Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) hôm nay, Lịch bóng đá Phần Lan

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 7 H2 PL mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) vòng 7 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) có tên Tiếng Anh là Finland - Kakkonen Lohko C và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C) mùa giải 2022

45678910
  • 30/04 18:00
    GBK Kokkola
    Oulun LS
    0 - 3
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    JS Hercules
    Komeetat
    3 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Narpes Kraft
    Vaajakoski
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    VIFK Vaasa
    KajHa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    RoPS Rovaniemi
    Jakobstads Bollklubb
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 22:00
    OTP
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/05 21:00
    KajHa
    Jakobstads Bollklubb
    2 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 23:00
    JJK Jyvaskyla
    RoPS Rovaniemi
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 17:00
    GBK Kokkola
    Vaajakoski
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 18:00
    Oulun LS
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 22:00
    JS Hercules
    OTP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 22:00
    Komeetat
    Narpes Kraft
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/05 18:00
    OTP
    GBK Kokkola
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 21:00
    Jakobstads Bollklubb
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/05 21:00
    Vaajakoski
    KajHa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 21:00
    VIFK Vaasa
    JS Hercules
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 22:00
    RoPS Rovaniemi
    Komeetat
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 22:30
    Narpes Kraft
    Oulun LS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/05 23:00
    VIFK Vaasa
    GBK Kokkola
    2 - 1
    Vòng 5
  • 20/05 23:00
    JJK Jyvaskyla
    Vaajakoski
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 22:00
    JS Hercules
    Narpes Kraft
    0 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 18:00
    OTP
    VIFK Vaasa
    0 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 21:00
    GBK Kokkola
    KajHa
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 22:00
    Komeetat
    Jakobstads Bollklubb
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 22:00
    Oulun LS
    RoPS Rovaniemi
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 18:00
    Jakobstads Bollklubb
    Oulun LS
    1 - 1
    Vòng 5
  • 29/05 21:30
    KajHa
    JJK Jyvaskyla
    2 - 1
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    Narpes Kraft
    OTP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    RoPS Rovaniemi
    JS Hercules
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/05 23:00
    Komeetat
    Vaajakoski
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/06 22:30
    OTP
    RoPS Rovaniemi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/06 23:00
    Komeetat
    KajHa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 18:00
    Oulun LS
    Vaajakoski
    0 - 3
    Vòng 6
  • 05/06 20:00
    JJK Jyvaskyla
    GBK Kokkola
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    JS Hercules
    Jakobstads Bollklubb
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/06 23:00
    JJK Jyvaskyla
    Komeetat
    1 - 0
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    Jakobstads Bollklubb
    OTP
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    KajHa
    Oulun LS
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    Vaajakoski
    JS Hercules
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/06 22:00
    RoPS Rovaniemi
    VIFK Vaasa
    0 - 2
    Vòng 6
  • 12/06 22:30
    Narpes Kraft
    GBK Kokkola
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/06 22:00
    OTP
    Vaajakoski
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/06 18:00
    Oulun LS
    JJK Jyvaskyla
    1 - 1
    Vòng 6
  • 19/06 19:00
    Narpes Kraft
    RoPS Rovaniemi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    GBK Kokkola
    Komeetat
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    JS Hercules
    KajHa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/06 22:30
    Vaajakoski
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 21:00
    RoPS Rovaniemi
    GBK Kokkola
    3 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    KajHa
    OTP
    2 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    Komeetat
    Oulun LS
    0 - 2
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Jakobstads Bollklubb
    Narpes Kraft
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    JJK Jyvaskyla
    JS Hercules
    2 - 0
    Vòng 6
  • 02/07 19:00
    Narpes Kraft
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    RoPS Rovaniemi
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 7
  • 09/07 20:00
    Komeetat
    OTP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    KajHa
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 22:00
    Oulun LS
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 23:00
    Vaajakoski
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/07 22:30
    GBK Kokkola
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/07 22:30
    JJK Jyvaskyla
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/07 23:00
    OTP
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 18:00
    JS Hercules
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 22:00
    RoPS Rovaniemi
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 22:00
    VIFK Vaasa
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/07 22:30
    Jakobstads Bollklubb
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/07 22:30
    Narpes Kraft
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/07 23:00
    Vaajakoski
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 23:30
    OTP
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/07 20:00
    Jakobstads Bollklubb
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/07 22:00
    VIFK Vaasa
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/07 22:30
    Narpes Kraft
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/07 23:00
    VIFK Vaasa
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/07 23:00
    KajHa
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 22:00
    Oulun LS
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 22:30
    JJK Jyvaskyla
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/07 18:00
    JS Hercules
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/07 19:00
    Komeetat
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/07 22:30
    GBK Kokkola
    OTP
    ? - ?
    Vòng 7
  • 06/08 21:00
    Jakobstads Bollklubb
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 22:00
    RoPS Rovaniemi
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 23:00
    VIFK Vaasa
    OTP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/08 21:00
    KajHa
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/08 22:30
    Narpes Kraft
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/08 22:30
    Vaajakoski
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 8
  • 11/08 22:30
    GBK Kokkola
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 22:00
    OTP
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 18:00
    Oulun LS
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 22:30
    JS Hercules
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 22:30
    JJK Jyvaskyla
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 16/08 22:30
    Vaajakoski
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/08 23:00
    VIFK Vaasa
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    KajHa
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    Vaajakoski
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    RoPS Rovaniemi
    OTP
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/08 22:30
    GBK Kokkola
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/08 22:30
    Jakobstads Bollklubb
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/08 23:00
    GBK Kokkola
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/08 23:00
    Komeetat
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 18:00
    JS Hercules
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    VIFK Vaasa
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 18:00
    OTP
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 22:00
    Oulun LS
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:00
    RoPS Rovaniemi
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 19:00
    Vaajakoski
    OTP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    JJK Jyvaskyla
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 21:00
    KajHa
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Jakobstads Bollklubb
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Komeetat
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 18:00
    Oulun LS
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 21:00
    GBK Kokkola
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 22:00
    JS Hercules
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Narpes Kraft
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    OTP
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:00
    VIFK Vaasa
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 17:00
    Komeetat
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 18:00
    Jakobstads Bollklubb
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 18:00
    KajHa
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 18:00
    Oulun LS
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:30
    Vaajakoski
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 23:00
    JJK Jyvaskyla
    OTP
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 18:00
    Jakobstads Bollklubb
    GBK Kokkola
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 22:00
    JS Hercules
    Oulun LS
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 22:00
    RoPS Rovaniemi
    Vaajakoski
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 22:00
    VIFK Vaasa
    JJK Jyvaskyla
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 18:00
    Narpes Kraft
    KajHa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/09 18:00
    OTP
    Komeetat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 18:00
    GBK Kokkola
    JS Hercules
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 18:00
    JJK Jyvaskyla
    Narpes Kraft
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 18:00
    KajHa
    RoPS Rovaniemi
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 18:00
    Komeetat
    VIFK Vaasa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 18:00
    Oulun LS
    OTP
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 18:00
    Vaajakoski
    Jakobstads Bollklubb
    ? - ?
    Vòng 10
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C)

Tên giải đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm C)
Tên khác H2 PL
Tên Tiếng Anh Finland - Kakkonen Lohko C
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)