Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) hôm nay, Lịch bóng đá Phần Lan

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 7 H2 PL mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) vòng 7 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là Finland - Kakkonen Lohko B và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B) của 1 cặp đấu:
    VS
45678910
  • 19/04 22:30
    Honka Akatemia
    Klubi 04
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    EPS Espoo
    Vantaa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Jazz Pori
    Tampere United
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    SalPa Salo
    Ilves-Kissat
    2 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Honka Akatemia
    KaaPo Kaarina
    2 - 3
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Klubi 04
    HJS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 22:00
    Ilves Tampere 2
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    Honka Akatemia
    Jazz Pori
    2 - 0
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    Ilves-Kissat
    Klubi 04
    0 - 3
    Vòng 4
  • 29/04 22:30
    KaaPo Kaarina
    EPS Espoo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 17:00
    Vantaa
    Ilves Tampere 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Tampere United
    SalPa Salo
    3 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 20:00
    HJS Akatemia
    MuSa
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/05 22:00
    KaaPo Kaarina
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Honka Akatemia
    Ilves-Kissat
    1 - 2
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    MuSa
    Tampere United
    1 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Vantaa
    Jazz Pori
    2 - 3
    Vòng 5
  • 09/05 22:30
    Klubi 04
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 23:00
    Ilves Tampere 2
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 5
  • 14/05 19:00
    EPS Espoo
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 20:00
    SalPa Salo
    KaaPo Kaarina
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 23:00
    Ilves-Kissat
    Ilves Tampere 2
    2 - 1
    Vòng 5
  • 15/05 22:30
    GrIFK
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/05 22:00
    Tampere United
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 19:00
    Vantaa
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 20:00
    Tampere United
    Ilves Tampere 2
    3 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    Jazz Pori
    EPS Espoo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 22:30
    Ilves-Kissat
    MuSa
    1 - 2
    Vòng 5
  • 22/05 22:30
    GrIFK
    HJS Akatemia
    2 - 1
    Vòng 5
  • 22/05 22:30
    Honka Akatemia
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    EPS Espoo
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    HJS Akatemia
    Ilves-Kissat
    0 - 3
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    Ilves Tampere 2
    Jazz Pori
    1 - 1
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    SalPa Salo
    Vantaa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/05 23:00
    Klubi 04
    GrIFK
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/05 23:00
    MuSa
    KaaPo Kaarina
    2 - 1
    Vòng 5
  • 03/06 23:00
    KaaPo Kaarina
    Ilves-Kissat
    0 - 4
    Vòng 6
  • 05/06 20:00
    Tampere United
    Vantaa
    3 - 2
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    EPS Espoo
    GrIFK
    1 - 2
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    MuSa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    Jazz Pori
    HJS Akatemia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/06 23:00
    MuSa
    EPS Espoo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    HJS Akatemia
    Honka Akatemia
    4 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    SalPa Salo
    Ilves Tampere 2
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 22:30
    Ilves-Kissat
    Jazz Pori
    2 - 2
    Vòng 6
  • 11/06 23:00
    Vantaa
    KaaPo Kaarina
    0 - 1
    Vòng 6
  • 12/06 22:30
    GrIFK
    Tampere United
    0 - 2
    Vòng 6
  • 17/06 23:00
    Tampere United
    Ilves-Kissat
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18/06 21:00
    GrIFK
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 21:00
    KaaPo Kaarina
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 22:30
    Vantaa
    MuSa
    3 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 23:00
    Jazz Pori
    Klubi 04
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    Honka Akatemia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/06 22:30
    HJS Akatemia
    Tampere United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    MuSa
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 23:00
    SalPa Salo
    Jazz Pori
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Honka Akatemia
    Vantaa
    2 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Ilves Tampere 2
    KaaPo Kaarina
    3 - 1
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Klubi 04
    EPS Espoo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 28/06 22:30
    Honka Akatemia
    MuSa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 28/06 23:00
    KaaPo Kaarina
    Tampere United
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    EPS Espoo
    SalPa Salo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 22:30
    Vantaa
    HJS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 23:00
    Ilves-Kissat
    GrIFK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 30/06 22:30
    Klubi 04
    Ilves Tampere 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/07 21:00
    HJS Akatemia
    SalPa Salo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    KaaPo Kaarina
    Jazz Pori
    0 - 2
    Vòng 7
  • 02/07 22:00
    Ilves-Kissat
    EPS Espoo
    3 - 1
    Vòng 7
  • 03/07 22:30
    GrIFK
    Vantaa
    1 - 1
    Vòng 7
  • 04/07 22:30
    MuSa
    Klubi 04
    0 - 0
    Vòng 7
  • 07/07 23:00
    Jazz Pori
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    EPS Espoo
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    SalPa Salo
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 22:30
    Vantaa
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/07 22:30
    Klubi 04
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 12/07 22:30
    Ilves Tampere 2
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/07 23:00
    MuSa
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    GrIFK
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    HJS Akatemia
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 21:00
    KaaPo Kaarina
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 22:00
    Ilves-Kissat
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/07 22:30
    Vantaa
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/07 20:00
    Tampere United
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/07 22:30
    Jazz Pori
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    EPS Espoo
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    MuSa
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    SalPa Salo
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/07 19:00
    Ilves Tampere 2
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 24/07 22:30
    Klubi 04
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Jazz Pori
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 29/07 23:00
    Tampere United
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    EPS Espoo
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    GrIFK
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    SalPa Salo
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 7
  • 31/07 22:00
    Ilves-Kissat
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/08 23:00
    Jazz Pori
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/08 23:00
    Tampere United
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 05/08 23:00
    KaaPo Kaarina
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    HJS Akatemia
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 07/08 23:00
    Ilves Tampere 2
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/08 22:30
    Honka Akatemia
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 08/08 22:30
    Klubi 04
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 19:00
    EPS Espoo
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    HJS Akatemia
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    MuSa
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    SalPa Salo
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 22:30
    Klubi 04
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 15/08 23:00
    Ilves Tampere 2
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 18/08 22:30
    Honka Akatemia
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/08 22:30
    KaaPo Kaarina
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    GrIFK
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    Jazz Pori
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    Ilves-Kissat
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    Vantaa
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/08 22:30
    Klubi 04
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    GrIFK
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    HJS Akatemia
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    Ilves-Kissat
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    MuSa
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/08 23:00
    Vantaa
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 19:00
    EPS Espoo
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 19:00
    Honka Akatemia
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Jazz Pori
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    KaaPo Kaarina
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Tampere United
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 22:30
    Ilves Tampere 2
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 22:30
    HJS Akatemia
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 22:30
    Ilves-Kissat
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 23:00
    MuSa
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 20:00
    Honka Akatemia
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 21:00
    SalPa Salo
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Klubi 04
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    EPS Espoo
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Vantaa
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    Jazz Pori
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    KaaPo Kaarina
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 21:00
    Tampere United
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 22:30
    GrIFK
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/09 23:00
    Klubi 04
    MuSa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 16/09 23:00
    HJS Akatemia
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    MuSa
    Honka Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    SalPa Salo
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    Tampere United
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:30
    GrIFK
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:30
    Ilves Tampere 2
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 18:00
    SalPa Salo
    HJS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    EPS Espoo
    Ilves-Kissat
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    Vantaa
    GrIFK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 20:00
    Jazz Pori
    KaaPo Kaarina
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 21:00
    Honka Akatemia
    Tampere United
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    GrIFK
    Jazz Pori
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    HJS Akatemia
    Ilves Tampere 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Ilves-Kissat
    Vantaa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    KaaPo Kaarina
    Klubi 04
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    MuSa
    SalPa Salo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Tampere United
    EPS Espoo
    ? - ?
    Vòng 10
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B)

Tên giải đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm B)
Tên khác H2 PL
Tên Tiếng Anh Finland - Kakkonen Lohko B
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)