Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) 2022

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 14 H2 TĐ mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) vòng 14 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) có tên Tiếng Anh là Swedish Football Division 1 Södra và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 02/04 18:00
    Lindome GIF
    Ljungskile SK
    2 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 18:00
    Qviding FIF
    BK Olympic Malmo
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 18:00
    Tvaakers IF
    Lunds BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Angelholms FF
    Trollhattan
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Falkenbergs FF
    Torns IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    IFK Malmo
    Atvidabergs FF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Vanersborgs IF
    Oskarshamns AIK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/04 00:00
    GAIS
    IK Oddevold
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 00:00
    Lunds BK
    IFK Malmo
    2 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    BK Olympic Malmo
    Tvaakers IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    Torns IF
    Qviding FIF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Atvidabergs FF
    Angelholms FF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Oskarshamns AIK
    Lindome GIF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Ljungskile SK
    Vanersborgs IF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    IK Oddevold
    Falkenbergs FF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/04 00:00
    Trollhattan
    GAIS
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/04 00:30
    Angelholms FF
    Qviding FIF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    BK Olympic Malmo
    Lindome GIF
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 20:00
    Torns IF
    Ljungskile SK
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 21:00
    Atvidabergs FF
    Lunds BK
    2 - 1
    Vòng 3
  • 16/04 18:00
    GAIS
    Tvaakers IF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 18:00
    Vanersborgs IF
    Falkenbergs FF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 20:00
    IFK Malmo
    IK Oddevold
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/04 21:00
    Trollhattan
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/04 23:30
    Tvaakers IF
    Angelholms FF
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    IFK Malmo
    BK Olympic Malmo
    0 - 3
    Vòng 4
  • 23/04 18:00
    Lindome GIF
    IK Oddevold
    0 - 2
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Lunds BK
    Trollhattan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Qviding FIF
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Vanersborgs IF
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Falkenbergs FF
    Ljungskile SK
    2 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 22:00
    GAIS
    Atvidabergs FF
    1 - 0
    Vòng 4
  • 29/04 23:30
    IK Oddevold
    Qviding FIF
    4 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Torns IF
    Lindome GIF
    2 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Angelholms FF
    GAIS
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    BK Olympic Malmo
    Vanersborgs IF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Atvidabergs FF
    Tvaakers IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Ljungskile SK
    IFK Malmo
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Oskarshamns AIK
    Lunds BK
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/05 00:00
    Trollhattan
    Falkenbergs FF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 00:00
    IFK Malmo
    Angelholms FF
    0 - 2
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Lunds BK
    BK Olympic Malmo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:30
    Vanersborgs IF
    IK Oddevold
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 18:00
    Lindome GIF
    Falkenbergs FF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Atvidabergs FF
    Ljungskile SK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    GAIS
    Torns IF
    4 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Tvaakers IF
    Oskarshamns AIK
    2 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 00:30
    Trollhattan
    Qviding FIF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 13/05 23:30
    BK Olympic Malmo
    Torns IF
    2 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Tvaakers IF
    Trollhattan
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    IFK Malmo
    Lindome GIF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Angelholms FF
    Vanersborgs IF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Falkenbergs FF
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    GAIS
    Lunds BK
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Qviding FIF
    Atvidabergs FF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/05 00:00
    IK Oddevold
    Ljungskile SK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 00:00
    Lindome GIF
    GAIS
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Torns IF
    Angelholms FF
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 17:00
    Qviding FIF
    Falkenbergs FF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 18:00
    IK Oddevold
    Tvaakers IF
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Ljungskile SK
    Lunds BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Oskarshamns AIK
    BK Olympic Malmo
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Trollhattan
    Atvidabergs FF
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Vanersborgs IF
    IFK Malmo
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 23:30
    Lunds BK
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    IFK Malmo
    Qviding FIF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Tvaakers IF
    Ljungskile SK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Vanersborgs IF
    Trollhattan
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Angelholms FF
    Lindome GIF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Atvidabergs FF
    IK Oddevold
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    GAIS
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 22:00
    Falkenbergs FF
    BK Olympic Malmo
    0 - 1
    Vòng 9
  • 29/05 18:00
    Lindome GIF
    Vanersborgs IF
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 18:00
    Qviding FIF
    Tvaakers IF
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Torns IF
    Atvidabergs FF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Ljungskile SK
    Trollhattan
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    IK Oddevold
    Lunds BK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Oskarshamns AIK
    IFK Malmo
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 22:00
    Falkenbergs FF
    GAIS
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 18:00
    Lunds BK
    Lindome GIF
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 18:00
    Tvaakers IF
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Atvidabergs FF
    Falkenbergs FF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Oskarshamns AIK
    Ljungskile SK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Qviding FIF
    Vanersborgs IF
    0 - 3
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Angelholms FF
    IK Oddevold
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Trollhattan
    IFK Malmo
    2 - 0
    Vòng 11
  • 06/06 22:00
    GAIS
    BK Olympic Malmo
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 00:00
    Lindome GIF
    Qviding FIF
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 20:15
    BK Olympic Malmo
    Atvidabergs FF
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Falkenbergs FF
    Tvaakers IF
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    IFK Malmo
    GAIS
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Ljungskile SK
    Angelholms FF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Torns IF
    Oskarshamns AIK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Vanersborgs IF
    Lunds BK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 14/06 00:00
    IK Oddevold
    Trollhattan
    0 - 1
    Vòng 12
  • 15/06 00:00
    BK Olympic Malmo
    Angelholms FF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/06 00:00
    Qviding FIF
    Ljungskile SK
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Lunds BK
    Falkenbergs FF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Tvaakers IF
    IFK Malmo
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Angelholms FF
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Atvidabergs FF
    Lindome GIF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    GAIS
    Vanersborgs IF
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IK Oddevold
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Trollhattan
    BK Olympic Malmo
    1 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 00:00
    Torns IF
    IFK Malmo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Lunds BK
    Qviding FIF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Vanersborgs IF
    Tvaakers IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Ljungskile SK
    GAIS
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    BK Olympic Malmo
    IK Oddevold
    2 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Oskarshamns AIK
    Atvidabergs FF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Lindome GIF
    Trollhattan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/06 00:00
    Falkenbergs FF
    Angelholms FF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/07 00:00
    Tvaakers IF
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Atvidabergs FF
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Falkenbergs FF
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    IK Oddevold
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 20:00
    Torns IF
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 21:00
    GAIS
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 21:00
    Ljungskile SK
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02/08 00:00
    Angelholms FF
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/08 00:00
    BK Olympic Malmo
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 00:30
    Vanersborgs IF
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 18:00
    Lindome GIF
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 18:00
    Qviding FIF
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    IFK Malmo
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Lunds BK
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Oskarshamns AIK
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Trollhattan
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/08 00:00
    Angelholms FF
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/08 00:00
    Atvidabergs FF
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/08 00:00
    Ljungskile SK
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/08 23:30
    Tvaakers IF
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    IFK Malmo
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    IK Oddevold
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Torns IF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Trollhattan
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Lunds BK
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Lindome GIF
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Oskarshamns AIK
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    Vanersborgs IF
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 21:00
    Falkenbergs FF
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/08 00:00
    GAIS
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/08 00:00
    BK Olympic Malmo
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/08 00:30
    Qviding FIF
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 00:00
    Tvaakers IF
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 00:30
    IK Oddevold
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 18:00
    Ljungskile SK
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    Oskarshamns AIK
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    Torns IF
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 21:00
    Atvidabergs FF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 21:00
    Trollhattan
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/08 00:00
    Angelholms FF
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    IFK Malmo
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    Lindome GIF
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    Qviding FIF
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    GAIS
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Falkenbergs FF
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Ljungskile SK
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Lunds BK
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    BK Olympic Malmo
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Oskarshamns AIK
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 21:00
    Atvidabergs FF
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 21:00
    Lunds BK
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 21:00
    IK Oddevold
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 18:00
    Tvaakers IF
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 20:00
    Trollhattan
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/09 00:00
    Angelholms FF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/09 00:30
    Vanersborgs IF
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/09 23:30
    Torns IF
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 00:00
    Qviding FIF
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 18:00
    BK Olympic Malmo
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    IFK Malmo
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Lindome GIF
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Ljungskile SK
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Vanersborgs IF
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/09 00:00
    GAIS
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Angelholms FF
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Lindome GIF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Tvaakers IF
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 21:00
    Atvidabergs FF
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 21:00
    Lunds BK
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 21:00
    Oskarshamns AIK
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 21:00
    Falkenbergs FF
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/09 00:00
    Trollhattan
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    Torns IF
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    IFK Malmo
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    IK Oddevold
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    BK Olympic Malmo
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    Oskarshamns AIK
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    Qviding FIF
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 21:00
    Ljungskile SK
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/09 00:00
    GAIS
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Tvaakers IF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 18:00
    Vanersborgs IF
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Angelholms FF
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Lindome GIF
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Ljungskile SK
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Lunds BK
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 21:00
    Falkenbergs FF
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 04/10 00:00
    Trollhattan
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    BK Olympic Malmo
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 18:00
    Qviding FIF
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    IFK Malmo
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    Oskarshamns AIK
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    Torns IF
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 20:00
    Atvidabergs FF
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 21:00
    IK Oddevold
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 11/10 00:30
    Falkenbergs FF
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 00:00
    IFK Malmo
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 00:00
    Lunds BK
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 18:00
    IK Oddevold
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 18:00
    Vanersborgs IF
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 21:00
    Ljungskile SK
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 21:00
    Tvaakers IF
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 00:00
    GAIS
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 00:30
    Trollhattan
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 18:00
    Angelholms FF
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 18:00
    Lindome GIF
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 18:00
    BK Olympic Malmo
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 18:00
    Qviding FIF
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 21:00
    Atvidabergs FF
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 21:00
    Oskarshamns AIK
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 21:00
    Torns IF
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/10 21:00
    Falkenbergs FF
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 18:00
    Qviding FIF
    Lindome GIF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 18:00
    Torns IF
    Falkenbergs FF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 18:00
    Tvaakers IF
    IK Oddevold
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 18:00
    Vanersborgs IF
    BK Olympic Malmo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 21:00
    IFK Malmo
    Oskarshamns AIK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 21:00
    Ljungskile SK
    Atvidabergs FF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 21:00
    Lunds BK
    GAIS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 23:00
    Trollhattan
    Angelholms FF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/11 21:00
    Angelholms FF
    Ljungskile SK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    Atvidabergs FF
    Torns IF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    Falkenbergs FF
    Lunds BK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    GAIS
    IFK Malmo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    Lindome GIF
    Tvaakers IF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    IK Oddevold
    Vanersborgs IF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    BK Olympic Malmo
    Qviding FIF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/11 21:00
    Oskarshamns AIK
    Trollhattan
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam)

Tên giải đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Nam)
Tên khác H2 TĐ
Tên Tiếng Anh Swedish Football Division 1 Södra
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)