Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) hôm nay, Lịch bóng đá Phần Lan

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 7 H2 PL mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) vòng 7 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) có tên Tiếng Anh là Finland - Kakkonen Lohko A và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A) mùa giải 2022

45678910
  • 23/04 19:00
    KuPS Akatemia
    Kiffen
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Lahden Reipas
    LaPa
    5 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    NJS Nurmijarvi
    Atlantis
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:30
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    Futura
    1 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    PPJ Akatemia
    JIPPO
    0 - 1
    Vòng 4
  • 30/04 20:00
    Kapylan Pallo
    PeKa
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/05 19:00
    LaPa
    PPJ Akatemia
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Kapylan Pallo
    Atlantis
    1 - 2
    Vòng 5
  • 08/05 22:30
    Futura
    PeKa
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 23:00
    KuPS Akatemia
    JIPPO
    1 - 5
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    Kiffen
    NJS Nurmijarvi
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 16:30
    NJS Nurmijarvi
    Lahden Reipas
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/05 19:30
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    KuPS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 22:00
    Kapylan Pallo
    Futura
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 22:30
    PeKa
    LaPa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 21:00
    JIPPO
    Atlantis
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/05 23:00
    PPJ Akatemia
    Kiffen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/05 22:00
    KuPS Akatemia
    Atlantis
    0 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 18:30
    Lahden Reipas
    PPJ Akatemia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 20:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    NJS Nurmijarvi
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    Futura
    JIPPO
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 21:00
    LaPa
    Kapylan Pallo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/05 22:00
    Kiffen
    PeKa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 20:00
    Atlantis
    Futura
    0 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 21:00
    JIPPO
    LaPa
    2 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    NJS Nurmijarvi
    KuPS Akatemia
    1 - 0
    Vòng 5
  • 29/05 22:30
    PeKa
    Lahden Reipas
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/05 22:30
    Kapylan Pallo
    Kiffen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/05 23:00
    PPJ Akatemia
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    1 - 2
    Vòng 5
  • 05/06 21:00
    Kiffen
    JIPPO
    1 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    KuPS Akatemia
    Futura
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    LaPa
    Atlantis
    0 - 2
    Vòng 6
  • 05/06 22:30
    NJS Nurmijarvi
    PPJ Akatemia
    1 - 2
    Vòng 6
  • 06/06 23:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    PeKa
    4 - 0
    Vòng 6
  • 09/06 23:00
    PPJ Akatemia
    KuPS Akatemia
    0 - 2
    Vòng 6
  • 11/06 19:00
    JIPPO
    Lahden Reipas
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/06 21:00
    Atlantis
    Kiffen
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/06 22:30
    Futura
    LaPa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/06 22:30
    PeKa
    NJS Nurmijarvi
    1 - 1
    Vòng 6
  • 15/06 22:30
    Lahden Reipas
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/06 23:00
    Kiffen
    Futura
    0 - 1
    Vòng 6
  • 17/06 23:00
    PPJ Akatemia
    PeKa
    5 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 21:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    JIPPO
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/06 22:00
    NJS Nurmijarvi
    Kapylan Pallo
    2 - 2
    Vòng 6
  • 18/06 22:30
    Lahden Reipas
    Atlantis
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/06 22:30
    KuPS Akatemia
    LaPa
    2 - 0
    Vòng 6
  • 21/06 23:00
    Atlantis
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    Kapylan Pallo
    PPJ Akatemia
    3 - 1
    Vòng 6
  • 22/06 22:30
    LaPa
    Kiffen
    0 - 2
    Vòng 6
  • 23/06 22:00
    JIPPO
    NJS Nurmijarvi
    2 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    Futura
    Lahden Reipas
    0 - 3
    Vòng 6
  • 23/06 22:30
    PeKa
    KuPS Akatemia
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/07 23:00
    Kiffen
    Lahden Reipas
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 19:00
    JIPPO
    PeKa
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    Atlantis
    PPJ Akatemia
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/07 21:00
    Futura
    NJS Nurmijarvi
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/07 20:00
    LaPa
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/07 22:30
    KuPS Akatemia
    Kapylan Pallo
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/07 22:30
    Lahden Reipas
    PeKa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 07/07 23:00
    PPJ Akatemia
    Futura
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    Lahden Reipas
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    NJS Nurmijarvi
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 21:00
    PeKa
    Atlantis
    ? - ?
    Vòng 7
  • 09/07 22:00
    Kapylan Pallo
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/07 22:00
    JIPPO
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    NJS Nurmijarvi
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    PeKa
    Futura
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    PPJ Akatemia
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 23/07 21:00
    Atlantis
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 28/07 23:00
    Kiffen
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    Atlantis
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    Futura
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    KuPS Akatemia
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    Lahden Reipas
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/07 21:00
    LaPa
    PeKa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 05/08 23:00
    PPJ Akatemia
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 17:00
    NJS Nurmijarvi
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    JIPPO
    Futura
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 21:00
    PeKa
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 06/08 22:00
    Kapylan Pallo
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 09/08 23:00
    Atlantis
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 19:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    Lahden Reipas
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/08 21:00
    LaPa
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 19:00
    KuPS Akatemia
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/08 22:30
    Futura
    Atlantis
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/08 23:00
    Kapylan Pallo
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19/08 23:00
    PPJ Akatemia
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 19:00
    PeKa
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    Atlantis
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 21:00
    JIPPO
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/08 22:00
    Kapylan Pallo
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21/08 22:30
    Futura
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/08 23:00
    Kiffen
    Atlantis
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 19:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 19:00
    Lahden Reipas
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 19:00
    NJS Nurmijarvi
    PeKa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 21:00
    LaPa
    Futura
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 19:00
    KuPS Akatemia
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 31/08 23:00
    Kiffen
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 21:00
    JIPPO
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Futura
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    Kapylan Pallo
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    LaPa
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/09 23:00
    PeKa
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/09 22:15
    Atlantis
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 9
  • 09/09 23:00
    PPJ Akatemia
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    Atlantis
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    NJS Nurmijarvi
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    KuPS Akatemia
    PeKa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Lahden Reipas
    Futura
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 23:00
    Kiffen
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/09 23:00
    Kapylan Pallo
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    Atlantis
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    Futura
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    JIPPO
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    Kiffen
    KuPS Akatemia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 19:00
    PeKa
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 22:30
    LaPa
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    LaPa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    Lahden Reipas
    Kiffen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    NJS Nurmijarvi
    Futura
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    PeKa
    JIPPO
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 19:00
    PPJ Akatemia
    Atlantis
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    Atlantis
    PeKa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Futura
    PPJ Akatemia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    JIPPO
    Kapylan Pallo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    Kiffen
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    KuPS Akatemia
    Lahden Reipas
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 19:00
    LaPa
    NJS Nurmijarvi
    ? - ?
    Vòng 10
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A)

Tên giải đấu Hạng 2 Phần Lan (Nhóm A)
Tên khác H2 PL
Tên Tiếng Anh Finland - Kakkonen Lohko A
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 20 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 30 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)