Kết quả bóng đá Latvia hôm nay, Kqbd Latvia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Latvia hôm nay: xem kq bd Latvia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Latvia hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Latvia - giải đấu hàng đầu bóng đá Latvia năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Latvia hôm nay: xem bdkq Latvia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Latvia hôm qua (nam và nữ Latvia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Latvia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Latvia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Latvia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Latvia hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Latvia gần đây và xem kq bd Latvia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Latvia hôm nay và kết quả ĐT Latvia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Latvia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Latvia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Latvia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Latvia (ĐT Latvia lứa U) như: U23 Latvia, U21, U19 và U17.

  • 05/07 19:40
    U19 Nữ Latvia
    Nữ U19 Estonia
    0 - 0
    Vòng Match U19
  • 05/07 16:00
    Nữ U17 Latvia
    Nữ U17 Estonia
    0 - 0
    Vòng Match U17
  • 04/07 22:00
    U19 Nữ Lítva
    U19 Nữ Latvia
    0 - 2
    Vòng Match U19
  • 04/07 19:00
    Nữ U17 Lítva
    Nữ U17 Latvia
    0 - 4
    Vòng Match U17
  • 03/07 19:00
    U17 Latvia
    U17 Lítva
    2 - 0
    Vòng 7
  • 01/07 21:30
    U17 Estonia
    U17 Latvia
    1 - 1
    Vòng Match U17
  • 03/07 22:00
    Tukums-2000
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 22:00
    Super Nova
    FK Auda Riga1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 01/07 22:00
    Liepaja
    Riga
    0 - 0
    Vòng 20
  • 30/06 23:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 20
  • 30/06 22:00
    FK Valmiera
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 1
    Vòng 20
  • 27/06 23:00
    Metta/LU Riga
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 19
  • 27/06 22:00
    Liepaja
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/06 00:00
    Riga
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/06 21:00
    Tukums-2000
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23/06 00:00
    Riga
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/06 23:00
    Liepaja
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/06 22:00
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 18
  • 21/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    1 - 2
    Vòng 18
  • 21/06 22:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 22:00
    2Rigas Futbola skola
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 18:00
    FK Valmiera
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 23:00
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 22:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Tukums-2000
    0 - 2
    Vòng 16
  • 28/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 19:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 00:00
    1Riga
    Rigas Futbola skola
    2 - 0
    Vòng 16
  • 24/05 22:30
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 21:30
    FK Auda Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 00:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Riga
    1 - 3
    Vòng 15
  • 22/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/07 21:00
    Rezekne / BJSS
    Salaspils1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 19:00
    Jelgava
    Olaines
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    Rigas Futbola skola 2
    Riga 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    JDFS Alberts
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 21:00
    Grobina
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 19:00
    Saldus SS/Leevon
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 20:00
    Tukums-2000 2
    Valmieras 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 19/06 23:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Tukums-2000 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 19/06 22:00
    2Salaspils
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 3
    Vòng 9
  • 19/06 20:00
    FK Smiltene BJSS
    Grobina
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/06 23:00
    Skanstes SK
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/06 21:00
    Olaines
    Rezekne / BJSS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/06 19:00
    JDFS Alberts
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 9
  • 17/06 20:00
    1Riga 2
    Valmieras 2
    3 - 2
    Vòng 9
  • 04/06 17:00
    JDFS Alberts
    Salaspils
    2 - 1
    Vòng 15
  • 29/05 22:00
    Saldus SS/Leevon
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 20:00
    Grobina
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 18:00
    Valmieras 2
    Salaspils
    6 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 22:00
    Jelgava
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 19:00
    Rigas Futbola skola 2
    Olaines
    1 - 2
    Vòng 8
  • 28/05 17:00
    Tukums-2000 2
    Riga 2
    0 - 3
    Vòng 8
  • 27/05 22:00
    Rezekne / BJSS
    Skanstes SK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 22:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Grobina
    0 - 2
    Vòng 7
  • 22/05 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Rezekne / BJSS
    2 - 2
    Vòng 7
  • 22/05 17:00
    Jelgava
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 23:00
    Skanstes SK
    Rigas Futbola skola 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 26/06 19:00
    FK Limbazi
    Jekabpils
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 15:00
    Parks Academy
    Jelgava
    0 - 7
    Vòng 3
  • 25/06 22:00
    Salaspils
    Augsdaugava
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23/06 18:00
    Rezekne / BJSS
    Skanstes SK1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 22/06 22:30
    JDFS Alberts
    Saldus SS/Leevon
    3 - 0
    Vòng 3
  • 22/06 22:00
    Grobina
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/06 23:00
    Kengaroos
    Parks Academy
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/06 19:30
    LBF Daugava
    JDFS Alberts
    1 - 4
    Vòng 2
  • 12/06 19:00
    Olaines
    Grobina
    1 - 3
    Vòng 2
  • 12/06 18:00
    Madonas Kvarcs
    Rezekne / BJSS
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/06 17:00
    Beitar
    Jelgava
    0 - 3
    Vòng 2
  • 12/06 17:00
    Dobele Allegro
    Augsdaugava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/06 23:00
    Skanstes SK
    PPK Betsafe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/06 22:00
    Priekuli
    FK Limbazi
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/06 21:00
    Saldus SS/Leevon
    JFC Jelgava
    2 - 0
    Vòng 2
  • 11/06 20:00
    Marupe
    FK Smiltene BJSS1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [7-8]
  • 11/06 20:00
    Jekabpils
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 11/06 20:00
    Gulbenes BJSS
    Salaspils1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22/05 22:30
    SK Upesciems
    Dobele Allegro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 21:00
    Alberts
    Parks Academy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 20:00
    Beitar
    FK Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 19:30
    Lielupe
    Madonas Kvarcs
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [7-8]
  • 22/05 19:00
    Plavinas DM
    PPK Betsafe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 18:30
    Priekuli
    Riga United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 16:00
    DVSK Traktors
    LBF Daugava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 23:30
    Kengaroos
    FK Gauja
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 21/05 23:00
    Sigulda
    Marupe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 22:45
    Aliance
    FK Limbazi
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật: