Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu 2022/2023, LTĐ C3 Europa Conference League

Lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Play Off C3 Europa Conference League mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu vòng Play Off mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp C3 Châu Âu thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Châu Âu mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C3 Châu Âu thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Trực tiếp lịch thi đấu Cúp C3 Châu Âu đầy đủ chia theo vòng đấu: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C3 Châu Âu. Ngoài LTĐ C3 Europa Conference League chính thức, lịch bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C3 Châu Âu cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2022-2023

Loại 1Loại 2loại 3Play OffBảngKnockout1/8Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 06/07 00:00
    Gzira United
    Atletic Escaldes
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 00:00
    St Josephs (GIB)
    Larne
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 06/07 22:00
    Inter Turku
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 01:00
    Vikingur Gota
    Europa
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 22:00
    Alashkert
    Hamrun Spartans
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 22:00
    UE Santa Coloma
    Breidablik
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Borac Banja Luka
    B36 Torshavn
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Brunos Magpies
    Crusaders
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    KuPS
    Dila Gori
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    FK Panevezys
    Milsami
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Saburtalo Tbilisi
    Partizani Tirana
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Pogon Szczecin
    KR Reykjavik
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:00
    Flora Tallinn
    SJK Seinajoki
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 07/07 23:30
    MFK Ruzomberok
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Differdange 03
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Floriana
    Petrocub HIncesti
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Dinamo Tbilisi
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 00:00
    Sfintul Gheorghe
    ND Mura 05
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Bala Town
    Sligo Rovers
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Fola Esch
    SP Tre Fiori
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Dinamo Minsk
    Decic Tuzi
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Gjilani
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    HB Torshavn
    Newtown AFC
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Laci
    FK Iskra Danilovgrad
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:00
    Shkendija
    Ararat Yerevan
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:15
    Lechia Gdansk
    Akademija Pandev
    3 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:30
    DAC Dunajska Streda
    Cliftonville
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:30
    Buducnost Podgorica
    Llapi
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:45
    Derry City
    Riga
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 08/07 01:45
    SP Tre Penne
    FK Tuzla City
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 13/07 01:00
    Drita Gjilan
    Inter Turku
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 21:00
    Liepaja
    Gjilani
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Akademija Pandev
    Lechia Gdansk
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Ararat Yerevan
    Shkendija
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/07 22:00
    Europa
    Vikingur Gota
    0 - 2
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Milsami
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Kauno Zalgiris
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 14/07 23:00
    Paide Linnameeskond
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2], Penalty [6-5]
  • 14/07 23:00
    SJK Seinajoki
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [4-2]
  • 14/07 23:00
    FK Tuzla City
    SP Tre Penne
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:00
    Atletic Escaldes
    Gzira United
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-1]
  • 15/07 00:00
    B36 Torshavn
    Borac Banja Luka
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [3-1], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-1], Penalty [4-3]
  • 15/07 00:00
    Riga
    Derry City
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:00
    Dila Gori
    KuPS
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Floriana
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 00:15
    Newtown AFC
    HB Torshavn
    2 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [4-2]
  • 15/07 00:30
    Differdange 03
    NK Olimpija Ljubljana
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-2]
  • 15/07 01:00
    Sligo Rovers
    Bala Town
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [0-1], Penalty [4-3]
  • 15/07 01:00
    Partizani Tirana
    Saburtalo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-1], Penalty [4-5]
  • 15/07 01:00
    Hamrun Spartans
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:00
    Llapi
    Buducnost Podgorica
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:00
    ND Mura 05
    Sfintul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:15
    KR Reykjavik
    Pogon Szczecin
    1 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    SP Tre Fiori
    Fola Esch
    2 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    Decic Tuzi
    Dinamo Minsk
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 01:45
    Larne
    St Josephs (GIB)
    0 - 0
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    Crusaders
    Brunos Magpies
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    Cliftonville
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:00
    FK Iskra Danilovgrad
    Laci
    0 - 1
    Vòng Loại 1
  • 15/07 02:15
    Breidablik
    UE Santa Coloma
    1 - 1
    Vòng Loại 1
  • 20/07 01:00
    Hibernians
    Levadia Tallinn
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 20/07 01:00
    Tirana
    Zrinjski Mostar
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 20/07 01:45
    SP La Fiorita
    Ballkani
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 21/07 00:00
    Botev Plovdiv
    APOEL Nicosia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 00:00
    Vikingur Gota
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 02:00
    Sutjeska Niksic
    KI Klaksvik
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 19:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    NK Osijek
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Kairat Almaty
    Kisvarda
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Tobol Kostanai
    Lincoln Red Imps
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 21:00
    Liepaja
    Young Boys
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:00
    Ararat-Armenia
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:00
    FK Valmiera
    Shkendija
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 22:30
    Makedonija Gjorce Petrov
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Molde
    Elfsborg
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Zira
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Koper
    Vaduz
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    KuPS
    Milsami
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Lech Poznan
    Dinamo Batumi
    3 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    Saburtalo Tbilisi
    Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:00
    SJK Seinajoki
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    Suduva
    Viborg
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    Pogon Szczecin
    Brondby
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 21/07 23:30
    MFK Ruzomberok
    Riga
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Vorskla Poltava
    AIK Solna
    2 - 2
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    MOL Fehervar
    Qabala
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Sparta Praha
    Viking
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Levski Sofia
    PAOK Saloniki
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Basel
    Crusaders
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    B36 Torshavn
    SP Tre Fiori
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Royal Antwerp
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Gzira United
    Radnicki Nis
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Petrocub HIncesti
    Laci
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    Rapid Wien
    Lechia Gdansk
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:00
    St Josephs (GIB)
    Slavia Praha
    0 - 3
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    Aris Limassol
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    CFR Cluj
    Inter Escaldes
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Dinamo Minsk
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Maccabi Netanya
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Aris Salonica
    Gomel
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Racing Union Luxemburg
    Cukaricki
    1 - 2
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    NK Olimpija Ljubljana
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    NK Rijeka
    Djurgardens
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    AZ Alkmaar
    FK Tuzla City
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    Spartak Trnava
    Newtown AFC
    3 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:30
    FK Velez Mostar
    Hamrun Spartans
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:45
    Motherwell
    Sligo Rovers
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 01:45
    St. Patricks
    ND Mura 05
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    Rakow Czestochowa
    Astana
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    Vllaznia Shkoder
    CS Universitatea Craiova
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:00
    BATE Borisov
    Konyaspor
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:15
    Breidablik
    Buducnost Podgorica
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:30
    Vitoria Guimaraes
    Puskas Akademia
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 22/07 02:30
    Vikingur Reykjavik
    The New Saints
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 26/07 23:00
    Lincoln Red Imps
    Tobol Kostanai
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 27/07 00:15
    The New Saints
    Vikingur Reykjavik
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 27/07 01:00
    Ballkani
    SP La Fiorita
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 27/07 22:00
    Inter Escaldes
    CFR Cluj
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 00:00
    AIK Solna
    Vorskla Poltava
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-0]
  • 28/07 01:00
    Gomel
    Aris Salonica
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 01:00
    KI Klaksvik
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 22:00
    Astana
    Rakow Czestochowa
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Kisvarda
    Kairat Almaty
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Qabala
    MOL Fehervar
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:00
    Paide Linnameeskond
    Ararat-Armenia
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-3]
  • 28/07 23:00
    Milsami
    KuPS
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:45
    Elfsborg
    Molde
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 28/07 23:45
    Maccabi Netanya
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    CSKA Sofia
    Makedonija Gjorce Petrov
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Viborg
    Suduva
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Viking
    Sparta Praha
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Neftchi Baku
    Aris Limassol
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Djurgardens
    NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    APOEL Nicosia
    Botev Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Levadia Tallinn
    Hibernians
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Dinamo Batumi
    Lech Poznan
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Lillestrom
    SJK Seinajoki
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Riga
    MFK Ruzomberok
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    Radnicki Nis
    Gzira United
    1 - 1
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-2], 2 lượt [4-4], 120 phút [3-3], Penalty [1-3]
  • 29/07 00:00
    Slavia Praha
    St Josephs (GIB)
    4 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [2-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [2-0], Penalty [2-4]
  • 29/07 00:00
    Newtown AFC
    Spartak Trnava
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Zira
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    PAOK Saloniki
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:30
    Steaua Bucuresti
    Saburtalo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 00:45
    Lechia Gdansk
    Rapid Wien
    0 - 2
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Vaduz
    Koper
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1]
  • 29/07 01:00
    Cukaricki
    Racing Union Luxemburg
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Konyaspor
    BATE Borisov
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Young Boys
    Liepaja
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Shkendija
    FK Valmiera
    2 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Brondby
    Pogon Szczecin
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Drita Gjilan
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Laci
    Petrocub HIncesti
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Dinamo Minsk
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Hamrun Spartans
    FK Velez Mostar
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    Sligo Rovers
    Motherwell
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:00
    ND Mura 05
    St. Patricks
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 29/07 01:30
    NK Osijek
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:30
    Buducnost Podgorica
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:45
    FK Tuzla City
    AZ Alkmaar
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 29/07 01:45
    SP Tre Fiori
    B36 Torshavn
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Puskas Akademia
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    DAC Dunajska Streda
    Vikingur Gota
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Zrinjski Mostar
    Tirana
    2 - 0
    Vòng Loại 2
  • 29/07 02:00
    Crusaders
    Basel
    0 - 1
    Vòng Loại 2
  • 04/08 00:00
    Viborg
    B36 Torshavn
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 00:00
    Riga
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 00:30
    Wolfsberger AC
    Gzira United
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 01:30
    DAC Dunajska Streda
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:00
    KuPS
    Young Boys
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:00
    Rigas Futbola skola
    Hibernians
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:30
    Spartak Trnava
    Rakow Czestochowa
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 04/08 23:45
    Paide Linnameeskond
    Anderlecht
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    AIK Solna
    Shkendija
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    APOEL Nicosia
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    CSKA Sofia
    St. Patricks
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Lillestrom
    Royal Antwerp
    1 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Aris Salonica
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Molde
    Kisvarda
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Neftchi Baku
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Shakhter Soligorsk
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Slavia Praha
    Panathinaikos
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:00
    Viking
    Sligo Rovers
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:30
    Zorya
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 00:30
    Hamrun Spartans
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Cukaricki
    Twente Enschede
    0 - 3
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Ballkani
    KI Klaksvik
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Lugano
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Djurgardens
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:00
    Vaduz
    Konyaspor
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:30
    Brondby
    Basel
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:45
    Breidablik
    Istanbul Basaksehir
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:45
    Vikingur Reykjavik
    Lech Poznan
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 01:55
    MOL Fehervar
    Petrocub HIncesti
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    Dundee United
    AZ Alkmaar
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    Hajduk Split
    Vitoria Guimaraes
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 05/08 02:00
    Zrinjski Mostar
    Tobol Kostanai
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 09/08 23:00
    Gzira United
    Wolfsberger AC
    0 - 2
    Vòng loại 3
  • 10/08 01:00
    B36 Torshavn
    Viborg
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 10/08 23:00
    Vitoria Guimaraes
    Hajduk Split
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 11/08 20:30
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    APOEL Nicosia
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 11/08 21:00
    Tobol Kostanai
    Zrinjski Mostar
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 11/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    CFR Cluj
    Shakhter Soligorsk
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Twente Enschede
    Cukaricki
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Djurgardens
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Konyaspor
    Vaduz
    1 - 2
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:00
    Petrocub HIncesti
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:15
    Hapoel Beer Sheva
    Lugano
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:15
    Basel
    Brondby
    2 - 1
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-1], Penalty [3-1]
  • 12/08 00:30
    Royal Antwerp
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    Steaua Bucuresti
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    Panathinaikos
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Zorya
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Breidablik
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Hibernians
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Anderlecht
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Shkendija
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 12/08 01:00
    Aris Salonica
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    Sligo Rovers
    Viking
    1 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 01:00
    KI Klaksvik
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [4-4], 120 phút [2-1], Penalty [3-4]
  • 12/08 01:00
    Levski Sofia
    Hamrun Spartans
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-2], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-2], Penalty [1-4]
  • 12/08 01:30
    Rapid Wien
    Neftchi Baku
    0 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [2-0]
  • 12/08 01:30
    Lech Poznan
    Vikingur Reykjavik
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], 120 phút [4-1]
  • 12/08 01:45
    St. Patricks
    CSKA Sofia
    0 - 1
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Gil Vicente
    Riga
    3 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Young Boys
    KuPS
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    Kisvarda
    Molde
    2 - 0
    Vòng loại 3
  • 12/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Dundee United
    5 - 0
    Vòng loại 3
  • 17/08 23:45
    Djurgardens
    APOEL Nicosia
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 18/08 23:00
    Rakow Czestochowa
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Rigas Futbola skola
    Linfield
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Young Boys
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Synot Slovacko
    AIK Solna
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Molde
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Nice
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:00
    CSKA Sofia
    Basel
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:30
    CS Universitatea Craiova
    Hapoel Beer Sheva
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 00:45
    Istanbul Basaksehir
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Zrinjski Mostar
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:00
    Vaduz
    Rapid Wien
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:15
    NK Maribor
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    Lech Poznan
    F91 Dudelange
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    Steaua Bucuresti
    Viking
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:30
    Koln
    MOL Fehervar
    1 - 2
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    West Ham United
    Viborg
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 01:45
    Villarreal
    Hajduk Split
    4 - 1
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Partizan Belgrade
    Hamrun Spartans
    3 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Fiorentina
    Twente Enschede
    2 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    AZ Alkmaar
    Gil Vicente
    1 - 0
    Vòng Play Off
  • 19/08 02:00
    Shkupi
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng Play Off
  • 23/08 23:00
    APOEL Nicosia
    Djurgardens
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Viborg
    West Ham United
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    CFR Cluj
    NK Maribor
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Slavia Praha
    Rakow Czestochowa
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    CS Universitatea Craiova
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Viking
    Steaua Bucuresti
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Twente Enschede
    Fiorentina
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    MOL Fehervar
    Koln
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    AIK Solna
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Wolfsberger AC
    Molde
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 00:00
    Basel
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:00
    Hamrun Spartans
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:00
    Anderlecht
    Young Boys
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:00
    Nice
    Maccabi Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:00
    Ballkani
    Shkupi
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:30
    F91 Dudelange
    Lech Poznan
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:30
    Slovan Bratislava
    Zrinjski Mostar
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:45
    Linfield
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 01:45
    Royal Antwerp
    Istanbul Basaksehir
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 02:00
    Gil Vicente
    AZ Alkmaar
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 02:00
    Hajduk Split
    Villarreal
    ? - ?
    Vòng Play Off
  • 26/08 02:00
    Rapid Wien
    Vaduz
    ? - ?
    Vòng Play Off
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp C3 Châu Âu

Tên giải đấu Cúp C3 Châu Âu
Tên khác C3 Europa Conference League
Tên Tiếng Anh UEFA Europa Conference League
Vòng đấu hiện tại Play Off
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 18/06/2021
Số lượng đội bóng (CLB)

Cúp C3 Châu Âu (UEFA Europa Conference League)

Cúp C3 Châu Âu (Cúp C3 mới) hay còn gọi là là Europa Conference League giải bóng đá hàng năm do Liên đoàn bóng đá châu Âu tổ chức cho các câu lạc bộ giành được thứ hạng cao nhưng không giành được quyền tham dự UEFA Champion League (Cúp C1 Châu Âu) và Europa League (Cúp C2 Châu Âu). Bắt đầu từ hè 2021 (mùa giải 2021/2022) là mùa giải đầu tiên của Cúp C3 Châu Âu.

Liên đoàn bóng đá Châu Âu UEFA xác nhận giải đấu cấp độ câu lạc bộ Europa Conference League, hay tạm hiểu là Cúp C3, sẽ bắt đầu khởi tranh vào mùa giải năm nay 2021/2022. 

Thể thức thi đấu Cúp C3 Châu âu

Trước khi chính thức thi đấu vòng bảng, ba vòng loại và vòng play-off sẽ được tổ chức. Sau khi lựa chọn được 32 đội bóng, Cúp C3 Châu Âu (Europa Conference League) sẽ bước vào vòng bảng với 8 bảng, mỗi bảng 4 đội, tiếp theo là vòng loại trực tiếp, vòng 16 đội, tứ kết, bán kết và trận chung kết của giải đấu.