Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/0502h00[13] Brighton & Hove Albion [13] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[2] Alashkert [2] vs Shirak [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h00[10] Cracovia Krakow [10] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h30[11] Lechia Gdansk [11] vs Bruk Bet Termalica Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[5] FC Slutsk [5] vs Smolevichi [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h30[4] Gent [4] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[5] Trans Narva [5] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[2] Cork City F.C. [2] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[10] Bray Wanderers [10] vs Derry City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[6] St. Patrick's [6] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[4] Waterford United [4] vs Dundalk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] FK Spartaks Jurmala [4] vs FK Liepaja [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h00[5] Caramba/Dinamo Riga [5] vs FK Valmiera [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Hammarby [1] vs GIF Sundsvall [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] AC Horsens [6] vs Aalborg BK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0515h45[12] Negeri Sembilan Matrix [12] vs Johor Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[7] Thanh Hoa FC [7] vs Saigon FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[10] Song Lam Nghe An [10] vs Megastar Nam Dinh [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Chamois Niortais [13] vs Le Havre [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[20] Tours FC [20] vs Lens [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Nimes [2] vs Ajaccio GFCO [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] US Orleans [12] vs Chateauroux [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Paris FC [8] vs Nancy [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] Auxerre [11] vs Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] Stade Brestois [6] vs Quevilly Rouen [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[4] Lorient [4] vs Bourg Peronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[9] Sochaux [9] vs Clermont Foot [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Valenciennes US [14] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan FC [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[11] Ironi Ramat Hasharon [11] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[5] Hapoel Natzrat Illit [5] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[3] Hapoel Katamon Jerusalem [3] vs Maccabi Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[12] Hapoel Marmorek Irony Rehovot [12] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[6] Chiasso [6] vs FC Schaffhausen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[8] FC Wil 1900 [8] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[10] Wohlen [10] vs Aarau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[2] Servette [2] vs Vaduz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[1] Neuchatel Xamax [1] vs Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] IK Frej Taby [14] vs AFC Eskilstuna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[5] SV Ried [5] vs FC Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[3] FC Liefering [3] vs TSV Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[8] Kapfenberg Superfund [8] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[1] FC Wacker Innsbruck [1] vs WSG Wattens [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[4] SC Wiener Neustadt [4] vs Floridsdorfer AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[12] UKM FC [12] vs PDRM FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[9] Terengganu B [9] vs Felcra FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0519h00[1] Felda United FC [1] vs UiTM FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0505h15[3] Sampaio Correa (MA) [3] vs Paysandu (PA) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0507h30[2] Oeste SP [2] vs Coritiba (PR) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 1-14] Penn FC [Nhóm 1-14] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs SLC [Nhóm 2-3] vs Orange County SC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Avranches [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] Dunkerque [6] vs Cholet So [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Entente Sannois [13] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[10] Les Herbiers [10] vs Stade Lavallois MFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Concarneau [7] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Chambly FC [14] vs Avenir Sportif Beziers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Red Star FC 93 [1] vs Lyon Duchere [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] US Boulogne [8] vs GS Consolat Marseille [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[17] Creteil [17] vs Pau FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[2] Bentleigh Greens [2] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[5] Pascoe Vale SC [5] vs FC Bulleen Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[7] Melbourne Knights [7] vs Avondale FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h30[9] Oakleigh Cannons [9] vs Dandenong Thunder [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[2] FC Shakhtar Donetsk(U21) [2] vs FC Karpaty Lviv(U21) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[1] Dynamo Kyiv(U21) [1] vs FC Mariupol (U21) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[5] PFC Oleksandria(U21) [5] vs FC Vorskla (U21) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất