Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
16/0617h00[C-3] France [C-3] vs Australia [C-1]
0 : 1 1/2
0.75
0 : 1 1/2
-0.85
5.50
1.19
5.50
13.00
 
-0.86
2 3/4
0.76
16/0620h00[D-1] Argentina [D-1] vs Iceland [D-3]
0 : 1 1/4
0.92
0 : 1 1/4
0.98
4.20
1.34
4.20
8.50
 
0.96
2 1/4
0.94
16/0623h00[C-2] Peru [C-2] vs Denmark [C-4]
1/4 : 0
-0.98
1/4 : 0
0.88
3.05
3.35
3.05
2.13
 
0.93
2 1/4
0.97
17/0602h00[D-2] Croatia [D-2] vs Nigeria [D-4]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.95
3.15
1.94
3.15
3.90
 
-1.00
2 1/4
0.90
16/0620h00[16] FC Gorodeya [16] vs FC Minsk [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0620h00[13] Torpedo Minsk [13] vs FC Slutsk [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0622h00[1] Rigas Futbola skola [1] vs FK Valmiera [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0600h00[7] Metta/LU Riga [7] vs FK Liepaja [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[2] FK Zalgiris Vilnius [2] vs Stumbras [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[6] FK Palanga [6] vs Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[5] Zimbru Chisinau [5] vs Dinamo-Auto [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[1] FC Sheriff [1] vs FC Sfintul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[3] CS Petrocub [3] vs Speranta Nisporeni [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0619h00[2] FC Milsami [2] vs FC Zaria Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0600h00[11] Nest-Sotra [11] vs Viking [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0621h00[15] IFK Varnamo [15] vs IK Frej Taby [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[18] JEF United Ichihara Chiba [18] vs Ehime FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[8] Ventforet Kofu [8] vs Yamagata Montedio [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Albirex Niigata [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[16] Mito Hollyhock [16] vs Omiya Ardija [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[15] Tokyo Verdy [15] vs Kyoto Sanga FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[6] Matsumoto Yamaga FC [6] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h30[7] Cong An Nhan Dan [7] vs Ha Noi II [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0616h30[8] Binh Phuoc [8] vs Hue FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[1] Viettel [1] vs XM Fico Tay Ninh [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h30[3] Vila Nova (GO) [3] vs Atletico Clube Goianiense [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0607h00[11] Oeste SP [11] vs Criciuma SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0609h00[5] Paysandu (PA) [5] vs Centro Sportivo Alagoano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy FC [Nhóm 2-17] vs Rio Grande Valley FC Toros [Nhóm 2-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-5] Orange County SC [Nhóm 2-5] vs Reno 1868 [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-2] Louisville City FC [Nhóm 1-2] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-10] Charlotte Independence [Nhóm 1-10] vs Charleston Battery [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Richmond Kickers [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights FC [Nhóm 2-12] vs Seattle Sounders FC 2 [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-9] Nashville SC [Nhóm 1-9] vs North Carolina [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0604h00[Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds SC [Nhóm 1-4] vs New York Red Bulls B [Nhóm 1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0614h00[9] Taringa Rovers [9] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[2] Albany Creek [2] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[5] North Pine [5] vs Acacia Ridge [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0615h00[8] Bayside United FC [8] vs Centenary Stormers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Manly United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h00[8] Hakoah Sydney [8] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Sydney United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[1] North Eastern Metrostars [1] vs West Adelaide SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[3] Adelaide City FC [3] vs Adelaide United FC Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[10] Para Hills Knights [10] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[9] Croydon Kings [9] vs West Torrens Birkalla [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0612h30[11] South Adelaide Panthers [11] vs Campbelltown City SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[13] Verspah Oita [13] vs Ryutsu Keizai University FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[16] FC Maruyasu Okazaki [16] vs Sony Sendai FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[11] Reinmeer Aomori F.C. [11] vs Osaka FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[10] Veertien Kuwana [10] vs Tokyo Musashino City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[14] Cobaltore Onagawa [14] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[15] Tegevajaro Miyazaki [15] vs Vanraure Hachinohe FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0610h00[9] Honda Lock SC [9] vs Imabari FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0602h30[3] Chicago Red Stars Women's [3] vs Portland Thorns FC Women's [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h00[8] Washington Spirit Women's [8] vs Seattle Reign Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h00[1] North Carolina Courage Women's [1] vs Utah Royals Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0606h30[4] Orlando Pride Women's [4] vs Sky Blue FC Women's [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất