amsterdam
    0 - 1
    Vòng 19
  • 16/04 17:15
    Volendam Am.
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16/04 19:30
    GVVV Veenendaal
    VV Katwijk
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16/04 19:30
    Noordwijk
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 25
  • 16/04 19:30
    AFC Amsterdam
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 25
  • 16/04 20:00
    IJsselmeervogels
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 25
  • 16/04 20:00
    Kozakken Boys
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16/04 20:00
    Quick Boys
    Spakenburg
    1 - 0
    Vòng 25
  • 16/04 20:00
    SV De Treffers
    Rijnsburgse Boys
    1 - 0
    Vòng 25
  • 16/04 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    ASWH
    1 - 0
    Vòng 25
  • 18/04 19:30
    VV Katwijk
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 19:30
    Scheveningen
    SV De Treffers
    2 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 20:00
    ASWH
    IJsselmeervogels
    0 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 20:00
    Excelsior Maassluis
    Tielse Eendracht Combinatie
    1 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Volendam Am.
    0 - 0
    Vòng 26
  • 18/04 22:00
    Spakenburg
    Kozakken Boys
    1 - 0
    Vòng 26
  • 20/04 01:00
    HHC Hardenberg
    GVVV Veenendaal
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20/04 01:00
    Koninklijke HFC
    Noordwijk
    1 - 0
    Vòng 26
  • 20/04 01:15
    Rijnsburgse Boys
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 26
  • 23/04 19:00
    Tielse Eendracht Combinatie
    Spakenburg
    2 - 0
    Vòng 27
  • 23/04 19:30
    GVVV Veenendaal
    Scheveningen
    0 - 1
    Vòng 27
  • 23/04 19:30
    Noordwijk
    VV Katwijk
    1 - 0
    Vòng 27
  • 23/04 20:00
    ASWH
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 3
    Vòng 27
  • 23/04 20:00
    IJsselmeervogels
    Kozakken Boys
    3 - 0
    Vòng 27
  • 23/04 20:00
    Volendam Am.
    HHC Hardenberg
    0 - 2
    Vòng 27
  • 23/04 20:00
    Quick Boys
    Koninklijke HFC
    0 - 3
    Vòng 27
  • 23/04 20:30
    AFC Amsterdam
    Rijnsburgse Boys
    0 - 1
    Vòng 27
  • 23/04 23:00
    SV De Treffers
    Excelsior Maassluis
    1 - 0
    Vòng 27
  • 27/04 01:00
    Spakenburg
    ASWH
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/04 17:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Noordwijk
    0 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 18:00
    VV Katwijk
    Quick Boys
    1 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 19:30
    HHC Hardenberg
    IJsselmeervogels
    0 - 2
    Vòng 28
  • 30/04 19:30
    Scheveningen
    AFC Amsterdam
    1 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Excelsior Maassluis
    ASWH
    3 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Kozakken Boys
    Volendam Am.
    2 - 2
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Rijnsburgse Boys
    GVVV Veenendaal
    1 - 2
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Spakenburg
    SV De Treffers
    0 - 0
    Vòng 28
  • 30/04 20:30
    Koninklijke HFC
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/05 19:30
    Volendam Am.
    Spakenburg
    1 - 1
    Vòng 29
  • 07/05 19:30
    Noordwijk
    Excelsior Maassluis
    0 - 1
    Vòng 29
  • 07/05 20:00
    ASWH
    VV Katwijk
    1 - 0
    Vòng 29
  • 07/05 20:00
    IJsselmeervogels
    Scheveningen
    1 - 1
    Vòng 29
  • 07/05 20:00
    Quick Boys
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 1
    Vòng 29
  • 07/05 20:30
    Koninklijke HFC
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 29
  • 07/05 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    HHC Hardenberg
    0 - 1
    Vòng 29
  • 07/05 22:30
    AFC Amsterdam
    GVVV Veenendaal
    0 - 0
    Vòng 29
  • 07/05 23:00
    SV De Treffers
    Kozakken Boys
    2 - 1
    Vòng 29
  • 14/05 17:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Excelsior Maassluis
    0 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 19:30
    GVVV Veenendaal
    ASWH
    3 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 19:30
    HHC Hardenberg
    Quick Boys
    1 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 19:30
    Noordwijk
    AFC Amsterdam
    0 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 19:30
    Scheveningen
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 20:00
    Kozakken Boys
    Koninklijke HFC
    2 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 20:00
    Spakenburg
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 20:30
    Volendam Am.
    SV De Treffers
    2 - 0
    Vòng 30
  • 14/05 20:30
    VV Katwijk
    Tielse Eendracht Combinatie
    2 - 0
    Vòng 30
  • 21/05 19:30
    Scheveningen
    HHC Hardenberg
    1 - 1
    Vòng 31
  • 21/05 20:00
    ASWH
    AFC Amsterdam
    1 - 3
    Vòng 31
  • 21/05 20:00
    Excelsior Maassluis
    VV Katwijk
    1 - 0
    Vòng 31
  • 21/05 20:00
    IJsselmeervogels
    Noordwijk
    0 - 1
    Vòng 31
  • 21/05 20:00
    Quick Boys
    GVVV Veenendaal
    2 - 0
    Vòng 31
  • 21/05 20:00
    Rijnsburgse Boys
    Kozakken Boys
    0 - 1
    Vòng 31
  • 21/05 20:30
    Koninklijke HFC
    Spakenburg
    1 - 2
    Vòng 31
  • 21/05 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    Volendam Am.
    1 - 0
    Vòng 31
  • 21/05 23:00
    SV De Treffers
    Jong Sparta Rotterdam
    1 - 1
    Vòng 31
  • 25/05 00:30
    Volendam Am.
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    GVVV Veenendaal
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    Jong Sparta Rotterdam
    Koninklijke HFC
    0 - 1
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    VV Katwijk
    IJsselmeervogels
    2 - 0
    Vòng 32
  • 25/05 01:00
    AFC Amsterdam
    Excelsior Maassluis
    1 - 0
    Vòng 32
  • 26/05 19:30
    HHC Hardenberg
    ASWH
    1 - 1
    Vòng 32
  • 26/05 19:30
    Noordwijk
    Tielse Eendracht Combinatie
    0 - 1
    Vòng 32
  • 26/05 20:00
    Kozakken Boys
    Quick Boys
    0 - 0
    Vòng 32
  • 26/05 20:00
    Spakenburg
    Scheveningen
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/05 20:30
    ASWH
    Noordwijk
    1 - 2
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    SV De Treffers
    HHC Hardenberg
    1 - 0
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Koninklijke HFC
    VV Katwijk
    1 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    IJsselmeervogels
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Quick Boys
    Volendam Am.
    1 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Rijnsburgse Boys
    Jong Sparta Rotterdam
    0 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Scheveningen
    Kozakken Boys
    0 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:30
    Tielse Eendracht Combinatie
    AFC Amsterdam
    2 - 1
    Vòng 33
  • 28/05 20:45
    Excelsior Maassluis
    Spakenburg
    3 - 0
    Vòng 33
  • 04/06 20:30
    AFC Amsterdam
    IJsselmeervogels
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    GVVV Veenendaal
    Tielse Eendracht Combinatie
    4 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    HHC Hardenberg
    Koninklijke HFC
    0 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Jong Sparta Rotterdam
    Scheveningen
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Volendam Am.
    Excelsior Maassluis
    3 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    VV Katwijk
    SV De Treffers
    1 - 0
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Kozakken Boys
    ASWH
    2 - 1
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Noordwijk
    Quick Boys
    1 - 1
    Vòng 34
  • 04/06 20:30
    Spakenburg
    Rijnsburgse Boys
    0 - 0
    Vòng 34
  • 09/06 01:00
    Sportlust46
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    HSC21
    Sparta Nijkerk
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    DVS33 Ermelo
    USV Hercules
    3 - 1
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 10/06 01:00
    VV Gemert
    GVVV Veenendaal
    0 - 2
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 20:00
    Kozakken Boys
    Sportlust46
    0 - 1
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 23:00
    USV Hercules
    DVS33 Ermelo
    0 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 23:00
    Sparta Nijkerk
    HSC21
    0 - 2
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 11/06 23:00
    GVVV Veenendaal
    VV Gemert
    1 - 0
    Vòng Play-off xuống hạng
  • 16/06 01:00
    DVS33 Ermelo
    Kozakken Boys
    0 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 16/06 01:00
    HSC21
    GVVV Veenendaal
    1 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 18/06 20:00
    Kozakken Boys
    DVS33 Ermelo
    1 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 18/06 23:00
    GVVV Veenendaal
    HSC21
    2 - 0
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Semifinal
  • 23/06 01:00
    Kozakken Boys
    GVVV Veenendaal
    1 - 1
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Final
  • 25/06 19:45
    GVVV Veenendaal
    Kozakken Boys
    0 - 3
    Vòng Prom./Relegation Playoffs Final
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Hà Lan

Tên giải đấu Hạng 3 Hà Lan
Tên khác Hạng ba Hà Lan (H3 HL)
Tên Tiếng Anh Holland Tweede Divisie
Vòng đấu hiện tại Prom./Relegation Playoffs Final
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 15 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)