Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy hôm nay, Lịch bóng đá Na Uy

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 3 Cúp QG Na Uy mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy vòng 3 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Na Uy thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Na Uy mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Na Uy thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Na Uy. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Na Uy hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Na Uy (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Na Uy. Ngoài ra, LTĐ BĐ Na Uy và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Na Uy tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy mùa giải 2022-2023

1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 04/05 23:00
    Halsen
    Sandefjord
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/05 23:30
    Eidsvold IF
    Lillestrom
    0 - 2
    Vòng 1
  • 11/05 22:45
    Surnadal
    Kristiansund BK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 22:00
    Junkeren
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-1]
  • 18/05 23:00
    Rade
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 18/05 23:00
    Ullern
    Asker Fotball
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Baerum SK
    Kvik Halden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/05 23:00
    Skjetten
    Ullensaker/Kisa IL
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Brumunddal
    Strommen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0]
  • 18/05 23:00
    Pors Grenland
    FK Arendal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Traeff
    Vard Haugesund
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-4], Penalty [2-4]
  • 18/05 23:00
    Os Turn Fotball
    Asane Fotball
    2 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [5-5], 120 phút [6-5]
  • 18/05 23:00
    Bremnes
    Oygarden
    2 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Voss
    Brann
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Herd
    Molde
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Trygg Lade
    Levanger
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Orkla
    Stjordals Blink
    0 - 5
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Finnsnes
    Tromsdalen UIL
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Bossekop UL
    Alta
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:30
    Nordstrand
    Frigg
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 00:00
    Lokomotiv Oslo
    Eidsvold TF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 00:00
    Harstad
    Senja
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 00:30
    Gjovik Lyn
    Raufoss
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 19/05 23:00
    Sprint-Jeloy
    Moss
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Oppsal
    Skeid Oslo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Gamle Oslo
    KFUM Oslo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Lyn Oslo
    Stabaek
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Follo
    Grorud IL
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 19/05 23:00
    Gjellerasen IF
    Kjelsas IL
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Lorenskog
    Kongsvinger
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-2]
  • 19/05 23:00
    Elverum
    Ottestad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Furnes
    HamKam
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Kolbu/KK
    Valerenga
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Honefoss
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Askollen
    Mjondalen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Assiden
    Notodden
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Flint
    Eik-Tonsberg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 19/05 23:00
    Fram Larvik
    Orn-Horten
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [7-6]
  • 19/05 23:00
    Hei IL
    Odd Grenland
    1 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Vindbjart
    Flekkeroy IL
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Randesund IL
    Start Kristiansand
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Sola
    Egersunds IK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    FK Vidar
    Staal Jorpeland
    4 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Djerv 1919
    Haugesund
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Brodd
    Bryne
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Vardeneset
    Sandnes Ulf
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Rosseland
    Viking
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Bjarg
    FK Fyllingsdalen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Froya
    Fana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 19/05 23:00
    Gneist
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Floro
    Sogndal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Fjora
    Aalesund
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Forde IL
    IL Hodd
    0 - 4
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Dahle
    Ranheim IL
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Spjelkavik
    Brattvag
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Byasen Toppfotball
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Tiller IL
    Nardo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Melhus
    Strindheim IL
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Verdal
    Rosenborg
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Rana
    Bodo Glimt
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Ishavsbyen
    Tromso IL
    0 - 6
    Vòng 1
  • 19/05 23:30
    IL Express
    Jerv
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:30
    IF Floya
    Skjervoy
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:45
    Ostsiden IL
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 3
    Vòng 1
  • 15/06 00:00
    Eidsvold TF
    Kongsvinger
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/06 00:00
    Frigg
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/06 23:00
    FK Vidar
    Bryne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Moss
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Elverum
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Gjovik Lyn
    Stromsgodset
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-2]
  • 22/06 23:00
    Kjelsas IL
    Mjondalen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Flint
    Sandefjord
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Notodden
    Stabaek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 22/06 23:00
    FK Arendal
    Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Flekkeroy IL
    Odd Grenland
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 22/06 23:00
    Vard Haugesund
    Viking
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Sotra SK
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Os Turn Fotball
    Brann
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Fana
    Haugesund
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Brattvag
    Molde
    2 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    IL Hodd
    Aalesund
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Byasen Toppfotball
    Stjordals Blink
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-2]
  • 22/06 23:00
    Strindheim IL
    Kristiansund BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Levanger
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 22/06 23:00
    Junkeren
    Lillestrom
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Harstad
    Bodo Glimt
    0 - 4
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Skjervoy
    Tromso IL
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Fram Larvik
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-2]
  • 22/06 23:30
    Tromsdalen UIL
    Alta
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 00:35
    Brumunddal
    Valerenga
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Kvik Halden
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Grorud IL
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Ullern
    KFUM Oslo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Egersunds IK
    Sandnes Ulf
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Bjarg
    Sogndal
    1 - 2
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Nardo
    Ranheim IL
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/06 23:00
    Byasen Toppfotball
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Kjelsas IL
    Skeid Oslo
    2 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [3-4],
  • 29/06 23:00
    Moss
    Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Sotra SK
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Eidsvold TF
    Molde
    1 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Lillestrom
    Aalesund
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Gjovik Lyn
    Stabaek
    0 - 3
    Vòng 3
  • 30/06 01:15
    Valerenga
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    KFUM Oslo
    Sogndal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 30/06 23:00
    Sandnes Ulf
    Rosenborg
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Ranheim IL
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/07 00:00
    Brann
    Fredrikstad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 11/08 23:00
    Tromsdalen UIL
    Bryne
    ? - ?
    Vòng 3
  • 17/08 23:00
    HamKam
    Tromso IL
    ? - ?
    Vòng 3
  • 19/10 23:00
    Viking
    Kristiansund BK
    ? - ?
    Vòng 3
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Na Uy
Tên khác Cúp QG Na Uy
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng năm 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)