Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Scotland 2022/2023

Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Scotland hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng Cúp Liên Đoàn Scotland mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Scotland vòng Bảng mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Liên Đoàn Scotland thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Scotland mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Liên Đoàn Scotland thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Liên Đoàn Scotland là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Scotland. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Scotland hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Scotland (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Scotland (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Scotland. Ngoài ra, LTĐ BĐ Scotland và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Scotland tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên Đoàn Scotland mùa giải 2022-2023

Bảng2Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 09/07 21:00
    Dumbarton
    Stirling Albion
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/07 21:00
    Fraserburgh
    Kilmarnock
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/07 21:00
    Stenhousemuir
    Partick Thistle
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/07 21:00
    Buckie Thistle
    Ross County
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 09/07 21:00
    East Fife
    Dunfermline
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/07 21:00
    Hibernian
    Clyde
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 09/07 21:00
    Greenock Morton
    Falkirk
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 09/07 21:00
    Cowdenbeath
    Airdrieonians
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/07 21:00
    St. Mirren
    Arbroath
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/07 21:00
    Ayr Utd.
    Elgin City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 09/07 21:00
    Queen of the South
    Annan Athletic
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 09/07 21:00
    Albion Rovers
    Livingston
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/07 21:00
    Kelty Hearts
    Inverness C.T.
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/07 21:00
    Dundee
    Hamilton Academical
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/07 21:00
    Stranraer
    Queens Park
    2 - 4
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 10/07 21:00
    Peterhead
    Aberdeen
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/07 01:45
    Fraserburgh
    Montrose
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 01:45
    Alloa Athletic
    East Fife
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 90 phút [1-1], Penalty [6-5]
  • 13/07 01:45
    Falkirk
    Hibernian
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/07 01:45
    Airdrieonians
    Edinburgh City
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 13/07 01:45
    St. Johnstone
    Annan Athletic
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5]
  • 13/07 01:45
    Ayr Utd.
    Queen of the South
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 13/07 01:45
    Livingston
    Inverness C.T.
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/07 01:45
    Albion Rovers
    Cove Rangers
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/07 01:45
    Hamilton Academical
    Stranraer
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 13/07 01:45
    Queens Park
    Forfar Athletic
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 13/07 02:00
    Dunfermline
    Buckie Thistle
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/07 01:45
    Aberdeen
    Dumbarton
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/07 01:45
    Raith Rovers
    Peterhead
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/07 01:45
    Kilmarnock
    Partick Thistle
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 14/07 01:45
    Clyde
    Bonnyrigg Rose
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/07 01:45
    Arbroath
    Cowdenbeath
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/07 21:00
    Raith Rovers
    Stirling Albion
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 16/07 21:00
    Peterhead
    Dumbarton
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/07 21:00
    Montrose
    Kilmarnock
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/07 21:00
    Stenhousemuir
    Fraserburgh
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/07 21:00
    Buckie Thistle
    Alloa Athletic
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/07 21:00
    Ross County
    Dunfermline
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/07 21:00
    Cowdenbeath
    St. Mirren
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/07 21:00
    Edinburgh City
    Arbroath
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 16/07 21:00
    Annan Athletic
    Elgin City
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 16/07 21:00
    Queen of the South
    St. Johnstone
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 16/07 21:00
    Cove Rangers
    Livingston
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/07 21:00
    Kelty Hearts
    Albion Rovers
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 16/07 21:00
    Forfar Athletic
    Hamilton Academical
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/07 21:00
    Stranraer
    Dundee
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 16/07 21:10
    Clyde
    Greenock Morton
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/07 21:00
    Bonnyrigg Rose
    Hibernian
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 20/07 01:45
    Dumbarton
    Raith Rovers
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 20/07 01:45
    Stirling Albion
    Aberdeen
    0 - 5
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/07 01:45
    Partick Thistle
    Fraserburgh
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/07 01:45
    Montrose
    Stenhousemuir
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/07 01:45
    Alloa Athletic
    Ross County
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20/07 01:45
    East Fife
    Buckie Thistle
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20/07 01:45
    Airdrieonians
    St. Mirren
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/07 01:45
    Elgin City
    St. Johnstone
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 20/07 01:45
    Annan Athletic
    Ayr Utd.
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 20/07 01:45
    Inverness C.T.
    Albion Rovers
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20/07 01:45
    Cove Rangers
    Kelty Hearts
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20/07 01:45
    Queens Park
    Dundee
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 20/07 01:45
    Forfar Athletic
    Stranraer
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-3]
  • 21/07 01:45
    Bonnyrigg Rose
    Falkirk
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 21/07 01:45
    Hibernian
    Greenock Morton
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 21/07 01:45
    Edinburgh City
    Cowdenbeath
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/07 21:00
    Stirling Albion
    Peterhead
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/07 21:00
    Kilmarnock
    Stenhousemuir
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/07 21:00
    Partick Thistle
    Montrose
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/07 21:00
    Dunfermline
    Alloa Athletic
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 23/07 21:00
    Ross County
    East Fife
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23/07 21:00
    Falkirk
    Clyde
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23/07 21:00
    Greenock Morton
    Bonnyrigg Rose
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 23/07 21:00
    Arbroath
    Airdrieonians
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/07 21:00
    St. Mirren
    Edinburgh City
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/07 21:00
    St. Johnstone
    Ayr Utd.
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23/07 21:00
    Elgin City
    Queen of the South
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 23/07 21:00
    Livingston
    Kelty Hearts
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 23/07 21:00
    Inverness C.T.
    Cove Rangers
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3],
  • 23/07 21:00
    Dundee
    Forfar Athletic
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23/07 21:00
    Hamilton Academical
    Queens Park
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3],
  • 24/07 21:00
    Aberdeen
    Raith Rovers
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Liên Đoàn Scotland

Tên giải đấu Cúp Liên Đoàn Scotland
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại Bảng
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng tư 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)